5 Maswali ya Beyoncé

Muziki ni sehemu kubwa ya maisha yangu hivyo mimi nina daima kufikiria juu ya jinsi ya kutumia hiyo bora. Ni vigumu kwa mimi kufurahia sanaa bila ya kuchambua, kuchukua maelezo, na kuuliza maswali. Beyoncé ina makini taifa letu sasa hivi na yeye ni wazi moja ya pop stars wetu wapenzi wengi. mwanamke wa kwanza hata alisema kama angeweza kuwa mtu mwingine, yeye d wanataka kuwa Beyoncé.

Beyoncé ni maarufu zaidi kuliko yeye amewahi kuwa, hivyo huwezi kurejea kwenye TV au kupata online bila kuona kitu kuhusu yake, kutoka mapitio ya albamu yake mpya ya picha yake kutembea chini ya mitaani na binti yake. Mimi nina hisia na vipaji yake na aliongoza kwa gari yake, lakini nina pia puzzled na baadhi ya mambo naona.

Beyoncé na mimi kuwa mambo kadhaa katika kawaida. Tuko wote kutoka Texas, na kuwa na kura ya familia katika Houston. Tuko wasanii wote ambao wameweza iliyotolewa karibu idadi sawa ya albamu solo (ingawa yeye ni kidogo tu vizuri zaidi inayojulikana kuliko mimi). na mwisho, tuko wenye dhambi wote katika haja ya neema ya Mungu.

Kwa kuwa katika akili, kama mimi alikuwa na nafasi ya kukutana naye hizi ni baadhi ya maswali nipate kuuliza, baadhi ya ambayo Mimi bado kazi kupitia mwenyewe.

1. Jinsi ushawishi mkubwa unafikiri muziki wako ni katika maisha na maadili ya vijana?

2. Muziki ni aina nzuri ya kujieleza binafsi, ambapo tuna nafasi ya kumwaga hisia zetu, mawazo, na tamaa. Lakini kwa mamilioni ya watu muziki pia hutumika kama soundtrack kwa maisha yao, na ni maumbo maoni yao dunia. Jinsi gani unaweza usawa binafsi kujieleza na wajibu una kama influencer?

3. Je, unafikiri makini wewe kuteka kwa uzuri yako mwenyewe na ujinsia (ambayo mara nyingi distracts kutoka sanaa yako) zinapingana na ujumbe katika nyimbo kama, "pretty Hurts?” Katika wimbo kwamba, wewe wanaonekana kuwa kuhamasisha wanawake vijana si kuua wenyewe kutafuta ukamilifu, na kwa kuzingatia roho zao badala ya smiles yao. Lakini unafikiri mwinuko mara kwa mara ya kiwango chetu cha Beauty- ambayo kwa uwazi matendo mi- dhidi ujumbe kwamba?

4. Je, kuna njia ya kusherehekea ngono ndoa bila flaunting hadharani mtu kujamiiana wenyewe na kumjaribu wengine tamaa?

5. Kwa nini ni Jay-Z katika arobaini yake lakini bado baridi kuliko mimi?

Hizi ni chache tu ya maswali ambayo alikuja akili jana usiku. Je, guys kuwa na mawazo yoyote?

HISA

96 comments

  1. ChrisJibu

    Shukrani bro kwa kuwa wajibu wa kutosha kuweka nje mashambulizi. posts nyingi nimeona kutoka Wakristo wamekuwa na hasira na wapotofu.

    • TransformNotConformJibu

      Hii ni nzuri sana kuona. Wakristo ambao si tu kupuuza matatizo au tu yote nje ya mashambulizi watu kunguruma “YOUR kwenda kuzimu.” Tu kuwaonea kuchukua nzuri kuangalia nini kuikiri na jinsi kitendo. #CauseSomethingSureAintAddingUp Asante Safari

  2. JuliaJibu

    I love jinsi maswali yako kuchukuliwa. Yeye ni ushawishi mkubwa sana kwa wasichana wote si tu ndio vijana na yeye ni wenye vipaji sana. Lakini nakubaliana, wakati mwingine kipaji inafunikwa na kucheza yake au ukosefu wa nguo.

  3. Andrew haha ​​RossJibu

    Hey Safari,
    Nilipenda jinsi fremu kila kitu alisema kwa upendo lakini kujenga. Beyonce & watumbuizaji nyingine ni katika nafasi kamili ya kuwa vielelezo kwa vijana wetu lakini wengi kupungukiwa uwezo wao wote. Ni lazima niendelee kuomba kwa ajili yao. Matumaini yote ni sawa na mtu. Kuendelea kufanya kitu yako Kingdom!

  4. JasmineArogundadeJibu

    Nadhani ilikuwa ni njia bora ya maneno hayo maswali. Toleo yangu mmoja wao inaweza kuwa kidogo Wee kukera lol. Asante kwa kuwa mfano & pia kufanya kazi za kila siku na kufungua watu’ nia ya Kristo / imani

  5. Katika nyakati za zamaniJibu

    LOL @ #5. lakini vinginevyo, maswali legit kwa karibu kila mtu na mtu yeyote ndani au wanaotaka kugombea sekta ya muziki.

  6. JonReaganJibu

    Nilidhani wale wenye sura na labda mawazo ya kuchochea lakini kumbuka ni nguvu ya Mungu kwa wokovu. Napenda kwa Injili safi ya kuwa mbele ya yake na basi Roho Mtakatifu kuonyesha yake kosa la njia yake kama ina kwa sisi. vinginevyo, Sijui kwa nini yeye huduma ya kubadilisha. Japo kuwa, wewe ni njia baridi kuliko JayZ. njia baridi!

  7. JesiliaRoseJibu

    Haya ni maswali EXCELLENT Safari Lee. Fikiria ni kuhusu wakati sisi kuacha kuhalalisha muziki wake hasa Wakristo wanaosikiliza mambo yake. Hii ni kubwa!

    P.S. mchumba wangu alisema “nah, wewe ni baridi kuliko Jay-Z.” :) Mungu awabariki bro.

  8. MichelleJibu

    Mimi siku zote alipenda Beyoncé. Yeye ni nzuri na wenye vipaji. Mimi pia kina katika uhusiano wangu na Mungu. Pamoja na upendo mwanamke, Sina kusikiliza muziki wake tena kwa sababu nina halisi ya aina hiyo ya hisia maswali yako kwa kuonyesha. Natumaini kupata nafasi ya kuuliza yake haya kwa sababu Ningependa kusikia majibu yake na kuona jinsi yeye kutathmini maisha yake. Sina hukumu; Mimi tu ajabu nini kinaendelea katika maisha yake. Asante kwa ajili ya hii.

  9. JustinJibu

    Napenda maswali haya. Unaweza kufanya kazi kutisha kufafanua maswali makubwa ambayo wengi wetu kuwa na kwa ajili yake katika vizuri sana mawazo nje, na njia kujali. Wewe ni msukumo kwangu na wengine wengi. Matumaini blog yako inagusa mtu (Najua itakuwa). Nani anajua, labda itakuwa waziri na Beyonce!

    Mungu akubariki!
    Justin

  10. eriaJibu

    Ningependa kujua, nini au kama mipaka yoyote wamekuwa binafsi kuweka kwa wajibu wako wa ushawishi juu ya kizazi ya leo. Kama ni hivyo, jinsi gani unaweza kushughulikia hilo? Kama si, kwa nini? (ambayo aina ya piggy huhifadhi kwenye swali #2)

  11. OliviaJibu

    Asante kwa post yako. Mimi hivi karibuni alikuja video ambayo inaeleza mengi kuhusu yake, kwa “yake” kuwaambia ya milki yake (Sasha Fierce) na njia yeye ngoma juu ya hatua. Nilianza kuangalia Grammy pamoja na watoto wangu na wakati yeye kuanza kucheza lote kubadilisha kituo. Wakati mimi posted maelezo haya kwenye tovuti nyingine tu kusema tunahitaji kuwa makini nini watoto wetu kuona na wao admire ambao, I timka nyingi manyoya. I kupata hivyo kuumiza kwa njia ya hila adui anatumia watu, mahali na vitu hata mimi wakati mwingine kufika mbali kali. Sitaki kwa na ni kujifunza bado. Hii ni vizuri sana kuweka ndugu.

  12. Timothy BrownJibu

    Wewe alisema kuwa wewe ni Mkristo mara nyingi, je kuhisi kwamba muziki wewe kuzalisha uwakilishi wa Kristo ndani yako.

  13. TiheashaJibu

    Amina, asante kwa hili! Mimi ni kupata kuteswa na yangu mwenyewe “familia” maana dada na ndugu katika Kristo… kuuliza maswali mengine sawa na wasiwasi katika makala yangu ya hivi karibuni kwenye Beyoncé. Hata hivyo mimi tu kuomba kwamba Mungu hutukuzwa bila kujali.

    Amina

  14. RuthieJibu

    Upendo maswali changamoto. Nimeona wewe na Jay-Z, na mimi naomba kutoa tofauti. Wanaendelea kuwa mfano. Je, si kuangalia nyuma! Weka kuangalia Up! Ruhusu maisha yako Msifuni Mungu! Wewe na msaada Msalaba Movement kuongeza watoto wangu. Mimi milele kushukuru.

  15. AllenJibu

    Mimi kuamini kwamba maswali haya litajibiwa na Beyoncé mwenyewe siku moja. Ninapenda ni kuchukuliwa na kina ya kupata moyo wa nia katika “Kwa nini”

  16. AlexisJibu

    MASWALI GREAT.

    Beyonce wanaweza au si kukutana na chapisho hili, maswali haya, au wewe katika maisha yako. Mimi yenye shaka yeye Ningependa kujibu maswali haya au huduma kwa. ukweli kwamba maswali haja ya kuulizwa inaweza kuwa baadhi kutoa ishara ya utata kwamba wanaweza au si kuhisi kama kushughulikia.

    Ni inaweza tu kuchukuliwa juu ya sanaa, lakini nadhani kuja na wajibu mkubwa. mtu wenye sifa yake imejenga kazi yake juu ya tofauti hizi, na wanaendelea propel yake. Nadhani kuna matumaini katika maswali, kwamba yeye anaweza kuamua kufikiri juu yao. Matumaini yeye utakuwa n msimamo wakati fulani katika maisha yake ya kuzingatia yao. Nina furaha waliulizwa.

  17. NickyJibu

    style @ #5
    Ninapenda maswali yako. Wao si vitisho na mawazo ya kuchochea. Mimi kutambua kwamba kuwa Mburudishaji ni ngumu na kwamba wana maisha yao wenyewe nje ya uangalizi. Nashangaa je wao kutambua kwamba kwa sababu ya msimamo wao ni siku zote katika muhtasari. msanii wengi kuhalalisha kazi yake kwa kusema kwamba ni “burudani tu.” Napenda unataka kujua kutoka kwake wapi “ni burudani tu” mwisho? pia, kwamba kwa kuwa mfano wa kuigwa haina yeye kutambua kwamba yeye ni kuwajibika kwa uharibifu kwamba muziki wake anafanya(yeye kikamilifu kukubaliwa nafasi hiyo kwa kutembelea shule na kuzungumza na watoto)?

  18. OfficiallySmilezJibu

    maswali hayo ni kiasi cha mengi ya waamini mawazo; waumini ambao kubaki zisizo wakubwa kuhusu questionables ya wale katika limelight. Nadhani mara nyingi, sisi ni ya haraka kuteka makini na makosa ya wasanii wengine au watu kwa ujumla ambayo tunajua si tu kuja mbali kama kulaani lakini pia judgmental… Kwa ulivyo sisi???. Lakini maswali haya haina tu kinyume. Kama Beyonce walikuwa kujibu maswali haya, yeye, yeye mwenyewe, bila naamini bila shaka, alianza kuona nini tuna wote pamoja tumeona; tu kwa kujibu maswali.
    Awesome na ya kuchekesha (swali kuhusu J.Z) :)

  19. KymJibu

    nakataa. Wewe ni baridi kuliko Jay Z …wewe kufundisha na kuhamasisha vijana ambao kusikiliza muziki wako kuwa bora…kuishi vizuri…upendo wa Yesu….upendo familia zao na kukua na kuwa watu ya kiwango…sasa THATS baridi. Beyonce ni nzuri na ina vipaji hata hivyo wimbo wake kwamba huenda….”Mimi inaweza kuwa vijana lakini im tayari”….moyo wasichana wadogo kwa kutoa katika tamaa na ngono nje au ndoa… yangu 13 mpwa na kuimba nyimbo it..smh. Kwa moyo dhambi?

  20. chim CleraJibu

    Wow hii ni ajabu Natumaini kupata kwamba nafasi safari wasanii haja wasanii kama wewe sura pande zao ingawa naona kama maswali hayo yote yalikuwa kweli aliuliza angeweza kuwa na furaha vinginevyo ni agood mawazo maswali hayo yote fit kwa wasanii wote nje kuna sawa na beyonce.

  21. Michael IIIJibu

    Nilipenda safari hii. #5 alikuwa na mimi rolling. Lakini haya ni kubwa mawazo kukasirishwa maswali. Na msanii kielimu na Biblia haja ya kuuliza themseleves kila wakati wao kuweka kugusa kumaliza katika mstari.
    Labda yeye utaona hii na kujibu yao kwa ajili yenu :)

  22. Johnnie KJibu

    safari – maswali Awesome, na kikamilifu zimeandaliwa, bro! Mimi karibu na kusimama na kuondoka chumba yangu hai kama Natalie Grant alifanya katika show. Nilitazama show kwa sababu tu changu 13 mwaka wa kiume mwenye umri alitaka, na nilitaka kuona nini kinachoendelea juu ya ulimwengu wa muziki wa kidunia, kama mimi tuned nje kwa sehemu kubwa 10 miaka iliyopita. Kulikuwa na 2 maonyesho kwamba alidai, “Oh, hiyo ni jam yangu!” – Robin Thicke na kisha Pharrell. Nilikuwa na kuuliza mtoto wangu kama alijua nini nyimbo hizo zilikuwa hata kuhusu, Alisema alijua lakini hakutaka kuniambia (ngono na wanawake objectifying.) Hivyo kuna hasara upande kike nyimbo. Beyonce na baadhi ya wasanii wa kike’ nyimbo kusababisha wanawake kuonyesha ujinsia zao na kisha objectified. Ni mzunguko kutisha wa dhambi na watoto wengi na wazazi ambao hawana huduma kuhusu kila mmoja, kwa sababu uhusiano wao alikuwa mmoja kulingana na tamaa… Hata hivyo, Nimehubiri kutosha, kazi nzuri, upendo muziki wako! – J

  23. MichaelJibu

    Ningependa kuuliza yake nini yeye aliamua kuwa muimbaji kufanya muziki wa kidunia. Najua yeye alikuwa nyuma ya Kikristo, lakini hiyo haina kufanya mimi kujisikia vizuri. yeye, kama wengine wengi, ni katika nafasi ya kuwa kubwa jukumu-mifano lakini aliamua kuwa tu maarufu badala. I hate kiwango sisi kuweka leo kama Wamarekani, hasa kwa ajili ya vijana.

    Katika hali ya nyepesi, upendo muziki wako. Unahitaji kufanya wimbo mwingine na Jimmy Nedum…..au chochote jina lake ni. lol! Maswali mazuri tho.

  24. NicoleJibu

    Hivyo mimi tu alikuwa na kusema mimi kusoma hii katika bora Trip Lee sauti yangu….anyways, hivi ni baadhi ya maswali kutisha! Ningependa kuona mahojiano haya!!

    Mungu akubariki!!

  25. JuanbJibu

    Trip Lee! Najua pengine kupata tani ya watu makelele katika ya lakini nataka tu kusema maisha yako na muziki kuwa faraja kubwa na baraka kwa kutembea na Yesu. On mjadala yako, Mimi kwa kweli walifurahia maswali yote. #4 kukwama nje na mimi. (na hizi ni tu maoni yangu Ninaelewa kuwa na sauti ndogo) Naamini kuna njia ya kusherehekea maisha ya ndoa. Na kama mfuasi wa Yesu, Wasiwasi yangu itakuwa kwamba waumini hakutaka kuonyesha kwa majivuno yao ya kujamiiana. Ni vigumu kwa mimi kuona moyo wa Yesu’ katika muziki wa mtu / maisha wakati wengi wa wakati kuwaona flaunting jinsia zao. Hakuna upendo kwa kuwa. Tu nafasi kwa majaribu. Moja unapaswa kufikiria jinsi heshima Bwana na ndugu wenzao na sisters.But kisha tena, aina hiyo ya upendo kwa njia ya kuzingatia suala kwa mtazamo kikristo.

  26. KeishaJibu

    Imesemwa vizuri….ninayo 1 mwana na 3 na wasichana Mimi ni soo furaha kwamba mimi kuwalea kuangalia msanii na matunda ya kazi zao. Kama kile kujenga hawezi line up kwa neno la Mungu. Unataka kuwa kulisha roho yako? Nadhani wewe ni NJIA baridi kuliko Jay-z.

  27. NikkiJibu

    Wewe ni NJIA baridi kuliko Jay-Z! Interesting kwamba posted hii leo. Mimi alimkuta video B ya, “Best Thing I Never Had,” jana usiku juu ya youtube wakati kwenda kwa baadhi ya 80 ya nyimbo. (??!!) Ilianza nje na yake katika lingerie nyeupe, kama mimi wanaweza hata simu yake hiyo. Moyo wangu madhara kama mimi kuangalia ni! Ni hivyo chungu kuona wake & wengi wengine nzuri & wasanii wa ajabu kuuza wenyewe kwa ngono & majivuno jinsia zao. Hata hivyo, Mimi na kuuliza, wapi WATU katika maisha yao? Ambapo ni baba zao & waume? Je baba si B ya AND Jay-Z na “mapigano” kwa ajili yake na kila kuwa wao ni? Lazima wao kuwa kulinda yake & kuheshimu yake na kila kitu ndani yake? Mimi nitakuwa wa kwanza kusema kuwa wanawake wanahitaji kuacha flaunting wenyewe, lakini mimi pia changamoto watu hatua ya juu na sahani & kuanza kuheshimu wanawake. Hebu kujenga jamii ambazo wanawake sherehe & kuheshimiwa kwa uzuri wao TRUE & ambapo watu kuheshimiwa. Nitakuwa kupata mbali sabuni sanduku langu sasa. :)

  28. PamelaJibu

    Imesemwa vizuri…Nilikuwa na kujiuliza maswali hayo na wao kuomba kwa kila us kama wewe ni mwanamuziki au la, tu hai ya maisha yako na mtu daima ni kuangalia na mtu anasema vilevile Nataka kuwa kama kwamba wakati mimi mzima. Ili kuhakikisha kama kweli kujiita Kristo kama, wewe ni kufanya mambo ambayo kuwakilisha Kristo, THATS nini naamini baadhi vijana wengi ni kuchanganyikiwa, ambaye atakuwa inafuata. Natumaini yake Yesu Kristo, naye tu, vinginevyo tutaendelea kuwaelekeza shimo. Sote tuko kuwajibika kwa matendo yetu, kwa sababu ya matendo hunena zaidi ya maneno. wanamuziki wengi ambao ulianza katika kanisa kwenda kwa ulimwengu kwa sababu sisi si msaada kikristo wenzetu muziki. – Tungependa kusikia majibu yake lakini muhimu zaidi ingekuwa na upendo kwa ajili yake kurudi kwa Yesu.

  29. ChelbiaJibu

    Matumaini siku moja yeye atatumia kipaji Mungu alimpa yake katika nafasi ya kwanza….kumsifu na kumtukuza tu kwake. Yeye ni maendeleo ya kumtumikia Mungu na kutumika kwa ajili ya ufalme wake. shetani aliiba yake. Mungu awe gracefull yake.

  30. TrinityJibu

    Kwanza kabisa Napenda sauti yako Safari!!! Ndio sauti yako lol na wewe haha! Kuhusu maswali Napenda swali 4 na 5 ni hilarious, hakuna Safari wewe baridi.. Nadhani una aliuliza kwa upendo sana na neema na hekima.. Kazi nzuri.. Na inaweza Yesu msaada si tu beyonce lakini wengi wetu kama waumini.. Sina kusikiliza muziki wake si zaidi tho..

  31. TonyJibu

    Jambo la kwanza ni nini kuendesha gari yake? mtu ni kwenda aidha mavuno miili yao kwa haki au dhuluma. Hakuna haja ya sukari kanzu kitu. Kuna njia ambayo yanaonekana haki kwa mtu lakini mwisho wake ni kifo. Ndiyo sisi ni wenye dhambi na wanahitaji mkombozi, lakini kwa muda gani kufanya tunaendelea maji chini ujumbe?? Si hilo sawa na kanisa la Korintho ambao Paulo kusahihishwa? ukweli haja ya kuwa amesema.

  32. MeredithJibu

    Maswali yako echo wale Nimekuwa alitaka kuuliza yake pamoja. Ningependa kusikia majibu yake kwa maswali haya kwa heshima ya ukweli. Ningependa pia kuongeza “Je yako lyrics wazi kutafakari wewe maadili binafsi?” na “Zaidi ya nyimbo yako mpya kujiinua ngono, mwili wako na kujamiiana yako. Mwaonaje kuandika wimbo anamsifu Mungu ambaye heri kwa zawadi yako kuimba na kuburudisha?” na YES!..wewe ni dhahiri baridi, Msanii bora zaidi, na mfano wa kweli wa “Maisha Bora”! Upendo kabisa muziki wako!

  33. KruseaphixJibu

    Safari yo! Naam alisema / aliuliza na nadhani muda wake kamili cuz masuala ya wasanii kushawishi maisha ya vijana na vijana hawajawahi kuwa zaidi anahitaji kuhoji. Siku ya nyuma, Nikasikia maoni ya Slim Thug ambaye alisema “mtoto yeyote ambaye vitendo juu ya kile alisema katika wimbo wake hakuandaliwa vizuri” na mimi nilikuwa kama whaaa?! Alidai kuwa tu Mburudishaji na kuwa hadi yake kwa watoto wanayo kujifunza na mimi nina kama, “mwalimu anaweza pia kusema,yake kazi yangu ya kufundisha lakini wanafunzi wangu ni wajibu wa mambo wanayojifunza?.” Ya fam tu mambo. Kupendwa kila swali kama mimi na doa laini kwa Bey na muda wa kuona kuokolewa yake pia. Mimi itakuwa kushughulikia hii kwenye post yangu ya hivyo y'all unaweza kuangalia it up juu ya kruseaphix.wordpress.com

  34. John MansarayJibu

    Hii ni nzuri stuffs; kufungua kwetu wafuasi wako ni kiasi si ya kawaida. Kwa kawaida, Viongozi huwa na kudumisha hali ya kiburi na ubora juu wafuasi wao. Lakini hii post kuonekana hivyo kirefu kwamba inahimiza sisi kwamba imani ya Kikristo ni kuhusu uvumilivu. Nilikuwa napenda kuwa na uwezo wa kuweka hisia zangu halisi kuhusu chapisho hili kwa maneno, lakini hii’ karibu kama naweza kupata. Asante.

  35. GteqnixJibu

    safari yo, maswali mazuri. Kweli don maana Nothin kama yeye Majibu au la uhakika ni u alifanya ur uhakika. Nani milele ni wa mashabiki wake inapaswa kuwa makini kutosha kwa uhakika ni nje yake…Anit trippin buh safari, ure njia pia HOT kuwa poza Jay Aint juu ur ligi…

  36. AllisonJibu

    Nadhani maswali ni halali i mara nyingi ajabu kwa kuwa sasa yeye ni mama kwamba kutakuwa na baadhi negotiables mashirika. Ana binti kwamba ni kuangalia yake na wetu pia kama sisi waache. Niliona baadhi ambapo kwenye mtandao kwamba yeye alisema got maarufu kuhudhuria .Mimi kanisa kweli kufahamu 1.1.Six na Reach Records kwa sababu sisi kuwa na kitu cha kusikiliza to.God Bless y'all

  37. JohnJibu

    Yeye mahitaji ya Yesu. Lakini kwa ajili yake kufanya hivyo ana kwa kutoa maisha yake na yeye. Yenye shaka atakuwa tayari kuacha utukufu wake kwa ajili yake. Lakini kama yeye alivyofanya wow nini athari anaweza kuwa kwa ufalme.
    Mimi nina gonna kuomba anafanya. Sote lazima.

  38. Bi GeeJibu

    Trip Lee, ingawa Nilidhani maswali walikuwa jamaa katika mwanga wa sanaa fomu ya muziki, lakini labda mimi nina kiasi fulani imara. theses maswali, kwa maoni yangu si gari nyumbani taaluma kwamba yeye hufanya ya kuwa Mkristo (angalau Nadhani hii taaluma yake kulingana na misimamo yake kwa St. John UMC).
    zaidi hasa…Jinsi ushawishi unafikiri muziki wako ni katika maisha na maadili ya wasichana wadogo na wanawake?

  39. JSokJibu

    neno nzuri Safari. Nashukuru wengi maoni. Inatia moyo kuona Wakristo kubwa kufikiri na kuwasiliana na nini utamaduni maarufu anawasilisha yao. Upendo tovuti Bro, kumwomba Mungu aendelee kubariki huduma yako.

  40. kupunguza ColeJibu

    nasema, ni ni nini. Una haki ya maoni yako. Kama ulisema,”wewe zote mbili ni wenye dhambi na anahitaji neema ya Mungu”. tofauti ni, unajua nini Neno anasema na Beyonce hana. Omba kwa ajili ya waliopotea kutubu na kuacha njia zao mbaya. Tripp, uendelee na kazi nzuri na awe mtiifu kwa Yesu Kristo

  41. ABROWNJibu

    maswali mazuri! Kama mimi watched yake ya utendaji ya hivi karibuni Grammy, Nilikuwa tamaa, na hawatahuzunika. Kama mimi mawazo kuhusu hilo, Nilianza kuhisi pole kwa ajili yake, kwa sababu mimi alitambua yeye hakuwa kufunikwa na mume wake. Real upendo inashughulikia, haina basi uchi ya mke wako kuwa wazi kwa dunia.

  42. ChelbiaJibu

    Nilikuwa kumsikiliza, bcz Napenda sauti yake sana! lakini sasa muziki wake wakatoka nyumba yangu bcz yeye moyo tabia ya ngono, kudanganywa, na tabia ya waasi. Kuna roho mbaya kufanya kazi kupitia nyimbo yake ya influance wasichana wadogo sana kuanzia mwanzo. Ya kusikitisha nahitaji kulinda binti yangu kutoka 5 miaka kutoka kwa wanawake nzuri sana na vipawa aliyekuwa na lazima wanawake wa Mungu lakini sasa ni kutumika kwa ufalme wa giza. Wakati mwingine nashangaa kama yeye anajua hili au la? Labda na pengine ndani ya yake anajua vizuri sana kwamba yeye wakashindwa kwa… lakini mimi kuhisi kwamba yeye ni kama prisoner..there hakuna njia rahisi nje kwa ajili yake… Tu Yesu offcourse! Inakuwezesha kuomba kwa muujiza! Mei Mungu unirehemu yake!

  43. RachelJibu

    Ninakubaliana na Trip Lee, ISIPOKUWA…. Hiyo yeye SANA baridi kuliko Jay-Z… pia katika maana yeye utakuwa katika kivuli baridi ya Mwenyezi kuliko jehanamu ya moto ;)
    OHH.

  44. herblessedseeds yakeJibu

    Nashukuru hamu ya kuanza mazungumzo huu kwa Upendo kwa matumaini ya kupata baadhi hatia na ukweli kutoka binafsi mara moja alitangaza kikristo Beyoncé. Mazungumzo haya lazima kuendelea , na sisi wenyewe , Wakristo na kila mtu . hatuna kulazimisha ukweli , tu kupanda . Sylvia Fanali herblessedseeds, kwenye Facebook na Instagram

  45. PJJibu

    Wow! Hii ni ajabu! Moja kwa moja kwa uhakika, lakini bado bado heshima. Najua wengi wetu ni kuchanganyikiwa kama yale kilichotokea kwa Beyoncé sisi Wakristo alionekana daima basi na kupita kwa sababu ya yake “imani”.

  46. TaniquaJibu

    Hi Safari,

    Maswali yako lilinikumbusha jinsi mimi kuona Beyonce. Mimi nadhani yeye ni wenye vipaji sana. Mimi heshima hila yake. Mimi ajabu jinsi angeweza kujibu maswali hayo. Itakuwa ya kuvutia. Kubwa hatua kuhusu pretty machungu wimbo. Yeye ni kuwaambia wasichana si kuua wenyewe kuwa kamili, lakini yeye hukutana dunia hali ya ukamilifu….. Hmmm inafanya moja kufikiri.

    Naipenda!!

  47. DiggityJibu

    i kama questions.but yako swali 5 akubali kwamba mara moja kupata zamani 40 huwezi kuangalia baridi au kuwa baridi .Mimi don unafikiri hiyo ni wazo nzuri…wazi

  48. RichieBeadleJibu

    maswali Mkuu, safari! Na mimi tu kilichotokea kwa kuwa kusoma kama baadhi ya safari-miziki ikatokea kifaa cha kichwa playlist yangu!

    Maswali yako kuonyesha kina, kujali kweli na unyeti, na kuonekana kuwa unatoka kwa mahali kwamba huduma. Lakini kwa nini hii Mega-nyota hata kusoma maswali yako ingawa, kiasi kidogo kujibu yao? Naam – kwa mtazamo wangu – yeye lazima, kwa sababu wewe si kuuliza chochote yake si kujiuliza!

    Nini ushahidi? Naam, Mimi kusikiliza sasa…”Ni wakati wa kujichunguza, tunahitaji kujichunguza, ni wakati wa kujichunguza, tunahitaji kujichunguza labda!”

    Iangalie Beyonce! Wewe pia, Jay-z! (Ni wito Self Uchunguzi) :-)

  49. SaintJibu

    Hey safari, maswali yako ni rahisi, lakini mawazo ya kuchochea. Lends kwa msomaji akili ya uchambuzi binafsi na pia, hisia ya wajibu wa kuishi maisha yetu unalingana na Injili ambayo tumepokea na kukumbatia kila siku, lakini kamwe nje ya mahali pa kiburi, lakini siku zote za unyenyekevu na upendo. upendo. upendo. upendo. upendo halisi ni nguvu zaidi kuliko kaburi. i dont kujua kwa nini au nini hufanya tamu beyonce kufanya mambo anafanya. lakini tumeitwa kupenda na kumfanya kupenda, na kumtumikia. na nadhani kuuliza maswali linafanywa na masuala ya moyo ni nzuri kwa moyo. na nzuri ya kumfanya ;)
    asante kwa kupenda

    p.s Jay z ni baridi mno kwa shule Mtu

  50. BethanyJibu

    I gotta kusema,kazi nzuri juu ya makala hii. Mimi hivyo kutumika kwa kusikia watu bash yake,lakini kusikia wewe dhati kuuliza maswali ya kweli kwamba mimi wakati mwingine kufikiria ninapoona yake. Mimi kwa kweli si kwenda kusoma makala kwa sababu mimi nilikuwa nimechoka ya watu bashing. mawazo mazuri.

  51. ashanaeJibu

    Lazima niseme maswali walikuwa kubwa isipokuwa idadi 5( Naona ambapo wewe ni kuja kutoka ingawa, lakini Jay-z si baridi na defintely si baridi kuliko mtu anayeishi kwa Bwana.). Inaonekana kana kwamba wewe defintely kutunza uhakika kuhusu mwanamke. Sitaki Rukia hitimisho yoyote, kana kwamba bila kuwa pamoja Gospel naye baada ya kuwasilisha wale 4 mawazo ya kuchochea maswali kwanza. Hata hivyo, Mimi kukubaliana na mtoa maoni wenzake(JONREAGAN) juu ya hii blog. Gospel tu moyo / akili-changer. Itakuwa vyema kama yeye habari hiyo kutoka kwa mtu(kama wewe) ambaye pia huchangia katika muziki(ingawa zote mbili ni kwa njia tofauti) na kujua kina cha ni ushawishi. Shukrani Safari kwa nia yako ya kuwatumikia Bwana wetu, inatia moyo mtu kama mimi ambaye ni waoga sana linapokuja suala la kujenga uhusiano na watu na kubadilishana Gospel. Mungu awabariki na familia yako!

  52. ashanaeJibu

    Sorry, Nimesahau kuongeza swali hilo Napenda kwa wewe kuuliza. Itakuwa kubwa kama unaweza kuuliza yake: Ni aina gani ya muziki / lyrics unaamini mzazi lazima kulinda watoto wao kutoka?

  53. MichelleJJibu

    Hiyo ni njia nzuri ya kupata mazungumzo rolling. Mimi binafsi shabiki yake mwenyewe, lakini mimi kupata hiyo sana magumu katika vocally wanaoishi, kufundisha na kukuza Godly sifa wakati (siri) Jamming kwa nyimbo zake. Imekuwa ni mapambano kwa ajili ya dakika, hasa tangu mimi nina Houstonian wenzake na alumna kutoka shule yake ya daraja. Mimi kuzungukwa, Nakwambia ya!

    Grace na fam amani!

    • AshanaeJibu

      Hi MichelleJ, ni vizuri sana na afya na hekima ya kiroho ambayo unahisi convinction katika maisha yako linapokuja suala la utata. Mimi moyo kuomba feverently kwamba Bwana inachukua mbali kwamba hamu ya kusikiliza muziki wake ambayo ni wazi kupambana Kristo kwa njia nyingi, sawa mimi sitaki sugarcoat yake, zaidi ya muziki wake ni Kishetani lakini ni ya kuvutia. Najua kwamba Mimi si ninawaambieni chochote hujui tayari kuhusu muziki wake kuwa kupambana Kristo, lakini tafadhali kusikia yangu nje. pia, kupata mtu(muumini mwenzake bila shaka) unaweza wanaomtegemea kufanya wewe kuwajibika na kueleza / kukiri mapambano yako kwa kwake. Sote tuna mapambano ya kutisha na inaweza Bwana kutupa Grace wake wa kushinda mapambano yetu.

      P.S. Si kuhalalisha wewe kusikiliza muziki wake lakini ilikuwa wasiwasi wa wewe si kwa makusudi kuleta aibu kwa Bwana na uwazi uusikilize mbele ya watu ambao ni kuangalia na wewe kama mfano wa Kristo. Bwana na awe pamoja nawe.

  54. SahamJibu

    Mimi dhahiri una maswali sawa. Wengi wa marafiki zangu kuangalia kwa Beyoncé ambayo wasiwasi mimi mengi kweli. Ni huzuni kwamba kuwa sexy ni nini ni kujitahidi kwa kutokana na ushawishi wake. Yeye pia wamekuwa kuweka juu ya pedestal, hivyo kwa baadhi ya watu ni kama yeye ni hivyo vipaji, anaweza kufanya kosa… sidhani kina juu ya nini yeye kusema na kufanya na jinsi inayoathiri yao… mara tu kusikia Beyoncé ni njema, bila kujali ujumbe, ambayo ni ya kusikitisha sana. hivyo ndiyo, Nina furaha sana kuwa Safari anauliza maswali haya – yuko binadamu kama sisi wengine na lazima kutafakari juu ya nini anafanya na nani yeye kushawishi kama vile Rais wa Marekani… yuko katika vyombo vya habari kama vile kiasi, kama sio zaidi.

  55. natalieJibu

    hey safari unajua #5 iliyokuwa mambo papo hapo haaa!!!
    vizuri i kusema una got kutaja Illuminati kadri huleta vyombo vya habari mbaya wake halisi, ni pale tu na kuangalia ushahidi dmx wa christ na nini Illuminati alifanya naye kujua hii.
    Mimi si kusema j-z dhahiri ina ushiriki lakini rihanna yake si cheating na si kuhusika yake kidogo wote coincidental..
    i upendo beyonce MUNGU GIVEN vipaji yake.. yake matunda ya roho yake..
    na kama vile i upendo mlevi katika upendo ( kama wimbo binafsi kutoka kwake na yeye inapaswa PRIVATE JUST FOR PAMOJA NA NOT wetu kumwona ) i wala kujisikia yeye ni chini ya shinikizo, i kweli nadhani zima rihanna kitu ina bonyeka imani yake, imani yake binafsi, na binafsi yake upendo kwamba sisi sote lazima kuwa na baadhi ya..
    yeye anahitaji maombi yetu!! asante kwa kutotaka kushambulia yake katika maswali yako, i kuwashukuru roho takatifu kwa ajili ya kuosha kwa hekima badala ya hukumu.. anasema katika Biblia sisi wala kuhukumu.. lakini Wakristo wengi wana hii kama mkongojo. familia yangu mwenyewe ni kama hivi.. ikiwa ni pamoja na mimi.. na wewe ni mfano wa Kristo! Mungu akubariki na muziki wako, huduma yako kwa njia ya muziki na mungu awabariki beyonce kwa yeye kurudi POWER YA MAOMBI una nguvu zaidi ya DEVILS koti ya SIN!
    xxx

  56. DemarcusJibu

    Napenda na mimi nina uhakika kuhusu hii moja? Lakini hakuwa nyinyi wawili kuimba katika kanisa au jukumu kubwa katika kanisa? Nadhani ni lazima kufanya hivyo. Mimi kuomba kwa ajili yenu.

  57. KayJibu

    Asante kwa kuuliza maswali ambayo wengi wetu bila upendo kuuliza. Kwa kuwa una jukwaa kufanya hivyo, sisi wote kufahamu wewe. Mungu ni mwema, na kwa sababu wewe alichukua muda nje ya ratiba yako busy kuuliza maswali haya ya aina kwa njia ya kitaalamu sana, Yeye atakutuza. Kama ilivyoelezwa, unaweza kuwa mwenye dhambi, kama sisi wote ni, lakini kama wamekubali Yesu kama mwokozi wako, wewe, sir, sasa mwenye dhambi Kuokolewa kwa Neema. Amina!

  58. AricJibu

    Nadhani yeye ni kuwa na ushawishi mbaya sana siku za hivi karibuni, mtu yeyote ambaye huenda nusu uchi juu ya hatua mahitaji ya kufikiri upya na kile wao kufanya katika hali hiyo. Nimekasirika na Lady wetu kwanza kwa si kusaidia wanamuziki approiate zaidi. Obama ni sawa na kuunga mkono seculier rap msanii ambaye kuendeleza vurugu wakati anapaswa kuwa dhidi ya kwamba!

  59. MwendeJibu

    Ni kweli kushukuru kwa njia fremu maswali( Hakuna njia ya kuhukumu) yaani kutisha. sasa, tulikuwa Created kuwa vyombo Mungu ya ibada kwa njia ya kuishi maisha ya ibada (sala, kusoma na kutafakari neno la Mungu, kushuhudia na kufundisha wengine upendo wa Mungu na mapenzi kwao. Hivyo lets kuomba kwa wale walio karibu nasi, ili wapate kuona kwa macho ya Mungu na si kuendana na njia za ulimwengu kama sisi pia kutoa ushahidi wa kazi ya Mungu.

  60. uvumilivuJibu

    Kura ya watoto katika shule yangu kuchukua juu ya mimi na najua kwamba beyonce Unaweza kubadilisha kwamba hivyo nataka yake kuwa rafiki wa karibu wa mgodi na kuja shule yangu ya kuwaambia watu kwamba mimi na wake ni marafiki

  61. huletaJibu

    Tu Thinkin Bout u kusema yall ni wenye dhambi wote kutafuta neema Mungu. Yeye na uhakika vitendo kama ana na ni kamilifu. Yeye got watazamaji wengi n roho rahisi kuacha. itakuwa yeye daima kuwa na zaidi katika hili sababu maisha hii ni mbinguni yake. Devil iko hapa na unaamini au la THATS jinsi yeye anafanya kazi. Yeye si mjinga tu maana Yesu satin, lakini yeye si baba wa Mbinguni na hakuweza kamwe kutoa u zaidi au upendo u zaidi ya Mwenyezi Mungu. shukrani

  62. ingekuwaJibu

    Napenda post! Hizi ni baadhi ya maswali kubwa. Wasanii mara nyingi kusahau ushawishi wao kuwa juu ya vijana, au watu kwa ujumla, na wala kutambua kiasi cha shinikizo na machafuko ambayo yanaweza unaweza kusababisha.
    Tafadhali endelea kuruhusu Mungu kutumia wewe na kumaliza kazi yeye imeanza ndani yenu. Luv.
    P.S. Shukrani kwa ajili ya kujibu swali kuhusu ni kwa nini ndoa msichana nyeupe…lol!

  63. kutaja: Yesu Kristo Dola | Mchungaji-Rapper Trip Lee Mazungumzo Wito Vijana wa 'Kupanda’ na Kuhudumu kwa Mashabiki juu ya Level Binafsi (Sehemu)

  64. kutaja: Pastor-Rapper Trip Lee Talks Calling Youth to 'Rise' na Kuhudumu kwa Mashabiki juu ya Level Binafsi (Sehemu) - Social News Dashboard