Coulda Been Me Lyrics

zinazozalishwa na: Gawvi
Sauti ya ziada na: J. Paul
mchoro kwa: Alex Madina
Mchanganyiko na Mastered na: Jacob “Biz” Morris

Fungu la 1:
Je, si hakuna mtu wanna kusikia maumivu yetu
Hayo ni jinsi mimi nina hisia wakati mimi nina flipping kupitia kwao twitter comments, zote Najisikia ni mvua
Wao kuniambia kupata juu yake ni umri
mambo ambayo hazipo tena
Lakini hiyo si pete kweli wakati mimi kuangalia katika mitaa hizi
Hivyo ni halisi wakati mimi kujisikia kama ni coulda imekuwa me

Hook:
Man naweza kukuambia jinsi mimi nina hisia sasa hivi
Ah wao wanataka kujua jinsi mimi nina hisia sasa hivi
Najisikia kama ni coulda imekuwa me
Najisikia kama ni coulda imekuwa me
Sote tumeumbwa kwa mfano wa Mungu unajua
maisha yetu yote jambo, maono yetu ni kuvunja
Sisi kuhisi maumivu sababu sisi kuwapo hapa mbele
Nani wasio na hatia Sijui
Lakini coulda imekuwa me
Najisikia kama ni coulda imekuwa me

Fungu la 2:
Sikujua Mike Brown
Mimi si unajua Trayvon
Sikujua Sean Bell
Lakini najua wao wamekwenda
Mimi si unajua Oscar Grant au Tamir Rice
Sikujua Eric Garner
Lakini najua wao maisha
Ni bora kuliko wao akisema juu ya screen TV
I hate I got orodha ndefu, wewe finna kuniona kupiga kelele
Sababu Najisikia kama hawaoni sisi wafalme
Alifanya kutawala kama Yeye, wanafikiri sisi masikini fiends
Sikuwepo wakati wao risasi katika mtu
Siwezi kutatua kesi, siwezi kusema kwamba naweza
Lakini najua maisha kama vijana mtu mweusi
Nadhani siwezi kuwa vichaa baadhi hawaelewi
Lakini labda wewe ungekuwa
Kama wewe inaonekana katika maisha yangu na wewe alisimama ambapo mimi alisimama
Matumizi macho yangu kuangalia mitaa hizi
Ni kweli pia wakati mimi kujisikia kama ni coulda imekuwa me

Hook:
Man naweza kukuambia jinsi mimi nina hisia sasa hivi
Ah wao wanataka kujua jinsi mimi nina hisia sasa hivi
Najisikia kama ni coulda imekuwa me
Najisikia kama ni coulda imekuwa me

Fungu la 3:
Picha yangu kama kijana
Kuokota nje vinywaji katika kuhifadhi wakati mimi kuonekana
cashier kuangalia saa yangu, kisha yeye mayowe
Anasema katika hip yangu na anasema mimi nina kuonekana
Lakini kushikilia juu, Mimi si kujua kwamba mimi ni kwamba inatisha
Na mimi si kujua kwamba mimi naweza risasi wewe na blackberry
isiyo ya kawaida sana, kwamba aliona mimi kama nduli
Wakati Ningependa kamwe hawakupata kesi, kamwe aliiba au kununuliwa dawa
Au jinsi bout wakati huo mimi akaruka show
Kamili ya furaha, finna rap kwa chumba kamili ya folks
Nje basi mimi kupata ni bunduki katika uso wangu
Pingu juu ya mikono yangu, pat chini kiuno
Ni ol huo, ol huo
Mimi fit maelezo ya jinai kuwa wanajua
Walinionyesha picha, kuja juu
Unatania? Hatuna kuangalia kama
Naam cops tulifanya kama wewe kuangalia haki
Kila mtu mweusi Najua
hadithi got kama wale, kuvuna nini wao si kupanda
Wakati wao kudhani wewe thug kutoka kuruka
Ni si jambo kama wewe strapped na pampu
Angalia mimi sijui kama Mike Brown alikuwa na mikono yake juu
Lakini mimi nina kuandika akisema homie mimi ni kusimama
Na mimi ni kukuambia Najisikia kuangalia katika mitaa hizi
Na kusema ni halisi wakati mimi kujisikia kama ni coulda imekuwa me

Hook

Fungu la 4:
Skies hisia gray, macho mekundu
Nyeusi na nyeupe mgongano, mawingu juu ya kichwa
muda gani mpaka waliposikia kile sisi alisema
muda gani mpaka wao kusikia kile alisema?
Kuita cops yote mema
Kupambana na wabaya, kufanya ataacha nzuri
I hate kwamba vitalu kofia
Katika mwisho wao anaweza kujaribu donge wewe na crooks zote
Nataka kusema kwa watu wangu wote vijana nyeusi
Najua ni hisia kama sisi tu hawezi kushinda
Lakini katika hasira yako si dhambi
Je, si kuthibitisha yale waliyo kufikiri
Je, si basi hakuna mtu kutuambia sisi si got thamani
Baadhi watajaribu kufunga sisi chini itakuwa si kazi
Najua si haki, lakini tunajua kwamba Anajali
Na siku moja yeye itabidi atafuta machozi

mengine
Wapi tumaini lenu katika? Mine ndani yake
Ambapo ni matumaini yako katika? Mine ndani yake
Sisi got kazi kufanya, lakini matumaini langu limo ndani yake
Wao got kazi ya kufanya pia, lakini matumaini langu limo ndani yake

HISA

32 comments

  1. kutaja: Coulda Been Me — TRIP LEE

  2. JordanJibu

    Mimi naona baadhi ya pointi kufanywa katika lyrics, na najua wimbo huu ni binafsi, lakini anahisi kama ni wimbo hiyo kutoa katika machafuko hii.

    sehemu ya pili ya aya ya 3, kuzungumza juu ya kuwa patted chini kwa sababu yeye “inafaa” maelezo ya jinai. Nimekuwa patted chini mbele, upande wa interstate baada ya tailed kwa 3 maili, kwa sababu mimi walivaa beanie na Sweatshirt kwamba alifanya mimi kuangalia kama nilikuwa kutoka upande kali ya mji. Si tu kwamba, lakini mimi alikuwa akiendesha gari yangu mababu Impala na baba yangu katika kiti cha abiria, na wao kuchunguzwa hadithi yetu kuhusu sisi viongozi nyuma kutoka ndani Apple kuhifadhi ambapo mimi imeshuka mbali Macbook yangu kuwa fasta. Kuiita profiling, kuiita chochote, lakini ilikuwa kitu chochote lakini rangi ya ngozi yangu. afisa mmoja ilikuwa nyeupe, nyingine ilikuwa nyeusi. Hiyo ilikuwa ni mimi.

    mstari wa kwanza wa mstari wa kwanza: “Je, si hakuna mtu wanna kusikia maumivu yetu”. Pretty sure mimi kujua nini maana. Neno “yetu” katika maneno kwamba, kwangu anahisi kama kutengwa na wimbo, kama mimi si kuelewa nini mapambano ni, au jinsi kujisikia. Mimi inaweza kuwa na uwezo wa kuelewa, lakini Mungu alinipa njia ya kusaidia, kupitia Maombi.

    Kuendelea juu walidhani kwamba, “Sote tumeumbwa kwa mfano wa Mungu unajua”. Kuna kukabiliana nzima kwa wimbo. Mungu alituumba kwa mfano wake, na hakuna rangi, ulemavu, jinsia au asili ya taifa aliyewahi kuifanya Mungu tuangalie mtu yeyote Ameziumba yoyote tofauti, sasa kwa nini sisi? Kwa nini mimi kuangalia mwenyewe yoyote tofauti na wewe, na kinyume chake?

    Mimi naweza kupata zaidi, lakini mimi kuhisi nilivyosema kutosha. safari, kama mfuasi wa Kristo sisi kuvaa imani yetu, sisi si kuangalia mtu yeyote yoyote tofauti au kutibu yao tofauti. Sisi kutupa mbali Self, na kuzingatia na kuweka kipaumbele juu yake, na bila kujali jinsi kila mmoja wetu anahisi, wakati sisi kusema sisi ni Wakristo, njia ya sisi kutenda na mambo tunasema kutafakari jinsi watu kumwona kupitia kwetu. Hivyo kama wangeweza wewe, lazima mimi kuangalia wewe yoyote tofauti? Nini kama ilivyokuwa kwangu?

    Kiwango yangu ni, kuwa “colorblind” katika dunia hii.

    • ToryJibu

      Brother Jordan, naweza tu kueleza kwamba “colorblindness” si jibu la masuala haya? Hebu kubadili haraka kutoka mashindano ya jinsia. Wanaume na wanawake ni tofauti sana, na kwamba ni jambo zuri! Kuwa “kipofu jinsia” itakuwa mabaya sana, kwa sababu ingekuwa kawaida kukatwa umuhimu wa tofauti zetu, na kutufanya miss nje ya Mungu. Kile maana katika kwamba ni kwamba kama watu, huruma inaelekea si kuja kama kawaida kama ilivyo kwa wanawake (taarifa neno inaelekea!). Kama sisi tu inaonekana katika wanaume, tunataka miss nje ya huruma ya Mungu. Tunataka kusoma kuhusu hilo, lakini kuona hakuna yanayoonekana, mfano wa binadamu wa huruma yake (Mimi nina kujua mimi nina akizungumza katika generalities fujo, lakini tu kufanya hatua).

      Mbio ni njia hiyo hiyo. Sisi ni kweli tofauti sana, asili! Blacks, Waasia, wazungu, Hispanics, sisi ni kawaida tofauti sana katika mtazamo wa dunia yetu, haiba, utamaduni, nk. Hili ni jambo zuri. Kwa kuangalia tamaduni moja shauku juu ya nyingine, tunaweza kuona kwamba Mungu ni passionate Mungu (shauku mambo ya haki). Kwa kuangalia utamaduni wa mtu “si mwepesi wa hasira(ness),” tunaweza kuona kwamba Mungu ni subira na sisi, na si mwepesi wa hasira. Kwa kuangalia tamaduni mbalimbali, sisi kweli kupata kuona picha nyingi za Mungu.

      bila swali, sisi wote ni kutendewa sawa, kwa sababu sote ni kuundwa katika Imago Dei. Hata hivyo, sisi ni tofauti, na hiyo ni sawa! Mimi nina nusu nyeusi, nusu nyeupe, na kuwa na tani ya “sifa nyeusi,” na “nyeupe sifa.” sawa. Hiyo ni kubwa! Hopefully wao kutuonyesha kitu kuhusu Mungu! Mimi kupiga kura kwa ajili ya sherehe na kujifunza ya tofauti badala ya colorblindness, na maadhimisho ya kweli inaweza tu kutokea katika injili.

      • NateJibu

        soko,

        Maneno yenu aliongoza mimi kuandika wimbo kutumia tofauti ya maneno yako: “Sote ni kuundwa katika Imago Dei, Hata hivyo, sisi ni tofauti na hiyo ni zaidi ya OK”. Asante kwa mpango wako kuhubiri na cheche hekima. mapumziko ya wimbo imegeuka kuthibitisha yenyewe kama rena zawadi isiyostahiliwa ya maneno ya kueleza umoja wetu katika utofauti na katika Kristo.

        Grace na Amani,
        Nate

    • anga-highJibu

      Naam alisema Jordan. Mimi kusema hii jambo moja: Badala ya kuwa colorblind, tunaweza badala yake kuona asili yetu tofauti ya kikabila kama ubunifu wa Mungu? Sisi kusimama pamoja naye chini ya jina la Yesu. Yeye ni bendera yetu – bila kujali kama sisi ni kutoka Ferguson, Cali, Oregon, Alabama au New York. Yesu ni hatua yetu focal. Na katika utamaduni kwamba anataka kututenga katika “wachache” na makundi mbalimbali, sisi kusimama kama mwili wa Kristo, chini yake.

      Lakini nashukuru ufahamu wako juu ya wimbo. Asante kwa ajili ya kujenga Kingdom up kwa utukufu wake!

    • JoshJibu

      safari, shukrani kwa ajili ya mawazo haya. Nashukuru yako kugawana uzoefu wako kama mtu wa rangi ambaye anadhani ya utambulisho wake na hali ya kutisha ya utamaduni wetu kupitia Lens ya Injili. Naomba Bwana kuendelea kujenga Ufalme wake na umaarufu kupitia kazi yako. Asante.

  3. MichaelJibu

    Ni saddening kusoma matukio yote kwenda sasa katika ulimwengu. Haki kutoka NYC kwa Kenya. masuala Painfull bado hatuwezi kujifunza kutoka kwao na kuendelea kufanya mambo sawa. Ni wakati sisi kweli akawa walinzi ndugu zetu

  4. RichardJibu

    kweli kusikitisha kusikia, bado hawawezi kweli kufikiria jinsi y'all kujisikia lakini naona kwamba mengi ya ppl nyeusi tu kupata tu kweli kwa haraka… kujisikia huzuni kwa u al, Najisikia halina nguvu wakati wote…

  5. ToddJibu

    taarifa ya nguvu, uzuri crafted. Kuletwa miaka ya macho yangu wakati mimi angalau inatarajiwa. Mimi hivi karibuni tu kugundua muziki wako na imekuwa ajabu inspirational ugunduzi wakati katika maisha yangu Mungu aliona ni hivyo. sifa kubwa kwa wewe, ndugu kijana.

  6. kutaja: New Music: Trip Lee – “Coulda Been Me” |

  7. AmandaJibu

    Kusema kwamba Mungu haoni rangi si kibiblia. (Jordan) Biblia inasema kwamba Mungu aliumba mataifa mbalimbali na lugha ya kuonyesha ukuu wake. Hatupaswi kujifanya kuwa haipo! Kama umesema unataka kuwa pale kwa ajili muumini ambaye inahusika na mambo haya kwa sala au chochote avenue basi kwa nini wewe ni kujaribu wanasema wimbo wake? Yeye ni kugawana kuumiza yake. maumivu yake. Mambo ambayo watu weusi, kwenda kwa njia ya. Kwa nini una kujisikia wametengwa kwa ajili yake akisema kwamba. Kwa nini yako ONE mfano wa uzoefu mbaya na utawala wa nje au kubatilisha kuumiza na kuchanganyikiwa kwamba watu wengi weusi kuwa na uso kila siku. Si tu kwamba wakati mmoja. Mume wangu daima ina kwenda juu na zaidi ili kuhakikisha yeye huja mbali kama yasiyo kutishia watu!! Kwa nini? Kwa nini ni kwamba yeye ni mweusi hivyo yeye ni kuchukuliwa inatisha na kutishia. Kwa nini ni kwamba yeye mazungumzo kueleza kwamba watu kujisikia wanahitaji kufanya maoni, wow wewe si kile inatarajiwa, au wewe si kama watu wengine nyeusi. Je, watu kwenda juu yako na ni wao kushangazwa na njia wewe kusema? Kuacha kwa dakika na kusikia tu watu nje, huna kukubaliana au kuelewa. Tu kuonyesha baadhi ya uelewa na kusaidia kuwa sehemu ya ufumbuzi! Shukrani kwa kushirikiana moyo wako Trip Lee.

  8. AbigailJibu

    safari, hii ni nzuri.
    Moyo wangu ni kuumiza kwa sababu bado kuna sababu ya kuandika nyimbo kama hii. Bado kuna mapambano kwa ajili ya maisha nyeusi.
    Labda siku moja tunaweza kufanya hivyo haki.

    <3

  9. mapenziJibu

    Kuweka juu kazi nzuri Safari! Maneno yako na ushahidi wako ni nguvu! Bwana awabariki, kuwalinda, kufanya uso wake kuangaza juu yenu!

  10. CharlotteJibu

    Trip Lee mtu,

    Je, mimi tu hali ya kuwa mimi mzima kumpenda uhalisi kubwa katika sauti yako?! Ahh ni hivyo ghafi na halisi! Hii ni feat kubwa. bro. Kweli kabisa, Ninasikitishwa sana kusikia kuhusu yote ya rushwa katika ambayo imeonekana hapa juu ya hewa na ni mambo gani upendeleo na kichwa chini dunia hii inaweza kuwa – Nimesikitishwa sana katika jamii yangu mwenyewe ambayo imekuwa zilizozoeleka na broadcasted juu ya. video kutoka Brooklyn NY ni moja ya mambo ya saddening nimeona katika muda mrefu.

  11. VictoriaJibu

    I love nini Jordan anachokisema. Mimi mwenyewe ni mweusi America, mwanamke, lakini kwa maoni yangu, jinsia haina jukumu kubwa, mwanamke mweusi anaweza kuwa walengwa kwa njia ya ubaguzi pia. Sijawahi walengwa binafsi kwa rangi ya ngozi yangu, lakini Mimi kama kufikiri Ningependa kamwe chuki au unataka mambo mabaya kwa mtu ambaye alikuwa kunidhuru au kuniua katika hali kama wale tunazungumzia. kuwa Mkristo, Mimi nina daima aliwakumbusha ya aya ambapo Yesu anatueleza kugeuza shavu la pili. Kama mtu anachukia wewe, unawapenda licha ya kwamba. Ubaguzi wa rangi kamwe kuacha kinachotokea, lakini kama mtu mashambulizi wewe, kugeuza shavu la pili. Huwezi kufanya mtu yeyote kukubali wewe, mambo kama hii si kwenda kuacha. Lakini tunahitaji kuacha kufikiria kwamba watu weusi ni mbio tu walengwa. Tofauti tu ni, nyeupe juu ya uhalifu nyeusi ni uhalifu tu kuwa alileta hadi katika habari. Je kuhusu guy nyeupe na kuua Rico? Au Asia na kuua nyeusi? Sote ni kuundwa kwa usawa. Ndiyo, kuna wakati alikuwa utumwa watu wote weusi alijua, lakini leo kuna utumwa na ubaguzi wa rangi kinachotokea miongoni mwa kila mashindano. Mungu haoni vifo vya watu hao weusi yoyote tofauti kuliko yeye anaona kifo cha mtu mwingine. Nadhani sisi ni kusahau kwamba dhana, maisha hakuna mtu mambo zaidi kuliko mwingine. Na hebu pia kusahau kwamba sisi kweli hawajui ukweli halisi ya uhalifu huu. safari, Mimi si hating juu ya wimbo wako wakati wote, ni kubwa kwamba kila mtu ana maoni yao wenyewe na hii ni yako. Ingawa, Nasema, ndiyo ni inaweza tumekuwa wewe, lakini pia inaweza tumekuwa mzungu. Sisi watu weusi si malengo tu. Hebu jaribu kuona kila mmoja njia Mungu anavyotuona, 100 asilimia sawa.

  12. DanielleJibu

    kama biracial, rangi kipofu(Ndiyo, kwa sababu urithi wangu na utamaduni pamoja na jamii nyingi mno tofauti na kuanza kuelekeza nguvu katika moja kwa wakati mmoja. Mimi kusherehekea YAO hakuna hata kidogo) mwanamke Siwezi kufikiria chochote ambacho mtu mweusi ni kwenda kwa. Hasa wakati watu kuruka moja kwa moja juu ya mbio na kuondoka Mungu nje ya hayo. Lakini mimi nina furaha kwamba wewe kuweka Mungu ndani yake ambapo yeye ni. Yeye ni katika hali hii, Yeye ni kama mtu anayetoa Justice. Sisi ni mali na imani kwake.

  13. AnthonyJibu

    Mimi alicheza wimbo huu kwa ajili ya chumba kamili ya watu kujaribu kusikia kaka na dada zao kilio jana. Kulikuwa na 18 mmoja wetu na 6/8 zilikuwa nyeupe. Maneno yako cemented mambo.

    Tunajua kwamba maneno yako ni kufikia watu katika kina kirefu, njia nzuri. Asante kwa ajili ya kutafakari yako waaminifu.

  14. JohnnyJibu

    Kama wewe ni kufanya hii kuhusu wewe mwenyewe au juu ya mbio maalum basi ina kitu cha kufanya na Mungu. wimbo wako inaonyesha tu kwa nini ubaguzi wa rangi suala inaendelea njia gani kwa sababu hakuna mtu ni nia ya kubadili mzunguko tu kilio kuhusu jinsi wao ni kutibiwa vibaya nyeupe, Mexican, Asia, watu wanakufa kwa njia sawa wakati wote na kufanya uhalifu na kuwa kusimamishwa na mtu tumekubali kama mlinzi. Yako ama kwa haki kabisa au wewe si hakuna mistari faini au visingizio. Wewe kuleta up hofu na hasira, Gods si katika wale bado wewe kuchagua kuwa. Wewe kuweka Mungu katika hili ili g hivyo tu Wakristo kuendelea kusikiliza wewe badala kisha kufanya kusimama haki kwa Mungu badala yako lyrics wetu wanasema gonna yako kusimama kwa ajili ya ubaguzi wa rangi kwamba yako kwenda kufanya tis wimbo kuhusu ubaguzi wa rangi na si Mungu. Huwezi kukaa katika 2 meza wewe ama kukaa katika meza kama Baba au wewe kukaa katika meza ya kuanguka. Aidha njia umefanya waliopotea shabiki. Natumaini unaweza kuja na masharti na hofu yako na kuona jinsi rahisi heshima bila mabadiliko hofu ndani heshima pamoja na kufanya kazi kwa pamoja. Kama ni coulda wamekuwa wewe, basi labda unahitaji kufikiri upya maisha uchaguzi wako.

  15. JonJibu

    Yeye si dhidi ya cops haki? Sidhani. Nampenda safari na hawezi kusubiri mpaka albamu yake ijayo, wakati wowote kwamba labda. kubwa wimbo.

  16. kutaja: 257 || Ndugu Trip Lee, I Hear You – shattered Magazine

  17. MarkJibu

    Je ndugu zangu zote, dada, disillusioned, na kuwaumiza. Samahani. Mimi ni sehemu ya hii kama American. Lakini mimi ni kusikiliza. Nasikia maumivu yako.
    Samahani.
    neno ni kupata nje. hakuna upinzani, upendo tu.