ilove ya Nyimbo

Hizi ni lyrics kutoka wimbo wangu ilove katika albamu yangu mpya "Maisha Bora.” Mtu yeyote mwingine wanakabiliwa na ilove?

Fungu la 1:

jina Mpenzi wangu wa kuanza na mimi

Huangaza mkali kama nyota angani

Anakaa kwa upande wangu, wakati giza wake yeye ni mwanga

Yeye befriends wengi, na sisi kupata waliopotea katika macho yake

Staring saa yake badala ya kuangalia hatua zetu

Kukimbia na yake wakati sisi kuamka bila kuambukizwa pumzi yetu

Yeye ni addicting, ukweli: tuko fiends

Lakini sisi si sniffing gundi, tuko tu glued skrini

Yeye sheria us, kuona ushahidi wakati yeye pete

Tunatarajia pengine kuchukua mbili ya yake juu ya wanadamu wawili

dada zake? Baadhi kubwa baadhi ndogo

Sisi kusawazisha yake na em kila siku kuweka yake ili

Sisi kupata yake wakati yeye matone hata kama hatuwezi kumudu yake

Kuuliza mimi kama mimi kwa kweli wanahitaji yake? Mimi kuwa kama, "Aina ya”

Lakini wakati mimi kuonekana kwake katika maduka nilikuwa mahakamani yake

Mimi kuweka yake katika vifaa, ya kijana kufanya nyara yake

Nataka yake katika maisha yangu, Ningependa kufanya kitu chochote kwa ajili yake

Kusahau kuhusu kijana dime, yeye ni zaidi kama robo

Mimi nina pamoja naye wakati wote, ni si hakuna baridi

Yeye ni lil wivu mtu na mimi si unataka kupoteza yake

Hivyo badala ya kutumia muda na watu wengine

Yeye tu lets mimi kuzungumza wakati mimi kuzungumza kwa njia yake

Hook

Hii ni ilove

Mimi upendo wake kiasi Sihitaji hakuna mtu mwingine

Mimi kujaribu kuweka wake chini lakini hawezi kusaidia mwenyewe

Fungu la 2:

Yeye kweli kuathiri jinsi maisha yangu inakwenda

Yeye udhibiti me, Nipate kwenda kisaikolojia

Siwezi kufikiria sasa, lipo akili

mawazo mazito yanaondolewa na inaonyesha yake mwanga

gotta Jumuiya ya kuchukua backseat

Mimi kujaribu kuzungumza na wengine, lakini mimi nina hisia wazimu dhaifu

Daima kuna kitu mimi watawacheka, kitu naweza kuangalia juu

Yeye anaendelea me kuwakaribisha, hata mimi vigumu milele kuangalia juu

Na wakati mimi kujaribu kupata up katika maandishi

Yeye kugonga juu ya bega langu kusoma maandishi mwingine

Angalia Nilidhani yeye d kweli kuwa bora

Mimi aliiambia yake yeye mpira nzito na mlolongo shingoni

Alipata wazimu kama, "Je, unayo tarehe bora?”

Mimi nilikuwa na mwanadamu up, muda wa kusimamia

Mimi aliiambia yake kama yeye si Gon napenda kutafakari

Kisha kwa ajili yangu, sisi gotta tofauti

Je, si unataka maudhi yake, Sina unataka vibaya yake

Lakini yeye ni pale tu kwa ajili yangu na matumizi yake

Hook

HISA

7 comments

  1. andy_awadJibu

    wimbo huu ni kuhusu simu / smartphones na jinsi kutuchukua mbali na ukweli, matatizo yetu kwa kutuvuruga. Simu na ujumbe wa maandishi kuwa kipaumbele juu ya ushiriki wa jamii katika mtu, na inaweza kuwa ovyo kubwa hata kiroho. (kwa mtu yeyote ambaye alitaka maelezo, iliyokuwa uelewa wangu kama wimbo)

  2. @ProphetLinkJibu

    lol, Sifa Mungu…uhakika kama wewe got tweet yangu, @ProphetLink, lakini kumtukuza Mungu naamini mimi got ni haki mbele yenu posted hii…ilove yake pia…alikuwa na umakini wa haraka na kuomba kuvunja watumwa ilibidi yake…alikuwa kuwaumiza ndoa yangu mapema…wazimu…moto wimbo katika albamu ya mkali. Bwana kuendelea kutumia wewe na huenda yeye kuwalinda karibu ili inaweza kuruhusu kwake kufanya kazi kwa njia ya wewe. Mungu awabariki utii wako.

  3. Kayla MonroeJibu

    Itakuwa vyema kama wewe got juu ya Tumblr mara nyingi zaidi ya kuendelea kushiriki gopel na itakuwa kubwa kama unaweza kutoa maelezo kwa wimbo huu pia lakini najua busy yako. Mungu akubariki.

  4. ThembaJibu

    Safari mtu i kweli unataka kusema Mungu anakutumia kubwa wakati bro!!! vizuri kuhusu wimbo i kuuliza mwenyewe nini safari yeye kuzungumza juu “Ilove” mstari wa kwanza “jina Mpenzi wangu wa kuanza na mimi” lakini sasa i kuelewa iPhone. Mungu awabariki mtu. Themba kutoka Afrika Kusini.

    • TIAWANAMCSHANJibu

      AMEN YES HE IS safari ni rapa AMAZING Je, una nzuri LIFE KITABU IF NOT basi unapaswa kwenda IPATE beacuse ni kweli alifanya kufungua macho yangu na kubadilisha maisha yangu KWA BORA NA IT kuonyesha nini ni na jinsi nzuri kuhisi pia maisha mazuri YESU KRISTO

  5. TIAWANAMCSHANJibu

    HI Trip Lee ,

    Jina langu ni TIAWANA MCSHAN FROM HOUSTON TX NA IM YAKO #1 FAN I LOVE GOOD LIFE KITABU sana na I LOVE SONG YAKO YOTE'S IM 29 Ina miaka NA MIMI AMEKUWAPO juu ya moto kwa Bwana kutoka wakati mimi nilikuwa 12 ina miaka ………..??? Trip Lee kutoka wakati alipokuwa kijana una wote NJIA alikuwa na zawadi AMAZING …………. Nataka kupata upendo wa kweli DAY BAADHI lakini wakati mwingine mimi kuhisi kama mimi kwenda juu yake WORGN NJIA BEECAUSE wakati mwingine mimi kujisikia wanapaswa PIA kupendwa AMBAVYO PIA KUONYESHA BODY MY PIA WATU KUPITIA PHOTOS LAKINI BAADA mimi DO mimi kuhisi hivyo mbaya …. NILIKUWA GUY HII nilikuwa kuzungumza mimi kukutana naye kupitia kwa rafiki lakini sisi kamwe kukutana uso kwa uso na HE Niulize PHOTOS OF BODY MY SO I kuwatumia PIA YEYE NA HAKI BAADA mimi nilikuwa hisia mbaya sababu najua WHO I AM katika Mungu na najua Hiyo si aina ya mwanamke mama yangu INGAWA ME PIA KUWA …….. Kisha KUONYESHA ME baadhi OTHER WANAWAKE PHOTOS PIA TRY PIA nijisikie LOW GUY Haya sio mume wangu na hii ndiyo sababu mimi kuhisi hivyo mbaya wakati mwingine mimi napenda inaweza KUFIKIRIA KABLA I DO JAMBO'S …………. TRIP nawaombeni ingekuwa niombeeni … PIA iwe TROUGH na kwamba Roho Mtakatifu atakuja juu yangu katika POWER ……… Bwana Yesu IM SO SORRY KUSAMEHE…. Trip Lee IM YAKO # FAN ZAIDI ALL …. NA I MISS YOU kubaka lakini mimi KUMJUA MUNGU KUWA VITU OTHER, KATIKA HADITHI YA YOU ….. Wakati mimi kuangalia MAISHA YAKO NA MIMI SOMA BIBLIA NA KITABU YAKO mimi kusema nataka LIFE NJEMA ……. SO IM KWENDA Endelea kufuata Mungu na kusubiri juu yake PIA Nitumie NJEMA Christan MAN WHO WILL kunipenda vile nilivyo na si kunipenda BODY MY LAKINI KWA MOYO WANGU NA MAN WHO wanaweza kufanya ME NI MWEMA JAMBO………. Na wakati sisi kupata MARRIDE NJEMA kitu itakuwa SONG YANGU KUHUSU NDOA DAY MY !!!! mpenzi wako # 1 FAN TIAWANA