Aliongoza By lowercase King

Leo sisi kusherehekea urithi wa kiongozi hand ya harakati Civil Rights, Dr. Martin Luther King Jr. Bwana alitumia mtu huyu kuhamasisha taifa, na hoja ya watu ya kuleta usawa. Bado kuna kazi ya kufanyika, lakini mchango wake ulikuwa mchango mkubwa sana. Hakuna shujaa ni kamili, na Dr. King ilikuwa hakuna ubaguzi, lakini mimi admire yake kwa njia nyingi na mimi nina aliongoza kwa urithi wake. Hapa ni mambo matatu kuhusu maisha yake kwamba kuhamasisha me.

1. Mateso kwa ajili ya Haki
Dr. King alikuwa kuchukizwa na dhuluma kwamba ilikuwa kubwa katika dunia yetu, na kujitolea maisha yake kwa mapigano dhidi yake. katika Biblia, aliona maono ya Mungu kwa ulimwengu yake, Aliona manabii wito kwa mwisho wa ukandamizaji, Alikuwa na shauku kuona kwamba haki itatokea. I admire shauku hii kwa ajili ya haki, na kuomba Mungu angeendelea kufanya kazi katika moyo wangu mwenyewe. Nataka kupigania kudhulumiwa na kuhubiri Habari Njema kwa kukatisha.

2. uongozi
Pamoja na ujana wake, Dr. Mfalme hotuba ya kinabii na kioo wazi maono kumpeleka kuibuka kama kiongozi wa harakati. Yeye hakuwa na kukaa nyuma na kulalamika, yeye kuingia kati na kuongozwa. Alikuwa wazi juu ya nini alidhani ingesaidia watu weusi kusonga mbele, na aliongoza wengine katika mwelekeo kwamba. Hii ilisababisha upinzani isiyo na vurugu kwamba imesaidia kubadili United States milele. Sisi wote wanaweza kujifunza kutokana na aina hii ya uongozi. Vision ni muhimu tu wakati ni kuolewa na uongozi. Uongozi wake ulisaidia maono itatokea.

3. Ujasiri
Bila shaka, mapambano yake hakuwa alikutana na smiles na pambaja. Na kuhatarisha maisha yake kila wakati yeye wanakuja, alizungumza, au wamepinga. Alijua alichokuwa akifanya ilikuwa hatari, hata hivyo yeye alikuwa na ujasiri wa kuweka maisha yake kwenye mstari kwa watu wake. upinzani yeye wanakabiliwa hakuwa wingu maono yake, au dampen uongozi wake. Ni tu aliwakumbusha yake nini yeye alikuwa mapigano. Naomba Bwana ingekuwa kazi ndani yangu ujasiri usioweza kutikisika kwamba anasimama kwa ufalme wake na mapambano kwa ajili ya utukufu wake.

Natumaini wewe ni aliongoza kwa mfano wake pamoja, na I hope itabidi kujiunga na mimi katika kumsifu Mungu kwa yale kukamilika kwa njia ya Dr. Mfalme.

HISA

4 comments

  1. for the love of NigeriaJibu

    His life has definitely been a standard, I used this oppurtunity to ask for us to pray for Nigeria, even as we make our input towards fighting for the Nigeria of our dreams, it shall soon be a reality

  2. Dan SmithJibu

    I agree that vision without leadership is wasted. It’s too bad, because I’m sure there were several people who foresaw the need for civil rights, and even how it could come about, but because they lacked leadership qualities, they are not remembered today. The same goes for the church. For every strong and visionary leader there are undoubtedly thousands who are merely visionary.