robot

“robot” ni wimbo wa kwanza wa albamu yangu ujao "Maisha Bora” ikitoa Aprili 10. Lyrics kwa wimbo na bure download ni chini

Sina robot yako, Sina msaidizi
Wewe si puppeteer yangu na mimi si drone
Got bwana mpya na mimi kumfuata peke yake
Nataka maisha mema hata mimi nina gone

Fungu la 1:
Hey mimi alizaliwa chini ya binadamu
Mimi najua ni sauti mambo
Lakini mimi kwa kweli alikuwa mzaliwa wa robot kama mtoto
Hakuna maisha halisi ndani yangu, I just jukumu langu
Hakuna udhibiti wa kujitegemea, Mimi tu alifanya nini niliambiwa
I got amri yangu ya kwanza, Nilikuwa tu siku umri
Lakini sikuwa na nafasi, kusababisha moyo wangu ilikuwa ni njia ya baridi
Moyo wangu alichukua ili, Sikuweza kuvunja mold
Kuuzwa chini ya utumwa na sikuweza kuchukua udhibiti
Hivyo nilikuwa tu chilling katika nguo zangu robot
Na marafiki zangu robot, na robot yangu mtiririko
Wanaoishi njia robot, kusababisha kwamba ni yote Mimi najua
Mpaka nikasikia mimi naweza kuwa huru kutoka robot nafsi yangu, Mimi kama ...

Hook
Kwa nini wewe daima kujaribu kudhibiti mimi?
Wewe si bosi wangu kwamba ni mimi umri
Ni wazi hamjui style yangu
'Njia mimi si, Sina robot sasa
Sina, Sina, I’m not a Robot
Sina, I’m not a Robot now (2X)

Fungu la 2:
Jambo mambo ni mimi si kujua nilikuwa robot
Hivyo mimi si mengi yote ya mipango kwa ajili yangu na kwa hatua
Nilidhani nilikuwa kipekee, Nilidhani nilikuwa hivyo moto
Lakini mimi nilikuwa tu kama wao drones mengine, Mimi nilikuwa na imefungwa
brainwashed, Mimi nilikuwa kusikiliza uongo
uhuru kwamba mimi nilifikiri alikuwa alikuwa kweli mirage
Mimi alifanya uchaguzi wangu mwenyewe, lakini ilikuwa kujificha
Kitu pekee Mimi kwa kweli alifanya alikuwa kuchukua uongo tofauti
Hivyo mimi bado alikuwa drone, ila msaidizi
Mimi tu alijua uongo kusababisha kwamba wote kwamba mimi alionyeshwa
Lakini mimi wamekuwa remade, moyo wangu ni hakuna jiwe tena
Ambapo zangu X-Robots ambao wanaweza kuimba wimbo huu?
Sasa nimekuwa remade, Mimi nina tena mashimo
mtu halisi alikuja, iliyopita kila kitu kwamba mimi kujua
Yeye alinipa ukweli, hiyo ni kidonge kigumu kumeza
Yeye alinipa amri mpya, na alimfungua me up kufuata

Hook

Daraja:
Sina robot yako, Sina msaidizi
Wewe si puppeteer yangu na mimi si drone
Got bwana mpya na mimi kumfuata peke yake
Nataka maisha mema hata mimi nina gone

Fungu la 3:
Hey dunia, unajua naona mchezo wako
Na mimi hawana haja uongo wako, Mimi si wasiwasi bout jambo
Hey shetani, Najua unataka mimi minyororo
Lakini umekuwa kushindwa, na nguvu yako imekuwa mchanga
Hey mwili, Mimi najua wewe kupeleka jina langu
Najua upendo uongo, lakini nina steady tryna mabadiliko
You mighta wamekuwa kuchanganyikiwa, lakini hii siku mpya
Mimi nina kuokolewa sasa, Mimi si gotta kufanya nini kusema!
Kwa marafiki zangu, ambao bado ni juu ya lockdown
Bado kudhibitiwa na tamaa zao, kuacha sasa
Yeye unaweza bure kila mtu kutoka juu kwenda chini
Kama wewe ni zilizotolewa, kusema hii na mimi hivi sasa

Sina, I’m not a Robot now
Sina, I’m not a Robot now
Sina, Sina, I am not a Robot
Sina, I’m not a Robot now

HISA

2 comments

  1. Troy CrithJibu

    That is a nice song I believe God is pleased with your work. The message is clear to me. if I may make a suggestion let a ten yr old listen to that track and ask them if they like it and what does the song mean to them peace an God bless.