Maisha Bora

Kwa nusu ya kwanza ya 2011, Nilifanya hakuna nyimbo, hakuna makala, inaonyesha hakuna, hakuna kitu. Mimi wakiongozwa na Washington DC na alichukua juu ya 5 miezi mbali kwa ajili ya internship wafugaji. Japokuwa sikuwa kusafiri ulimwengu na wamesimama mbele ya bahari ya watu kila usiku, ilikuwa ni moja ya misimu zaidi matunda ya maisha yangu. Wakati internship kumalizika nikaanza kusafiri tena na polepole kuanza kufanya kazi juu ya muziki mpya. Karibu kuanguka mimi mateke katika gear kamili kazi ya albamu yangu ya nne solo. Baada ya miezi ya kazi ngumu, albamu ni pretty much kufanyika.

Siwezi hata kueleza jinsi msisimko mimi kutolewa. Mimi daima kuangalia kwa kuwapa watu kitu mimi si kutokana na yao kabla ya. Sitaki remake albamu nimekuwa tayari alifanya. Nataka kukupa albamu mpya, na muziki mpya, na njia mpya za kuadhimisha umri huo ukweli.

katika 2006 juu ya albamu yangu ya kwanza, Laiti wangeli jua, Nilitaka kuwaambia watu juu ya Mungu mtukufu ambao nilitaka wajue. katika 2008, "20/20″ akatoka na mimi alitaka kuunga mkono folks kuona Bwana na maono halisi. 2 miaka ya baadaye, "Kati ya walimwengu wote wawili” imeshuka na nilitaka kufanya maana ya nini maana ya kuishi maisha katika ulimwengu ulioanguka wakati wakisubiri kwa shujaa kuokoa siku. Na mwaka huu, linaloanza Aprili 10, Nataka kuchunguza na kutafsiri upya "Maisha Bora.” ingawa dunia, mwili, na shetani kutudanganya kuhusu nini maisha mema ni, hatuna kudhibitiwa na uongo huo. Hatuna kuwa robots. Tunaweza kuchagua maisha. Nataka changamoto uongo tumekuwa aliiambia, na kuwasilisha picha mpya na utukufu zaidi. Join me on the this journey.

HISA

1 maoni