Perfect Anger wa Mungu

Mimi nataka kuanza kwa kusoma baadhi quotes. Hivyo tu kusikiliza kwa karibu na kufikiri kuhusu kama au si wewe kukubaliana na kile alisema.

"Anger anakaa tu kifuani mwa wapumbavu." - Albert Einstein

"Hasira ni short wazimu." - Horace

"Chochote ni imeanza kwa hasira kuishia katika aibu." - Benjamin Franklin

"Kamwe kufanya kitu chochote [nje ya hasira], kwa wewe kufanya kila kitu kibaya. " - paraphrase

Hasira si mojawapo wale sifa tabia sisi kwa kawaida hamu. Hakuna mtu anapenda hasira. Hasira inaongoza kwa uchungu na kinyongo. Hasira inaongoza kwa maamuzi mabaya. Hasira wakati mwingine hata husababisha jeuri. Watu wa kawaida hawataki kuwa karibu mtu ambaye anaweza kuruka mbali kushughulikia wakati wowote. Inaonekana kidogo msimamo.

Lakini hapa ni swali langu: gani Mungu kukasirika? Je, kuna kitu unaweza kufanya Mungu wa wazimu ulimwengu kuchemsha? Naam nadhani maandishi yetu jioni hii itajibu swali kwamba.

background

Huwezi kuwa mfungue pamoja nami. katika Kutoka 17, Watu wa Israeli mtihani Mungu na kutenda kama kama hawawezi kumwamini. Baada ya kila kitu Yeye amefanya kwa ajili yao, maamuzi yao watu wake, kuwakomboa kutoka katika utumwa, kutoa kwa ajili yao na kadhalika, wao bado hawana imani naye. Hivyo wao kupambana na Musa na kumwambia kuwapa maji sasa. Wao kumuuliza kwa nini kuwaleta katika jangwa kufa. Nao kwa kweli kuuliza swali, "Je, Bwana kati yetu au si?"

Na hii ni aina ya wakilalamika na kulalamika dhidi ya Mungu kwamba sifa kizazi hiki. Fast mbele kwa Hesabu 14, tena, karibu kama repetitive rekodi kuvunjwa, wao ni mara nyingine tena kulalamika na kusema itakuwa bora kuwa nyuma katika Misri. Wao hakuwa na imani Mungu ili kuwakomboa na kutimiza ahadi zake.

Zaburi hii huleta akilini wote wawili wa hadithi hizo hasa. Na mistari yetu kutuonyesha majibu ya Mungu kwa ukosefu wao wa imani kwake.

Mfungue pamoja nami kwenye Zaburi 95:10-11.

Kwa miaka arobaini Mimi nilikuwa na hasira na kizazi hiki; nilisema, "Wao ni watu ambao mioyo yao potea,na wao hawajapata kamwe kuzijua njia zangu. "Kwa hiyo mimi alitangaza juu ya kiapo katika hasira yangu, "Hawataingia huko ambako ningewapa pumziko."

Tunakwenda kuzingatia pointi tatu mafupi kutoka Nakala hii jioni hii.

mimi. Dhambi kuwaudhi Anger Mungu

Sikiliza tena maandishi. Mungu anasema, "Kwa miaka arobaini Mimi nilikuwa na hasira na kizazi hiki…" Naam nadhani kwamba majibu ya swali pretty wazi. Mungu hufanya kupata hasira. Na ni dhambi ya watu wake ambacho husababisha hasira hii. Lakini sidhani kuna haja ya kuwa mshangao yoyote hapa kwamba dhambi zao alifanya Mungu na hasira. Hivi ndivyo Mungu anaitikia kwa dhambi.

Kupanda juu Mimi nilikuwa baba mzuri, ambaye alikuwa mwenye upendo na makini na tulikuwa na uhusiano nzuri. Lakini mimi kamwe kweli alijua nini mood yeye alikuwa anaenda kuwa katika. Hivyo kwa mtoto ambaye alitaka kupata mambo na kwenda maeneo, Mimi aina ya najisikia kama alikuwa ya kucheza mchezo. Kabla Nikamuuliza kwa ajili ya kitu, Mimi aina ya alijaribu kujisikia yake nje na kuona aina gani ya mood alikuwa katika. "Jinsi bout Cowboys wale, baba? kukata nywele yako na uhakika inaonekana nzuri. "Na wale maswali feeler watanisaidia kufikiri kama mimi lazima kumuuliza sasa au baadaye. Lakini njia yangu hawakuwa kamili. Hivyo wakati mimi aliuliza mimi kamwe kujua kwa uhakika kama angeweza kujibu kwa furaha ("Ni kweli, mwana!") au hasira ("Kupata Outta uso wangu, mwana!"). Alikuwa haitabiriki kwa njia ambayo.

Naam hatupaswi kutarajia aina hii ya unpredictability katika Mungu. Mungu hufanya kazi kwa njia ya ajabu. Hivyo Mungu ni haitabiriki kwa njia nyingi, lakini kuna kitu haitabiriki kuhusu majibu yake kwa dhambi. Ni kuwaudhi hasira yake. Aliahidi Adamu na Hawa, wangekufa kama walivyo asi kwake. Kwa sababu ya dhambi Akafungua ardhi na imeshuka watu kwa njia hiyo Ahera kwa Hesabu 15. Na katika matukio alidokeza katika Zaburi hii, Mungu kwa mara nyingine tena anajibu kwa hasira. Dhambi kuwaudhi hasira ya Mungu.

Kwa kweli, maneno kwamba kutafsiriwa Mimi nilikuwa na hasira na kizazi hiki, zaidi linalomaanisha "Mimi waliowachukia kizazi hicho." Hiyo ni nini tafsiri nyingi wanasema. Ni mawasiliano picha hii ya upinzani. Mungu anachukizwa na watu hawa kwa sababu ya jinsi wameweza tulipokuwa. Hivyo kujibu swali yetu, Mungu hana kupata hasira na Yeye alijibu kwa dhambi ya kizazi uliopita na hasira, takatifu, unyarafu.

Sasa najua hii inaweza, kusugua juu ya dhana ya baadhi ya watu wa Mungu. wanafikiri, "Naam si kwamba Mungu wangu wewe kuzungumza juu ya. Mungu wangu hana kupata hasira. Mungu wangu kamwe kusema kwamba. "Naam unaweza kuwa na haki. Labda mungu wako hakutaka kusema kwamba, lakini Mungu wa Biblia tu alifanya hapa katika fungu hili.

Hivyo ni kuna tatizo hapa? Jinsi gani kikamilifu, takatifu ya Mungu hivyo mara kwa mara kujibu kwa hasira hasira na hata upinzani? Kama mimi mfululizo alijibu kwa mke wangu kwa hasira na walipiga mayowe, yote hayo ni jukumu kutisha kwa upande wangu. hasira ya Mungu, ingawa, si dhambi kama yetu. Siyo tabia flaw.

Kama mimi kuhubiri huu, Sijisikii haja ya ncha toe kuzunguka au kuomba msamaha kwa hasira ya Mungu. Na unapaswa si kuhisi haja ya kuomba msamaha kwa rafiki yako zisizo za kikristo kuhusu hasira ya Mungu ama. Au juu ya Hell. Na huna kuwa aibu juu hukumu yake katika Agano la Kale kama baadhi ya siri kuhusu nyuma ya dhambi Mungu ulivuja.

hasira ya Mungu si dhambi. Ni njia ya Mungu Mtakatifu anaitikia kwa dhambi. Ni majibu takatifu tu baada ya uasi cosmic na uhaini kutoka kwa wanaume alifanya kwa mfano wake. Je, si kujaribu kuendana Mungu kwa kiwango yako, kwa sababu yeye ni kiwango. hasira yetu ni dhambi, kwa sababu sisi ni wenye dhambi. Lakini Mungu kama Mungu kikamilifu takatifu inaweza tu kuwa na hasira katika njia ya uadilifu.

Dhambi ni kitu pekee kwamba uhasama Mungu. Na siku zote uhasama Mungu. Na kila mwenye dhambi itakuwa na kujibu kwa Mungu na hasira, isipokuwa kwa namna fulani hasira ya Mungu kwa lengo la wao wanaweza kuchukuliwa huduma ya.

maombi: Wakati mwingine wakati tukifanya dhambi, tuko kujaribiwa kufikiri siyo kuwa mbaya. Najua kabla nilikuwa Mkristo, na hata wakati mwingine baada ya kuwa, Sikudhani ya dhambi kama mpango kubwa. Lakini ni kwa sababu wote mimi mawazo kuhusu ni kwamba mimi nilikuwa kuvunja baadhi ya sheria. Mimi nilikuwa kutokuwa maadili ya kutosha. Naam dhambi ni zaidi ya kushindwa kuwa na maadili ya kutosha. Ni kosa dhidi ya mtu - mtu wengi waaminifu. Na Inanihuzunisha mtu huyo na inamfanya kuwa na hasira. Mungu anachukia dhambi.

Labda hiyo haina kukidhi wewe ingawa. Labda unafikiri Mungu ni ikichukua hatua kali kupita. I mean kweli Yeye alikuwa na hasira kwa muda wa miaka arobaini? Inaonekana kama Yeye kuweka kinyongo moyoni. Sauti aina ya ndogo ndogo, Mungu. Kwa nini ni kufanya naye hivyo wazimu? Naam kwamba inanileta kwa uhakika wawili.

II. Sin Je Njia Mbadala

Angalia fungu 10 tena. Mungu anatoa maelezo ya kizazi hiki Yeye alikuwa na hasira na. anasema, "Wao ni watu ambao mioyo yao potea, na wao hawajapata kamwe kuzijua njia zangu. "

Mungu anasema wao potea katika nyoyo zao. Wao si tu potea nje katika matendo yao. Lakini katika utu wao ndani kabisa, saa ya msingi ya wao ni nani, wao potea.

Mimi kutokea kwa kuwa kutisha - I mean kutisha kabisa - na maelekezo. Kadhalika pengine kwa wiki mke wangu atanitumia mahali fulani kupata kitu au kuacha kitu mbali na ama mimi si kufanya hivyo bila wito wake au inachukua mimi mara tano kwa muda mrefu. Na si kwa sababu maelekezo yake walikuwa mbaya, ni kwa sababu mimi kufanya zamu vibaya na kwenda njia sahihi na kupata akageuka kuzunguka.

Naam hii ni aina ya picha hiyo walijenga hapa anaposema nyoyo zao potea. nyoyo zao kusafiri chini njia sahihi na kuwaongoza mahali sahihi. Wao ni waliopotea. Na huo unaweza kuwa alisema ya dhambi zote. dhambi zote ni zaidi ya nje tu, inajitokeza kwa sababu mioyo yetu kwenda pande vibaya. Na matendo yetu kufuata.

Na Pia anasema, "Wao hawajapata kamwe kuzijua njia zangu." tabia ya Mungu alikuwa juu ya kuonyesha kamili kabla yao - huruma yake na nguvu zake, nk. Naye akawapa amri na kufuata njia zake, kufuata njia zake. Lakini badala waliamua kufuata njia nyingine. Yeye moja waliowaokoa na Firauni na kupasuliwa Sea Red! Ni ajabu kwamba wasingeweza kumwamini baada ya kuona kwamba. Waliona kazi zake, lakini hawakujua njia zake.

Christian, ni wewe kufahamu kwamba hii ni nini unafanya wakati dhambi? Kwamba wewe si tu kuanguka mbali farasi au kuja fupi ya uwezo wako kamili? Wewe ni kuchagua njia mbadala kwa moja kwamba Mungu ameweka kwa ajili yenu. Wewe ni kusema, "Mungu, Nimeona njia zenu, na mimi si kama wao. Mimi nina ufahamu wa jinsi gani unataka mimi kuishi, na nadhani njia yangu ni bora. I am hekima kuliko wewe na Mola bora kuliko wewe. Mimi nina kwenda kuchagua njia yangu mwenyewe. "Hii ni mbaya. Na hii ni nini cha kufanya kila wakati tunafanya dhambi. dhambi zetu ni hakuna bora kuliko dhambi ya wakilalamika hii, mashaka, Kizazi kibaya kutoka Nakala hii.

Tuna kufikiri sawa ya dhambi zetu, au sisi si chuki yake kama inavyopaswa. Kufanya chochote inachukua kuona dhambi yako sawa. Ni mbaya. Je, si kujaribu kufanya hivyo pretty. Sisi kutaka hata kubadili jinsi sisi kuzungumza juu yake. Sisi lazima si tu kufikiri ya dhambi zetu kama "Oh, Mimi waliopotea vita. au oh, Mimi nina zinakabiliwa na hii. "Hakuna sisi alichagua kutomtii Mungu. Sisi waliamua kufanya kitu kingine zaidi ya kile Mungu akatuamuru kuzifanya, kwa sababu sisi si kama nini alichokisema. Hiyo ni hali halisi mbaya ya dhambi. Na hata kama waumini ambao wanataka kufanya mapenzi ya Mungu, sisi kupambana na kuweka mtazamo wa kulia juu ya dhambi zetu.

Ralph Venning Husaidia us chini ya kusimama katika Dhambi ya Sin anaposema, "Kwa kifupi, dhambi ni kuthubutu ya haki ya Mungu, ubakaji wa huruma yake, jeer ya uvumilivu wake, kidogo ya uwezo wake, dharau ya upendo wake. Tunaweza kwenda juu na kusema, ni upbraiding wa riziki yake, scoff wa ahadi yake, aibu ya hekima yake. "

onyo Psalmist inatoa hapa inaanza na maneno, "Usifanye moyo wako." Kimsingi maana hawana kuzidi kuwa wakaidi na kukataa amri za Mungu. Na kwamba onyo inatumika kwa sisi kama vizuri. Hii ni kwa nini mwandishi wa Waebrania inaongea sehemu hii na anaonya Waebrania dhidi ya kuanguka mbali.

Wakati ukaidi kukataa amri za Mungu, wewe moyo anapata vigumu na vigumu baada ya muda. mioyo ngumu kweli kweli kwa kawaida hutokea juu ya spans cha muda mrefu, si mara moja. Tunafikiri hutaweza kuwa mtu wa aina gani ambao mwisho juu katika dhambi asiyetubu, lakini tunaweza. Kweli mioyo migumu kutokea baada ya muda wakati sisi kuchagua kutomtii Mungu katika mambo madogo tena na tena na tena. kuangalia haraka hapa, ndogo uongo huko, na baada ya muda tunakuwa desensitized kwa dhambi na kuanza kuhalalisha ni. Na kabla ya kujua, tuko kujifanya tu, mpaka sisi kupata uchovu wa kujifanya na kuacha kumfuata Yesu kabisa. Vile vita ndogo ni kweli mkubwa.

Hivyo kama wewe ni hapa leo na kuruhusu baadhi ya dhambi kubakia katika maisha yako, tubu! sasa! Kukiri dhambi yako kwa wengine. Je, si kuanza mzunguko huu wa ugumu moyo wako. Badala ya kumtegemea njia yako, kujua yake. Kufuata njia zake. Kumwamini Yesu na kuamini neno lake. Anakupenda na amewapa ninyi amri kwa ajili ya mema yako. Kufuata njia zake.

sawa, hivyo hasira ya Mungu ni hasira na dhambi na dhambi ni kuchagua njia mbadala. Kwa hiyo? Nini matokeo ya kuchagua njia hii mbadala?

III. Dhambi inayotuzuia pumziko la Mungu

Kusikiliza aya 11.

Hivyo mimi alitangaza juu ya kiapo katika hasira yangu, "Hawataingia huko ambako ningewapa pumziko."

matokeo ni kwamba katika hasira ya Mungu, Atawaadhibu. Katika tukio hili hasa, Mungu husamehe yao, lakini yeye haina kuwaruhusu kuingia Nchi ya Ahadi. Lakini kwa wakati Psalmist anaandika huu, Watu wa Mungu tayari waliingia. Hivyo yeye anatumia kifungu hiki kuzungumzia pumziko la Mungu milele. Na hii ni jinsi mwandishi wa Waebrania anatumia hiyo pia. Mungu ana raha milele kwamba tunaweza kuingia, lakini dhambi yetu inaweza kutuzuia ni.

Tunaona hapa kwamba si tu gani Mungu kukasirika, lakini yeye hufanya maamuzi kwa hasira yake. Kwa kweli, katika kifungu hiki Yeye hufanya kiapo katika hasira yake. Yeye anafanya nini hasa moja ya quotes mapema anasema kutofanya. Lakini hasira yake hana kigeugeu kama yetu. Hii si kusema kwamba hasira zote za binadamu ni dhambi. Lakini lake NEVER ni. Hasira haina levya kwake na hoja kwake ili kufanya maamuzi wajinga. badala, hasira yake ni kiwango cha inaongozwa, takatifu, na Yeye bado anajibu kwa wema na haki.

raha ya Mungu wa milele ni nzuri, amani, zisizo yanayokusumbua, Mungu kumtukuza mahali kwamba wote wa watu wake wa kweli kuishia katika. ghadhabu ya Mungu ni takatifu, tu, kutisha, kutisha hatma kwa wale ambao watapata kile wanachostahili [reword]. Hakuna wengine katika Jahannamu. Hakuna unafuu katika Jahannamu, mateso tu na ghadhabu. Na sisi ni si kuzungumza juu ya ghadhabu ya jeshi au mtu, bali ghadhabu ya Mungu mwenyezi juu ya kichwa yako kwa milele. ghadhabu ya Mungu sio tu zipo katika Agano la Kale. Bado anachukia dhambi leo. Tunapaswa kuogopa Mungu huu wa ajabu. dhambi yao naendelea yao na wengine wa Mungu, na wetu Unaweza pia.

Hii ni kwa kila mtu katika hapa jioni hii. Baada ya kufa, utakuwa ama kuingia katika pumziko la Mungu au kuvumilia hasira ya Mungu. Wale ni chaguzi mbili tu. Sisi sote wanastahili chaguo la pili. Kwa sababu sisi sote ni kama kizazi dhambi yeye mazungumzo juu ya. Sisi kwenda njia yetu wenyewe. Sisi potea katika mioyo yetu na hatuwezi kufuata njia zake. Tumefanya kitu sana kwamba uhasama Mungu tena na tena na tena.

Hivyo ni kuna matumaini kwa yeyote kati yetu? Kuna.

katika 1 Thessalonians 1:10, Paulo anaelezea mtu kutoka Galilaya kwa maneno haya, "Mwanawe kutoka mbinguni, ambaye Mungu alimfufua kutoka wafu, Yesu mwenye kutuokoa na ghadhabu itakayokuja. "

Na baadaye katika 5:9-10 anasema kwa waumini, "Kwa maana Mungu hakutuweka kwa hasira, bali tupate wokovu kwa njia ya Bwana wetu Yesu Kristo, ambaye alikufa kwa ajili yetu ili iwe tu hai au amelala tupate uzima pamoja naye. "

tumaini letu pekee ni Yesu. Naye anatupenda sana.

"Katika hili ni upendo, si kwamba sisi tulimpenda Mungu, bali kwamba yeye alitupenda hata akamtuma Mwanae awe sadaka ya kutuondolea dhambi zetu. " 1 John 4:10

Kulikuwa na kikombe, yaliyojaa ghadhabu na hasira na hasira kwamba Mungu alikuwa tayari Tumiminie. Lakini kwa wale wa kwetu katika Kristo, hatuna kuvumilia hasira kwamba. badala, Mungu amechukua kikombe kwamba kutoka juu ya vichwa vyetu na Yeye wakiongozwa. Kwa wale wa kwetu katika Kristo, Alichukua hasira kwamba sisi kuhifadhiwa up, kuyamimina wote katika kikombe moja, kuiweka juu ya kichwa cha mwanae na akatia wote nje juu yake. Nini upendo mkubwa! Yesu alivumilia ghadhabu kutisha ya Mungu kwa wenye dhambi juu ya msalaba. Alikufa juu ya msalaba kwamba, lakini Alifufuka kutoka kaburini lake siku tatu baadaye kama Mfalme wetu mshindi. Naye Yesu amesema, "Njoo kwangu, nyote msumbukao na wenye kulemewa na mizigo, nami nitawapumzisha. " (Mathayo 11:28)

Habari njema ni kwamba wale wanaoweka imani yao katika Yesu huu- Mungu hana hasira tunachoachiwa. katika Kristo, Mungu ni hasira tena na sisi. Yeye huzuni kwa sisi tumekosea, lakini sisi si kuadhibiwa kwa ajili yao. Heri mtu ambaye dhambi si kuhesabiwa dhidi yake.

Na tukiendelea imani katika Kristo, atakarojea tunaweza kumpokea kwa furaha badala ya hofu. Na tunaweza kuimba, "Hata hivyo ni vizuri na nafsi yangu."

HISA

4 comments

  1. EvanJibu

    Asante, safari. I wanted to get your take on something because you have been someone who has played a big role in my walk with Christ. This will be long, so if you don’t get around to it, I understand.

    When I became a Christian a few years back, things were simple- trust Jesus completely, God forives you for everything (past, present, future), just trust in him and he will take care of the rest. Not to make feelings the basis of faith, but back in those days there was a constant joy and obedience came naturally from thinking I was forgiven unconditionally. Just a kid who trusted in his dad and didn’t worry about needing to be perfect. The focus was all on thankfulness for Christ. I didn’t need to worry about sin because the way I viewed it- my job was to trust Jesus, the Holy Spirit took care of the rest.

    As I spent more and more time in the word, there were scriptures that would come up that shook that trust/grace foundation that I described earlier and took me back to my childhood. My father especially (who was young in the faith at the time, so I don’t hold it against him) was very quick to stress God’s justice without balancing it with teaching about his mercy. Kwa mfano, he taught me at a very young age that I must repent of all my sins in order to be saved, that many Christians will be in for a rude awakening on Judgment Day because they think that Jesus will welcome them when they still break God’s law, nk. He was huge on speaking in tounges, many other things but didn’t hit much on the trusting God part.

    As more and more doubts crept in and I became deeply interested in theology, somewhere along the line I set a pattern of trying to take things into my own power and figure everything out intellectually instead of drawing close and waiting on God. I can’t tell you how many hours I’ve spent researching theological stuff, unanswered questions, looking up scriptures in Greek, nk. on the internet this last year. My thought process has beenWell if Jesus has all of these conditions, then I need to make sure that I meet the conditions.Thus, my walk became intellectual and perfectionistic. What was once so simple became utterly complicated, my trust was crippled, and thus I’m still in a pretty burdened time in my walk with Christ right now.

    I notice two opposing unbalanced camps within Christianity and I’m sure you may agree- 1) anobediencecamp and 2) Yesu kulipwa yote” camp. The obedience camp is quick to stress our responsibility and usually references the synoptic Gospels, revelation, the OT, nk. The Jesus paid it all camp stresses trusting him alone and seems to rely very heavily on Paul. When I first started walking with Christ, I definitely had the mindset of Camp 2, but the more I studied the Scriptures and (cha kusikitisha, the opinions of men on the internet) I became very startled about doubting my understanding of the grace that changed my life. Camp 1 is great about stressing God’s righteousness and unchanging nature but seems to try to manufacture obedience from fleshly willpower. They will reference stuff like the “Bwana, Bwana… I never knew youscripture. Camp 2 is great about stressing God’s forgiveness and the sunshine and rainbows stuff, but portrays God as if he is two completely different people from the OT to NT. They’ll reference that nothing can separate us from God’s love and that type of stuff. God’s truth has to be somewhere in the balanced middle, haki? My goal is just to know God for who He says He is and have a biblical balanced understanding of all of his attributes. I’m having the hardest time getting back to just trusting him and being in relationship with him because I’m constantly worried aboutnot being able to figure everything out” (I’m relying on my own understanding terribly). The only thing that I take comfort in right now is this- Getting back to walking and talking with God and trusting that He will take this thing wherever he needs to take it if I would just trust him to do it. If he has all of these conditions, then my job is to trust that his grace will help me meet them.

    Mengi Love, safari.

    • LizJibu

      Hi Evan,
      I saw your angst, and you’re right. There are basically two camps when you look at the big picture. There is balance though, and I know you can receive it. I say receive rather than find because the Lord tells us, “knock and the door shall be opened”. Studying the Word is good, don’t stop. lakini, are you also in prayer? I’m not talking about praying with a feeling of obligation or a laundry list of requests. lakini, praying truly from your heart. It’s something to practice, I’ve been learning how to do it better myself lately. kwanza, praise God for who He is. Then ask for forgiveness, specific forgiveness. After that approach the throne with your concerns, worries and burdens. Wrap it up with more praise. There are some great apps out there that can help with this (Examen and Examine). Both are prayer apps that a friend of mine highly suggests. I haven’t decided which one to do yet. I would also suggest reading the book, Fervent, by Priscilla Shirer. I am reading it right now. It’s about prayer and spiritual warfare and it’s been so great! Really eye opening. I am thinking more and more that in Western society we are spiritually asleep. We have a casual approach to prayer and spiritual warfare is a fairy talebut it is all very real. You will find peace in prayertalk with God about your questions. It’s okay to ask questions. I hope you’re able to see this and I hope it helps you Evan!
      Your Sister in Christ,
      Liz

  2. Keenan Allen JerseyJibu

    There are a lot variances from indoor volleyball together with outdoor beach ball. The hardest thing to receive useful to is actually you move foward the actual crushed lime stone. A backyard tactic is generally merely 3 step technique where you start straight up rather than go forward as you soar.