HISA

4 comments

  1. Sharifa LawsonJibu

    Nitakuwa 21 katika 11 siku na mara nimekuwa msichana maarufu. Wimbo huu unaendelea hata vigumu kwa mimi. Mara zote najisikia kama unajua kuna wengine “baridi” wanafunzi katika dunia hii. Na tu mantiki kuwekwa huru. Mimi upendo maisha yangu mengi zaidi sasa kwamba Yesu ni Bwana kuliko wakati mimi iliongozwa na madawa, ngono fedha na dhambi zote. Nina furaha alifanya rekodi hii. Ni ujinga!!! Unaweza kuwa na kuandikwa ni bora yoyote. Mimi mpango wa kufanya utaratibu kwa hiyo. Mimi nina gonna kufanya hivyo ringtone yangu. Hawawezi kusubiri kusikia zaidi.

  2. ChupacabraJibu

    "Sisi sote huzaliwa watumwa wa dhambi zetu,"Trip Lee anaelezea, "Lakini habari njema ni kwamba kwa sababu sisi tumekuwa kukombolewa kwa Yesu, sisi ni huru. "