kufuatilia 12: Upendo All My

Intro: (Natalie)
Mimi naona wewe kuangalia
Je, wewe kama nini kuona?
Mimi ni single?
Naam, sorta kinda labda
Je, una akili?
uso wako inaonekana familiar
Mimi naona wewe wakati wote
Na siwezi kuwalinda kampuni usiku wa leo
Wewe si gotta kuwaambia hakuna mtu
Je, si hakuna mtu mwingine kote kuangalia
Yeah sema neno tu na wewe got it
Hapa, sasa hivi

Fungu la 1:
Jay alikuwa lonely
Na yeye kuangalia kwa upendo kwenye wavu
mtu ana mahitaji, unatarajia nini?
Yeye anaonekana kupitia kurasa zao zote
Na wakati alimkuta mtu wake alipoteza pumzi yake
Sababu ilikuwa ni upendo mbele kwanza walipokutana
moyo wake kumpiga kwa bidii
Alikuwa kinda mwanga kuwalisha, macho kama yeye walipenda yao
Hawezi kupambana nao hisia wakati wao hit wewe hii ngumu
Ni umbali mrefu, hivyo yeye naye online wakati wote
Yeye ni katika kazi lakini msichana hii ni juu ya mawazo yake wakati wote
Yeye hawezi kusubiri kuona wake, yeye got yao makala banging
Wakati wao pamoja naye huna akili yeye gotta kulipa na Visa
homies wake alimuonya “polepole chini kwamba mwanamke hawezi kukamilisha wewe”
Lakini yeye ni katika mchezo wa upendo yeye hawataki kukaa katika bleachers
Au hivyo anadhani, What I forgot kusema ni
Jay ameolewa na moyo wake walidhani kuwa imefungwa mbali
Naomba yeye kuvunja mbali lakini yeye dhaifu ndani ya
Na yeye d kupotea kama hawezi kumwona tena, yeye ni yote katika

Hook: (Natalie)
Baby kuja hapa
Kusababisha I got nini unahitaji
Na unataka, unataka
Kuja kuona mimi tena
Sababu nimekuwa kusubiri kwa ajili yenu tangu asubuhi
Na mimi ahadi upendo wangu wote
Ameketi hapa kusubiri kwa ajili yenu tu kuja kupata, ipate
upendo wangu wote
Ameketi hapa kusubiri kwa ajili yenu tu kuja kupata

Fungu la 2:
Hey yeye si kamwe kuona uso kama wa kwake pamoja kiuno haki yake
Hawezi kupambana na kuwaomba, yeye daima alikutana yake katika tovuti hiyo
mvulana wake alimwambia kumwambia mke wake 'kusababisha hii si sahihi
Lakini alikuwa na hofu sana, yeye hatimaye hawakupata naye na wao kupambana
Maneno kubadilishana yeye kama “nini malipo hii na wewe wamekuwa cheating
Umekuwa kuona baadhi ya broads mengine?”
Yeye kinda trapped sasa na hivyo yeye migongo chini
Yeye hisia kama anapaswa kumwagika ukweli wote sasa
Na hivyo yeye anamwambia 'bout mpenzi wake mbalimbali
Na obsession yake kuhusu jinsi yeye daima yakiangalia picha ya yake
Ni madawa ya kulevya ni waovu yeye wanataka kurekebisha
Lakini hisia ndani yake, yeye kweli inaendeshwa anaanza kujiuliza
Je, hii ni thamani yake? 'Usizipotoe mke wake akasema gotta kuchagua
yeye kama, "Ni yake au mimi familia yako wewe bout huru"
Sasa Jay got blues, anataka kupiga kelele
Sababu yeye love kwamba mwanamke pretty juu ya screen
yeye kama

Hook

Fungu la 3:
dude My Jay ni katika barabara msalaba
Alijisikia alikuwa furaha na furaha lakini alipoteza wale
Anahisi kama roho waliopotea mbio chini ya barabara vibaya
"Jinsi gani mimi kupata hapa?"
Yeye ni wakati wake wote chini
Na sasa yeye wakipiga kelele wakipiga kelele
ukiwa kama, "Jinsi yeye hata kupata nami nje?"
Kisha ikumbukwe kwamba Mungu yeye tu hawezi tumbo
dhambi zetu mbaya na Mungu anatuadhibu kwa kuvunja us yake
Sasa ni hits yake kina cha kuumiza akalipeleka
njia yeye huzuni Mola wake ambaye Hung juu ya msalaba chafu
njia yeye kuumiza mke wake na flirts yake na dosari kupotoshwa
Apate fujo karibu na kupoteza familia yake, hivyo yeye paused
Yeye anachukua mbali yake picha yake ni juu ya kuongezeka
Yeye wanashambulia kwa nyundo basi inachukua takataka nje
Yeye wito mke wake na yeye kutubu na machozi
Na anasema yeye anataka kuwa nia kwa miaka
Na Mungu anasikia

HISA

2 comments

  1. CaitlinJibu

    This song spoke so clearly to me. I struggled with porn for a long time. I still get tempted sometimes but God get’s me through. I broke down in tears while hearing this song because even though I am not married or anything I still struggle with even getting a relationship. Thank you so much for sharing this song!
    God Bless You,
    Caitlin