kufuatilia 14: Ushindi tamu

Hook: (Dmitri)
Najisikia miiba ambapo taji yangu ilikuwa
Mimi itabidi kuwa dhaifu lakini nina hai
Kutokana na udongo mpaka alfajiri yeah
Mimi itabidi kuishi kusababisha I got
Ushindi tamu
Hakuna mtu anaweza kuchukua kutoka kwangu
ushindi tamu
Kusababisha I got, tamu ushindi yeah

Fungu la 1:
Unaweza kuona mimi kiwete , Najua unaweza kuona mimi kiwete
Huwezi kuwaambia kwenye CD hizi, lakini bro mimi nina goti kirefu ndani yake
Mimi nina wading katika udhaifu wangu, naye amenifanya tegemezi
Ningependa kuwa uongo kwa meno yangu kusema mimi si atapewa
Hata kama mimi kuandika mistari haya mimi nina karibu na machozi
Mwili wangu si ikifanya kazi haki kwa miaka saba
Hivyo kuwa sipo na kwamba "kushika kidevu yako juu kujaribu tabasamu"
Bruh mimi nina ishirini na sita, Mimi lazima kujisikia vizuri kwa maili
Kuweka matukio yako yote na cute quotes
Mimi itabidi kupita juu clichés kwa matumaini ya kweli, yeye pia dope

Hook

Post Hook:
Toast kwa King, cheers kwa dari
Hisia nzuri sisi Gon 'kufanya hivyo kwa kumaliza
ushindi tamu
Wewe kusikia mimi, holla kama wewe kujisikia me
Sisi bado mbio hata kama sisi kiwete
ushindi tamu
Sababu sisi kushinda, yeah, unajua sisi kushinda
Hata ingawa sisi winded sisi bado ndani yake
ushindi tamu
Sababu sisi kushinda, yeah, unajua sisi kushinda, sasa tunaishi katika
ushindi tamu

Fungu la 2:
Wananiona juu ya hatua, wao kama "kwamba kijana mwanamume"
Wanagonga kucheza juu yao nyimbo, wao kupiga makofi katika wao anasimama
Wanapenda, "I bet wewe got mengi yao mwingi katika mpira bendi"
Hivyo wakati mimi kusema imekuwa miaka yake ngumu chache wanafikiri mimi nina kucheza
Lakini wewe sijui maisha yangu kijana, hamjui maisha yangu kijana
Huwezi kujua nini yake imekuwa kama juu ya mke wangu
Sijui kupambana yangu kijana
Wamekuwa katika yao ya mitaro kutosha kujaribu kupambana maadui zangu
Na wakati mimi hakuweza kupambana tena Akanileta ya chini chini
Akanileta chini, Najua siwezi kuvumilia kuwa mzigo

Hook
Post Hook

Fungu la 3:
Wao kama "I kusikia kuzungumza mafanikio lakini naona hasara yako"
"Wewe kuadhimisha taji lakini naona misalaba yako"
THATS Kitendawili kwamba si vizuri katika sherehe yako sanduku
Unaweza si kuelewa 'mpaka wewe kutembea katika jozi hii ya soksi
mshindi ni si moja THATS kushinda saba inning
Trophies hawaendi wale ambao got mwanzo mzuri
Wakati mimi kusema mimi kushinda Sina maana leo mimi niko katika
I mean siku hiyo wakati anga kijivu fade nje kisha
Mimi nina kushinda 'sababu mimi kutawala pamoja naye

mengine: (Leah)
taji ya miiba anatangaza uko King
joho la rangi nyekundu hawezi kuficha enzi yako
Yeah wao misumari mikono yako, wewe misumari kifo chetu
Kutoka msalaba wewe ilitawala
Ufalme wako anajua hakuna mwisho
Oh Yesu, wewe alishinda yote
Oh Yesu, ushindi (x2)
Oh Yesu

HISA

8 comments

  1. CameronJibu

    Wow. So many websites have gotten the lyrics to this song wrong. Haha, but thanks for posting the real ones! Always loved this song and I really appreciate the heart you put into it. This really encouraged me at the right time in my life and now I know I can look forward to victory in Jesus, regardless of my weaknesses and struggles. Asante tena, safari!

  2. Salvador GardunoJibu

    I can really relate to this song including the back story, how you wrote this song while gawvi was trying to get you to rest, I have also been wrestling with fatigue since I was 19 yrs old.I have been fighting sleep apnea with borderline narcoleptic symptoms. mimi nina 29 sasa, and with everything I’ve fought through this song has become my anthem and my declaration of faith. I thank God for using you and your music. God Bless you brother. I pray he continues to bleed you in your journey.

  3. GloriJibu

    I love love this song. I’ve been fighting kidney disease for the past couple of years and recently got put on the transplant list. This song inspires me to keep fighting. It may not have been the intention or meaning of your song, but it has really helped me. thanks so much!

  4. JaretJibu

    This is an amazing song. Right as Rise was coming out, my wife came was being diagnosed with MS. The song still chokes us up as she lives your words. Truly a blessing, and we can listen to that song over and over as we remember we have Sweet Victory in our Lord. Asante, safari, for preaching the truth in all the ways He has for you. You may never understand what your songs have meant to so many, including us, over the years until that glorious day when He will show you. Keep on, kaka!

  5. mikeJibu

    Listened this song many times,God Bless you Trip, and thank you for posting this lyricsjust one minor comment, on the hook part,…From the dust until dawnI think it should beFrom the dusk until dawn. Right?:)