kufuatilia 7: All Rise Up

Mfano:
Kama sote kuinuka, oh yeah oh yeah (kurudia)

Fungu la 1:
Najua hawastahili kugusa bro mic
Lakini hila hii ni kitu ambacho napenda kupigania
Mimi niko katika maabara kwa kalamu hii na pedi
Kujua nipate kumaliza mwisho, kwamba ni kweli si kwa nini mimi kuandika go thoughLet ya nyuma katika muda wa '04
nilikutana 116, haraka nilikuwa kwenye bodi
Fast mbele ya miaka minne, sisi kwenye ziara
Na sisi si kujua tu nini yeye alikuwa katika duka
Lakini sasa hapa sisi ni miaka kumi baadaye, mtiririko got zaidi
Vifungo got karibu, pamoja na ni adui zaidi
Akisema sisi tu kufanya hivyo kwa ajili ya unga, lakini wao si kuvunja us
'Njia Bwana sisi kutumika na mtiririko yeye ni hivyo neema
Na kama wao kuuliza kwa nini mimi kufanya hivyo
Mimi kuwaambia ni muziki wa harakati
Yeah mimi nina akizungumza kwa wafanyakazi wangu unashamed
Kwamba kamwe kugusa hatua lakini wao ni kutembea katika upya wake
kuinuka

kabla Hook:
Kama sote kupanda upThat itakuwa ndoto yangu
Tunapaswa wote kuinuka
Na kutoa O amesimama kwa mfalme sababu yeye ni nzuri

Oh ndio, Oh ndio
Oh ndio, Oh ndio
Tunapaswa wote kuinuka na kutoa msimamo O kwa mfalme sababu yeye ni nzuri (3X)

Fungu la 2:
Tulikwenda kutoka ziara haramu na inaonyesha ubora wa juu
Kutoka Crae kufanya beats kwa faida ubora wa juu
Kutoka wanaoendesha katika magari yetu kwa sittin juu ya ndege
Kwa ziara ya basi umesimama, lakini ujumbe si iliyopita
Zaidi mashabiki katika anasimama si maana sisi alifanya hivyo
Mungu si zaidi radhi 'kusababisha vituo vya redio alicheza yake
Unajua mimi nina prayin kukaa kutafuta uso wake
Hivyo sisi si hastahili mbio
Na ndugu zangu, yangu, ahadi yangu hii
Kama notoriety kupata bora ya mimi kufanya mimi kuacha
Na mimi itabidi ahadi, kwamba mimi ni fimbo
By wewe na kusaidiana ninyi bila kujali jinsi anapata
Na kwa mashabiki, tafadhali ahadi yangu pia
Itabidi kusikiliza maneno, kuamini kwao na kwenda na kufanya
Sisi kufanya hivyo kwa ajili ya Bwana, lakini bado sisi kufanya hivyo kwa ajili yenu
Wao si kamwe kuona Gospel katika kazi, kuwaonyesha ni kweli, na kupanda

Hook

Fungu la 3:
Mimi si kustaafu lakini mimi mawazo kuhusu hilo
Nilihisi aliyeitwa kuwa mchungaji, Mimi nina wote kuhusu hilo
Mimi naona fahari zake katika neno lake na mimi gotta kelele
Hivyo mimi tu kujaribu kufikiri jinsi mimi wanaweza kupiga kelele loudest
Plus nikaona ni vigumu kuwa mchungaji wakati baada
huduma wewe gotta kupata nje na rap kwa ajili ya raia
Mimi nina hisia lenye moyoni mwangu nilikuwa na kuomba
Afya yangu ni kuifanya vigumu kupata njia ya
Lakini kama mimi milele kufanya kuondoka mchezo
I gotta waache na kitu na maana, Natangaza
Ni si jambo kama jina langu kupata ilifutwa, nini bado
ni dhamira, kwamba si kukosa, ambayo ni kupaza jina lake
Mimi kusoma maono ya Yohana na ni wazi
utawala Kristo, hivyo mimi nina sticking katika mstari wangu
Rap hawana haja ya mimi, Kufikia hawana haja ya mimi
Kristo hawana haja ya mimi, Mimi nina kiwete sababu mimi nina kilema
Lakini mimi nina unafanywa kwa moja na Mganga tu
Bout kwa kipindi cha mpito, homie imani ni kupata Realer
Mimi tu kusubiri kwa Mwokozi wangu yatangaza
Wazi maono ya pekee “Amani kuwa bado”ni
Mimi nina kujazwa juu, Yeye, Mimi bado tucked ndani yake
Iliwahi tamaa inaendeshwa, sasa ni lazima imani Mfufuka
Hey kuomba kwa ajili ya ndugu yako, sababu najua kwamba bahati si
njia mimi ni kufanikiwa, kitu ya hadi Bahati ni?
Bila shaka hapana, angalia Mimi si kufanyika kujaribu kufanya mabadiliko
Mimi nina byte tu up njia napenda kufanya ni wazi
Mimi nina kujaribu kupata nafasi yangu, Mimi si aache mchezo
Na ushindi ni utukufu wa jina kubwa
kupanda

HISA

2 comments

  1. TommyJibu

    I absolutely love this song, especially the last verse! The music is also great, just like every other song on this album. Trip Lee along with Gawvi really hit the nail on the head with this album.