Nini Mada Je, Kitabu Jadili?

Katika kitabu Safari mpya, kupanda, alijaribu kuandika kuhusu mambo ambayo ni muhimu kwa kizazi hiki. Kuangalia kama yeye anatembea kwa njia baadhi ya sura na anatoa sneak kilele katika yaliyomo.

 

HISA

12 comments

  1. JTDeanJibu

    Ni Hivyo Crazy ningekuwa Tu Walioajiriwa na New Company Kuitwa Rise, Hiyo hakufanya hivyo vizuri ,Lakini mimi nina Akageuka Up Ili kusoma hii kitabu New kwamba Je Kuwawezesha Vijana Generation wakubwa Hiyo Ni Super Cool Kuwa Mkristo Know, You Could Go NBA,NFL, MLB. kucheza soka, Run Track, kuzalisha tracks, kuwa Actor, au Actress. Sky Is The Limit, ambapo kuna Roho Of Bwana anakaa, kuna Uhuru na uhuru katika Habari Njema ya Yesu Kristo. Nina shukurani kwa You Lecrea ,Tedea,na Kila mtu From 116 Bofya ,Sisi Kutoa Mungu Utukufu ,Sisi Kutoa Mungu Sifa na Hawawezi kusubiri Hadi Kukuza Hii Rise New Kitabu !!!!!!!Yeye Ni Worthy ,Yeye ni anastahili Kuwa Msifiwa!!!

  2. YvesJibu

    safari, Mimi nilikuwa kamwe katika kusoma. Lakini Mungu literally aliniamsha kutoka kwenye usingizi wangu na hakika mimi kununua kitabu yako “kupanda”. Man, Mimi si kumaliza yake lakini mimi kutambua kwamba mimi nina kushughulika na karibu 99.9% ya tatizo wewe ni kuzungumza juu katika Rise. Baada ya kutambua kuwa ni hatua ya kwanza kuelekea uponyaji wangu na mabadiliko. Ni kubwa kitabu mtu, na mimi pia kuwa katika upendo na utamaduni wa hip hop, Nakusifu Bwana kwa akizungumza na mimi kupitia Rapper / Mchungaji. Siwezi yanahusiana kabisa na hilo…
    na jambo moja zaidi, Mimi kama wewe bora kama mwandishi kuliko rapa lakini kuendelea kufanya kazi kubwa katika hadithi kubwa hili la Mungu :)

  3. BoltJibu

    Safari lee tha bora! Kufahamu kazi yako juu hapa nchini Nigeria. You baraka bro, shukrani. @iamslizybolt #rhemaprocess #116

  4. PKJibu

    safari, Nilinunua kitabu yako miezi michache iliyopita na mimi kwa kweli upendo jinsi halisi wewe ni. I admire mateso yako kwa kumtumikia Bwana wetu na motivates mimi kuendelea kuishi njia ambayo Mungu anataka tuishi. Mimi si kabisa kufanyika na kitabu kusababisha I kinda kuwa na kwamba 7 saa mantiki kinachoendelea wakati lol! Lakini mimi nina kweli aliongoza kwa kitabu yako. Asante, kaka! Mungu akubariki!

  5. CharaJibu

    Mimi hivyo msisimko kuwa na kitabu hiki!! Mimi amri yake online na mimi wamekuwa wakisubiri kwa ajili yake kuja. Mimi sikuwa na uhakika kwa nini nilikuwa hivyo inayotolewa kwa hii moja, hasa kwa kuzingatia nina vitabu vingine mbalimbali juu ya kitabu changu rafu kwamba mimi si kusoma na si kweli kuwa mipango ya kusoma wakati wowote hivi karibuni :-) Lakini nimekuwa kusubiri juu ya Rise na hatimaye alikuja jana. Nilipofika nyumbani kulikuwa na mfuko mlangoni na mimi inatarajiwa kuwa kitabu. Zinageuka kitabu ilikuwa kusafirishwa USPS na ilikuwa katika mailbox yangu. mfuko mlangoni alikuwa jozi ya viatu mimi kuamuru. Hii ni hivyo muhimu kwa sababu mimi REALLY kuwa na kitu kwa viatu na mimi kabisa alisahau mimi kuamuru yao. Mume wangu hata akasema sikuwa haja ya kuleta jozi nyingine ya viatu katika nyumba hii isipokuwa mimi got kuondoa jozi. Hiyo ni kiujanja kufikiri kwangu :-) Labda yeye ni kuambukizwa juu na mantiki yangu kwa sababu yeye hakusema chochote kuhusu viatu jana usiku!! Hata hivyo, baada ya watoto kwenda kulala mimi kuanza kusoma Kupanda na kwa sura 2 Nilijua nini mimi alikuwa hivyo inayotolewa kwa kitabu. sababu ni wengi mno kuorodhesha katika sehemu ya maoni lakini mimi niko kwenye sura 4 sasa na tayari amesema wingi kwangu. Hasa kwa sababu ya njia imeandikwa na jinsi kwamba viungo vya mambo mengine. Hata hivyo, Mimi ni msisimko na mimi tayari wamebarikiwa. Mimi naenda kuendelea kusoma sasa lakini mimi alichukua mapumziko kuandika maoni hii.

  6. shokaJibu

    PST. safari u've wamekuwa halisi blessin kwangu. nd i kweli twamshukuru Bwana kwa makin me kukutana u. hapa katika nigeria makanisa yetu ya ndani bado c rap kama nt kuwa vry Christian

  7. RobinRichesonJibu

    Nimekuwa maana kununua kitabu yako na kusoma lakini maisha anapata hivyo hectic wakati. Hata hivyo kukiwa na hectic, maisha ya kila siku ya familia yangu na mimi, Kristo daima huja kwanza.

    Hapa katika mji wetu wa Owensboro, Ky. kupitia kanisa langu kuna programu inayoitwa Friends of Sinners. Friends of Sinners ni Kristo unaozingatia makazi mali kufufua mpango kulenga marejesho na upatanisho wa wanaume na wanawake kwa Kristo kupitia ukweli wa kibiblia, uwajibikaji, na stadi za maisha. . .sisi kujitahidi kuwasaidia ndugu na dada zetu katika Kristo kutafuta msamaha, kujifunza kutokana na makosa yao, kumjua Mungu na kujenga uhusiano wa kibinafsi pamoja naye. wakazi, wafanyakazi, na kujitolea ni watu wote ajabu!

    Mume wangu na mimi kuwa alifanya makosa huko nyuma; bila kujua Mungu alikuwa mmoja wao. leo (3/24) tuliadhimisha 15 Miaka utukufu wa ndoa na tunataka kuwa bila kumtukuza Mungu na kujua mapenzi yake, na neema. Hii ni kitu sisi kuwakumbusha watoto wetu kila siku!

    Ingekuwa thrill yetu kuwa na wewe katika Owensboro tarehe 20 Agosti kufanya muonekano katika Friends yetu ya kila mwaka ya Sinners kuchangisha!