Unashamed Australia Recap

michache ya wiki iliyopita mimi alichukua mbali na LAX na inaongozwa na upande mwingine wa dunia na baadhi ya watu wangu favorite. Tedashii, Pro, KB, Thi'sl, DJ PDogg, ziara meneja wetu Steadman, na mimi walikuwa inaongozwa na Australia kumtumikia Yesu.

Tulichokifanya

Sisi alitumia muda wa wiki mbili chini ya kusafiri kwa njia ya Brisbane, Melbourne, Perth, na Sydney. Katika kila moja ya miji sisi ni sehemu ya matamasha kubwa kuanzia 5,000-10,000 vijana. kabla ya tamasha, tukaenda baadhi ya shule na waalikwa yao nje na inaonyesha. Nini sisi waliruhusiwa kusema katika shule nyingi alikuwa mdogo (kwa sababu walikuwa shule za serikali zisizo za kikristo), lakini sisi alifanya kazi nzuri ya kuhamasisha wanafunzi na hatua yao ya Kristo.

katika matamasha, yote mitano ya sisi kugonga hatua kama moja rowdy, unashamed wafanyakazi. Sisi inakabiliwa hatua hizo kwa kadri ya uwezo wetu wakati akijaribu kuwa kama wazi kama iwezekanavyo kuhusu Gospel kwamba hutuchochea kufanya kile sisi kufanya. Zaidi kuliko kitu chochote tulitaka folks kujua Yesu! Sisi daima kujaribu kuhakikisha folks kuondoka hisia, si kwa ujuzi wetu, lakini, kwa Bwana wetu.

Nini sisi uzoefu

Tulipata kutumia muda na waumini kutoka nchi mbalimbali, na utamaduni tofauti, kutoka asili mbalimbali wanaompenda Yesu huo sisi kufanya. Moja ya furaha ya kwenda nchi mbalimbali ni kuwa aliwakumbusha ya mpango wa Mungu kwa “fidia kwa ajili yake mwenyewe watu kutoka kila taifa.” Mungu anafanya kazi, si tu hapa, lakini duniani kote, kuokoa folks na kutumia yao kwa utukufu wake.

Sisi pia kujifunza kwamba Aussies kuzungumza weird. Wao wito pilipili “capsicum” na wao kuwaita leso “taulo.” Nini!? Wanafikiri sisi majadiliano pia ingawa… dudes wote walikuwa rocking skinny jeans na wao gari mengi ya magari miniature. Baadhi ya wanafunzi walidhani Thi'sl alikuwa Biggie (hawakujua alikuwa amekufa!) na walidhani nina Bow Wow (si yangu wakati proudest). Kwa ajili ya kufanya kwamba baadhi ya majeshi yetu akatoa baadhi ya ladha Aussie BBQ, na kondoo, kuku, na hata baadhi ya kangaroo. Ilikuwa ni nzuri!


This'l kula baadhi BBQ Kangaroo

Kwa nini I Loved Ni

Moja ya mambo muhimu ya muda wangu katika Australia ilikuwa kupata teke kwa ndugu zangu. ushirika alikuwa tajiri, mahusiano walikuwa kina, na mimi nilikuwa kujengwa kwa mazungumzo mcha Mungu. Naweza kukumbuka mazungumzo mazuri kuhusu ndoa, wizara, baba, muziki, nk. Mungu anatumia mazungumzo kama hayo ili kuchochea yangu juu ya matendo mema na kunifanya zaidi kama Yeye. Mimi nina kushukuru kwa kuwa mwenza kufanya kazi nzito kwa wasanii, DJ, na mameneja ziara ambao dhati ya kumpenda Yesu.

Asante ndiyo

Nataka kusema asante kwa wizara ambaye alisaidia kufanya hivyo kutokea, majeshi ambaye alionyesha ukarimu bora, na wafuasi waliokuja matamasha. Mpaka wakati ujao, tunakupenda Aussie!