Wakati Washindi kuangalia kama Losers

Je, washindi kuangalia kama? Je, wao ni mirefu au mfupi? Nyeusi au nyeupe? Nguvu au dhaifu? Nadhani ni unategemea nini maana sisi na “mshindi.”

Mimi nilikuwa sucked katika hadithi ya mshindi mmoja mwezi huu siku za nyuma kama kusoma ndefu, lakini kujihusisha wasifu wa Michael Jordan. akaunti ya kina ilinikumbusha kwa nini obsession ya watu wengi pamoja naye mipaka ya ibada shujaa. Mambo mengi yanaweza kusemwa kuhusu “Airness yake” lakini hakuna mtu angeweza kudai yeye si mshindi. Je, yeye kuangalia kama mshindi kabla ya yeye got wale pete wote michuano, ingawa?

Unaposoma kitabu, ilionekana wazi kutokana na utoto wake kwamba atakuwa bingwa. Iwe ni mchezo wake bora kama mtungi mdogo ligi au kama junior varsity mpira wa kikapu mchezaji; ukuaji wa shule ya sekondari wake spurt au mchezo wake kushinda risasi wakati wa mwaka Freshman wake na UNC.

Kwa wakati mimi got sura kuhusu michuano yake kama Chicago Bull, kulikuwa hakuna mshangao. mwandishi aliiambia hadithi yake kwa njia ambayo aliweka wazi: Jordan alizaliwa kuwa mshindi. Na kwamba ni nini sisi kujua yake kwa: kushinda sita pete michuano, MVPs tano, na 14 mechi zote Star (sembuse utawala wake bila kupingwa katika mchezo riadha kiatu).

Aina hii ya bila kupingwa utawala ni kawaida nini inakuja akilini kwanza wakati sisi kufikiri “mshindi.” Lakini nataka sisi kuondoka chumba kwa ajili ya aina nyingine ya mshindi. aina ya mshindi ambaye hana makings zote za bingwa. aina ya mshindi ambaye udhaifu ni vyema ijulikane zaidi ya uwezo wake. aina ya mshindi ambaye inaonekana zaidi kama loser wakati mwingine.

alishinda, lakini mshindi

Mimi itabidi kuwa waaminifu na wewe. miaka miwili iliyopita wamekuwa ajabu kwa njia nyingi, lakini wameweza pia wamekuwa vigumu. Nimekuwa walifurahia ndoa imara na mwanzo wa maisha mbili kidogo. Mimi wameweza uzoefu furaha ya minsitry wafugaji katika kanisa afya. Lakini nimekuwa pia imekumbwa na udhaifu. Ni vigumu kwa watu wa nje na kuwaambia wakati mwingine kwa sababu mimi wanaonekana kufanya mambo mengi mazuri. Lakini kama tu unaweza kuona kidogo karibu.

Nina uchovu sugu syndrome. najua, Sikuwahi kusikia hivyo kabla ama. Labda hiyo ndiyo sababu wakati hit me waliona zaidi kama sucker ngumi kuliko bout kupangwa. Katika mwanzo ni kweli walemavu me nilikuwa tu macho kwa masaa sita kwa siku, na nimechoka kwa wengine kumi na nane. Zaidi ya mwaka ujao hakuwa kupata bora, lakini bado kushoto kwangu ganda la kile kutumika kuwa. Mimi wameweza kuishi mwisho wa miaka saba na uchovu neverending. Mimi uaminifu huwezi kukumbuka mara ya mwisho nilihisi rested- kama betri yangu alikufa, lakini kamwe recharged.

Nishati ni kama mafuta kwamba mamlaka kila eneo la maisha yetu. Tunahitaji suala hilo kwa kila kazi, kila mazungumzo, kila wazo. Na wakati kwamba mafuta ni ya chini, kila kitu anateseka. Kwa sababu fulani, mwili wangu si basi mimi refuel. Badala tank yangu inaendelea haki juu “E,” na mimi kujaribu kufanya hivyo kwa kupitia. Ni kuniacha kiwete kupitia kila eneo la maisha yangu.

Nawaambia yote haya, si kwa huruma yako, lakini changamoto jinsi unafikiri. Baadhi wanaweza kuangalia muda uliopangwa amekosa, siku ya kukatisha tamaa, mvutano mara kwa mara katika ndoa yangu, na kufikiri, “Man, guy hii ni kupoteza hivi sasa.” Ni uhakika anahisi kama kupoteza wakati mimi kuwa na mabadiliko ya mipango ya maisha yangu bado tena au kuwaambia mwanangu, “Daddy ya amechoka kucheza hivi sasa.” Napenda kuwa uongo kama mimi alisema ni si kukatisha tamaa na kujaribu. Hata hivyo, Mimi bado kudai ushindi wangu tamu.

hakuna, Sina unajidhihirisha aina kali ya mshindi; Mimi kwa kweli pretty dhaifu. Mimi nina aina mbalimbali za mshindi. Na mimi mtuhumiwa wengi wenu ni pia.

Aina mbalimbali za Mshindi

Mimi kufanya kuwa ushindi, lakini si kwa sababu nguvu zangu ina kupata ni. ushindi wangu ikitokea licha ya udhaifu wangu, hata dhambi zangu. Sina mshindi ambaye alishindwa maadui na kuulinda ushindi; Mimi kwa kweli tu yapokea. Nina ushindi katika Yesu.

Paul kuiweka kama hili katika Warumi:

Kama ilivyoandikwa, "Kwa ajili yako sisi wanauawa mchana kutwa; sisi ni kuonekana kama kondoo wa kuchinjwa. "Hakuna, katika mambo hayo yote tunashinda, na zaidi ya kushinda, kwa yeye aliyetupenda” (Warumi 8:36-37).

Paulo ananukuu Zaburi 44, ambapo mwandishi wa Zaburi analia kwa msaada wa Mungu katikati ya kesi. Na Paulo anatumia aya hiyo kufanya uhakika wake kwamba hakuna kitu wanaweza kuondoa nini Mungu amefanya kwa ajili yetu katika Kristo.

Moja ya mambo ya kushangaza ni kwamba baada ya kutaja mambo ya kutisha: wakiuawa, kuwa kuchinjwa, Paulo anasema hata katika mambo hayo sisi ni washindi. Hata wakati tunapoteza, tuko kushinda. Hata wakati sisi ni kuwa alishinda kwa dunia hii kuanguka, sisi kubaki washindi kupitia Yesu. ndogo ya vita kila siku si kuamua hatma yetu, kwa sababu vita imekwisha alishinda. Je, si kwamba kuleta matumaini ya ajabu? Kama tuko katika Kristo, sisi kweli hawezi kupoteza.

Labda, kama mimi, uko katika msimu wa shida kubwa. Nataka moyo na njia chache nadhani kuhusu ukweli huu.

1. Je, si tu Angalia katika You

Wakati mimi kutumia siku yangu kulenga udhaifu wangu na wakilalamika katika moyo wangu, Mimi tu kulisha kuvunjika moyo wangu na mafuta yangu maana uongo ya kukatisha tamaa. Wakati mimi staré saa yangu nadhani nimekuwa waliopotea, lakini wakati mimi kodolea Yesu mimi nina aliwakumbusha kwamba mimi kushinda. Alipokuwa kuwashinda maadui zake, alikuwa kuwashinda yao kwa niaba yetu.

2. Je, si tu Angalia katika Sasa

Kama mimi tu kulenga katika leo au haya miaka michache iliyopita, Nashawishika kufikiri hii ni jinsi gani itakuwa daima kuwa. Lakini Yesu kununuliwa mambo ya ajabu kwa ajili yangu juu ya msalaba kwamba mimi si expereienced bado. Najua Mungu ukamilifu sasa, lakini mimi kupata kujua yake kikamilifu baadaye. Yeye itabidi hata kunipa bidhaa mwili mpya na atafuta machozi yangu yote.

Tunaweza pia kujaribiwa kwa kuzingatia wale ambao wanaonekana kuwa kushinda sasa. Wale ambao hawana majaribio sawa na kurudi nyuma kwamba daima wanaonekana pigo kwetu. Lakini timu hiyo kushinda katika robo ya tatu si mara zote timu ambao mafanikio katika mwisho. Watu wengi wanaonekana kuwa kushinda vita kila siku, lakini wao si kuaminiwa katika One ambaye alishinda vita. Je, si tu kuangalia sasa.

Ushindi tamu

Michael Jordan bado ni moja ya kubwa na maarufu washindi tumekuwa milele kuonekana. Lakini kuna mafanikio makubwa kwa kuwa alikuwa. Na hakuna hata mmoja wetu ana nini inachukua kushinda vita wenyewe; tu Kristo anaweza kufanya hivyo. Yeye alishindwa yote ya adui zetu kwa ajili yetu: bila, Shetani, na mauti yenyewe. Yote inachukua kujiunga na timu na kunufaika na mafanikio yake ni kugeuka kutoka kwa dhambi na kumwamini mwokozi. mtu yeyote, hata dhaifu kati yetu inaweza kuwa washindi.

Hii ni kweli kwamba nia yangu ilikuwa wakati mimi aliandika maneno haya katika “Ushindi tamu”:

mshindi ni si moja hiyo kushinda saba inning
Trophies hawaendi wale ambao got mwanzo mzuri
Wakati mimi kusema mimi kushinda Sina maana leo mimi niko katika
I mean siku hiyo wakati anga kijivu fade nje, basi mimi nina kushinda 'sababu mimi kutawala pamoja naye

Kuhakikisha kuchukua nakala ya “kupanda” linapokuja nje 10.27.14!

HISA

36 comments

  1. LiamJibu

    Safari Nimekuwa kucheza tamu ushindi za moja kwa moja nyuma ya siku kadhaa, Mungu ni kufanya kazi katika maisha yako na ni kwenda kufanya kazi kwa njia ya albamu yako. Kuomba kwa ajili yenu

  2. Victoria JonesJibu

    Hii ni kama neno msukumo. Wimbo wako unaoelezea uhusiano na nje kati ya dakika utukufu, na hasara uncontrollable. Asante. Mimi najua kwamba kila kitu, mema na mabaya, hutoka kwa Baba wa Lights.

  3. SteveLJibu

    safari, wimbo huu imekuwa baraka kubwa katika maisha yangu tayari! Baba yangu na dada na masuala ya baadhi ya afya kwamba wamekuwa kushughulika na kwa miaka kadhaa na maelezo yako kwa ajili ya nini na jinsi gani aliandika wimbo huu ni nzuri na faraja. Asante kwa kuwa mkweli kwa imani yako na Injili.

  4. LydiaJibu

    Hii ilikuwa hivyo kuhamasisha kwangu. nishati yangu imekuwa kwa kiwango sawa kama yako kwa miaka miwili iliyopita… Nilikuwa hatimaye kukutwa na ugonjwa sugu Lyme miezi michache iliyopita na uchovu wangu ni hatimaye kupata nyepesi! Natumaini unaweza hatimaye kupata kitu ambacho husaidia! Wewe ni kufanya hivyo ili mengi zaidi ya watu kutambua. Props na wewe! Wewe ni msukumo kwangu :)

  5. DeniseJibu

    Mungu awabariki Mr. Barefield. Nimekuwa kabisa heri kuangalia mahubiri yako, kusikiliza muziki wako, kusoma makala yako na posts. Naomba kimiujiza uponyaji katika jina kuu la Yesu juu ya mwili wako. Naomba kwa nguvu ya kuendelea na uvumilivu kugusa wewe hivyo unaweza kufanya kazi bila Mabwana kuongezeka uchovu bali kwa kuwa upya na kila siku. Naomba baraka juu yako, Jennifer na yako wawili wadogo. Nawashukuru Bwana kwa Williams kutii wito wako katika maisha yake kama mchungaji, mume, baba na msanii. Nuru yako itaendelea kuangaza njia ya maisha yake. Asante Baba, katika jina la Yesu wa, Amina.

  6. Duran LoweryJibu

    Mimi ni muumini wa kweli. Katika jamii ya leo ni rahisi sana kupata upande msisimko wasiwasi kuhusu jinsi watu wengine kuishi maisha yao. Hawawezi kusubiri kwa kupanda kwa kutoka. Safari u kweli kuhamasisha mimi kuwa mtu bora baba wa mke watoto.

  7. PatrickJibu

    safari, shukrani kwa ajili ya kubadilishana moyo wako mtu. ukweli wewe ni mateso na bado wana uwezo wa kuzalisha kama ubora kazi ni msukumo. Mungu ina kweli kutumika muziki wako kwa kusema kwa maisha yangu. Na mimi nina hivyo kushukuru kuna guys kama wewe katika muziki (hasa hip-hop) sekta ambao hawana hofu ya kweli kabisa. I matumaini Rise si albamu yako ya mwisho, lakini kama ni ya, Mimi ni hivyo kushukuru kwa yote umefanya kufundishwa nami katika zamani 4 albamu.

  8. VinceJibu

    Mimi daima moyo na machapisho yako bro na hii inaweza kuwa moja bora bado! Mimi kuomba kwa nguvu yako na hawawezi kusubiri askari albamu!

  9. CharlanaJibu

    Hey Safari,

    Mimi kweli kufurahia wimbo wako “Ushindi tamu”, anakaa juu ya kurudia & Natarajia kusikia wengine wa CD. Mungu akubariki & familia yako & iliendelea mafanikio na wewe!

  10. ChesterJibu

    Mimi hivi karibuni niliona utendaji wako wakati ulipokuwa hapa katika Denver Oktoba 9. Mimi nilikuwa na wazo kuhusu magonjwa yako afya mpaka hapo. I alikuwa ameguswa sana wakati akifanya wimbo wako “Sweet Victory.” I pia wamekuwa wakipambana maradhi mbalimbali ya kimwili inakaribia wakati wa miaka minne. hivyo, wimbo wako resonanted nami, kunifanya kwa mawazo ya machozi. Kuwa tu kusoma kipande wako ugonjwa wako, Nimepata kuwa mgonjwa wa kitu kimoja Nimekuwa kwa muda: Sugu Uchovu Syndrome. Ni kwa njia ya mapambano yangu kimwili ambayo kulazimishwa mimi reliquish kiburi yangu na maisha ya anasa na kuleta mimi nyuma kujitolea upya kwa Kristo; hatimaye, Ninashukuru kwamba hii imetokea kwangu. Mimi tu alikutana mtu mwingine moja aliye na wazo sahihi ya changamoto syndrome hii huleta. Nimekuwa showered na kumwagwa kwa neema ya Mungu, maombi kutoka kwa watu wengine, na kujitolea mzito wa mke wangu ambayo husaidia mimi kuendelea na makusudi ya Mungu kama mimi kuendelea na masomo yangu kuingia katika huduma kama mwanafalsafa. Sisi kumtumikia Mungu ambaye si undani tu anaelewa mateso ya dunia, lakini ameshinda njia yake. Asante kwa huduma yako ya ufalme wa Mungu na kufichua maelezo ya maisha yako.

  11. kikristoJibu

    safari! Umekuwa faraja kupitia muziki na mahubiri yako bro! Upendo jinsi Mungu anakutumia! bangers yako kupata me goin bro ! Mimi itakuwa kuomba kwako pia! Oh na -Good kuangalia juu ya wimbo pia!

  12. MitchJibu

    ndugu Safari,

    Mungu awabariki kwa ajili ya imani yako juhudi hizo na imani kwamba avipoze na kukufanya nzima katika kweli Shweet Ushindi!!! Neema na iwe Mungu…

  13. MackenderJibu

    Nilikuwa mno heri na makala hii. moyo hufurahia yangu kama mimi kusoma na kutafakari mustakabali wangu urithi katika Kristo. Asante safari. Hawawezi kusubiri kupata albamu. Mara zote imekuwa heri na wewe mtu.

  14. Erica D. ClantonJibu

    Hii ilikuwa ni kweli nini i zinahitajika kusoma na Sweet Victory kweli kugusa moyo wangu. Shukrani Safari kwa kushiriki kile Mungu alitoa u ili tuweze kuona maono yake kwa ajili ya maisha yetu!! Kuwaombea u!

  15. IsayaJibu

    Upendo muziki wako mtu. Ni na mengine ya kikristo hip hop muziki ina na ni na itaendelea kusaidia Mungu kubadilisha maisha yangu. Kushindana kwetu sisi si milele kama wewe vizuri kujua TRIPP. Shukrani kwa ajili ya mawaidha.

  16. GabeTavianoJibu

    Asante kwa kuwa wazi, safari. kusonga fam yetu kwa Cambodia Januari ya 3. Nina maswali chache binafsi kwa ajili yako, matumaini ya kuuliza kabla ya kuondoka. Unaweza labda risasi barua pepe yangu (kwa barua pepe Nilikuwa kutoa maoni hapa)? Kuangalia mbele kwa agizo langu la mapema la RISE. kazi kweli kubwa!!

  17. ChristyCappJibu

    Mimi ni hivyo kuangalia’ mbele ya albamu!! Thats wimbo kubwa ya kuanza kuwa mbali na. vipaji kweli na REAL lyrics kwamba maisha ya mabadiliko.. si Nothin’ zaidi kuliko ile! CFS sucks na ni makubwa. Nimeelewa katika 18 chuoni wakati ya kwanza ilikuwa ni. Lakini unaweza kukabiliana na hilo na wewe will..with malazi na excercise. Hivyo kuna matumaini! maombi ya kwanza, maji kila saa. Nilitengeneza maji rafiki yangu bora na usafishaji, kata unga nyeupe, pasta na chakula kwa kasi. Wengi wetu walkin’ karibu dehydrated na nafasi yake kuchukuliwa na chakula zaidi. Ni kwa njia ya majaribio yetu kuwa anafanya kazi kwetu zaidi. Katika wakati huo wa kuwa mgonjwa (bado) mara wakati Mungu alikuwa zaidi na uwezo kufanya kazi yake… Bora anataka wewe na albamu yako na fam yako na kanisa yako & mengi ya kuendelea mafanikio!

  18. YesuJibu

    Awesome ufahamu, katika kile dunia wangeweza kuona kama “kupoteza” katika maisha haya. Wakati katika hali halisi ya yote sisi ni khasiri wote waliozaliwa, ikiwa ni pamoja na, kwamba dunia inazingatia “washindi”..! Kama, hawana kuja “maarifa” au “kujua” wa UKWELI, ambayo ni “YESU”, wao kubaki khasiri ..! hata kama, kwa dunia, wao kuonekana kuwa washindi ..! Asante kwa kushiriki yako “udhaifu”, wakati katika hali halisi, wewe yamefanywa Stronge ..!! Sifa njema zote ni Bwana, kwamba atamfanya anajulikana kwa sisi kupitia udhaifu wetu kwamba sisi ni kweli STONGE sababu ya kujua kwake…!! Endelea kubonyeza mbele rafiki yangu na ndugu hata kama Bwana hukupa tu neema yake katika ukungu wa mapambano yako ..!! Praying kwa ajili yako ..!

  19. AshleyJibu

    Sikujua ungekuwa inakabiliwa vita hivi. I kusoma kitabu chako, “maisha mema” wakati nyuma lakini si kumbuka kwa kuwa. Mimi nilikuwa na kubarikiwa na makala yako leo, wewe ni katika ndugu yangu sala. binamu yangu hutaabika ugonjwa wa kuchoka daima na ni vigumu sana kwa ajili yake kufurahia mambo yeye alikuwa. Asante kwa kushiriki, moyo wangu huenda nje na wewe na mkeo leo. Piga vita vile vizuri. Wewe ni bingwa wa kweli. upendo atakayeshinda Yesu yote. P.s. dope wimbo pia!

  20. RachelJibu

    Ninashukuru sana kwa Sweet Victory. Mimi kusikiliza kwenye YouTube na alinipa cheche zangu nyuma. Nimekuwa zinakabiliwa na kuvunjika moyo. Nadhani amepoteza matumaini yangu hapa kwa wiki chache. Siwezi kufikiria njia nyingine ya kuweka. Kukata tamaa alifanya nami kujisikia kukatwa kwa Mungu na ilikuwa ni sehemu mbaya zaidi ya yote. Nilikuwa wanamlilia, akimtaka kunisaidia nje ya utegemezi huu balaa. Your Sweet Victory lyrics alizungumza moja kwa moja kwa sehemu hiyo kuvunjwa yangu na retriggered matumaini yangu. Makala hii moyo pia mimi. Mungu ni nzuri. Nilikuwa kuzungukwa na watu ambao upendo mimi wakati kanisa lakini hakuwa na wazo jinsi ya kuomba msaada, au hata jinsi ya kueleza kile alikuwa anaenda kwa njia ya. Mungu aliamua kutumia wewe, njia yote kutoka Texas. Asante!

  21. Julia rubbedJibu

    safari (na Jess)–
    Asante sana kwa wimbo huu kuhamasisha. Siwezi kusubiri kupata albamu yako mpya. sisi (wazazi wangu) tu iliyopitishwa mtoto mdogo kutoka Haiti. Ana kupooza ubongo. Pamoja na kwamba imekuwa barabara ngumu na ulemavu wake wote, Najua kwamba Yesu inatupa dhidi ya mambo yote. Nilikuona katika tamasha katika Salt Lake City, UT wiki kadhaa iliyopita, mkanipa matumaini kama. Asante!
    Na pongezi kwa wewe na Bibi. mpya moja kidogo. kama yeye (au wake) kuzaliwa au la. :) Upendo nyie!

  22. yakoJibu

    safari, Mimi ni kuhusu mbali kutoka kwa umati wako inatarajiwa msingi kama mtu anaweza kupata…Caucasian Canada mama wa watoto watano ambaye anatoa van mini! Lakini blaring kutoka wasemaji wangu daima baadhi rap na mzunguko wa kutosha wa Trip Lee! Napenda wimbo Sweet Victory na ukweli huu kwamba mara kuzaliwa katika njia mpya kutoka mapambano yako ya afya yalivuma na mimi. Kwa mwisho 8 Miaka Nimekuwa Jihadi pamoja na udhaifu sawa baada ya kuzaliwa mapema ya binti yangu. Ni kufedhehesha barabara kutembea na mmoja bado kujifunza imani Mungu katika. Asante kwa kushiriki matumaini yako na kutoa mfano wa mtu lisilokuwa la Mungu kwa ajili ya watu vijana heshima na kuiga. Baraka na wewe, bro!

  23. yaJibu

    Kupakuliwa albamu jana na I love it! fav yangu ni “All Rise Up”; Nina kwenye mechi ya marudiano… lol… shukrani kwa ajabu albamu Safari. Hope kukutazama katika tamasha siku moja.

  24. GabkyJibu

    Wow. Hii ni mara yangu ya kwanza kuja hela tovuti hii na mimi nina upendo machapisho yote Nimesoma hadi sasa. Nimekuwa hivyo heri na encouraged.This ni kile tu inahitajika kwa wakati huu kujua kwamba licha ya udhaifu wangu bado Mfalme katika maisha yangu na niweze kutafuta kwake na daima kuinuliwa.
    Sikujua ungekuwa kwenda kwa hii, wewe ni katika sala zangu. Asante sana kwa ajili ya kushiriki. Mungu awabariki sana.
    Tu kusikiliza Sweet Victory na Nimekuwa hivyo heri na wimbo wako! Na siwezi kusubiri kusikiliza albamu nzima. Nina uhakika kwamba wote mimi utakuwa kusikiliza wiki hizi kuja. Kuendelea na kazi nzuri!

  25. LatashaJibu

    Hii post blog ilikuwa kama a baraka kwangu. mara nyingi, Sina kuhisi kueleweka kwa familia, marafiki, au baadhi ya familia kanisa safari hii, lakini msaada huu baada yangu kuweka mambo katika mtazamo na kuacha kulalamika kuhusu maisha. Nilitambua kuwa kuna baraka ndani ya udhaifu wetu. kweli Mungu inaonyesha uwezo wake / upendo kwa ajili yetu, kwa kutusaidia kushinda mapambano yetu, wakati sisi kutambua kwamba Yeye ni njia pekee tunaweza kuendelea. Shukrani kwa ajili ya tukio na wimbo wako Sweet Victory ni ajabu!

    Grace na Amani,
    Tasha F.

  26. TTuniqueJibu

    binti yangu wakfu wimbo huu kwangu. Sikuweza kuacha kusikiliza na kilio. I Je wamekuwa wakipambana masuala ya mfumo wa kinga ya 15 miaka. Ya mwisho 3 Miaka walikuwa karibu kuzimu. Lakini Bwana alikuwa kukabiliana ngumu kwa moyo wangu wakati huo. Mimi hatimaye got na Waislamu na yeye. Mimi ni sasa kupata majibu kushoto na kulia na kutoka nje polepole. Sina nje kila njia, lakini mimi si kama amechoka kama mimi. Ni ajabu!!! wimbo huu……wimbo huu! Machozi……

  27. TimJibu

    safari,
    Mimi daima kujisikia hisia ya furaha ninaposikia wimbo mpya kutoka kwenu au hata kuona ujumbe posted au kusoma blog yako. Wewe ni msukumo! Mimi si moja kwa moja kujua nini CFS ni kama lakini nimeona ni. rafiki wa familia ya mama kutoka kanisa yangu ina yake. Kuna wakati tunaona yake kisha kuna stretches ya muda mrefu wakati hatuna. Lakini, wakati Mimi naona yake yeye daima furaha. Wakati mimi kusoma hii Nilidhani yake kwa sababu mimi kumwambia kila wakati kiasi gani Mimi aliongoza kwa wake kwamba katika katikati ya yote yeye sifa Yesu. Amekuwa ushindi kwa sababu yeye anakataa kufikiri chini ya hali ya. You mawili ni dhahiri zaidi ya washindi! Nina furaha kwamba wewe ni uwezo wa kushiriki moyo wako na sisi. Ina maana sana kwangu.

  28. BurtonJibu

    safari,
    Hujui ni kiasi gani maana hii kwangu. Wakati inaonekana kama dunia nzima ni dhidi yako, unajua kwamba utasikia kushinda katika mwisho kwa rangi flying! Na sasa kujua nini umekuwa kwenda kwa kipindi cha miaka saba, unaweza kujua kuwa wewe ni katika maombi yangu Bro. Shukrani kwa ajili ya kufungua moyo wako kwetu.

  29. FemiJibu

    safari, wewe ni msukumo mkubwa. RISE ni albamu kubwa na i love it! Kwa habari afya yako, i kuamini yake tu moto wa muda wa afflicton maandalizi kwa ajili ya utukufu utakaofunuliwa. Mungu umewekwa kutumia wewe ndugu zaidi. kwa hivyo kuchoka. kuweka imani na kuomba. Nakupenda ndugu.

  30. NateJibu

    safari,
    Sugu Uchovu wanakumbana maisha yangu kutoka nilipokuwa 13 au 14 miaka yote njia mpaka suala tu la wiki iliyopita (mimi nina 28 sasa). Miaka ya sala na utafiti hatimaye ulisababisha familia yangu na mimi kwa jibu; Chakula ilikuwa chanzo. Kuondoa nafaka zote, Maziwa, Mimea, vihifadhi na kusindika vyakula kutoka maisha yangu imesababisha ahueni kamili. Sijawahi waliona bora.

    Sijui kama kuna inaweza kuwa ni sawa ufumbuzi malazi kwa CFS yako, lakini nilitaka kukujulisha anyway.

    Endelea na kazi nzuri. Mimi itakuwa kuomba kwa ajili yenu.

  31. ThomLomasJibu

    Asante kwa kushiriki maneno haya. Napenda napenda ve kusoma mwaka huu mwisho lakini mimi si maana ya kusoma mpaka sasa. Sasa kwa kuwa nilikuwa kidogo bora kuelewa kwa nini mambo hayo. Asante tena, Mungu akubariki.

    -Thom L.

  32. Brandon MartinezJibu

    Nakupenda safari lee ni kubwa msukumo mfano wa kuigwa kwa safari yangu katika imani na mungu. Ive kujifunza kwa imani yake pe wamejifunza kwamba maandiko wakati kutumika kwa maisha kuwa baraka yangu katika hivyo njia nyingi. Kweli kuhamasisha me na natumaini siku moja mungu atanipa nafasi ya kukutana na wewe na Lecrae nyote yamesaidia nione maisha badala ya kifo. Everyday I kusikiliza injili hip hop na kuanza asubuhi yangu na kumshukuru mungu kwa kuniamsha basi mimi kufanya kahawa na kuweka bluebuds yangu katika masikio yangu na kurejea kwenye injili hip hop na kusikiliza utafiti hata kufungwa hadi maneno sijui katika kamusi na maneno I dont kabisa kuelewa hivyo mimi lnow maana ya ndani zaidi kwa sababu im kina thinker. kuomba moja na nyoyo hamu yangu ni kuongea na wewe kwa namna fulani siku moja hata kama yake tu ujumbe chache kwenye facebook au simu lakini itakuwa ni ajabu ya kukaa chini na wewe katika mtu na kujadili allot ya imani ya kikristo na jibu kila maswali wengine na wasiwasi. mimi 26 miaka nina background mbaya na siku za nyuma na christ imebadilika yangu siku hadi siku zote kwa ajili ya utukufu wake na wema zaidi ili niweze kuwafikia na kuhamasisha wengine kwa ushuhuda wangu kwamba inaonyesha katika vitendo vyangu si tu kwa maneno . im muumini. Warumi 1:16 Mimi ni lisilokuwa ya injili. I majadiliano juu mungu everday kwa watu hata marafiki zangu kuangalia kwangu na yamebadilika kwa sababu ya jinsi mungu iliyopita mimi. Mimi kwa kweli matumaini unaona ujumbe huu kutoka kwangu na kusoma kupitia. Hadithi yako ni imara na christ ni katika moyo wako daima. Tafadhali kama una muda siku moja Nakala yangu. Nipigie. Andika mimi kwenye facebook. Nitumie barua pepe id upendo tu kuwa na mazungumzo moja na wewe. Btw hadithi yako kuletwa machozi kwa macho yangu. Mungu akubariki,mkeo,na watoto katika siku yako yote na wote kufanya.