ngoja, Safari - Je, Wewe kustaafu?

miezi michache iliyopita mimi kushangaa kila mtu na kutangaza bidhaa albamu mpya, “kupanda.” Huwezi kuelewa jinsi ngumu ilikuwa kukaa kimya kuhusu hilo kabla studio yangu na mimi akaenda umma. Albamu alikuwa katika matendo kwa zaidi ya mwaka, na sikuweza kusubiri kuwaambia kila mtu - hasa wale ambao naendelea kuuliza wakati mimi nilikuwa kuacha kitu kipya.

majibu hadi sasa imekuwa undani moyo. Mimi nina inafanyika kwamba watu wameendelea kuunga mkono yangu ingawa nimekuwa pretty utulivu kwa miaka miwili iliyopita. upendo wako na msisimko haukuwazidisha yangu.

Retirement mapema

Moja ya majibu sikuwa mshangao na ilikuwa hii moja: "Ngoja, Nilidhani wewe mstaafu?"Hili ni swali kwamba ifuatavyo yangu karibu kama kivuli. Nimekuwa kushughulikiwa katika mahojiano, tweets, na posts blog, lakini najua bado ni wazi kwa baadhi. Napenda kuendelea kujaribu kuweka rekodi sawa: Sijawahi mstaafu.

katika 2012, Mimi alitangaza kuwa Ningependa kuwa "wanazidi mbali na muziki." Ndiyo, Najua kwamba inaonekana kustaafu-ish, lakini mimi makusudi hakutumia neno. Mimi naendelea makusudi hazieleweki kwa sababu sikuwa na 100% uhakika nini bila kuangalia kama.

Nilijua ilikuwa inawezekana kwamba "Maisha Bora" ilikuwa albamu ya mwisho wangu, lakini sikuwa na uhakika. Hapa ni nini mimi kujua: kutakuwa na mkubwa kipaumbele mabadiliko ambayo ingeweza kasi ya mabadiliko jinsi mimi kuhusiana na muziki. Napenda kuwa nje ya barabara na yangu emcees wenzake kama kiasi. Napenda kuwa na uwezo wa crank nje rundo la muziki mpya. Napenda kuwa muda kamili rapa. Nilijua alitaka kuwasaidia kanisa la mchungaji Mungu.

Tangu wakati huo, Nimekuwa kuwahudumia katika kanisa langu katika Washington D.C. katika majukumu mbalimbali ya wafugaji. Mimi tumefanya kazi admin, kuhubiri na kufundisha, wizara ya vijana, ushauri nasaha ndoa, nk. Nilikwenda miezi bila kufanya maonyesho yoyote au kuandika bar single ya wimbo sababu ya majukumu kanisa. Mimi hata ameketi nje 2013 Unashamed ziara. Na ingawa mimi amekosa kujenga muziki mpya, I love nini nimekuwa kufanya. Masuala ya afya kuwa alifanya hivyo changamoto kwa nyakati, lakini imekuwa msimu zawadi kwa familia yangu na mimi.

Albamu New

Baada ya hapo mwaka wa kwanza wa utumishi wa wakati wote wafugaji, Niliamua polepole kuanza kufanya kazi juu ya rekodi mpya. juisi yangu ubunifu amekuwa chupa up, na mimi nilikuwa tayari kwenda. Lakini badala ya miezi mitano au sita kupasuka ya uandishi yasiyo ya kuacha na kurekodi, Albamu hii ilikuwa polepole na kasi tangu muziki haikuwa mara yangu full kazi. Hiyo kazi nje kubwa kwa sababu mimi naweza polepole hila kila wimbo, na kupata kama karibu na ukamilifu iwezekanavyo.

Niliamua kufanya kazi na uzalishaji moja wakati huu, badala ya kukubali kufuatilia maoni kutoka kundi la guys tofauti. Wakati mimi kuletwa wazo Gawvi yeye kupendwa hivyo, na sisi kusukuma kila mmoja na kufanya kitu ajabu. Kila safari nilifanya kwa Atlanta ilikuwa muhimu kwa sababu ilikuwa hivyo kwa bidii ili kupata mbali na majukumu ya familia na kanisa. Lakini hapa sisi ni juu ya mwaka mmoja baadaye, na ni karibu nje!

Najua baadhi ya watu bado kuchanganyikiwa kuhusu nini cha kutarajia kutoka kwangu katika siku zijazo. Kuna unknowns wengi kwa ajili yangu, lakini mimi nitakuambia nini najua:

– Mimi bado wanataka kuwa mchungaji.
– Mimi bado wanataka kufanya muziki.
– Mimi bado wanataka kusafiri kwa rap na kusema.
– Mimi bado wanataka kuandika vitabu.

Na mimi nina kujaribu kujua jinsi au kama naweza kufanya mambo yote hayo kwa njia ambayo heshima ya Mungu, wakati bado kuwa waaminifu kwa familia yangu na Kanisa la Mungu.

mapenzi “kupanda” kuwa albamu ya mwisho wangu? Inaweza kuwa, lakini natumaini si. Kwa sasa, Nataka kufurahia wakati na kushiriki pamoja nanyi nyote nini nadhani ni kazi yangu bora bado. mengi yamebadilika tangu 2012, lakini jambo moja inabakia sawa: Yesu ni Bwana, na mimi nataka mumhishimu na muziki wangu.

HISA

38 comments

  1. TonyJibu

    Good Day ndugu yangu nzuri? Ya suala la kushangaza kwamba shauku yako na hamu ya muziki bado ni inapita kupitia mishipa yako na pia tamaa yako na kueneza neno la Mungu kwa njia jumbe. Siwezi kufikiria jinsi muda mwingi mambo na familia, muziki, majukumu mawaziri nk. Kuzaliwa kutoka D.C na kukulia Ft. Worth, wake jambo kubwa kuona ndugu na shingo yangu ya Woods kufanya kazi ya Mungu katika kila eneo la.

    Shukrani kwa ajili ya ndugu muziki.

    Heshima,
    Tony

  2. MrAveryBrownJibu

    Safari daima imekuwa makusudi thabiti katika mbinu yake ya kufundisha, kuhubiri, na muziki, ambayo ina moyo mimi na inaendelea kuhamasisha me, siku. Wakati tangazo awali ulifanywa katika 2012, Mimi nilijua haikuwa rasmi “kustaafu”, tu mabadiliko ya kimkakati kuzingatia mambo mengine. hata sasa, yeye maisha ya anasa kusawazisha kuhubiri, mafundisho, muziki, na familia katika njia ya kutisha. Ndio maana mimi itabidi kuendelea kusaidia naye katika juhudi zake, na kama alitaja “Yesu ni Bwana, na nataka mumhishimu…” nasema, kuendelea Safari, maisha yako, muziki na wizara inaelezea, zaidi ya hatua, mic, au kuumwa sauti, maisha yako na njia kwa makusudi kufanya wewe mwenyewe, inaelezea.

  3. DavidQuinonesJibu

    safari lee…maisha yako na shauku kwa ajili ya Yesu amazes me!! Kweli kubariki moyo wangu. mimi ni mtu ambaye anapenda watu halisi na ingawa i wala kuwa na uhusiano wa karibu na wewe, kwamba ukweli huja kwa njia ya muziki wako na ujumbe wako. i alikutana wewe katika Philadelphia katika Chuo Kikuu Carin miaka miwili iliyopita na ilikuwa uzoefu kubadilisha maisha… ndoto yangu ni siku moja kazi na wewe katika huduma na katika muziki…. kuweka imani rafiki yangu!!!

  4. MattShaferJibu

    Nina furaha wewe ni nyuma kutengeneza muziki lakini, zaidi ya hayo, Nina furaha kwamba unafuata njia ya Bwana anataka kwenda. muziki wako, vitabu, na ujumbe kuwa kwa CTR kubwa kwangu juu ya kipindi cha miaka michache. Asante sana kwa wale. Wewe ni katika maombi yangu.

  5. Michael JimenezJibu

    Safari uko msukumo wa sisi sote Christian Rapa. Tunaunga mkono kila na yoyote ya maamuzi ya kufanya. Kaa nayo

  6. VICTORKHIZJibu

    YES! Asante kwa HII BLOG POST TRIP! IT moyo kuona kwamba wewe ni BADO kukubali kutekeleza MUSIC lakini wakati huo huo ni kukaa MWAMINIFU NA WIZARA KANISANI. Wewe ni mmoja TALENTED Dude. I kuangalia mbele kusikia kuishi TENA. KUOMBA KWA AJILI YAKO.

  7. ingekuwaJibu

    safari, Mimi ni kufanya furaha uliamua kuruhusu Mungu kukutumia kwa muziki kwa mara nyingine tena. Napenda kazi yake, na ninafurahi kwamba karibuni mimi itakuwa na miziki yenye uhusiano zaidi na kumtukuza Mungu kwa. safari, umekuwa kama faraja, si tu kwa vijana, lakini kwa vijana katika moyo, na wale duniani kote. Natumaini mwanangu zinageuka kuwa mtu baada ya moyo wa Mungu, kama vile wewe mwenyewe, na kwamba itaruhusu Mungu kumtumia kwa kila njia iwezekanavyo. Ni muhimu vijana wetu na mfano wa kimungu kabla yao. Kuendelea kufanya mapenzi ya Mungu. Naamini kuwa kwa kukaa mtiifu, Mungu itaonyesha mwenyewe na kukuponya. watabarikiwa!
    T. Holmes

  8. AndrewJibu

    I love jinsi Trip Lee anafanya Bwana asema alimwita kufanya. Yeye ni ule Bwana na kuheshimu yake kwa muziki wake. Kuendelea kufanya nini Bwana amekuita kufanya.

  9. Robert MeiJibu

    Nina furaha sana kuona kwamba wewe ni nidhamu ya kutosha polepole kufanya muziki na kuwa kikamilifu kwa familia yako na Kanisa la Mungu. Hawawezi kusubiri kusikia albamu yako ingawa.

  10. heshimaJibu

    Woow hii ni ajabu Trip.I hawawezi kusubiri kwa Rise kuja nje soon.I dhahiri kufikiri albamu hii ni kwenda kugusa mengi ya people.Your muziki kuwahamasisha me.Continue kuheshimu Bwana kama wewe.
    Baraka njia yote kutoka New Zealand!

  11. RommelAlonzoJibu

    hey Safari,

    Mimi kwa kweli kuangalia juu yako bro! Kama mtu ambaye ni mwanafunzi wa PhD katika uhandisi, vijana mchungaji na kiongozi ibada pamoja na mambo mengine, wewe ni mapambano kutafuta njia ya kutumia vipaji Mungu kwa ajili yako amenipa mwongozo si kuacha katika kutafuta maisha Bora. Mara nikasikia jina la albamu yako mpya, Mimi nilijua hii ilikuwa njia ya Mungu ya tellin yangu ni wakati wa kuamka na kutoa juu ya kutafuta maisha Good katika yeye. Hata kama mimi kushindwa, muziki wako inanikumbusha kwamba yeye si. Shukrani kwa ajili ya muziki wako na kwa mapambano ya kuweka mwenyewe kwa njia tu kupata ujumbe nje.

    Mengi Love

  12. SarahJibu

    heshima sana kwa ajili yenu, Trip Lee. Wewe ni mtu wa Mungu. Mara zote imekuwa moja ya wasanii wangu favorite na mimi naweza kuwa furaha kwamba wewe ni ikitoa muziki mpya wakati kutimiza majukumu yako kwa familia yako na kanisa.

    Nina shukrani sana kwa Mungu kwa ukweli kwamba kwamba wasanii kama wewe kuwepo. You, njia ya Mungu, wametoa mimi msukumo sana katikati ya wote mapambano yangu na ushindi, na kwa kuwa Ningependa kuonyesha shukrani zangu za dhati. Ni moja ya ndoto yangu ya kuona wewe katika tamasha, ama kwa wewe kutembelea New Zealand au na mimi kusafiri kwenda Marekani kwa moja ya maonyesho yako! Mungu awabariki na upendo sana wewe na familia yako nzuri.

  13. BrandonJibu

    Mimi daima waliwachochea na moyo na ufundi Safari ya. I kumtukuza Mungu kwa ndugu kwamba. Natumaini yeye hatua kwa Atlanta ili tuweze kujenga.

  14. ErickCorralJibu

    Siwezi kusubiri kwa ajili ya albamu hii mpya. I Kuanza kusikiliza Kikristo hip hop katika 2013. Kwanza msanii niliyosikia ilikuwa Lecrae. Nilikuwa kuinasa tangu mimi kwanza kusikia Clothes Church. Alienda kwa na mimi kuanza ili kujua kuhusu Andy Mineo, KB, Trip Lee, Tedashii na kadhalika. Wote wa guys hawa’ muziki imebadilika maisha yangu. Kabisa iliyopita ladha yangu katika muziki na pia moyo mimi kushiriki zaidi kwa imani yangu. Asante Safari na wengine 116. I hope kupata kuona katika tamasha hivi karibuni. Mungu akubariki.

  15. CBJibu

    safari, kama ungekuwa nje ya muziki, Niliona tofauti uliokithiri katika njia yako ya imani yako & kazi na wengine 116 wasanii. Nimekuwa na uwezo wa kuona & kujisikia kwa njia ya safari yako kwamba kuwa nama katika mikono ya Baba yako imekuwa ya kwanza kuu (si kusema kwamba si kweli na wasanii wengine). I admire wewe kwa njia hiyo wewe tumeenda juu harakati wako wa malengo yako. Mimi ni fahari kuwa shabiki wa yako & Hivyo msisimko kwamba kuna mpya ya muziki kutoka kwenu. Mimi ni kuomba Isaya 60:1-2 juu yako & familia yako, kama mimi kuhisi kwamba RISING kwa utukufu wa Mungu hiyo kuangaza katika maisha yako, ni nini tumekuwa kufanya zaidi ya miaka iliyopita. salute!
    #Unashamed

  16. JoshuaDenimJibu

    Nina furaha kwa ajili yenu bro. Najua utakuwa kufanya chochote Mungu anauliza wenu. Lakini kwa ajili ya wewe kusema hii ni kazi yako bora yet..I'm kweli msisimko kusikia kile Mungu imekuwa kuweka juu ya moyo wako kupitia muziki. Mungu awabariki mtu na shukrani kwa mafundisho yangu mambo yote una njia wewe muziki.

    PS – 20/20 ilikuwa BOSS!! lol

    -JoshuaDenim

  17. AustinRobertsJibu

    safari, Nina furaha ya kujua umeunda albamu mpya. Nina furaha zaidi kama na ukweli wewe kupitiwa upande kutoka muziki kwa muda ili kuzingatia mambo katika maisha yako binafsi, kwamba waliona ni muhimu zaidi katika ambayo yalikuwa. Kwa miaka mimi kuwa inaonekana juu yako pamoja na baadhi ya emcees wenzako kwa sababu kama alikuwa si kuanza kusikiliza, nini zaidi kuita tu lyrics, Napenda sana kupiga maneno yako, au nyimbo badala, Shuhuda Sweet Kid na mahubiri. Kabla ya kusikia muziki wako, Nilikuwa katika nafasi ya giza. Mimi nilikuwa na waasi mbali na mikono ya Mungu. muziki wako, pamoja na wasanii wengine, akanileta karibu na Mungu na kuvutiwa kwangu kwa bora ya mwenyewe. Nawashukuru vilevile emcees wengine katika jamii yako kwa ajili ya msukumo mimi na kuwahamasisha mimi kuwa karibu na Mungu. I kukusaidia na unachofanya kwa sababu huna kufanya mambo ya kufanya kwa ajili yako mwenyewe. hakuna. Unaweza kufanya nao kwa jina la Bwana na mimi kuheshimu sana. Weka kwenye kufanya mambo ya kufanya. Mungu si kosa kufanya kazi na wewe bado. Mungu akubariki.

  18. LillianJibu

    Alichukua maneno sahihi katika kinywa changu. Mimi ni fahari ya wewe, safari, na msisimko kwa kila kitu wewe ni doin. :) Endelea hivi!

  19. DrowningInGraceJibu

    I kumtukuza Mungu kwa bidii yako na kujitolea kwa neno lake. muda unaotumika katika albamu yako ni dhahiri katika nyimbo za ambayo yamekuwa iliyotolewa hadi sasa. Napenda kazi yako na huduma na kuangalia mbele kwa nini Mungu katika kuhifadhi kwa ajili ya Mwili wa Kristo kwa njia ya wewe.
    Grace na Amani.

  20. Julia rubbedJibu

    safari–

    mimi hivi karibuni (4 siku zilizopita) umeziona wewe katika tamasha katika Salt Lake City, OUT. Mimi kabisa kupendwa njia zilikuwa wazi katika nyimbo yako. You alihubiri injili hivyo ni wazi, Asante. Asante sana kwa kuleta matumaini kwa dunia kwa jina la Yesu. Nakupenda!

    –Julia

  21. tamsynJibu

    Hi Safari Lee. Napenda wimbo wako tamu ya ushindi. Napenda ukweli wa lyrics yako. Ni kweli imenisaidia kuhisi kama kuna watu ambao wanaweza dhati kuhusiana na mapambano yangu kama Mkristo. Kusababisha yake si rahisi. Kushuhudia jinsi Mungu alitumia wewe kutokana na utii, yaani iliyobaki waaminifu licha ya maumivu- wote moyo na changamoto mimi si bomba nje, lakini kwa kuweka kubwa on.Christ ni soo kujivunia U. Mungu akubariki! Tamsyn, Africa Kusini

  22. JesiliaLeaupepeJibu

    mume wangu na mimi ni msisimko kwa albamu hii mpya na kuwa na kusikiliza kila wimbo ambayo imekuwa iliyotolewa hadi sasa kutoka Rise. Una mambo makubwa juu yake bro. Sisi ni furaha ya kuwa na kusaidia wewe kwa kununua albamu yako mpya. (Japo kuwa, wewe ni msukumo KUBWA kwa mume wangu. Yeye ni shabiki mkubwa wa yako-kutoka rapping, kwa kununua kitabu chako, na admiring upendo wako mkeo na watoto na jinsi kuionyesha wakati wote wa mahojiano).

    Mungu awabariki bro. Mei Mungu kuendelea akupe nguvu unahitaji kushughulikia majukumu yako yote. Kusaidia njia yote kutoka Bay katika California.

    -Leaupepe ya.

  23. kutaja: Yesu Kristo Dola | Christian Rapper Trip Lee Inaeleza Mashabiki 'I Never mstaafu’ Kutoka Hip Hop Game

  24. kutaja: Trip Lee Anasema kamwe mstaafu kutoka Muziki | BCNN1 WP

  25. BillyJibu

    Bro Mimi tu kupakuliwa albamu yako na maaaannnn nyimbo fulani karibu kuletwa machozi kwa macho yangu. Asante kwa Reppin Bwana mtu nyote kuwa baraka kubwa katika maisha yangu na kuletwa kwangu karibu na Yesu na muziki wako. #116