Kwa nini Nilioa Hivyo Young: Kutoka Perspective My Mke

Mwezi mmoja uliopita niliandika blog kuwaambia folks kwa nini mimi got ndoa hivyo vijana. Mimi nilikuwa undani moyo na majibu kutoka kwa wote ambao kuisoma na maombi yangu imekuwa kwamba Bwana ingeweza kutusaidia kufikiri Bibilia zaidi kuhusu ndoa. Kama hakuwa na kupata kusoma kwamba baada ya awali kuangalia ni nje hapa: Kwa nini Je, mimi Kupata Married Hivyo Young?

Naam baada ya folks wengi kufikiwa nje ya mimi na aliniambia jinsi ya kusaidia ilivyokuwa kwa ajili yao, Mimi walidhani itakuwa tu kama manufaa kwa basi mke wangu, Jessica, kujibu swali moja kutokana na mtazamo wake. Hivyo hapa ni. Nini alifanya mke wangu kuamua kuolewa hivyo vijana? Anasema…

1. Nilipata mcha mungu

Wakati mimi kwanza alikutana Safari, Sikuwa mipango ya kufunga ndoa hivi karibuni. Lakini kutokana na mara ya kwanza sisi akatoka, Nilijua kulikuwa na kitu tofauti kuhusu yeye. Alikuwa shauku injili kwa njia ambayo sijawahi kuona mbele katika guy umri wangu. Mimi pia kamwe alikutana na mtu na mtazamo kama busara juu ya dating. Shukrani kwa uanafunzi wake kabla chuo alijua nini hasa alidhani uhusiano Mungu inapaswa kuangalia kama na wala hakuwa tayari maelewano kwamba.

Mimi kukubali kwamba mimi Jihadi pamoja na hii kwa mara ya kwanza. Ilionekana kubwa mno na kupindukia. Lakini baada ya muda Bwana alianza kuonyesha me hekima katika uhusiano ulijaa na jamii, usafi wa kijinsia NA hisia, na yaliyoanza kwa lengo la ndoa. Kama wewe si tayari kuolewa, basi pengine si wazo yake nzuri ya kushiriki kila wengine mioyo. Katika Wimbo wa Sulemani tunaonywa si kuamsha upendo kabla ya wakati wake. kama wanawake, sisi ni viumbe hisia sana na hivyo wakati nilikutana na mtu ambaye alikuwa passionate kuhusu kufanya uhusiano wetu katika njia ambayo ingeweza kulinda moyo wangu, Nilijua kupatikana kipa :)

2. Sisi tulikuwa moyo na watu katika maisha yetu

Wakati wa uchumba wetu sisi aliuliza watu fulani kuhusika kwa ukaribu katika uhusiano wetu. Wangeweza kushika sisi kuwajibika kwa mipaka yetu na kutusaidia kufanya maamuzi ya busara kuhusu uhusiano wetu. Sisi pia alikwenda kwa njia ya ushauri nasaha kabla ya ndoa kabla hata got kushiriki. Haya mambo mawili kuruhusiwa kwa ajili yetu juu ya kutafuta hekima ya wakubwa, ndugu na dada hekima kuhusu kama au si ni wazo nzuri kuolewa. Mungu ametupa wachungaji na washauri kutoka kanisa letu kwa sababu. Wao kutusaidia kufikiria njia maamuzi yetu kwa busara na kutoa mcha Mungu nje mtazamo. Mahusiano ambayo hufanyika katika kutengwa ni kuweka wanandoa katika hatari kubwa ya dhambi na kufanya maamuzi yasiyo ya hekima. Napenda kwa kweli moyo dating wanandoa kuwa na waumini wengine kutoka jamii yako undani wanaohusika katika uhusiano wao.

3. Bwana alinionyesha uzuri wa ndoa

Kama Freshman katika chuo nilikuwa nini mimi kama kuwaita Superwoman Syndrome. Nilikuwa huru sana na kazi inaendeshwa, kinyume sana na wazo la wanaohitaji mtu. Sidhani kuna kitu kibaya na kuwa huru au kazi inaendeshwa, lakini ndani ya moyo wangu ilikuwa ni zaidi ya kuwa. Mimi nilikuwa bila kujali mpango wa Mungu kwa wanaume na wanawake. Ningewezaje alisema kuwa kwa sauti kubwa, lakini kama mimi alikuwa mwaminifu, Mimi nilikuwa kuchanganyikiwa kutokana na kile Nilidhani Biblia alikuwa kusema kuhusu wanawake. Sisi ni dhaifu, hatuwezi kufundisha, sisi si inaweza kusababisha, sisi si mkuu wa kaya, na favorite yangu sana, sisi ni kuwa na roho ya upole na utulivu. Mimi nilifikiri alikuwa na kitu chochote lakini roho ya upole na utulivu na sikuwa na nia ya kubadilisha utu wangu. Wote wa mawazo haya aliniongoza kufikiri kwamba ndoa ni jambo ambalo ingekuwa kushikilia yangu nyuma. Ingekuwa kuweka kwangu kutoka kutafuta ndoto zote kazi nilikuwa na baadhi ya siku napenda kuishia na 10 na watoto nusu katika shamba mahali fulani.

Shukrani, zaidi ya miaka Bwana aliyonifundisha Akanionyesha ni nini kweli inaonekana kama kuwa mwanamke mcha Mungu. Kuwa mwanamke mcha Mungu si inavyoelezwa na kile huna au si kufanya. Najua mengi ya wanawake wacha Mungu ambao kwa uaminifu kumtumikia Bwana katika kazi ya ushirika na wanawake isitoshe wanaotumikia watoto wao na waume uaminifu nyumbani. womanhood Biblia ni kuhusu kuelewa jukumu Mungu kipekee kwa sisi kama wanawake na wanaopendezwa uzuri wa Mungu wa kipekee.

Kama mwanamke kuolewa nimejifunza mengi kuhusu nini maana ya kuwa wanawake wacha Mungu na mimi si kuhisi minyororo chini na mume wangu au ndoa yangu. mpango wa Mungu kwa ajili ya ndoa ni kwa manufaa yetu na utukufu wake. Kujua na kuamini kwamba alinipa ujasiri kuolewa katika umri wa 22. Miaka miwili na nusu baadaye, Sina majuto yoyote, na siwezi tu kuomba kwamba Bwana anaendelea kubariki ndoa yetu.

HISA

43 comments

  1. Jdharden1Jibu

    Hiyo ni ajabu, jinsi Mungu anaweza kuandika kamilifu upendo hadithi kwa wale kukabidhi kalamu na yeye. Asante Jessica, Mimi kwa kweli zinahitajika hii. Hii moyo mimi kama 16yr zamani kuwasilisha kwa Mungu na awe na njia yake katika maisha yangu upendo. Mungu akubariki.

  2. Jannon FitzpatrickJibu

    I LOVE HII!! Sisi ni wachungaji wa vijana katika kanisa ndogo na Mimi daima kuwaambia vijana, “Kuna mambo mawili tu wewe milele kufanya katika uhusiano… 1) Olewa 2) Kuvunja. Kuvunja machungu na inajenga mizigo, hivyo kama si tayari kuolewa, ni vyema kuanza katika uhusiano.” (Si kwamba huwezi kukua na kuwa tayari kwa ajili ya ndoa katika uhusiano, lakini mimi nina zaidi kuzungumza na 13-16 mwaka watoto.) Watu wengi kuanza uhusiano kufikiri itakuwa ndogo, muda mfupi tu, furaha kitu. Lakini basi hisia kuendeleza, kuanguka katika dhambi, na kisha ni vigumu zaidi kuliko kupata nje. Kama tungekuwa kulinda moyo Mungu Alitoa sisi kama ya thamani, na kwenda katika mahusiano kwa mtazamo huu, mtazamo yake kuishia katika ndoa na mtu wa Kimungu au mwanamke, tutakuwa mbali kidogo kuumiza na kuvunjwa kwa wakati huo wa Kimungu mtu au mwanamke Mungu kwetu sisi utakapofika! Shukrani kwa ajili ya kugawana!!!

  3. Demonslayer4god777Jibu

    Najisikia furaha mimi clicked juu ya kiungo kusoma hii post. mimi 25 na mimi na mume wangu ameolewa kwa karibu 5 miaka. sasa, Mimi ni wa kwanza kuwaambia kila mtu kuwa Mungu ni sababu sisi ni ndoa. Kama wewe, katika 21, Nilikuwa NOT kutafuta wala mimi wanataka mume, risasi Sikutaka mpenzi. 2007 mara mwaka Mungu kabisa iliyopita maisha yangu. Katika Januari nilikuwa tu aligundua kile ambacho ni Mungu alitaka ilikuwa ni uhusiano badala dini hivyo nilikuwa juu(kiroho) na bidii kama hakuna kitu nilikuwa milele uzoefu kabla. Kilichofuata wajue huu baadaye mimi alikuwa ameolewa. Crazy Najua. Lakini naweza kusema…Mungu alituambia kufanya hivyo. Na miaka mitano baadaye, sisi bado pamoja, na kukua pamoja katika Kristo. sasa, Napenda kushauri kwa mtu yeyote kufanya hivyo kwa haraka kama tulivyofanya. Lakini napenda kushauri juu yake, kama wewe kujisikia wakiongozwa na Mungu, na kuwa na kuomba na kufunga. Naomba kwamba Mungu anaendelea si tu kukua ndoa yako lakini kuimarisha. Naomba kwamba upendo wako kwa kila mmoja pia inaendelea kukua. I kufunga zile chochote, anyperson, roho yoyote, ambayo kujaribu kugawanya wewe. Naomba kuwa ni heri na ujuzi mkubwa wa mawasiliano, na kuongezeka kwa subira. Mei Mungu kuwalinda, katika jina la Yesu.

  4. Matt NovakJibu

    Shukrani guys kwa kutumia uchumba wako na ndoa kama mfano na kutia moyo kwa ajili ya single vijana na vijana wenye ndoa. Shukrani kwa ajili ya kumtukuza Mungu kwa ndoa yako, na kubadilishana hekima yako na uzoefu na mwili wa Kristo, ambayo kwa kweli ni bibi harusi wa Kristo, hivyo hii pia inatupa picha ya namna ya kuishi kama bibi harusi wa Kristo. Msifuni Mungu kwa ajili ya kazi yeye amefanya katika maisha yako kwa kukomaa nyote katika umri mdogo.

  5. Ariep17Jibu

    Wow hii ilikuwa kubwa kweli! kama 20 y.o. ppl kuangalia mimi kama mwendawazimu im kwa kuwa na hamu ya kuolewa. Ningependa kuona baadhi ya upanuzi juu ya nini maana ya “kihisia safi.” Napenda trasparency pia katika maneno yako. Mungu awabariki yall

    • Philipns2 5 11Jibu

      kimsingi, wakati yeye anasema “safi hisia” yeye ni kuzungumza zaidi juu ya si tayari katika akili yako kujaribu kuoa guy au kufikiri kuwa wewe ni “peke” wake kwa sababu tu wewe ni dating. Ambayo inaweza kusababisha mawazo mengine ya dhambi kama, “fantasies ngono, tamaa,nk” Unatambua uko hisia mchafu wakati maono yako ya tabia kwamba mtu mwingine ni kamili ilivyo ufanye uhusiano sanamu katika akili yako mwenyewe. Ndio maana Mithali 4:23 ni muhimu sana kuishi na,hasa kama mwanamke kwa sababu sisi ni, kama ilitajwa, “hisia” viumbe.

  6. Kerai kitendawiliJibu

    Mimi upendo huu!!!!!!!!! Wakati mwingine wanaonekana kusahau kuwa wewe ni moja tu kwa sababu wengi karibu na wewe zaidi rika wanadhani wako “kuruka bunduki” watu wengi sana na mimi kwamba i was not tayari na im pia vijana, lakini i kweli kuwa hii ni nini mungu alikuwa katika duka kwa ajili yangu. Niliogopa kuondoa akilini mwake siku moja baada ya sababu sio tu kwamba i kuolewa mapema akiwa na umri wa 18 i pia ndoa ya mtu i alijua chini ya mwaka mmoja na alikuwa tu 19. Tulikuwa na uhusiano papo kama nafsi zetu walikuwa na bahati ya kuwa pamoja, ninampenda zaidi sasa kuliko i milele na hes mpenzi wangu kwa maisha na i wouldnt mabadiliko hayo kwa kitu chochote. Tulisali pamoja na kwenda kanisa pamoja got ndoa na alikuwa na mtoto pamoja sasa hapa sisi are..It itakuwa 3 miaka katika Februari na i bado hawana majuto kwamba i alifanya hoja hii :-) mungu heri yangu kwa mtu mwema.. viapo My maana dunia kwangu na i wouldnt kuvunja yao.. Shukrani kwa ajili ya posting hii kuendelea kuwa juu i upendo upendo vijana… You vigumu milele kuona wanandoa mwisho til kifo lakini i kujitahidi kuwa kwamba wanandoa til kifo gani sisi sehemu talaka si chaguo!!

  7. Adrienne KellyJibu

    Mungu awabariki mbili. Yeye hakika kwa sababu kuaminiwa kwake na mpango wake Mungu kwa kiume / Uhusiano wa kike na kufika katika mkataba ahadi kwamba ungependa kumheshimu na kila mmoja kwa ajili ya maisha. Mimi hivyo fahari.

  8. Louib2001Jibu

    Bwana asifiwe kwa ajili yenu, ndugu na mke wako lovely ya vijana yako. Naomba kwamba Bwana pour neema kuendelea katika maisha yako, kwa sababu umetii neno lake. mimi 28 na kuwa ameolewa sasa kwa karibu miaka miwili na mke wangu na mimi na ndoa yenye furaha na lovely 10 nondo zamani mtoto. Mimi siku zote alitaka kuolewa wadogo, lakini naamini haikuwa kuweka wakati bado kwangu mpaka Bwana kuletwa kitu yangu mzuri karibu 5 miaka iliyopita (kuwa sahihi tulikutana siku tulipata kuzaliwa tena 31 Desemba 2006). Sikujua sisi ambapo mwisho kwa kuwa pamoja kama mimi alichukua yake kama dada wa kawaida kutoka kanisa. Mimi pia alikuwa kuzingatia juu ya ukuaji wa kiroho, lakini miaka mitatu iliyopita macho yangu kufunguliwa na wengine kama wao wanasema ni historia.

    Ni katika ajenda ya Shetani kwa ajili ya watu si kuwa ndoa, ili waweze kuishi katika dhambi na tayari kujua nini kitatokea. Je tulitafuta kwa kiwango cha talaka katika mwili leo? Vipi kuhusu ndugu na dada makahaba katika kanisa, kwa sababu ya yale jamii dictates.

    Kama sisi kuangalia jinsi miji yetu ni kujazwa na vurugu vijana leo, tunafanya kuchukua muda kufikiria baadhi ya sababu mzizi? wakati mtu kubadilishana maadili ya Kimungu kwa itikadi ya mduara huu wote akaanguka mbali. Hata wazazi Wakristo ni ujinga, na kukuza mviringo ism kwa kuwakatisha tamaa watoto wao si kuolewa vijana (akiwa na umri wa wasiwasi wazi). Sababu ni Nanukuu”unahitaji kupata elimu, labda unapomaliza mabwana wako na kuwa na kazi nzuri, kisha kuanza kufikiria kuhusu ndoa”. sauti Hiyo busara siyo hivyo ? Hivyo kile kinachotokea wakati mtoto wako Christian ni inakwenda chuo kikuu na kisha hatua kwa kutumia rafiki mvulana / msichana ambaye ama Mkristo au zisizo?

    Tafadhali, si kupata vibaya(hiyo ni baadhi ya mambo nimekuja hela tu), kwa sababu maelezo ya hapo juu hautumiki kwa kila. Elimu ni muhimu sana kama moja hupata maarifa kwa taaluma zao ili waweze kufanya kazi na mahitaji ya familia zao siku za nk, lakini ndoa kule kuacha moja kutoka kufanikiwa katika kile milele katika eneo la maisha ya mtu akiamua kufuata, kama jambo la kweli ndoa kwa ujumla kukuza ukuaji i.e huduma bora za, afya njema, mali na orodha inaendelea. Kumbuka mbili inakuwa mwili mmoja na wanaweza kuwafukuza 10 000 wow, hiyo ina maana kwamba katika mkataba kile milele wao kuuliza Mungu kwa uaminifu wao kufikia, kutisha…..

    Katika karibu Napenda kupendekeza kuwa sisi Wakristo kuanza kufundisha watoto wetu katika umri mdogo juu ya umuhimu wa maisha ya kwanza kwa ajili ya Mungu na pili umuhimu wa ndoa( kwa wale ambao tumekuwa kupewa zawadi) ili waweze kukua kutaka kumpendeza Mungu katika eneo hili. Kwa mara nyingine tena vizuri ndugu yangu na kwa wale wote wanaoishi neno la Mungu. Ubarikiwe.

  9. Iwantstate01Jibu

    Jessica, je, unaweza kushiriki baadhi ya vitendo mambo Safari hakuwa katika uchumba wako kulinda moyo wako EMOTIONALLY. Naelewa kuweka kimwili usafi mipaka. Lakini nini ni kuangalia kama kivitendo katika eneo hisia?

    shukrani!

  10. Katherine2cJibu

    I hivyo zinahitajika kusoma hii!!! Asante!! Mimi mapambano na mambo mara moja Jihadi pamoja na nataka kumtukuza Bwana na mume wangu!!!! Pamoja na kwamba kuwa alisema, Nitaendelea kujitahidi kuwa kwamba P31 mke!!! Asante!!!

  11. ChosenVJibu

    Mimi kwa kweli kushukuru Mungu kwa blog yako. Baada ya kusoma kwa mara ya 1 nilikuwa wow'd katika Mungu kazi. Miezi mitatu chini ya mstari mimi kusoma hii tena na mimi bado wow'd. mimi ni 22 umri wa miaka kike na kwa marraige “kufurukuta”, blog yako ni trully inspirational. Ni maombi yangu kwamba mtu wangu kuwa kama Mungu inaendeshwa kama Safari ilikuwa katika suala la kutimiza jukumu lake kama mtu katika uhusiano wetu. Mungu akubariki:-)

  12. ChelsterJibu

    Wakati Man Up, THE, miezi michache iliyopita, Jess alieleza kuwa safari ni yake “kufunika,” na hapa yeye alizungumzia jinsi yeye kutumika kuwa “superwoman,” lakini alikuja kujifunza nini utauwa (mtiifu) kike anapaswa kuonekana kama.
    Unaweza ama au wawili wa kuzungumza kidogo zaidi hasa na nini kuamini wazo la Mungu ni kwa wanaume na wanawake majukumu katika ndoa? Y'all ni baraka!!

  13. Nicole Rose MunhawaJibu

    Mimi kwa kweli nadhani hadithi yako ni ya ajabu. Nyote waliyopewa uzuri wa zawadi ya ndoa na umefanya kweli aliongoza mimi. Hongera kwa ndoa yako na naomba upendo outrageous kuwa pamoja kati ya wewe. Furaha kwa ajili yenu

  14. Godgiven51Jibu

    Kama mtazamo hekima,Mimi na mke wangu walifunga ndoa 5 miaka na mimi niko sasa Gospel hip hop uwanja,yake siku zote kushangaza kwa kuwa naye katika kona yangu kuomba wakati sisi kusafiri,wewe na wake kucheza sehemu muhimu katika maisha yetu,kuendelea kufanya nini ya doin sis!

  15. Iolene_BranchJibu

    Mimi kuweka mwenyewe katika safari ya kuwa mwanamke mzuri wa Kristo katika mwanzo wa 2011 na lazima niseme mimi kuja njia mbali sana na nina imani kubwa na mimi mwenyewe. Wakati wa safari yangu Mungu kuwekwa mtu aliyebarikiwa katika njia zangu na kusoma blog hii dhahiri alicheza sehemu yake kama ishara ya mwisho unahitajika kutoka maombi yangu.

    Pia hakuwa na nia ya kutafuta mtu kwa kutumia mapumziko ya maisha yangu katika 20 miaka, lakini hapa mimi ni, na blog hii moyo kwa kiasi kikubwa. Kwangu kusimama karibu naye katika juhudi zake zote na kuwa mwanamke Mungu aliniumba kuwa na kuwa kwa upande wake kama Mungu huumba yeye ni mtu anahitaji kuwa.

    Asante kwa ajili ya hii. Kweli mimi kufahamu ni :)

  16. Arnold MoforJibu

    Whao, Safari na Jessica! Kweli sijui umbali masomo yako wanafikia-mimi ni katika Cameroon. mimi 25 mwaka-zamani na hivi karibuni alichukua siku kwa muda kupanuliwa kwa Mungu kutafuta Mungu kuhusu mpenzi wangu baadaye. Kisha mimi kuja na pointi orodha / Maombi orodha ya aina ya mwanamke nataka tarehe na hatimaye kuolewa. Kisha siku ya baadaye nilikutana blog yako. Nadhani Mungu anatayarisha mimi kwa namna ya pekee. Hii ni Mke wangu Orodha pointi / sala orodha:
    ARNOLD'S MKE orodha / MAOMBI POINTS LIST
    sifa NGUVU
    (daraja 1-4)
    Kujitoa na kukua Christian
    Msaidizi wangu mzuri
    Inaheshimu wazazi wake, familia yake, mamlaka na mimi mbele yangu na kukosekana
    Washirika nami katika wizara yangu
    Mtiifu katika kila kitu
    Ina upole na utulivu Roho
    Hisa mawazo sawa, mapambano, maumivu, hakuna siri
    Hana hamu ya nje uzuri-nguo, kujitia, mitindo ya nywele
    Busara na Ukarimu
    Mchapakazi
    Inanifanya hamu ya kufanya kazi kwa bidii sana

  17. Angela JohnsonJibu

    Nini Blessing You Wote Je! Endelea Kuweka On naye! Huwezi Kutokea…..milele! Niliolewa vijana lakini bila hekima ya HIM na wengine ambao walikuwa wakiongozwa na Roho kuhamasisha sisi kutafuta HIM kwanza……Lazima niseme kwamba mtu yeyote ambaye anachagua njia YAKE itakuwa nafasi yao wenyewe ya kupokea mpango wake kwa ajili yao na si mipango yao wenyewe ambayo ni ya Mbali Zaidi ya kitu chochote tunaweza milele “kufikiria” sisi wenyewe….Wanaomtegemea!:) Mimi ni kutembea kwa Imani na si kwa Sight (2 Wakorintho 5:7) Au mimi akataka binafsi yangu……Bila HIM Sikuona jambo zuri. Asante Bwana kwa ajili ya kutuma Roho Mtakatifu nani Kufika na marafiki yangu. YESU ni Bwana! ( Mimi bado ndoa na sisi zote mbili <3 Mungu!) Ubarikiwe!:) Mengi <3 na Amani!:) Msukumo sana ya ninyi wote wawili kuwa posted, Asante sana!:)

  18. aneetarhJibu

    kuwashukuru u sana Jessica,dis ni hasa wot i haja nw haki. Mungu rilly BLS u guys. Mimi ni 21, katika relatnshp utauwa n mpenzi wangu anataka sisi 2 kuolewa ASAP. Mimi sikuwa na uhakika kama ni wazo gud sababu i waliona i hakuwa matured Enuf bt i kumshukuru Mungu 4 dis,kama ni mapenzi ya Mungu den i kabisa kujiunga 2 ni

  19. RchllnndreherJibu

    WOW sababu nyuma yako kupata marride ni sawa na mgodi walikuwa na nini bado kufanya mimi kuamini nilifanya uamuzi unaofaa Pia waliona Mungu akisema hii ni moja ni mara kuondoka kutokana na siku za nyuma tu mchungaji wetu hakuwa na kupitisha jambo lililochangia uchaguzi ngumu katika njia nyingine zaidi ya mimi kumfuata Mungu. mimi nina 22 na tu got ndoa 2 iliopita. Huenda muda mfupi lakini Mungu inaongezeka sisi pamoja na kufundisha sisi sana(kwa ajili yangu jinsi ya kufungua na laini na kuwa mwanamke kama Mungu aliniumba kuwa) Ilikuwa awsome kusoma hii na nataka kuwashukuru kwa kuchukua muda wa kuandika ni. Bwana na akubariki wewe na Nyumba yako!

  20. Rachel WrightJibu

    ushahidi Ya'll ni kutisha! Ni moyo kusikia kuwa ya'll waliweza kuoa vijana. Mimi mwenyewe ni kufunga ndoa majira haya ya joto na umri wa miaka 21 na Mungu ametubariki kwa njia nyingi na inaendelea amaze sisi na kutubariki! Asante kwa mara nyingine tena kutoka kwa mmoja wenu kwa blogu hizi uplifting!

  21. Dfletcher812Jibu

    Nakubali kabisa. Niliolewa na umri wa miaka 18. Ndiyo nilikuwa mtoto lakini, Bwana akasema na mimi na aliniambia kuwa na hofu ya kuchukua leap ya imani na kuwa mtiifu kwa mapenzi ya Mungu i alifanya. sasa Im 24 na Tatu Watoto na Mume wangu na mimi ni kirefu sana katika huduma ya muziki. Mungu amefanya mambo haiwezekani katika maisha yetu na mimi upendo kusikia kuwa vijana wengine wanawake na wanaume vijana wa Mungu kutambua kwamba Mungu ametoa nafsi zao mate kwao na deiced kufanya uamuzi wa haki.

    Na sisi cant kusahau, Mary ndoa Joseph katika 14 na umri wa miaka na kuzaliwa Yesu, Alikuwa bikira na safi mbele za Mungu. Hivyo Ladies na wanaume kukaa safi kwa ajili ya Mungu mpaka u kuoa!!!

  22. Grabiel RiveraJibu

    THATS kubwa sawa kilichotokea kwangu na mke wangu , nilikuwa 21 na yeye alikuwa 18. sisi basi mungu kuelekeza sisi na kuwa katika ndoa yetu na sasa yeye kuonyesha sisi kazi yake katika lifes yetu na katika ndoa yetu. Huenda Mungu kuweka baraka yah ndoa kama yeye kufanyika katika mungu wetu kubariki

  23. Addis HunterJibu

    Asante kwa ushuhuda wako, Siwezi kuhusiana na kwa njia nyingi. Mimi kukubali kwamba mimi mapambano ya kila siku na “kuwa roho ya upole na utulivu” sehemu ya marrige..Like wewe, Nilikuwa na bado ni inaendeshwa sana na huru , na kutambua mume wangu kama mkuu wa kaya na kuwasilisha kwa mawazo yake (hata wakati mimi dont kukubaliana) ni tatizo langu kubwa kama mke mdogo. Ninawaomba Mungu kila siku kunisaidia wanyenyekevu mwenyewe na submitt kwa mume wangu kwa kila njia. Asante kwa kushiriki.

  24. Cy HudsonJibu

    You guys ni kama baraka ya ajabu kwa waumini wachanga! Napenda blogu hizi mbili na kuwashukuru Bwana kwa ajili ya wote yeye alizungumza na mimi kwa njia ya wewe mbili!

  25. Jennifer Ann muuzajiJibu

    21 miaka, na mimi kuhisi kama wewe ni kuelezea me. Mimi dhahiri kuwa kwamba Superwoman Syndrome. Asante sana kwa ushuhuda wako msukumo, inanipa matumaini :)

  26. PulemoliseJibu

    thnx mengi Trip na Jessica,watu wazima wengi NID 2 kuona dis,i m kweli moyo na nyie,I Luv HW ur pande kutimiza,-Safari alikutana mwanamke mcha Mungu na Jessica alikutana mcha mungu,wow!(dats nini u na 2 olewa,lol!) nd sisi thnk Mungu 4 u guys,u hv inavyoonekana dat u unaweza b wazima kuwajibika katika umri mdogo wen wazima katika umri mkubwa cant EVN kusimamia sehemu ya wat u r kufanya,big-ups 2 katika,nd inaweza Mungu kuendelea 2 Bles ur ndoa zaidi na zaidi na kila dt siku inakuja

  27. simon paul ----- ukJibu

    Asante u sana Jessica kwa vile apowerful faraja .Am 21 lakini i alwalys mawazo kuongezeka njia kuzingatia uhusiano .Sorry kwa kukusumbua wewe, Je kufanya urafiki na mtu katika uhusiano kikristo meanyou na kuolewa ambayo mtu sana , ingawa yeye ana got urafiki wote ur kuangalia for..n wewe dont wanataka kuumiza person..cos yeye anatarajia Uto kuwa hubby wake …Jinsi gani u kushughulikia janga kama?????thxx.

  28. KailaJibu

    Najua hii iliandikwa muda iliyopita na mimi hatimaye alipata nafasi ya kusoma. lakini, Nadhani hii ilikuwa wakati mzuri kwa mimi kusoma. Inaonekana kama Mungu inaweka kuweka vitu vidogo karibu kuniambia ni wakati wa kumtia nyuma katika mambo. Na nadhani uhusiano si tu wangu na mpenzi wangu ni nini mahitaji yake ya nyuma ndani yake, lakini hii sasa inaonyesha Yeye inaweza kusaidia mambo laini nje.

    Pia kupatikana ni ya kuvutia kwamba mimi kamwe mawazo ya mawazo yangu kama Superwomen Syndrome, lakini siwezi dhahiri kusema nahitaji msaada kazi ya mgodi. Hivyo ndivyo mpenzi wangu inaeleza me ninapojaribu kuchukua sana iwe ni kihisia au kufanya kazi na hekima.

  29. ColtonJibu

    Hey Safari! Mimi kusoma zote mbili za blogu hizi, nao (pamoja na shauri kimungu ya familia na marafiki) kuwa mkubwa na manufaa kwa mimi katika miezi michache iliyopita. Nimekuwa alikutana msichana kwamba mimi kujua Mungu ana kwa mimi kuolewa, na sisi ni kusubiri tu juu majira yake. Inawezekana kabisa kwamba tutakuwa kuishia ndoa hata kabla walikuwa, au angalau kwa wakati huo!

    Ni ushauri gani unaweza kutoa kwa mtu ambaye ni katika kila njia nyingine tayari kuolewa, isipokuwa kwa uwezo wa kutoa nyumbani (kwa sababu ya kuhudhuria chuo)?

    Asante sana!