3 Njia Kataza Mungu

Je alikanusha Mungu wa Ulimwengu? Amini usiamini, hili ni swali muhimu kwa kila mmoja wetu kufikiri juu ya. Ni wazi katika maandiko kwamba uzima wa milele ni uhuru kwa wale wanaomtegemea Mungu na kuamini News yake njema, na maamuzi ya haki unafanywa juu ya wale ambao wanamkana. Lakini kuna njia zaidi ya moja kukana Mungu. Hapa ni tatu kwamba mimi kupatikana katika Agano Jipya.

1. Kukana kwamba Yesu ni nani Alisema Alikuwa
“Ni nani aliye mwongo ila yeye akanaye ya kuwa Yesu ni Kristo? Hiyo ni adui wa Kristo, yeye akanaye Baba na Mwana. Hakuna mtu ambaye anayemkana Mwana, anamkana Baba. Kila mtu anayekiri Mwana anaye Baba pia.”

1 John 2:22-23

Kuna watu wengi katika dunia yetu leo ​​ambao kufikiria wenyewe kama watu wa kiroho au hata kidini. Wao wanaamini kwamba Mungu yupo, na wao kujaribu kumwabudu katika njia zao wenyewe. Labda wao hata kuona Yesu kama mwalimu mkuu au nabii kutoka kwa Mungu. Lakini kama wao hawaamini kuwa Yesu ni nani HE alisema Yeye ni, wao ni amemkana.

Kuona Yesu tu kama mwalimu mkuu wa maadili bado ni kumkataa Yeye na hivyo kumkataa Mungu. Mungu anaongoza usikivu wetu kwa Yesu kama Mwokozi wa ulimwengu na Yeye hana kutupatia njia yoyote mbadala (John 14:6, vitendo 4:12).

Hivyo kumkataa Yesu ni kumkataa Mungu. lakini, kama John 1:12 anasema, "Kwa wale wote ambao hawakuwa kumpokea, ambao waliamini jina lake, yeye aliwapa uwezo wa kuwa watoto wa Mungu.” Mtu yeyote anaweza kuwa mtoto wa Mungu, kama wangekuwa kuamini juu ya Yesu.

2. Si Kutambua Yesu Kabla Wengine
“Hivyo kila mtu atakayenikiri mbele ya watu, Mimi nami nitamkiri mbele ya Baba yangu aliye mbinguni, lakini mtu ye yote atakayenikana mbele ya watu, Nami nitamkana mbele ya Baba yangu aliye mbinguni.”

Mathayo 10:32-33

Hivyo labda hatuwezi kukiri kwamba Yesu ni Bwana katika mioyo yetu. Lakini sisi bado anaweza kukataa kwake kwa kuwa na aibu ya kwake, kabla ya wengine. sasa, sisi wote wamekuwa mwepesi wa kukubali imani yetu kabla ya wengine. Tunaishi katika utamaduni ambayo inazidi kuwachukia dini na hasa Ukristo. Wakristo ni walijenga kama morons ambao wanaamini katika kijinga, madhara, na hadithi bigoted Fairy. Hii wakati mwingine kusababisha sisi kuogopa nyuma, na kukataa kukiri Yesu kabla wale ambao tunadhani watamdhihaki us.

Hii ni kutisha. Inafanya Yesu kuangalia ndogo na ni kunyimwa kila kitu kwamba yeye ni. Lakini alionya, kama sisi kuamua kukataa Yesu mbele ya watu, Yeye pia atatukana mbele ya Baba. Na wakati sisi kusimama mbele ya Mungu isipokuwa Yesu anasema, "Yeye ni na mimi,” sisi siyo kupata katika. majibu sahihi kwa Kristo si aibu au hofu, lakini ujasiri na hamu ya kushiriki kwake, kabla ya wengine.

3. unafiki
“Wanakiri ya kwamba wanamjua Mungu, lakini wao kukataa kwake kwa matendo yao.”

Titus 1:16

Hivyo labda katika hatua hii wewe kujisikia kama unafanya nzuri. You kukiri Yesu kama Kristo, na wewe ni fahari kusema kwamba wewe ni Mkristo. Swali langu ijayo kwa ajili yenu ni, "Je, maisha yako kusema?” Inawezekana kwa ajili yetu ili kelele toka vilele paa "Yesu ni Bwana na mimi ni mwanafunzi wake!” bado wana maisha kama messy kwamba maneno yetu ni zama nje.

katika Titus 1, Paulo anaongea walimu kuhusu uongo kukanusha Mungu kwa matendo yao. Lakini yeyote kati yetu anaweza kuishi kwa njia ambayo inapingana nini tunasema. Imani katika Yesu daima kubadilisha njia ya sisi kuishi. Hivyo kama maisha yako inaonekana kama hakuna imebadilika, kitu si haki. tamaa yetu ni kunyimwa mpango mzuri wa Mungu kwa hamu ya ngono. fahari yetu ni kunyimwa nafasi ya Mungu kama katikati ya mambo yote. Wote wa uasi wetu ni kunyimwa nafasi ya Mungu kama Bwana halali wa Uumbaji zote.

You maneno inaweza kukiri Yesu, lakini matendo yako wanamkana? Je, wewe ni kuwapenda wengine (John 15)? Je, wewe ni kumtii (John 14:15)? Je, wewe ni kuzaa matunda (Wagalatia 5:22-23)? Je, wewe ni kujitoa kutoa mwenyewe na rasilimali yako kwa wengine (2 Corinthians 8:1-5)? Je, wewe ni kutafuta Mungu katika neno lake?

Wengi wetu itakuwa kuangalia katika maeneo haya na kuona baadhi wenyewe katika moja au wote. Kama wewe kufanya kujisikia aibu kwa sababu ya njia umefanya kunyimwa, kuna habari njema. Hata kunyimwa Mungu zililipwa kwa ajili ya utafutaji msalaba na Yesu, kama tunaona hivyo kwa uwazi na Peter. Kama wewe kugeuka kutoka kuwa dhambi ya kunyimwa, na kupokea Yesu kwa imani, kwamba dhambi atasamehewa.

Kuweka kumwamini Kristo fam.

HISA

52 comments

  1. Thomas StewartJibu

    baada ya ajabu! Ni dhahiri wakiongozwa mimi kutafakari juu ya matendo yangu mwenyewe. ndogo Kitambo sehemu…aya inatazamwa katika Titus lazima 1:16, si 2:16. Naomba Mungu kuendelea kutumia wewe kwa nguvu mtu wa Mungu!

  2. GuestJibu

    Ninaamini Yesu ni mwana wa Mungu alimtuma duniani ili kuwakomboa kila mmoja ambaye ni kupotea. Lakini hiyo kuwa alisema, Mimi ni aina ya aibu mtu karibu na watu wengine, na mimi kupata mbaya katika hafla ya kijamii kwamba si kuhusisha mazungumzo juu ya Yesu na Injili, achilia mbali mazungumzo ambayo hayana kuhusisha kuzungumza juu ya Yesu kwa sababu mimi nadhani mimi hofu ya matokeo. Ninawezaje kuondokana na hofu hii? Baadhi ya mistari ambayo itasaidia?

    • gauntJibu

      Mimi kweli kuelewa nini maana linapokuja suala la nyakati hizo, wakati mazungumzo inaonekana kurejea kupambana na Christian au kidini kwa sababu mimi huwa na kupata kwamba mengi kuwa katika jeshi. Kwa kweli tu siku nyingine ni happend… nahodha akasema nami kuhusu wageni kujenga wanadamu duniani na imani yake kuhusu wao. Kama you'r si ukoo na mtazamo huu inakuja juu ya Channel Historia mengi (kale Aliens). Ingawa mtazamo huu ni ya kuvutia sana kwangu, Siamini yake mwenyewe. Hata hivyo, Mimi huwa na kufanya kazi ok linapokuja suala la kuzungumza kwa Bwana wetu. Wakati mwingine mimi nina wasiwasi, wakati mwingine mimi si, lakini jambo muhimu ni kuongea. Ijulikane nini kuamini. Ujasiri ni kufanya kitu hata kama sisi ni hofu. Kwa kuwa waaminifu kabisa, katika mwisho guy hii alifanya mimi kuangalia pretty kijinga. Mimi kuzisonga mengi, Mimi alisahau mengi ya habari nina katika nyuma ya kichwa yangu, akaenda kabisa tupu. Nilihisi kijinga na mimi nina uhakika nikaona kijinga. Hata hivyo, Mimi bora yangu na yeye anajua nini hasa naamini licha me kuwa na uwezo wa kufanya kesi kubwa kwa ajili yake. Hii naamini ni sehemu ya kuwa Mkristo; mateso. Nilihisi wanasumbuliwa na rediculous, lakini kama nafasi alifika tena kuongea kuhusu Mungu napenda kufanya hivyo tena kwa ajili Falme, lakini i utakuwa tayari wakati mwingine hakuna shaka lol… hopefully. Ni wote kuhusu wanaoishi kwa Mungu, na katika Kristo tunaona kwamba kwa kuishi kwa ajili ya Mungu sisi watateswa na harrased. Jambo muhimu ni kusimama kwa ajili ya Mungu. Mimi Imagin Mungu anapenda kuona hofu kidogo kijana attemt kusema kwa Mungu katika hali confrontational, kisha kuona theologan kuu kufunga chini kila mmoja katika njia yake. Mimi ajabu nini Yesu anaonekana kama kwa wengine wakati alipokuwa juu ya msalaba. Nadhani kijinga utaendana haki, kwa sababu yeye alidai kuwa Mungu, bado wengine waliona kwamba yeye couldnt hata kusaidia mwenyewe mbali msalaba. Yeye anaonekana kijinga na wengine kama mimi alikuwa anaonekana kijinga na wengine katika mazungumzo yangu na captian, lakini nashangaa kile Baba mawazo ya Yesu juu ya msalaba… fahari mimi kudhani.

      Mathayo 10:28
      “Je, si kuwa affraid wale wanaoua mwili, lakini hawawezi kuiua roho. Badala yake kuwa affraid ya mtu ambaye anaweza kuiangamiza roho na mwili katika moto wa Jehanamu.”

      • AleishaJibu

        Hi maoni hii kweli kuhudumiwa mimi hapa katika Desemba ya 2014. Mimi aliuliza tu Mungu anisamehe na anisaidie kukataa kwake na kama mimi milele kuwa na kuthibitisha Yeye ni LLord Sijali jinsi ya kijinga mimi kuangalia kwa muda mrefu kama Baba yangu ni fahari, NAKUPENDA YESU.

  3. JacobPJibu

    Asante sana kwa post hii! Ilikuwa ni moyo sana na uplifting. I enjoyed ufahamu kutoka comments pia! Mungu awabariki wote! Sifa Kristo Mfalme wa Wafalme, Bwana wa Mabwana! <3 Uaminifu nimekuwa wanajitahidi allot. A lot of times I feel like I'm too bad I won't get any better and I don't really believe with all my heart all my soul and all my mind. I get upset cause I don't put him first a lot. If I did I wouldn't give in to lust. Najua mimi kumpenda tho. Nashukuru! Najua yeye ananipenda! Najua yeye huwasamehe hata dhambi zangu. I don't understand why. I'm very shy and fearful. It's very hard to talk and show that I'm proud of believing in God I already feel like I'm gonna be ridiculed or they won't care to hear or talk about God. Wakati mwingine nadhani kwa sababu mimi kupata aibu. I'm not ashamed of Christ. I'm ashamed that I don't have all the answers and I can't explain all the details that I don't know enough. And I'm ashamed I'm not going to represent Christ well. Hivyo mimi kupata hofu na kupata utulivu. I'm sorry I'm making such a long comment. But I guess I'm just saying I needed the encouragement! That I'm not alone! Kristo husamehe! I honestly think I am a bad Christian and sometimes doubt I'm saved. mengi hivi karibuni sababu nimekuwa kutumia madawa ya kulevya na wamekuwa na uchu mengi na Najisikia kama mimi na kuanguka. Like because I'm using drugs again and lusting even tho I want to stop truly, does that mean I'm not saved anymore?

  4. RitaJibu

    I couldnt kuacha Machozi yangu wakati i kusoma whats imeandikwa kwa sababu i inaweza wamekanusha Yesu bila maana yake na iam kweli pole Cuz i kumpenda Yesu na naamini truely katika Yesu na Mungu na i Je, kamwe tena kukataa au kuwa na aibu katika anyway. Sijawahi aibu Yesu LOT yake tu kwamba à la watu kufanya mimi kuangalia kijinga wakati i majadiliano juu belive My katika Mungu na nijisikie iam dum au kitu na kwamba kufanya mimi si kutaka kuzungumzia belive My katika Yesu. Thats vibaya i Je, kamwe kufanya hivyo tena i aliomba kwa Mungu na Yesu kwa forgivness na kuanzia sasa i Je, mabadiliko na i kule kukataa kwake katika anyway. Nakupenda Yesu na Mungu kuwashukuru kwa iam Christian na iam hivyo fahari. Asante Flaco na jacobp nini wote aliandika kuguswa moyo wangu kwa undani. Rita

  5. Latoyah AustinJibu

    @JacobP: Sina hakika kama mtu yeyote mwingine akajibu mwisho yako swali huko au si. Hata hivyo, Nilihisi kuongozwa na kujibu: kufanya dawa, lusting, kiburi, nk ni tabia ambayo kuja kutoka asili yetu ya dhambi. Wao ni dhambi na dhambi, kuweka tu, ni kitu chochote ambacho hututenganisha na Mungu. Wakati Yesu alikufa msalabani, Aliwaokoa nafsi zetu. John 3:16 suala la roho yangu. hivyo, umeokoka Jacob. Hata hivyo, kazi si kufanyika b / c sasa ni lazima kukaribisha Roho Mtakatifu kwa re-kuzaliwa us –kama Yesu alimwambia Nikodemo, sisi ni lazima kuzaliwa upya. Warumi 12:2 anaelezea sisi si msiifuatishe namna ya dunia hii, lakini kugeuzwa kwa kufanywa upya nia zetu. na Wagalatia 5:16 anasema kwamba kama tunaishi katika umoja na Roho, hatutaweza kutimiza tamaa za mwili. hivyo, Jacob, tunaokolewa; Hata hivyo, ni lazima sasa kuruhusu Mungu kubadilisha yetu tabia za zamani za dhambi, tamaa, na mawazo kwa Roho wake– kupitia neno lake. Tunatakaswa, kusafishwa, na kuoshwa kwa Kristo (Neno lililo hai)- kumbukumbu ya Waefeso 5:25-26. Maadili ya hadithi ni JacobP: Ndiyo, umeokoka. Na Yesu anakupenda kwa undani. Hata hivyo, dhambi katika maisha yako / maisha yetu kututenga na Yeye katika maeneo hayo. Hatuna budi kuruhusu Neno lake kufanya upya nia yetu ya kila siku na kutubadilisha katika mfano wake. Tunataka kuwa wafuasi wa Kristo, si tu kwa njia ya maneno na vitendo–kutoka mioyo yetu. Je, Mungu kuona wazi wewe njaa na kiu ya haki –kufanya kweli tunataka kwake? …Mimi kwa kweli matumaini hii husaidia mmoja wa ndugu zangu na dada.

  6. KerryJibu

    Wapenzi wangu katika Kristo,
    Naomba mambo yanaenda vizuri kwa ajili yenu nyote. Ni huleta furaha kwangu kuona wengi kueleza ugumu wa maisha na mapambano ya kila siku ili kuondokana na. Mimi pia furaha ya kuona wengine kuhamasisha na andiko na upendo na misaada wale wanaopambana. Nimepata mawazo ya pointi kadhaa mtu anaweza kutumia wakati katika kundi labda kuwasaidia nje ukosefu wa usalama sisi wote kushiriki. Kuangalia njia hii: sisi sote tuna mfumo wa imani ndani ya kwetu sote. Kueleza nini ni kweli “ndani yako” Inachukua ujasiri lakini linapokuja suala la watu kuwakashifu wewe kwa “nini inafanya sisi kipekee”, ni tatizo lako si kweli. Je, si kuwa na hofu ya kusema kwamba hotuba wako ukikukosesha Mungu nampenda. Kushika ni rahisi. Hatuwezi wote kuwa kama Paulo, lakini tunaweza kuwa kama Andrew. Nimepata chanzo cha upendo, Yesu. Nimepata nini inanifanya kuwa na amani: Yesu! Labda wakati wengine kuona wewe katika amani na si kushiriki katika “uvumi” itabadilika hata mtu mmoja. Kumbuka kwamba sifa sisi kweli kutafuta ni Yesu, si mans> Kuweka juu ya kupambana, kamwe anapata rahisi. Lets sote kutembea pamoja , kupiga vita vile vizuri. Kwa Mungu utukufu!

  7. KatieJibu

    @latoyah Austin nini aliandika ni kweli sana! Mungu anatupenda na tunaokolewa. @jacobp Lakini ni lazima kwanza kukiri kwa vinywa vyetu dhambi zetu kwa Kristo (hii ni kosa kwa njia ya toba) na kisha kuziacha njia zetu mbaya (Ezekiel 14:6). Mabadiliko haina kutokea juu ya usiku na toba ni kila siku / mara kwa mara ,lakini wakati sisi kufungua mioyo yetu na kufanya wenyewe inapatikana kwa Mungu kutubadilisha atakavyo. Naomba Bwana kukutana na wewe haki ambapo wewe ni katika safari hii na kwamba utaanza kuichukia dhambi kama Kristo naye anavyolitendea. Mimi kutangaza ujasiri juu yenu kwamba wakati mtihani wa kutetea Kristo anakuja karibu tena utakuwa nguvu na roho yake kwa uhodari! Na kusaidia wengine karibu na wewe kuja kumjua Kristo (unaweza kuhusiana na wale ambao wamekuwa ambapo walikuwa). Mungu ni mkakati Mungu na yeye hafanyi makosa, ambapo mambo kwenda vibaya ni wakati tunafikiri ni mungu na kujaribu kufanya maamuzi yetu wenyewe / uchaguzi katika maisha. Natumaini kuona hii na ni katika mahali pa bora sasa. Pia kusoma Biblia, Mungu alimpa maelekezo ya jinsi ya kuishi New Testament us (kila kitu baada ya Mathayo) ni sehemu kubwa ya kuanza; basi ni kuzama katika na kupata uelewa kabla ya kuhamia kwenye jambo la pili.

  8. JaniceMNewtonJibu

    Mimi na kuuliza Yesu anisamehe , i nimemkataa katika njia zaidi ya moja kati ya ujinga, hisia wasiostahili msamaha wakati siyo kuhusu jinsi nzuri i am, lakini damu ambayo Yesu kumwaga ilikuwa zaidi ya kutosha.

  9. TimmieJibu

    Shukrani kwa ajili ya hii. Mimi daima kuangalia njia mpya ya kukataa mungu na makala hii alikuwa msaada mkubwa katika kutoa yangu kwa chaguzi mpya ya kufuru. Nzima “Mungu ni mwingine tu hadithi ujinga mzaliwa wa umri shaba jamii kwamba hakuwa na kidokezo kama jinsi ulimwengu kweli kazi.” hotuba anapata zamani baada ya muda. Kwa mara mimi mchanganyiko it up na “Hakuna ushahidi nje ya maandiko ya Biblia kwa ajili ya kuwepo kihistoria wa Yesu Kristo licha kazi ya kipekee ya Kirumi alivyofanya wakati kutunza kumbukumbu.” na “Hakuna mtu ana kwenda nyuma ya mji wao walizaliwa katika kwa sensa na kulipa kodi zao. Warumi ingekuwa alitaka kujua ambapo watu walikuwa wakiishi sasa na alitaka mapato ya kodi huko. safari ya Bethlehem ni kifaa fasihi maendeleo baada ya ukweli ili Yesu’ kuzaliwa tovuti inalingana na unabii uliopita. pia, Warumi hawana kumbukumbu za sensa yoyote vile au kodi.” hotuba lakini hata wale kupata uchovu baada ya mara kadhaa ya kurudia kwao kwa watu ambao hawezi kuwa bothered kufikiri kwa wenyewe kwa sekunde kumi. Hivyo mara nyingine tena, kuwashukuru kwa kutoa yangu kwa njia mpya na Uvumbuzi kwa kukana kuwepo kwa wewe asiyeonekana angani daddy. Mimi kikamilifu kufahamu ni!

  10. LamarHayesJibu

    Timmie : “safari ya Bethlehem ni kifaa fasihi maendeleo baada ya ukweli” … kweli ? Kweli unaamini huu ? Tu swali moja, 4 maneno … “nini kama wewe ni makosa”.

  11. Emily OJibu

    nini kama mtu ambaye amekuwa Mkristo maisha yao yote, batizwa, miujiza kuonekana kutokea, na hivyo zaidi kisha kusema uongo kwa mtu kwa kusema “Napenda kusema mimi ni Mkristo lakini naamini katika nguvu ya juu”.. itakuwa Mungu wasamehe?? kama kweli kujisikia kutisha kuhusu hilo na kuachana na?

    • SeanJibu

      Ndiyo yeye. Mungu anaelewa udhaifu wetu. Mtu huyo tu mahitaji ya kuwa lisilokuwa la Gospel. Mungu inaonekana kwa ukuaji wa kutosha, si ukamilifu papo.

  12. kutaja: 6 ya 3.14 – Toilet Mwisho Karatasi Roll

  13. MarshaJibu

    Nilikuwa Mkristo na mawazo yangu alichukua juu na ambapo mimi kuanza kufikiri mbaya wa Mungu na mawazo alikuwa kutuma mimi yeye itabidi na yeye itabidi mawazo bila kuacha hivyo Nilidhani ni kutoka kwake na kumweka I kukubalika kwenda huko na kutishiwa Mungu kuharibu biashara na binafsi na kisha akaufanya moyo dhidi ya Mungu na imani ya kushoto. Thenot Mungu kwangu nje ya familia na Yesu alisema kwa njia ya waziri kutengwa na Mungu sasa na milele. Nataka kupokea yao nyuma kama bwana wa maisha lakini si tayari nirudishe. Msaada tafadhali

  14. JaketaFennerJibu

    wanawake Hi! Yesu ni Bwana! Yesu akageuka maisha yangu karibu, Mimi ni tena masturbater, cutter(Kujiumiza), angry, hater, na kila kitu mimi hakupenda ya mwenyewe. Inachukua mengi kwa baadhi ya watu kusema kuhusu kile nilichosema, Kwa bahati nzuri, kwa ajili yangu Haikuwa kwa sababu Mungu kuwa nisamehe dhambi hizi na sina aibu kumwambia mtu yeyote kwa sababu haikuwa kuchukua kitu chochote wakati wote kwa mimi kusema na sitaki siri yangu kuwa kikwazo kwa mtu. Napenda kwa ajili ya watu wa kuendelea na Bwana bila kujali inachukua na kumwomba kuwaponya na dhambi yoyote na kuwa utakuwa mapenzi ya Bwana! Asante, Mungu kwa huruma yako na neema! mada hii (3 njia za kukana Mungu) ilikuwa ya manufaa sana kwa sababu mimi searched juu ya google juu ya “Ninawezaje kutambua Yesu zaidi” kwa sababu nataka watu kujua Yesu ni Bwana juu ya kila kitu na nataka kufanya zaidi na zaidi kwa ajili ya Bwana na hii ni moja ya njia bora. Sioni aibu ya Bwana na mimi kumtumikia kwa mapumziko au maisha yangu mpaka mimi kugeuka nyuma kwa vumbi. Kuwa na siku kubwa na natumaini post hii husaidia mtu huko nje! Kuna nguvu katika jina la Yesu, asante Bwana!

  15. NormanBerryJibu

    Katika kukabiliana na Jacob. Mimi nataka tu kusema na sina maandiko yaliyoandikwa inapatikana kwa mimi kwa wakati huu. Lakini inaonekana kama kama wewe ni lenye kati ya Roho Mtakatifu na mambo ya dunia hii. Mimi si kuokota juu yenu hili ni nini viumbe hufa maalum cha Mungu uzoefu wote. Kuna sehemu ya Maandiko ambapo mtu kuuliza Yesu ya kile lazima kufanya ili kuokolewa na Yesu alimwambia “kukataa mwenyewe, kuchukua msalaba wako , anifuate.” ndugu, kwamba ni nzito! Mimi najua mahali fulani katika kitabu cha Marko Yesu pia alisema “kwamba kama huna chukua msalaba wako na unifuate kuwa wewe ni hanistahili”. Je Najisikia kama kufanya hivyo? Katika maumbile yangu hufa sijui. Kama mimi umejifunza ya maandiko na kuwa na picha ya wazi kuhusu mapenzi ya Mungu na yeye sadaka katika kujenga yetu na kisha kuturuhusu uhuru wa uchaguzi wa kuchagua yake na njia yake au la na kisha kuwa na Mwana wake kwamba aliishi hufa maisha na sisi kwa ajili kulipia tu kuwa naye mateso na kuuawa kwa sababu ya nyakati ambazo hatuna kufuata Mungu, basi naamini ni thamani yake kwa ajili yangu kwa kufuata yale akaamuru. Kwa kuwa mimi wamechukua mafundisho kutoka kwa Yesu na kutumiwa kwa maisha yangu ya kila siku mimi tena kujisikia mwathirika wa dunia hii na maisha. Najisikia nina kusudi maishani na kuwa mimi ndiye sehemu muhimu ya maisha huu ingawa inaweza kuonekana ndogo. Mungu heri yangu kwa kujifunza na ningependa kusema kwa wasomi sayansi haina kuthibitisha Muumba Mungu. Muumba hii si mdogo kwa mapungufu ya mwili hufa kama sisi ni wala ni Mungu viumbe vyenyewe. Hebu tuangalie Einstein. Cha kusikitisha hakuweza mimba kuwa yeye inaweza kujenga kila kitu kuwepo, lakini Einsteins matokeo imeonekana kwamba suala hilo kila ni kwa kutokana na nishati. Nishati ni si dutu lakini ni nguvu. Hivyo Basi, awezaje nguvu kuwa ya kipekee watagawanywa mafungu vitu na baadhi ya vitu hivyo vinakuwa viumbe hai. Kuna ushahidi kwamba kuna Mungu wa ulimwengu na sisi ni si peke yake kushoto kuteseka na kufa katika kujiona. Mungu ina matarajio makubwa ya sisi. maisha haya mtihani na ni lazima kupita mtihani na maelekezo Yeye ametupa.

  16. MathewJibu

    Asante ndugu na dada ya chapisho hili. Kila mimi kuteswa / vibaya(hii ilianza kinachotokea utoto na kuendelea) Nilianza kumchukia Jina YESU. Hivyo hata baada ya kuzaliwa tena , Mimi ni kukanusha kwake ama kwa njia ya moja ya tatu zilizotajwa katika posts. Hata baada ya kukiri, katika moyo wangu kuna chuki kuelekea Jina Yesu ingawa nataka kumfuata na kumpenda. Ninajitahidi. Hii ndiyo sababu nilianza kutafuta jinsi ya kukiri Jina Yesu au jinsi ya kuja nje kutoka kukanusha kwake. Niliona blog hii katika tovuti. Asante kwa kushiriki. Tafadhali unaweza kuomba mimi kurejesha upendo wangu wa kwanza Yesu Kristo na kukaa katika pendo lake hata kwa njia ya mwili, roho, nafsi na hisia ili sitakukana kwake mpaka kifo changu au ujio wake wa pili ?

  17. MackJibu

    Nafikiri Mungu ni zaidi nia ikiwa sisi ni upendo kwa jirani zetu kuliko chochote speechs tunafanya. mwanamke muhimu katika uongofu wangu alikuwa upendo sana na angeweza daima kutoa mikopo kwa Mungu, lakini angeweza daima tu kujadili kama kitu kwamba yeye mara kwa mara inayotumia. LAKINI, influencer kubwa ni jinsi ya upendo alikuwa. Katika maisha yangu ya zamani kama agnostic, Maneno ya watu walikuwa na kimsingi hakuna athari kwa mimi. Ilikuwa matendo yao. Jinsi ya upendo wao, jinsi huruma, jinsi ya kukubali. Mimi kuvaa msalaba juu ya kweli short mnyororo. (Mapenzi hadithi. I aliamuru tena mlolongo katika barua ili Msalaba yangu itakuwa siri ili Napenda "kuwaudhi". Msalaba kwamba aliwasili barua "makosa" ilikuwa mfupi kuliko kile d alikuwa kabla! Got ujumbe Bwana!) Hivyo mimi kuvaa kwamba short mnyororo na kila mtu anaweza kuona Msalaba yangu wakati wote. Lakini swali kubwa sasa ni, Mimi kupenda. Je, nina kutibu kila mtu kama mtoto mpendwa wa Mungu? Sisi kukataa Yesu kwa kupuuza njaa, mfungwa, makazi. Yesu alisema safisheni kikombe na wengine itachukua huduma kama yenyewe. Yeye si kama watu wanasali sala ndefu kuonekana mtakatifu kuliko wewe. Tukiwa na upendo wa Kristo katika mioyo yetu na kufanya matendo kupenda, sisi ni kutangaza Yesu

  18. MackJibu

    Kuhusu Jacobs na ni bado kusamehewa? Biblia ni kamili ya hadithi ya msamaha. Angalia David waliofanya dhambi na dhambi na dhambi. Angalia Peter ambaye alikanusha Yesu 3 nyakati na ilitolewa mkuu wa Kanisa. Sasa wewe ni mtoto wa Mungu. Je mzazi mzuri kuachana mtoto wao kwa sababu wao ni naughty? Bila shaka hapana. Hii ni mtoto wako. Kiasi gani zaidi Baba yetu wa Mbinguni. Haikuwa matendo Yesu aliupinga hata kiburi. Fikiria Mfarisayo kuomba, Bwana asante kwa si kufanya mimi nikiwa kama hii mtoza dhambi kodi. Hakuwa kuokolewa. Lakini mnyenyekevu mtoza ushuru ambaye akijipiga kifua kwa huzuni, Yesu urahisi kusamehe. Katika maisha yangu ya maombi, I uzoefu kwamba Mungu anatupenda mzigo. Kwamba huelekea kuzingatia nini cha kufanya haki badala ya makosa. Kuwa yeye ni mnyenyekevu sana (hatupaswi kushangaa. Alichagua kuzaliwa katika hori na kuishi maisha ya umaskini). Ni karibu kama yeye ni hivyo kushukuru wakati sisi aliamua kutumia muda pamoja naye katika maombi na kutafuta mapenzi yake. Yeye ni kufahamu kikamilifu kwamba sisi ni huru kutafuta yake. Hivyo wakati sisi dhati wala kutafuta yake yeye ni shukrani na kuthamini juhudi zetu. Mara nyingi SISI ndio kushinikiza mbali Mungu kwa sababu tunafikiri hakuna mtu anaweza kupenda kwetu KWAMBA sana. Utusamehe kiasi hicho. Lakini yeye si tit kwa tat Mungu. wafanyakazi wote kupata kulipwa sawa iwe walifanya kazi siku zote au tu katika saa ya mwisho. Yeye huwa tayari kukuonyesha kwa upendo wake, ikiwa tu wewe itabidi basi.

  19. Carla CharlesJibu

    Kujua kwamba nimefanya dhambi ni makosa kadhaa. Mitume kutupa matumaini, kupitia Kristo. Mimi daima furaha tele katika pecuilar.

  20. NixarJibu

    Nilipanga kushiriki hii kwa wanachama wenzangu wa timu ibada na mawaidha kwa ibada zetu kabla mazoezi yetu.
    Lakini mimi kujisikia hatia kuhusu mambo haya. Namaanisha bado kuna kitu nahitaji kutubu– na kwamba ni kunyimwa yangu pf kwake unnoticeably wakati.
    Baba tafadhali unisamehe dhambi hii na risasi mimi njia yako ya haki. Amina.

  21. JoeJibu

    Nini mimi daima kusema wakati mtu anaanza kuhubiri yote ni Wakristo ni Wajinga & siku moja sisi wote kutambua ni tu ndoto ni…
    Naam kama yako hivyo haki ( ambayo mimi huamini kuwa ni) Nasi Wakristo wameishi & kupendwa nini tunaamini .
    Kwa upande mwingine kama kile sisi Wakristo wanaamini ni kweli
    (Ni kweli ninaamini ni Mungu & Mwanawe Yesu ni ya kweli)
    Sisi wote watakuwa kuona wakati siku inakuja. Hiyo siku gani ya kuamini, lakini itakuwa kuchelewa kwa wewe. Mimi kupumzika kesi yangu.
    Hivyo kufikiri juu yake.

  22. CatherinemeadowsJibu

    Najisikia aibu kwamba i alikanusha mungu sababu i alikuwa kuwalaumu yake kwa Moma yangu kwa kifo na im aibu kuzungumza na mtu yeyote na im hofu wao kwenda aruge nami au maneno yangu kule kuja nje haki lakini i love my kaka jesus chirst na yangu baba wa mbinguni na i wana imani kwamba mungu alimtuma mwanawe alikufa msalabani kwa ajili ya dhambi zetu na i kuamini katika yeye im kuokolewa na i got kubatizwa na naamini katika neno lake lakini i kuweka yake ya kwanza i wanahitaji msaada wa kupata ya scaredness yangu na affarid na aibu inaweza yall kunisaidia na asante sana kwa kuwa i haja yake baba kama i milele alikanusha kabla, na hali vitendo vyangu im sorry baba pls nisamehe nakupenda na jesus jina amen

    • RobertJibu

      Hope this helps Catherinemeadows
      Have I not commanded you? Be strong and of good courage; do not be afraid, nor be dismayed, for the Lord your God is with you wherever you go.” (see the Bible, Joshua 1:9)

      leo, the Lord says to you, “be of good courage!"

      “And he said, “O man greatly beloved, fear not! Peace be to you; be strong, ndiyo, be strong!” So when he spoke to me I was strengthened, and said, “Let my Lord speak, for you have strengthened me.”” (see the Bible, Daniel 10:19)

      Is your heart troubled? Take courageyour God is here!

      The One who gives us peace gives it to us completely.
      Those who keep their eyes fixed on God and go about His business can be assured that He will take care of theirs.
      He’s the One who qualifies those He calls.
      He’s the One who renders justice.
      He’s the One who provides.

      The One who tells you to be of good courage is stronger than what is discouraging you.

      The Bible says again, “But now, thus says the Lord , who created you, O Jacob, And He who formed you, O Israel: “Fear not, for I have redeemed you; I have called you by your name; You are Mine. When you pass through the waters, I will be with you; And through the rivers, they shall not overflow you. When you walk through the fire, you shall not be burned, Nor shall the flame scorch you.”” (Isaya 43:1-2)

      Be courageous, Catherine. Those surrounding you may not know you, but God calls you by your name…! You are His. He is with you, even through the fire of the trial. With Him by your side, you will never be alone. Take courage!

      This site helps me A miracle every day Jesus.net

  23. MeiJibu

    Me ajude por favor, acabei de negar a Jesus, Deus me curou quando eu tinha 10 anos, me tirou da prostituição, me tirou da cova várias vezes, tem grandes promessas na minha vida e acabei de negar ele, uma colega minha ne perguntou se era verdade oque estavam comentando, que eu era evangélica agora, fiquei com vergonha que zombassem de mim pelo meu passado e neguei Jesus e agora estou me sentindo mal. :(

  24. Joseph SabiitiJibu

    Very encouraged. I’m preparing a message about 3 ways of denying God and I found your website very helpful and resourceful.

  25. TracyJibu

    Sometimes I think the whole God thing was just a way to make us feel better because deep down we know we die and are gone for eternity. It makes me terribly depressed. But people who have died seem gone forever and it seems like wish fulfillment to want to see them again. Life seems meaningless and many believe this. Some days I believe, some are times of despair. I read and study lots. Am I destined to hell or what is reality?