Beautiful Maisha ya hawajazaliwa

Safari Lee juu ya "Beautiful Life” kutoka Kumtamani Mungu juu ya Vimeo.

wimbo wa kwanza niliandika kwa ajili ya albamu yangu ya hivi karibuni, “Maisha Bora” Ilikuwa wimbo unaoitwa "Beautiful Life.” Kumtamani Mungu akaniuliza juu ya wimbo huo na moyo wangu nyuma yake. Hapa ni yao nzima baada ya blog.

Na hapa ni lyrics kwa wimbo, ambayo makala V. Rose:

Hook:
Beautiful Life Inside
Wanaoishi Moving Kinga
Hivyo Hebu Hope Arise
Mungu alijua alichokuwa anafanya
Alipotoa
Nzuri nzuri Maisha

Fungu la 1:
Ndugu dada, Nasikia mahali wewe katika
Najua ni si kitu rahisi bout kwenda kwa kuwa
Kuna mtoto tumboni yako, lakini wewe si kujaribu kufanya hivyo
Wewe d kuchukua yote nyuma kama wewe alijua kwamba, lakini wewe si kuwa kidokezo kwamba
Kwamba wakati na mpenzi wako, kwamba usiku wa marehemu
Wakati wewe walidhani ilikuwa kufanya mapenzi, kwamba ungependa kufanya maisha
Na sasa ni hisia usio halali, mtu si kama
You si got maisha, risasi, majira kweli si haki
Hawezi kabisa kukuambia kuwa mimi kuelewa maumivu yako
Lakini najua unapaswa kuhisi tamaa na aibu
Nami najua kuwa mtoto katika tumbo yako si mchezo
Amepata moyo kuwapiga, yeye ni bout kukua ubongo kidogo
Yeye ni tegemezi kwa mama yake, Mungu tayari anajua jina lake
Wewe ni kufanywa katika mfano wa Mungu na kwamba mtoto ni sawa, kumpa maisha

Hook:
Beautiful Life Inside
Wanaoishi Moving Kinga
Hivyo Hebu Hope Arise
Mungu alijua alichokuwa anafanya
Alipotoa
Nzuri nzuri Maisha
Nzuri nzuri Maisha
Wakati Yeye Alitoa
Nzuri nzuri Maisha
Maisha mazuri
Basi ni kuishi

Fungu la 2:
ndugu ndugu, Mimi najua wewe pengine hawakupata mbali ulinzi
By kwamba mbegu katika tumbo yake, hivyo moyo wako ache ngumu
hisia trapped, kama wafungwa nyuma ya baa wale
mikono kushughulikiwa, lakini huna wanataka kuchukua kadi hizo
Homie stop, na kufikiri kuhusu uchaguzi
Kuwa mtoto tumboni mwake, yeye si kweli got sauti
Hivyo yeye kweli mahitaji baba yake, kwa upendo wake na kufurahi
Yeye ni baraka kutoka kwa Bwana, yeye huna haja ya kuwa na kuharibiwa
Je, si kuachana na mama yake, upendo wake na msaada wake
Yeye ni katika maumivu sasa pia, anahitaji mtu huko kwa ajili yake
Lakini si basi yake kuumiza mtoto wako msichana, hai tumboni
'Sababu homie wewe utakuwa kuangalia katika macho yake pretty hivi karibuni,
Hey hawapati mimi vibaya, kuangalia mimi kukubali kwamba tunapaswa kutoa haki za wanawake
Lakini hiyo inakwenda kwa ajili ya wanawake ambao hawajazaliwa pia, nawapa uzima!

Hook

Fungu la 3:
wapenzi, Mimi najua hili pengine machungu
Kwa wale wa wewe ambao wanataka wewe ingekuwa alitoa kwamba mtoto kuzaliwa
Lakini ni kuchelewa mno sasa, 'Kusababisha mtoto wako si kuzunguka
Najua ni machungu ya msingi yako, kwamba hatia ni uzito wewe chini
Lakini mimi nimepata habari njema na baadhi ya uponyaji kwa yako machungu
Kristo Yesu alikuja, Yeye alishuka na Dunia
Lakini Yeye si kuja kwa watu wema au hata tu
Yeye alikuja ulimwenguni tu wenye dhambi kama sisi
Hivyo yeah Yeye kweli huzuni wakati sisi kuchukua maisha ya mtoto
'Njia akayafanya, bali alikuja kutuokoa kutoka hatma yetu
Yeye alikuja `aa mwanga aweze kutuokoa kutoka usiku wetu
Yeye erases aibu zote, homie Yeye inaweza kutufanya haki
Kukiri na kuamini katika One ambao kulipwa gharama yako
Alifariki katika nafasi yako, kuna msamaha katika msalaba, Yeye anaweza kutupa maisha

Hook

Daraja:
Usiogope
Mungu mwenyewe akakufufueni
Yeye utakuwa pale pale, haki pale, haki pale

HISA

5 comments

  1. JackieJibu

    Upendo Trip Lee!!! Maneno Amazing makubwa, sasa najua nini cha kusema na watu kuhusu utoaji mimba!! shukrani Safari!!

  2. DiddleymommaJibu

    Hii ni kwa ajabu. Mimi kukaa hapa usiku wa leo dada ya ndugu aborted. Kwa miaka Momma yangu Jihadi na ukweli kwamba yeye alikuwa kuchukuliwa maisha ya mtoto huyu. Hadi Yesu alimkuta saa yake darkest, yeye kamwe kujisikia kabisa amani. Sasa kwa kuwa Yesu ni Bwana wake, yeye ni kabisa alifanya mpya. Sasa yeye anatangaza wema wake na msamaha kwa wanawake wengine ambao alifanya uamuzi wa kutoa mimba watoto wao.
    Mimi ni mama moja mwenyewe. Wimbo wako kweli akampiga moyo wangu kwa undani. Asante kwa wote kufanya! Kuomba kwa ajili yenu siku zote!

  3. HumdaddyJibu

    Penda wimbo huu. Ilikuwa ukumbusho kubwa kabisa kwa mimi kuweka kuomba kwamba Mungu ingekuwa mwisho ya utoaji mimba katika Amerika, lakini pia kwamba tunahitaji kuhamasisha vijana wanawake na wanaume katika hali ngumu na si kushinikiza yao mbali kama mapambano na wazo la kuwa wazazi. Asante kwa vile wimbo kutia moyo!

  4. SarahJibu

    Safari lee asante kwa wimbo huu ni mzuri sana huleta mimi machozi. Watoto ni zawadi inaweza kuchukua 9 miezi ya mara kwa bidii ili kuona zawadi , oh lakini ni hivyo thamani yake. Asante kwa wimbo huu.