kufuatilia 1: kupanda

Hook:
Leo ni siku wakati sisi wote kupanda
nanga My gone ili kuangalia me kuja hai
Pamoja sisi kusimama dhidi ya uongo kuchoma
Na sasa kwamba nimeona mbawa yangu mimi niko tayari kwenda
kupanda, sisi wote kupanda
Oh oh oh
Sote kupanda
Oh oh oh
Leo ni siku
kupanda

Fungu la 1:
Kushikilia juu mimi nina nyuma kujivunia juu ya nyimbo hizi kama
Mimi nina wazimu katika em, inaweza kuunga kofi vipaza sauti
Kamwe akili akili ukweli mimi kamwe kushoto mimi nina Hype
Kusikiliza up haki yenu si gotta kuuliza mimi mara mbili
Niko hapa, Mimi niko hapa BRAG juu yake kama mimi nina maalumu kwa ajili
Wakati folks koroma mimi ni kwenda kwa hayo
Mungu wangu si hakuna ngano, 'Kusababisha yeye halisi, yeye halisi
Sasa kwa mada katika mkono
Najua designer, yeye ni juu kuliko marubani ambao kuruka juu ya mawingu yeye iliyoundwa kwa mikono yake
Mimi nina kuandika kukuambia maisha haya ni flash katika sufuria
Jinsi mimi ni kustaafu wakati tunahitaji Cryer kutuambia kuinuka na kusimama?
Angalia mipango yo
dude My, kuwa kaburi ni si nyumba yako
Sababu umekuwa njia ya chini ya ardhi muda mrefu sana
Six kina na tarehe jiwe yako
All wanasema, "Kijana Hiyo wamekwenda"
Haya, hawana unataka kwenda nyumbani?
Je, si unataka kuwa zaidi ya msaidizi?
Je, unajua kwamba wewe ni kupendwa na uko inayojulikana?
Sote wapanda upande wa makosa
Lakini sisi kumpiga kifua wetu katika guy vibaya
"Hatuna haja ya Mungu"
Tunaweza kusema kwa midomo yetu, lakini sisi kufanya na maisha yetu yote
Hiyo ni ujasiri uongo, yeye ni juu zaidi hakuna karibu na, sisi wote wanakufa
John 5:28,29, Hakimu ni hapa!
kupanda All

Hook

HISA

6 comments

  1. SimonJibu

    Napenda wimbo huu na muziki wote! Mungu amekupa zawadi siri ni siku ya mwisho na wewe ni kuongoza watu yule ambaye huhuisha! Ni jambo zuri kwa sababu nyakati gonna kupata wazimu, lakini hakuna kitu wanaweza kuacha sisi kama sisi kupanda.

    You kuhamasisha mimi katika ubia yangu yote! #116

  2. eliassimbeyeJibu

    wale ni nguvu lyrics Mtu kuwa ni kutoka Zambia na hapa nyimbo ni vigumu kushusha una kazi kwa bidii ili kuongeza fedha kwa download.so i vigumu kufanya kazi kwa ajili week.anyway baada i kuchunga albamu ilikuwa na thamani yake.

  3. MorganJibu

    mimi 14 na im bado leaning juu ya nani na nini Mungu ni,na kama yeye kweli au si. Najua katika umri wangu kila mtu ni uhakika, lakini mimi kwa kweli wanataka kuwa na uhakika. Wimbo huu imenisaidia kujua kwamba mimi hawana haja ya kuwa na uhakika tena kwa kuwa amefanya mambo mengi kwa ajili yangu na mimi hawana haja ya kuwa na mashaka.

  4. OluwafemiJibu

    Safari lee ni msukumo mkubwa kwangu. Jinsi i upendo kukutana na wewe siku moja mtu. Watu ova hir akiniambia sisi kuangalia na kutenda sawa. Wewe ni kama chombo chenye nguvu katika mikono ya Mungu. Mungu awabariki kaka!