Kwa nini Je, mimi Kupata Married Hivyo Young?

Jana nilifanya marehemu usiku kuacha katika duka kwa kunyakua mambo kadhaa na mimi alikuwa na mazungumzo ya kuvutia sana na cashier. Sisi alifanya majadiliano ndogo kama yeye scanned vitu yangu, na kisha yeye inayotolewa mimi kadi discount lakini nilimwambia mke wangu tayari alikuwa mmoja. Kwamba wakati mazungumzo got furaha. Najua mazungumzo haya yote vizuri mno kwa sababu nimepata ni mara nyingi kabla. Ni huenda kitu kama hii ...

mtu: Nini!? Wewe ni ndoa?

Me: Yeah nimekuwa ndoa kwa miaka miwili na nusu ajabu.

mtu: Una miaka mingapi? Unaweza kuangalia kama mtoto.

Me: Mimi nina ishirini na tatu.

mtu: Wewe ni hivyo vijana! Kwa nini katika dunia gani unaweza kufanya hivyo?

Me: Kwa nini si mimi?

katika 2009, Niliolewa akiwa na umri vigumu kisheria na vigumu heshima ya umri wa miaka ishirini na moja. Wakati wa uchumba wangu, uchumba, na short ndoa, Nimekuwa aliuliza muda na wakati tena maswali kama, "Kwa nini kuolewa hivyo vijana? Nini kukimbilia?”, na favorite yangu binafsi, "Unapaswa kuwa walisubiri na walifurahia maisha yako!”

Baadhi ya folks kuuliza maswali haya walikuwa wageni, lakini baadhi walikuwa familia. Ilikuwa mimi mambo kuolewa katika vile "vijana” umri?

Naam nikupe sababu tatu niliamua kuolewa wakati mimi.

1. Nilikutana na mwanamke mcha Mungu

Kama Freshman kumi na nane mwenye umri wa miaka katika chuo cha Biblia, Sikuwa kikamilifu kutafuta mke, lakini Mungu aliona inafaa kuanzisha yangu kwa mwanamke kijana baada ya moyo wake. Alikuwa mzuri, lakini muhimu zaidi yeye kupendwa Yesu. Alikuwa na ufahamu kwamba yeye alikuwa mwenye dhambi katika haja ya neema ya Mungu, na yeye alikuwa wanyenyekevu, sikivu moyo. Sisi kuishia kuwa sehemu ya kanisa moja, hivyo mimi got kuangalia yake kuwatumikia, kukua, na kwa uaminifu kutoa muda wake kwa wengine. Mimi alianza kuzungumza na mzunguko wangu wa ndani juu yake. Rafiki zangu, washauri, na wachungaji wote walikubaliana – yeye alikuwa mwanamke mcha Mungu. Mimi naweza kuona mwenyewe kutembea na wake na upendo wake kwa ajili ya mapumziko ya maisha yangu.

2. Nilikuwa tayari

Kwa wakati huu mimi alianza kufikiri juu ya ukweli wa ndoa na nini maana ya kujitolea kwa mtu kwa ajili ya maisha. Nikajiuliza kama au si mimi nilikuwa kukomaa na wajibu wa kutosha. I searched kupitia maandiko na mawazo kuhusu majukumu ya mume, na aliongea na marafiki ndoa na washauri. Baada ya kura ya maombi na mazungumzo, washauri wangu na wachungaji katika kanisa langu aliniambia wao walidhani mimi nilikuwa tayari kujiingiza yake. Mimi nilikuwa elated. Lakini mimi asingekuwa walifuata yake kama mimi nilifikiri hakuwa tayari kiroho kusababisha yake, kutoa kwa ajili yake, na kwa kuwa mkuu wa familia.

3. Ndoa ni baraka

Mara ya kwanza mimi nilikuwa najisikia kama alikuwa na kuthibitisha kwa naysayers kwamba kufunga ndoa vijana ni ok wakati mwingine. Lakini wakati mimi inaonekana katika maandiko sikuweza kupata mambo kama, "Ndoa ni sawa na kifo! Kuikimbia hiyo!” au, "Rudisha ndoa mbali mpaka huwezi kuiweka mbali tena,” au, "Ni kuolewa wakati uko mzee sana kufurahia maisha,” au, "Kucheza uwanja kwa muda na kisha kuchukua moja bora.”

Badala nimeona amri kama, "Kimbieni ujana tamaa”, na mimi kusoma vifungu kama Mithali 18:22 kwamba anasema, "Yeye ambaye anaona mke apata kitu chema na atapata upendeleo kwa Bwana.”

Hivyo wakati watu wanasema, "Nini mwendawazimu wewe kuolewa hivyo vijana?” majibu yangu mpya ni, "Wewe ni kuuliza swali sahihi.” Nadhani mzizi wa swali hilo ni dhana kwamba ndoa akiiba kitu mbali na mimi, kana ujana wangu ni kuwa kupita katika upendo nia kafara wakati inaweza kutumika kwa ajili ya radhi kawaida na flakiness.

Ndoa ni zawadi nzuri kutoka kwa Mungu! Ni njia ya neema. Nimeona mke, na kwamba ni jambo zuri. Sikubaliani na hoja inayosema hivi, kuweka mbali baraka tajiri Mungu kama muda mrefu kama unaweza. Badala napenda kusema kufurahia zawadi nzuri ya Mungu na wakili yao kwa utukufu wake.

Hii si kusema kwamba kila mmoja anapaswa kuolewa wakati mimi. Ingekuwa wamekwenda mbaya kama napenda wamejaribu kuolewa kabla nilikuwa tayari. Baadhi yetu huna haja ya kukomaa zaidi, na wengine wetu haja ya kuomba kwa ajili ya ridhaa na kumwamini Bwana na muda wake. Lengo langu si kusema kwamba vijana wewe kuolewa, zaidi takatifu wewe ni. Mimi nataka tu kuondoa imani potofu kwamba tunapaswa kuchelewesha wazima na tu kufikiria ndoa mara moja sisi ni thelathini au zaidi.

No Regrets

Jana usiku kwenye twitter mtu akaniuliza kama mimi majuto kufunga ndoa ili vijana. jibu langu? kabisa si.

Ni moja ya maamuzi bora mimi milele alifanya. Mimi nina furaha na mtakatifu kuliko mimi nilikuwa miaka miwili na nusu iliyopita, na kwamba ni jambo jema. Sitaki kufanya hivyo kuonekana kama nina baadhi ya makosa katika uchaguzi super nadra. Najua mengi ya folks ambao got ndoa tu kama vijana au mdogo kuliko mimi. Wao pia aliona ndoa kama zawadi na wameweza kuonekana matunda ya zawadi kwamba. Mimi na mke wangu inaweza kuwa na vijana sasa, lakini nina kuomba kwa ajili ya neema ya kumpenda mke wangu vizuri mpaka mwisho wa maisha yetu. Hadi wakati huo Nataka kutii hekima ya Mithali na "umfurahie mke wa ujana wangu.”

HISA

92 comments

  1. Jannon FitzpatrickJibu

    Mimi heshima hawana kukubaliana na Kevin Ferere. Huwezi kujua nini upendo ni mpaka unajua Mungu ni nani, kwa sababu Mungu ni Upendo! Biblia haisemi chochote kuhusu dating karibu au kushirikiana na wengine ili kupata kwamba moja. Kwa kweli, Isaac layed juu ya Rebecca na kujua yeye alikuwa mmoja kwa ajili yake. Hakuwa tarehe karibu au kuzungumza na Lea waje hivyo kama yeye alikuwa bora hivyo angeweza kujua kama au Rachel kweli kile alichotaka au la.

    Akizungumza na uzoefu yangu, Nilifanya tarehe wengine na kupatikana nini upendo hakuwa. Si tu kutoka uhusiano yangu, lakini kutoka wazazi wangu’ na dada’ mahusiano. tatizo ni, hawakuwa mahusiano kulingana na Neno au Upendo wa Mungu na ndiyo maana wao alifanya kazi nje. Mimi kupata Man Godly, hivyo inaweza kufanya kazi nje kwa njia hiyo, unaweza kusema, Lakini mimi kwa moyo wote wanaamini kwamba kama napenda kuwa walisubiri na linda moyo wangu kutoka mahusiano hayo mengine yasiyokuwa mema kwa ajili yangu, Napenda kuwa katika nafasi bora zaidi na chini ya kuvunjwa, kwa kupokea mume wangu kwa mtazamo mwanamke Godly badala ya mtazamo kuvunjwa mwanamke na mizigo ya kufanya kazi kwa njia ya.

    Hakuna kutoheshimu lengo, lakini naamini kwamba kwa kiasi kikubwa makosa blanketi taarifa kwamba inaweza kweli Bad mioyo ya vijana katika mwelekeo sahihi. (Google maelezo kuhusu dating Godly vs. kisasa Dating. Kuna baadhi ya mambo kweli nzuri huko.)

    • KevinFerereJibu

      Pia imeonekana mimi haki. Biblia kusema chochote anataka, lakini wewe uzoefu wote una kwenda mbali ya. Na ambaye humwita Mungu linatokana na kilele cha nini wewe ni kufundisha na uzoefu wako. Mwishoni, nini kuamini ni chaguo, lakini kile unachokijua ni kutokujua juu na hali halisi.

      na yeah, Kauli inaweza kuwa kidogo mkuu, lakini ni lazima kuchukuliwa na punje ya chumvi, kama katika kitu chochote.

      • Lokelani70Jibu

        Pia kwa heshima hawana kukubaliana na Kevin Ferere.
        Kitu pekee ambayo imekuwa kuthibitika ni kwamba una uamuzi dhamiri si kuishi maisha yako kwa Mungu kupitia neno lake, Bibilia. wakati, tumefanya uamuzi wa kuishi maisha yetu katika ndoa Godly, kwa njia ya neno la Mungu. Ukweli wa mambo ni, moja hatakuwa na ufahamu kamili wa blog hii kama Mungu si kuweka kwanza katika maisha ya mtu.
        Kuwaombea ndoa ALL! Mungu akubariki!

        • KevinFerereJibu

          Nimekuwa alifanya uamuzi wa kupata Mungu mwenyewe na si kwa kile mtu aliyonifundisha. Usijali, Nilikuwa kuwa tu kama wewe.

          • AC

            Ningependa tu kama kusema, huwezi kupata Mungu. Biblia alisema tuko wafu. Watu waliokufa hawawezi kufanya jambo lolote. Mungu anaona sisi.

        • Lokelani70Jibu

          Oh… Pole sana Kevin, lazima kuchanganywa. Mungu mimi kutumika si Mungu wa kujitegemea wanaotafuta. Hofu ni si mapenzi ya Mungu, lakini kupenda eachother nyingi kama anatupenda ni! Kama niliandika hapo awali, kumtanguliza Mungu ni nini zinahitajika ili KABISA kuelewa blog hii, kama jibu lako inathibitisha hoja yangu. Mei kila kitu sisi kusema na kufanya kumpendeza Mungu. God Bless na kuwa wewe mwenyewe jioni ya ajabu.

        • Fru-Mukete ArnoldJibu

          hahaha, kuweka kutafuta, utapata yake- kumbuka viumbe inaonyesha yake pia. Infact, I ll kukupa hila, tu kuchukua Biblia na kwenda kutupa kama kitabu hadithi akibainisha madai yote inafanya na hata kukariri yao Kisha, angalia vitabu vingine na kulinganisha madai. Lakini dhahiri unahitaji mtu wa kueleza wewe somethings, si kushikilia nyuma kwa kuwa wewe ni mtafiti wa ukweli.

        • KevinFerereJibu

          Kama unaamini katika Mungu kama vile kusema kufanya, kwa nini kuhisi haja ya kuthibitisha kwake sana? Sina Mungu, kwa sababu Yeye ni katika mimi. Mimi ni Yeye, na Yeye ni mimi. Lakini Samahani, huwezi kuelewa kwamba wewe unaweza?

        • DelinabiniJibu

          i hawakubaliani jinsi gani unaweza kuwa Mungu na jinsi gani Mungu kuwa hakuwa kweli kujenga mwenyewe kama ulikuwa Mungu?

        • KevinFerereJibu

          Ubaya wangu, typo: *Sina kuthibitisha Mungu. *

          Lakini maoni maana yake nini anasema. Chochote ni ndani yako, kwamba ni nini ni. Usiogope kwa kukubali ukweli kuwa kwa sababu tu wewe ni kufundishwa kwamba ni makosa.

  2. Addis HunterJibu

    100 % na wewe! I pia alikutana na mume wangu katika 20 na mwaka mmoja baadaye kufunga ndoa. Mimi kuwa na kuwa na mazungumzo sawa na wageni random, familia na marafiki na nataka moyo kuwa waaminifu kwa Bwana na mkeo lovely kwa kila njia kwamba ni discribed katika neno. mume wangu na mimi ni sasa 30 Umri wa miaka na wakati mimi kuwaambia watu nimekuwa “KWA FURAHA” ndoa kwa karibu 10 Miaka wao gasp!!! “kweli”?? Kufanya moja comments utata wa “kupoteza vijana wetu” nk nk. Lakini MUNGU amekuwa mwenye huruma na nzuri kwetu kwamba mimi cant kueleza kwa maneno jinsi heri mimi ni kuwa alikutana na mume wangu wakati mimi. Tunapenda reminising miaka yetu ya chuo pamoja, na inaelekea kuhusu mambo yote kubwa kwamba maisha kwetu sisi mbele! Tuna 2 wasichana nzuri na mtoto mvulana juu ya njia (kwamba sisi kwa unyenyekevu kuomba kwa mwaka huu na Mungu nafasi) , (atually mimi nina kutokana leo ;-))..na sisi couldnt kuwa na uhakika zaidi kwamba Ilikuwa Devine muungano na Mungu ili kuleta pamoja.

    Kwa kawaida, sisi ni NOT kamili (ingawa marafiki zangu wanadhani hivyo kwa sababu sisi dont uso kawaida matatizo ya kidunia ya kukosa uaminifu, kutoheshimu na akisema mara kwa mara), lakini hatuwezi kuwa na kutoelewana, Kununa, dificulties fedha nk, Tofauti ni kwamba tunategemea Mungu kuongoza hatua zetu, tunaheshimu mmoja kwa mwingine na kujaribu kazi nzuri ya kamwe kupoteza IMANI, mawasiliano, na kutafuta mwongozo kutoka kwa roho takatifu ni wanandoa na individually..My mume ni mtu binafsi zaidi ya kipekee mimi milele alikutana na sisi wote kuelewa kwamba siri ya kupata furaha katika ndoa ni NOT katika kufanya au kununua “mambo” kufanya eachother furaha lakini Kujua sisi ni nani katika Kristo, zifuatazo amri zake kuhusu ndoa na Kupendana bila masharti, bila kujali dosari zetu au jinsi tunaweza “kujisikia” wakati huo , kujua kwamba FURAHA siku zote kuwa hisia ya muda mfupi kwamba huenda zake, lakini FURAHA kweli hutoka kwa Bwana peke.

    Napenda na mkeo miaka mingi ya FURAHA Mtukufu!!!
    I Love muziki wako pia kwa njia ;)..

  3. JoshJibu

    safari,

    Wewe ni mfano mkubwa kwa Wakristo wachanga ambao wanataka kumtukuza Mungu kwa njia ya kutibu wanawake! Asante! I just got kushiriki, am 22, na kuangalia mbele kwa kuwahudumia Bwana katika ndoa kwa miaka ijayo!

  4. Johnny_renteriaJibu

    Amini au la lakini i got ndoa katika umri wa miaka 18. Nilikuwa kwa vyovyote tayari kuwa mume kwa maana ya fedha na mimi nilikuwa tayari baba. Lakini mimi alikuwa tu alitoa maisha yangu hadi Kristo na Mimi nilijua kuwa wanawake nilikuwa na itakuwa moja kukua na mimi. Watu kuuliza mimi mambo hayo hayo na pia. Mimi sioni ni kusikitisha ingawa ndoa ni kuona kama kitu kibaya. leo, Mimi nilikuwa kufikiri kuhusu hilo na mimi na hitimisho kwamba watu zimekuwa ubinafsi kwamba mawazo ya kuchukua jukumu ya mtu mwingine vigumu. Ndoa si kuhusu wakati na kwa nini alioa lakini juu ya nani ni unaozingatia kuzunguka ndoa hiyo. Na ni lazima Kristo…

  5. deborahJibu

    nadhani u r trip..i haki na frnd ambaye aliolewa @ 19 (wao hv ameolewa 4 6 yrs nw)n lkng @ yeye sasa tunatambua mbali na kukubali Kristo katika maisha yake dat ni d maamuzi bora yeye milele alifanya….ingawa i lazima kukubali i siko tayari 2 kupata married..it kukutisha yangu cos sitaki 2 yatakuwapo 2 d vibaya mtu 4 d maisha yangu lakini najua Yesu kamwe basi mimi kufanya d vibaya uchaguzi…pia i wakati mwingine ajabu y kuolewa wakati i kupata kila nataka kutoka kwa Yesu n yeye hawezi Brk HRT yangu?….uamuzi ur mema n i GV u kuunga 4 ambayo!:)

  6. Lance PetersonJibu

    ajabu. mwanangu pia alioa 2 1/2 iliyopita na mwanamke ajabu utauwa na wote wawili muafaka wa zamani na umri wa miaka 19. Hadithi yako inanikumbusha yao.

  7. Brandon ClementsJibu

    Napenda Safari hii! Nilioa saa 22 na mimi upendo kabisa ndoa yangu. Ni funny kwa sababu mimi tu alikuwa na mazungumzo sawa na kituo cha mafuta mtumishi kama mwezi mmoja uliopita. Yeye vunjwa nzima, “Kwa kufunga ndoa wakati unaweza kuwa na maziwa kwa ajili ya bure?” swali na moyo wangu kuvunja kwa ajili yake. Kisha nikaendelea kumwambia kwamba mke wangu hakuwa ng'ombe–kwamba alikuwa kutisha na mimi upendo wake.

    Shukrani kwa ajili ya kugawana!

  8. Louib2001Jibu

    Bwana asifiwe kwa ajili yenu, ndugu na mke wako lovely ya vijana yako. Naomba kwamba Bwana pour neema kuendelea katika maisha yako, kwa sababu umetii neno lake. mimi 28 na kuwa ameolewa sasa kwa karibu miaka miwili na mke wangu na mimi na ndoa yenye furaha na lovely 10 nondo zamani mtoto. Mimi siku zote alitaka kuolewa wadogo, lakini naamini haikuwa kuweka wakati bado kwangu mpaka Bwana kuletwa kitu yangu mzuri karibu 5 miaka iliyopita (kuwa sahihi tulikutana siku tulipata kuzaliwa tena 31 Desemba 2006). Sikujua sisi ambapo mwisho kwa kuwa pamoja kama mimi alichukua yake kama dada wa kawaida kutoka kanisa. Mimi pia alikuwa kuzingatia juu ya ukuaji wa kiroho, lakini miaka mitatu iliyopita macho yangu kufunguliwa na wengine kama wao wanasema ni historia.

    Ni katika ajenda ya Shetani kwa ajili ya watu si kuwa ndoa, ili waweze kuishi katika dhambi na tayari kujua nini kitatokea. Je tulitafuta kwa kiwango cha talaka katika mwili leo? Vipi kuhusu ndugu na dada makahaba katika kanisa, kwa sababu ya yale jamii dictates.

    Kama sisi kuangalia jinsi miji yetu ni kujazwa na vurugu vijana leo, tunafanya kuchukua muda kufikiria baadhi ya sababu mzizi? wakati mtu kubadilishana maadili ya Kimungu kwa itikadi ya mduara huu wote akaanguka mbali. Hata wazazi Wakristo ni ujinga, na kukuza mviringo ism kwa kuwakatisha tamaa watoto wao si kuolewa vijana (akiwa na umri wa wasiwasi wazi). Sababu ni Nanukuu”unahitaji kupata elimu, labda unapomaliza mabwana wako na kuwa na kazi nzuri, kisha kuanza kufikiria kuhusu ndoa”. sauti Hiyo busara siyo hivyo ? Hivyo kile kinachotokea wakati mtoto wako Christian ni inakwenda chuo kikuu na kisha hatua kwa kutumia rafiki mvulana / msichana ambaye ama Mkristo au zisizo?

    Tafadhali, si kupata vibaya(hiyo ni baadhi ya mambo nimekuja hela tu), kwa sababu maelezo ya hapo juu hautumiki kwa kila. Elimu ni muhimu sana kama moja hupata maarifa kwa taaluma zao ili waweze kufanya kazi na mahitaji ya familia zao siku za nk, lakini ndoa kule kuacha moja kutoka kufanikiwa katika kile milele katika eneo la maisha ya mtu akiamua kufuata, kama jambo la kweli ndoa kwa ujumla kukuza ukuaji i.e huduma bora za, afya njema, mali na orodha inaendelea. Kumbuka mbili inakuwa mwili mmoja na wanaweza kuwafukuza 10 000 wow, hiyo ina maana kwamba katika mkataba kile milele wao kuuliza Mungu kwa uaminifu wao kufikia, kutisha…..

    Katika karibu Napenda kupendekeza kuwa sisi Wakristo kuanza kufundisha watoto wetu katika umri mdogo juu ya umuhimu wa maisha ya kwanza kwa ajili ya Mungu na pili umuhimu wa ndoa( kwa wale ambao tumekuwa kupewa zawadi) ili waweze kukua kutaka kumpendeza Mungu katika eneo hili. Kwa mara nyingine tena vizuri ndugu yangu na kwa wale wote wanaoishi neno la Mungu. Ubarikiwe.

  9. AnnaJibu

    Hii kweli alizungumza na mimi. mimi nina 21 katika uhusiano na siwezi kukuambia jinsi mara nyingi nimekuwa aliiambia kwamba mimi nina “pia vijana kuwa na mawazo juu ya kutulia chini”, Mimi lazima kusubiri “kuishi maisha ya kwanza”, kumaliza shule na kuanzisha kazi kabla ya kuingia uchumba / ndoa. Una ushahidi wa ajabu na msukumo. Napenda na mkeo maisha ya baraka na furaha pamoja!

  10. bila majinaJibu

    mimi 20 na hatujapata kamwe kuwa katika uhusiano hivyo mimi si kwenda kuolewa na 21 lakini mimi dhahiri heshima mantiki yako. Mimi daima kuwa na mawazo “kwa kila mwenyewe”. Nadhani wewe na mkeo dhahiri kwenda umbali na Mimi hivyo fahari ya hatua kwamba alichukua kabla ya ndoa. Inaonekana kama nyinyi wawili alichukua committment umakini sana, ambayo mimi kupongeza.

  11. Tony DoyleyJibu

    heri sana kusoma blog yako kuhusu ndoa katika umri mdogo. Mke wangu alioa katika 18 na tumekuwa ndoa yenye furaha kwa 10 miaka sasa. Hakika tumekuwa na baadhi ya heka heka, lakini naamini Mungu ametuongoza kasi miaka hii yote na sasa sisi ni nguvu zaidi ya hapo. Asante kwa ushuhuda wako wa ajabu.

  12. KLE PichaJibu

    Hongera kwa ndoa yako vijana! mume wangu na mimi safari kwa kupitia kitu kimoja wakati sisi got ndoa 8 iliyopita katika 20 miaka! Hivyo tunajua nini hasa ni kwenda kwa! Watu walidhani ya kufunga ndoa kwa sababu mimi alikuwa mjamzito (Sikuwa) au kwa sababu alikuwa mgeni haramu (yeye raia wa Marekani). Hatukuwa na sehemu kubwa ya marafiki zetu katika kona yetu kama wao walikuwa wanafanya jambo moja. Lakini sasa katika 28 wao kuja karibu na kujaribu “kupata up.” Mimi furaha Mungu heri yangu kwa mume wangu bila kujali umri wangu. Mungu awabariki wote wewe!

    BTW Sisi kuishi katika eneo la DMV! (MD) labda sisi wote wanaweza kukutana juu au kwenda kanisani pamoja! Bado hawana marafiki ndoa lol.

  13. KevinFerereJibu

    Sidhani chochote ni kuwa kuibiwa kutoka kwenu, ni nini wewe ni kutoa up. Ni baridi na kuwa na mfumo wa katika Biblia, lakini ni juu yako na kulazimisha maisha yako, si kitabu; licha ya uongozi kwamba inatoa.

    Ni kupongezwa kuwa nia na vijana, lakini baadhi ya yale “ujana tamaa” ni kujifunza na kukua unapata kutoka mkutano na kijamii kujihusisha wanawake tofauti. Kujifunza nini kama na si kama kwa kufanya, kuona, na kuhisi; badala ya wigo wako kuwa hivyo mdogo kwa mtu mmoja tu.

    Huwezi kweli kusema unajua wewe ni nani na nini wewe kuhusu, au hata kweli unataka, kama bado kuingiliana sana na wanawake wengine lakini kwa wao zinaonyesha kuwa na wewe. Huwezi kujua nini Upendo ni kama hawajui nini siyo.

    • GuestJibu

      Huna haja ya kujua nini Upendo ni si kama unajua nini Upendo ni. Jinsi gani unaweza kujua kama mtu anakupa bandia $100 muswada isipokuwa wewe kujua nini halisi $100 muswada kuonekana kama. Kuna mmoja tu halisi $100 muswada, tu kujifunza kwamba na unaweza kuwaambia wakati mtu inakupa bandia. sawa na upendo. Kuna bidhaa bandia wengi huko nje, lakini kama unajua nini halisi ni, basi utakuwa na uwezo wa doa bandia. Kwa kuwa Mungu ni upendo, chochote waovu haiwezi upendo.

      • KevinFerereJibu

        Hivyo ni lazima tarehe karibu na kukutana na kufanya mapenzi na watu wengine. Hatua yangu hasa. Ni nini waovu ni subjective. Unaweza kujaribu kuwa kisheria kuhusu hilo kwa sababu ni katika asili yetu ya kufanya hivyo, Hata hivyo, ni lazima basi kwenda ya maadili haya kuwa kuwa kuna sana kijivu eneo huku kukiwa mazingira.

        • Angeldoll1Jibu

          Sikubaliani na kauli yako kufanya mapenzi na watu wengine- magonjwa ya zinaa, UKIMWI na mimba zisizotarajiwa, Je, ni matokeo ya uhusiano kama. Kama moja hufuata mahusiano hayo, wao bila kujifunza kuhusu dhamira sahihi na masuala ya ndani zaidi na kiroho ya upendo badala ya tamaa. Pia sikubaliani na maoni yako kuhusu dating karibu kabla unataka kufanya kwa sababu “dating karibu” haihitajiki mwanzoni kujua mke kutoka nonspouse. Utauwa courting / dating ulifanywa kwa binadamu kama taswira katika Biblia ambapo baada mutiple washirika, kufanya mapenzi random ni sifa ya wanyama.

          • AJ

            Angeldoll1it pretty naive ya wewe kufikiri kwamba kila ngono zisizo ndoa lazima inaongoza kwa “magonjwa ya zinaa, UKIMWI na mimba zisizotarajiwa”… lakini bila shaka, bila kujua kwamba kama wewe si kuchukuliwa kwa mara ya kupata kichwa yako nje ya kitabu chako vumbi zamani na kupata baadhi ya uzoefu maisha.

        • KevinFerereJibu

          Kuangalia ni vibaya. Kama wewe ni kukomaa na busara ya kutosha itabidi kwenda juu yake njia inayofaa. zaidi kuepuka jambo, karibu kuja yake. Kuzingatia chanya na hiyo ndiyo utapata. Lakini kwa kweli dini yenu haina kufundisha kwamba.

    • JoshJibu

      “Upendo mkuu hakuna mtu kuliko huu, kwamba mtu atoaye uhai wake kwa ajili ya rafiki zake.” (John 15:13) Unajua nini upendo ni kama unajua Kristo.

      • KevinFerereJibu

        tafadhali bwana, kama wewe ni kwenda regurgitate maandiko, angalau unaweza kufanya ni kuomba mawazo yako mwenyewe kwa hayo. Ni kumbukumbu, si mwongozo hotuba.

        • yeyeJibu

          kuchukua yako juu ya maandiko ni mbaya na njia unafikiri wewe ni projecting mwenyewe kama Mkristo ambaye hana kufuata Biblia lakini “marejeo” lakini akiamua kuishi na kanuni yako mwenyewe na tar na anachagua nini, kama kuna kitu kwa kufuata hiyo ni ya Mungu kuhusu….

          Zaidi ya nini wewe ni wakidai kusimama kwa ni mafundisho ya uongo.

  14. Gabe TavianoJibu

    Nice kuona wewe mabalozi hapa Safari! Shukrani kwa ajili ya kuomba kwa ajili yangu ya wiki hii, Mungu hakika imekuwa nzuri.

    Jambo mambo kuhusu wewe kufunga ndoa mchanga sana ni kwamba masikio yako na macho kuwa kufunguliwa kwa Mungu zaidi katika miaka ya yako chache kuliko baadhi ambayo yamefungwa kwake mbali kwa muda mrefu. Unajua kwamba Mungu ni sehemu ya ndoa yako kama vile wawili wenu, na hiyo ni kubwa. Shukrani kwa ajili ya kugawana!

  15. Madeleine FarrellJibu

    Huu ni bora mawazo mchakato. Nilioa saa 17 na mume wangu alikuwa 19. Wakati huo hatukuwa Christian, na pia, hatukuwa 'na’ olewa. Hata kwa sababu fulani tulifanya. Tumekuwa ndoa karibu 28 1/2 miaka sasa, ni wazazi wa 5 na bibi na babu wa 2. Napenda maisha yangu. Si kusema kuna nyakati katika ndoa yetu kuwa moja ya sisi tu alitaka kuondoka na kamwe kurudi, si kusema hasira na chuki si sehemu ya maisha yetu ya kila siku kwa ajili ya msimu, au kwamba mawazo ew alifanya makosa makubwa ya maisha yetu ilikuwa si mchakato wa mawazo. Lakini nia. Na talaka si chaguo, MUNGU huleta uponyaji kwa muda.

    binti yangu alioa katika 20 na kulikuwa na si mmoja faraja yeye milele got kutoka kwa watu. Yeye hakuwa kuelewa kwa nini watu wanaona ni hatua ya mwisho badala ya baraka wakati. Hata miongoni mwa jamii ya Kikristo.

    Mwana wetu kwa upande mwingine alioa wakati wa Krismasi, akiwa na umri wa 27. Tu alikuwa kupatikana msichana haki. Kitu kimoja.. haki mvulana / msichana ni kwenda e haki mvulana / msichana hata kwa njia ya nyakati ngumu. Tu kushika msalaba.

  16. CLJibu

    I anakubaliana. Watu wengi wanafikiri kwamba ndoa ni ya kutisha na kuna hasa hakuna sababu ya “kukimbilia” ndani yake, lakini ni kitu ambacho Mungu anataka kutumia kubariki na kututakasa. Asante kwa post!

    >> Lakini wakati mimi inaonekana katika Maandiko sikuweza kupata mambo kama, "Ndoa ni sawa na kifo! Kuikimbia hiyo!"au, "Rudisha ndoa mbali mpaka huwezi kuiweka mbali tena,"au, "Ni kuolewa wakati uko mzee sana kufurahia maisha,"au, "Play uwanja kwa muda na kisha kuchukua moja bora."

    • mamaJibu

      Asante sana kwa ziara ya blog yangu – Nadhani mimi figured nje kulisha adedrss kwako (I posted katika maoni yangu). Una mpenzi familia, japo kuwa! Hongera kwa maadhimisho ya miaka yako!

  17. PraisemovementJibu

    Shukrani kwa ajili ya uwazi wako na kwa “kufanya Yesu kuangalia vizuri”. Wazimu kuheshimu njia livin'and bringin’ utukufu kwa Neno.

  18. Andrea Paige JacksonJibu

    Hiyo ni ushahidi ajabu. Na posted kwenye mgodi na maadhimisho ya miaka mume wangu wa kumi! (Tulifunga ndoa OLD, ingawa.) : )

  19. JcsmsoulJibu

    Mungu akubariki u ndugu! najua nini hasa u mean ingawa i kupatikana Bwana baadaye katika maisha na i wish i alikuwa ameolewa na mtu utauwa THATS mwaminifu kwa mke wake! dayz haya yake ngumu sana kuona kwamba! na sababu nyingine i matumaini na kuomba i kuolewa na kupata moja ni kwa sababu u dont kujisikia hatia wakati wa kufanya mapenzi wakati ur ndoa! Mungu akubariki u!

  20. JazminJibu

    Asante sana si kila mtu kuona ndoa kama baraka. Wale tu kwamba imani na kuamini Bwana Yesu Kristo itakuwa. I kwa alioa akiwa na umri mdogo sana na wakati 28 miaka yangu na mume wangu na 3 watoto nzuri na maisha yetu ni kujitoa kwa kuabudu na kuabudu Baba yetu mbinguni. Ndoa si rahisi ingawa, ina ni kupanda na kushuka bali kwa neema na huruma ya Mungu na kujisalimisha kwa mapenzi yake mmoja anaweza kukua. Asante sana kwa hadithi yako kushangaza ni baraka kweli. My Lord kuendelea basi wewe na mkeo kukua mimi kuomba hekima yake na zaidi ya baraka zote wengi katika neema yako.

  21. Tachy MusicaJibu

    Niliolewa hivyo “vijana” pamoja, na hii ni baraka, sisi daima pamoja (ikiwa ni pamoja na binti yetu bila shaka), sisi kushiriki kila kitu, na kusaidiana, baadhi ppl kufikiri kwamba kama kuolewa mchanga sana itakuwa kwa muda mfupi, lakini shukrani kwa Mungu sisi karibu 8 Miaka ndoa na muhimu kujaribu servin’ Mungu wakati wote…baraka

  22. Agopylove09Jibu

    kwamba ni kutisha!! mimi 25 na pe wamekuwa kufikiri juu ya nini yote inakuja pamoja na kuwa mke bora na kweli kuwa mtiifu na kuwa mungu kama kituo yako na siku zote kutafuta shauri lake yote na tu kweli kuruhusu christ kuongoza na kujenga kuwa uhusiano juu ya ardhi imara ya kristo jesus..falling kwa upendo na mkombozi wetu kwanza ni kweli lazima!! kuwa na uhusiano wa karibu sana kwamba NAYE alllows wewe kukua na kujua nini upendo kweli ni na Mungu hutoa kwamba upendo u kutoa kwa mwenzi wako.. hivyo kushukuru kwa mkombozi ambaye daima hutoa ..<3

  23. Joe StevensJibu

    Am oldee ambaye anakubaliana kikamilifu na Triplee. Ingawa bila shaka ni stroke tofauti (umri) kwa folks tofauti. Na kila mtu lazima kuoa wakati wao Mungu iliyoundwa. mimi 50 yrs zamani, alioa kwa mpenzi wangu nilipokuwa 23 na yeye alikuwa 20! sasa 27 miaka na 1 mwezi mmoja baadaye, kuna kuendelea (nzuri) fireworks kati yetu, bado alimpenda, marafiki bora na kutembea pamoja katika mpango wa Mungu. Bila ya biashara umri mimi ndoa kwa 6 baada ya miezi michache! Lakini hata watoto wangu lazima ajue circumstacces yao si lazima sawa na yetu, wala ni nyakati na mipango kwa ajili yao Mungu sawa.

  24. Femi MillionaireJibu

    Am oldee ambaye anakubaliana kikamilifu na Triplee. Ingawa bila shaka ni stroke tofauti (umri) kwa folks tofauti. Na kila mtu alikuwa kuoa wakati wao Mungu iliyoundwa. mimi 50 yrs zamani, alioa kwa mpenzi wangu nilipokuwa 23 na yeye alikuwa 20! sasa 27 miaka na 1 mwezi mmoja baadaye, kuna kuendelea (nzuri) fireworks kati yetu, bado alimpenda, marafiki bora na kutembea pamoja katika mpango wa Mungu. Bila ya biashara umri mimi ndoa kwa 6 baada ya miezi michache!

  25. ReverandjeffJibu

    Najua hili vizuri kabisa… Tu sherehe mwaka wetu wa 13 wa ndoa, na mimi ni 35.. Nilikuwa folks sawa swali mimi njia hiyo, lakini sisi wote tu alijua Mungu alikuwa amekusudia hivyo na iliyoundwa ni. Sisi intersected maisha ya kila mmoja katika muda mfupi MUHIMU ambapo sisi kuishia kuwa kila nanga wengine, na nanga ya kawaida ya Kristo. sehemu bora ni wakati sisi kupata nafasi ya kuzungumza na vijana ambao ni ikikabiliwa na mahusiano / ndoa na sisi kupata kujua ushuhuda wetu wa kipekee !!! Kama jambo la kweli, na baadhi ya ya majadiliano haya na JPaul miaka kadhaa iliyopita.. dunia Small !!! Mungu ametoa wale wanaoomba HAKI mfumo VALUE, na sisi thamani ubavu wetu badala ya Runnin baada chickenbones. :)

  26. BobshumakerJibu

    Baba yangu & Mama na sweethearts shule ya sekondari na walipooana baada ya kuhitimu (wote wawili walikuwa 18 miaka). Bado ni furaha ya ndoa leo na hawajawahi kutoa majuto yoyote kuhusu maisha yao pamoja. Kuwa mtu mzima anaweza kuanza na ndoa – na mtazamo wako kuhusu uamuzi wako vioo wazazi wangu. ndoa za utauwa ni chache na mbali kati ya karne ya hii….Mungu atawabariki na kuwalinda na furaha kwa angalau 50 au 60 miaka!

  27. Jeffreycotton7Jibu

    Nakushukuru na mkeo sana kwa kushiriki hadithi zako. mimi nina 21 na kuhisi kama mimi nina kwenda kwa karibu hali hiyo. Mimi si tu ndoa bado. Nina kwamba mawazo ya kwa nini kusubiri kama wewe na mpenzi wako ni katika upendo, zote mbili ni za kiroho, chanya, na bora kwa njia ya kila wengine macho. msichana wangu na mimi sina shaka kwamba sisi ni kwenda kuolewa siku moja. Lakini hata kama sisi wote wanataka ndoa, yeye zaidi ya kuchukua muda wake; tuna wakati wote katika aina ulimwengu kwa mtu. Mimi ni zaidi ya ASAP sisi si ahadi kesho aina mtu. Hivyo kwa nini kusubiri? Yeye ni msichana smart sana. Yeye inanikumbusha mke wako na habari yake kidogo. Kufikiri kuwa mambo yanaweza kuingilia malengo ya shule na kazi. Lakini hiyo ni zaidi kuelekea majadiliano ya watoto baada ya ndoa. Mimi daima kumwambia kwamba sitaki kuwa na mtoto wetu wa kwanza karibu na 30 miaka. Sitaki mwili wangu kwa kuanza kupata kuwa kwa sababu ya umri, ambayo kufanya ni vigumu na zaidi kuchosha kucheza karibu na watoto wangu. nataka 7 sana sana na 3 angalau. Nzuri yake ya kupata kuanza katika umri heshima. Lakini mimi itaendelea kujaribu kuondoka katika mikono ya Mungu na wasiwasi kuhusu hilo sana.

  28. aneetarhJibu

    kuwashukuru u Safari sana n Jess, n kila mtu hu dt ameshiriki faraja kwa njia moja au d oda. sasa mimi ni tena hofu ya gettn ndoa mapema hasa considern d kweli dt sisi wote kumpenda Mungu. Mungu bis katika…

  29. DashJibu

    Jannon Fitzpatrick, Ninakubali kwamba Mungu ni upendo. njia pekee ya kuwa na upendo wa kweli ni uzoefu yule kuundwa upendo. Kati ya watu tunaweza kujenga kitu cha calibre kuwa kama sisi ni kuruhusu Mungu kuongoza mapenzi yetu maisha pia. “Upendo mkuu hakuna mtu kuliko huu, kwamba atoe uhai wake kwa ajili ya rafiki zake” Jhn 15:13. Upendo si kutafuta kuridhika binafsi (KevinFerere), au kutafuta mtu ambaye anaweza kukidhi na kuchochea tamaa umeme katika ubongo wako. Suala la kushangaza, picha yako ya “Uumbaji wa Adamu” kwenye ukurasa wako huja kutoka kipindi Renaissance ambayo ilikuwa wakati itikadi ya upendo na dating akageuka katika kitu kwa ajili ya furaha ya mtu binafsi bila kujali gharama kwa mtu mwingine. Hiyo uchoraji yenyewe ni uzushi na kusema kuwa Adam anajitahidi kufikia kwa Mungu na alishiriki katika uumbaji wake. Irony huyu, Michelangelo katika mwisho wa maisha yake aliona alichokifanya na kutubu, kujaribu kuchanganya Ukristo na Utu (Man kuwa kipimo cha mambo yote). itikadi hii ya upendo ni mahali ambapo ni nadhani wewe ni kuja kutoka ? ambayo ni kitu kimoja wao mazoezi katika Kigiriki, Renaissance, na utamaduni wa leo. Kuna kweli “kitu kipya chini ya jua”-Solomon, pia kutoka katika Biblia.

  30. Paul JonesJibu

    hey safari ameolewa tangu i alikuwa 22 na 28 sasa. tu alikuwa anv yetu ya 6. mungu ana atatubariki na 4 vijana. i kuomba kwamba kuweka baraka wewe na familia yako.

  31. Danz_17unlockedJibu

    Hii ni nzuri Safari, Mei Mungu ambariki kubariki u na mke ur… na inaweza wengine b kubarikiwa na hii ^ _ ^ <3

  32. CLLJibu

    Nini lovely ushuhuda kwa uzuri wa Mungu na nini anaweza kufanya katika maisha kwamba ni kabisa Waislamu kwake. Mimi na mume wangu walikuwa ndoa kiasi vijana (katika 24) na kama wewe na mkeo, Mungu aliona inafaa tuweke pamoja kwa utukufu wake. Mwana wetu ndoa vijana, katika umri 20 mapema mwaka huu…gasp :-) naye hakika kupatikana jambo zuri katika mkewe utauwa. Tulitaka hakuna kitu zaidi kwa ajili yake na ni baraka.

  33. KarendaJibu

    Nini makala kubwa! mume wangu na mimi got ndoa vijana pamoja, nilikuwa 22 na mume wangu alikuwa 25. Sisi tu sherehe 15 miaka ya ndoa. Yesu, umeleta sisi karibu pamoja kama wanandoa zaidi ya miaka, kufundisha sisi “kufa kwa wenyewe” ili upendo bora na kumtumikia kila mmoja. Ubinafsi ni namba moja Mwangamizi ndoa zaidi.

    Asante kwa nia yako kuwa up mbele na waaminifu juu ya mada ya ndoa kama inahusiana na Maandiko!

  34. MichaelJibu

    mke wangu na mimi kuolewa katika 21 pamoja, na hiyo ilikuwa 11 miaka na 6 watoto iliyopita (bio / iliyopitishwa / kukuza). Sikujua nilikuwa “pia vijana” kuolewa, Mimi nilijua tu alikuwa mmoja Sikutaka kuishi bila! Mungu amekuwa mwema.

  35. AJJibu

    Kusoma kati ya mistari: tulipenda Yesu na tulikuwa horny.

    Mimi naona hili litokee wakati wote miongoni mwa Wakristo na kufikiri hoja kama hizi kwamba ngoma kuzunguka Sababu ya ni hilarious. Ni d kuwa dhambi tu mapenzi, hivyo ni mbali hekima kukimbilia katika ahadi ya maisha yote.

  36. CLARAJibu

    Mungu kuwa imeanza kuwa Ndoa hakika kuona yote hayo. Wewe ni faraja kwa vijana kikristo vijana na wanandoa Safari. Mungu akubariki!!

  37. JOBJibu

    Niliolewa na umri wa miaka 21 na katika mwaka huo kama Safari Lee, katika 2009. Nilikutana yake katika kanisa nilipokuwa 16 Umri wa miaka na sisi wamekuwa pamoja kwa karibu 8 miaka sasa. Sisi aliwahi Mungu pamoja na wizara AYCM, kuwafikia vijiji na kubadilishana neno la Mungu katika Philippines. Sisi aliiambia kila kila siku nyingine “Nakupenda kwa sababu mimi kuona ni kiasi gani kumpenda Mungu”. Sina milele majuto kuuliza yake kwa mkono wake katika ndoa. Yaliyopita 4 miaka ya ndoa imekuwa baraka.

  38. IsaacJibu

    Neno la Mungu ni kweli mkuu. methali 18:22 wazi inaelezea hii nje.
    ”Apataye mke apata kitu chema, Naye ajipatia kibali kwa Lord''.
    My kuchukua kwa mtu anayetaka kuoa ni kwanza kabisa kuomba mwongozo wa Mungu katika kuchagua mshirika haki. Sisi kama binadamu shouldnt kufanya uchaguzi wetu na forcifully kuuliza Mungu kubariki ni. badala, tunapaswa kujisalimisha katika utii jumla, kuwafikia kwa neema ya Mungu na kuomba mwongozo kufuata amri ya Mungu kwa ajili ya maisha yetu.

  39. SteveMcMillonJibu

    Mimi heshima hii sana!! Wake ili kutia moyo kwa sababu mimi kuwa na hamu ya kuolewa milele tangu nilipokuwa 6 yrs zamani na mengi ya watu kuweka yangu chini kwa ajili yake. Kwa njia nyingi iliyoundwa insecurities katika mimi. Asante sana kwa hii!

  40. TerriJibu

    kidogo juu ya 35 iliyopita I ndoa shule yangu ya juu mpenzi. Sisi wote 18, karibu 19. Tulikuwa na naysayers wengi na baba yangu hata matumaini napenda kupata aliyeachwa na kupata daktari. Wakati Mungu anapanga ndoa haijalishi nini umri wa bibi na bwana harusi. baraka nyingi!

  41. MissyJibu

    Nilioa vijana pamoja (20 kwa kuwa halisi). sasa upo 32, Najisikia kana kwamba unaweza kuwa ndoa katika umri wowote na wakati wowote kwa yeyote… na Mungu atatumia mtu huyo anapenda yake katika hali yoyote ile kuteka Mwenyewe karibu na mtu huyo… wote kuwa ina nia ya kuwa takatifu kama Yeye ni takatifu. Ndio maana Siamini kuna “moja”… Watu wowote ambao kuchagua kuolewa, kuwa “mtu” kwa eachother :)

  42. JohnnyJibu

    Asante sana. Mke wangu na nina hadithi kama hiyo. rafiki posted hii leo na ilikuwa kile Mimi zinahitajika. Kusifu Bwana wetu Yesu!

  43. LiseJibu

    Asante kwa makala hii! mimi 36 Umri wa miaka na mimi nimeolewa kwa 19yrs…yep, nilikuwa 17 wakati mimi ndoa 18yr mume wangu wa zamani! Tuna watoto sita, mpenda Mungu na ni furaha sana :) sisi ni kuulizwa maswali kama hayo wakati wote na wakati inaweza kuwa maarufu uchaguzi au chaguo sahihi kwa wengi, Mimi ni furaha na msiri kila siku kwamba sisi alifanya haki ya kuchagua kwa ajili yetu.

  44. SteffanJibu

    Hii ni ajabu. Najua mengi ya watu ambao wanadhani hili ni kosa kubwa ya maisha yako. mimi 22 na kwa kweli wamekuwa kuzingatia hili na mtu mimi kujulikana na kupendwa tangu sophomore mwaka wangu wa shule ya sekondari. Mimi ni mambo uhakika ni si jua na rainbows kwa ajili yako, wala kuwa mimi kutarajia kuwa ni kwa ajili yangu. Nawapongeza kwa kuweka kando yote ya negativity na kuangalia picha kubwa na nini waliona Mungu kuongoza wewe. Kama hakuna mtu mwingine ni milele na furaha kwa ajili yenu, Nami ni.

  45. Kim HunterJibu

    I alikutana na mume wangu katika 14 kufunga ndoa nilipokuwa 21 na alikuwa 23 tumekuwa pamoja kwa 22 miaka na ndoa kwa 15 ya wale 22 kuna kitu kibaya na kufunga ndoa vijana wake ni kiasi mtu inaangalia maisha….kwa sababu kwa kweli lifr yako ni nini kufanya hivyo….na ndiyo mimi na mume wangu ni kuokolewa na kuamini mungu na sisi ni kuishi maisha yetu kwa ajili yake na mungu yote yawezekana hasa kwa muda mrefu healthly upendo ndoa kitu rahisi lakini na mungu unaweza kufanya hivyo…….BE BLESSED!!

  46. kutaja: Kwa nini mimi kuolewa mchanga sana? - Kingdom Cakers Uingereza Cakers

  47. CherisseJibu

    Ni baraka kujua Bwana na kuelewa neno lake. Napenda kulikuwa na watu zaidi kama wewe. Si lazima Devil tamaa wewe. Tunajua yeye ni kila mahali.

  48. GrantYoungJibu

    Mimi na mke wangu alioa tulipokuwa 22 na nilikuwa na uzoefu sawa. Friends kwamba walikuwa kuokolewa na wasiookoka alitaka nijulishe nilikuwa maisha zaidi ya kuishi. kinyozi My ilinikumbusha kuhusu upanuzi wote na partying mimi naweza kufanya. My “karibu” rafiki alieleza kuwa kulikuwa na samaki wengine katika bahari ya kuchunguza. Naam, sisi kweli alioa karibu wakati mmoja 3 wanandoa wengine wa umri wetu alifanya! Sisi ni wachache lakini dhahiri si peke yake, na ni kuhamasisha kukumbuka kwamba.

    Kwa neema ya Mungu sisi tu sherehe 3 miaka na imekuwa ni ajabu! Asante kwa kugawana Safari!

  49. MarkJibu

    My kuchukua ni kwamba kama wewe ni kwenda kuolewa mchanga sana, bora kujua matokeo ya kufanya hivyo. Ni vigumu sana hata katika bora zaidi ya hali. Kama wewe si tayari kufanya kazi ngumu zaidi umewahi kazi na kabisa sadaka na kushughulikia kura ya kukatishwa tamaa na maumivu ya moyo, wala ishara ya juu kwa ajili yake. Hata hivyo, kama unaweza kuvumilia (na baadhi ya watu hufanya) kama inaweza kuwa zawadi kwa nyakati.

  50. KevinJibu

    Napenda mtazamo huu misingi ya Biblia. Ni nadra kati ya American Christian, ambapo miundo ya kijamii na kiutamaduni ni hivyo kupambana ndoa, kuona kijana, hata mtu mzima, na kama mtazamo kukomaa kiroho na thamani ya taasisi ya Mungu. Kulingana na wengi maoni Nimesoma, mtazamo huu inaonekana hivyo kigeni kwa watu, hata katika Kanisa kwa sababu tumekuwa kuruhusiwa wenyewe konda kuelekea kanuni za kijamii ya siku badala ya ukweli wa kibiblia wa nini Mungu ana kuwa thamani na hazina. Kuomba kwa ajili yenu Safari, kuweka kugawana Gospel na ukweli wa neno la Mungu alifanya vitendo na kweli katika maisha ya muumini.

  51. PastorRobJibu

    Nataka kukufahamisha Safari- Lee Nilioa 2 miezi baada akageuka 21. Ni Mungu yote ndani yake? Alikuwa yeye yote ndani yake licha watu maoni na hoja zao juu ya nini ni lazima kufunga ndoa kuwa mimi zinahitajika kusubiri. Mtu wa Mungu mimi nimeolewa kwa 16 Miaka sasa na 2 Wasichana nzuri na nina kabisa kushukuru kwa Mungu kwa Godly busara, heshima ya thamani jiwe. uzuri kuhusu ushuhuda wako ni maana kwa ajili yenu kupeleka habari!!!

  52. kutaja: Single v. ndoa… | Maana ya maisha ya

  53. MavisJibu

    Nina ushauri kwa vijana wote. Kama una 18 au juu ya, kuanza kutafuta mke! Ngono nje kama ndoa kuleta kitu lakini maumivu ya moyo, leaness ya nafsi na afya mbaya, akili na mwili. Kuwa ndoa ni furaha na nyongeza ya kiuchumi! Unaweza kupata mengi zaidi kufanyika na kufurahia lufe mengi zaidi kama wewe si peke yake. Wazazi wako pengine got talaka kwa sababu hawakuwa kufuata mioyo yao katika ujana wao! Sina nafasi ya kueleza yote, lakini wewe ni kujengwa kwa kuwa mated. Anza orodha yor ya lazima sifa moja na kuoa vijana ukiwa na moyo wako wote kwa kutoa. mimi 53 na grayeful sana kuwa na ndoa yenye furaha. Nilioa saa 31 -Mara huzuni nyingi na kura ikiwa kupita vijana njia njia kuchelewa. Matumaini kufanyika kama utakuwa na hekima katika ujana wako na kufurahia kwa kuwepo ndani yake!

  54. GOSPELMAGDOTCOMJibu

    Ndugu Trip Lee,
    Tunashukuru kusoma makala yako.
    Unaweza kutupa ruhusa ya kutafsiri makala yako katika Kifaransa na kuchapisha yao kwenye tovuti yetu: gospelmag.com?
    Asante sana mapema kwa jibu lako.
    Bora Kristo,
    Marcel

  55. MercyJibu

    Rafiki yangu kununuliwa me kitabu hiki tulipokuwa vijana juu ya kuwa vijana, mwanamke mwenye heshima Mkristo. Bila shaka ni moyo kusubiri hadi baada ya ndoa na kila kitu na alikuwa na mistari katika. Ni zilizotajwa, naye akampelekea up mwenyewe kuwa Mungu hataki sisi tarehe. I nadhiri kwamba mimi mwenyewe bila kuwa na mipaka kwa wavulana (Nadhani karibu ni kabisa kufanywa na outgrowing aibu yangu). Napenda kuokoa vitu fulani kwa ajili ya ndoa lakini ndani na nje ya siku za nyuma 2 Miaka nimekuwa wamezipata huzuni. Nimekuwa waliona upweke. Nilijiuliza nini kibaya na mimi na kama niko nzuri ya kutosha. Sina. Sijui kila mstari wa Biblia. Nahitaji kujifunza mengi zaidi. Nimekuwa kujaribu na mimi sitaki kupata kujua tu yoyote guy kwa sababu mimi unaweza kuwa huzuni na unaweza kusababisha mimi njia ya mungu hataki mimi chini lakini mimi kupata lonely. Ni nzuri siku zote kuona vijana wengine katika upendo. Ni bora zaidi kama hawako ndoa na najua siyo nzuri kuwa wivu lakini kila mtu anasema “oh, kutakuwa na kuja wakati wako”. Nadhani kuhusu hilo mara kwa mara siku za hivi karibuni. Nilikutana hii guy kweli ni nzuri. Tuna haiba sawa lakini alisema yeye hana kwenda kanisani. Alisema anaamini katika Mungu na najua Mimi si kukamilisha mwenyewe lakini siwezi kusaidia lakini ajabu kwa sababu sidhani yeye juhudi za dhati Mungu kama mimi kwenda kwa majuto kitu. Wanawake hawapaswi kujaribu na mabadiliko ya watu Nikasikia. Ni inaongoza kwa tamaa allegiance. Naam, Nimechoka kusubiri. Mimi nadhani itabidi kujifunza njia ngumu. Mimi si kufanya ngono ingawa. mimi nina 23 na bado kusimama imara juu ya kwamba lakini nina kuchanganyikiwa nini mimi si stahili mume sasa. Kila mtu anapata wanachotaka. Ni hivyo annoying kwamba siwezi kuacha kufikiria kuhusu wavulana. I kupata hivyo unyogovu wakati mwingine. Kama mimi kuoa guy na yeye hana iliyopita sisi kuwa unequally nira? Baadhi ya watu kuwa na kila kitu. Na mimi si kusema fedha. Nataka tu mtu ambaye kushukuru mimi. Ni vigumu kuelezea.

    • NatalieJibu

      Mercy:
      Bado ni tu 23! :) Usijali kuhusu si kutafuta “haki” moja, hakuna mtu mmoja tu huko nje kwamba ni chaguo nzuri. Na kama kufafanua: Wewe ni thamani yake. Kuna sababu kwamba wewe ni wewe na katika dunia hii kwa wakati huu. Wewe ni ya thamani na Yesu, tu kusoma na kudai ahadi zake unapoanza kufikiria kwamba wewe ni si thamani yake. favorite yangu ni: “Sitakuacha wewe au kukuacha.”
      Mtu Mimi nilijua hivi karibuni got talaka, na suala kubwa katika ndoa yao ilikuwa kwamba yeye alikuwa muumini na hakuwa. uamuzi utakuwa na kufanya kuwa na “ni Mungu thamani yake?” Weka kutafuta Bwana kwa moyo wako wote, na HE nitakuelekeza. Atawaongoza. Yeye kutoa faraja unahitaji wakati kuhisi kuzidiwa na huzuni. Kitu nimepata msaada sana ni kusoma maandiko kwa sauti kabla ya kwenda kulala, na hasa wakati Najisikia chini na chini ya mashambulizi kutoka kwa adui. Huwezi kujua nini Mungu ana tu kuzunguka kona.. ikiwa tu kusubiri. Mimi najua ni sauti kwa bidii na uaminifu, annoying, lakini kama wewe kuweka kutafuta Bwana, Yeye kukidhi wewe katika msimu huu. Kuna sababu wewe ni katika msimu! Huwezi kujua jinsi Mungu kuitumia kama ushahidi ili kusaidia wasichana wengine wadogo ambao ni ikikabiliwa na kitu kimoja! :) Natumaini hii kusaidiwa kwa namna fulani! baraka!

  56. MichealaJibu

    Nilioa saa 21 na ilikuwa nzuri …
    Huwezi kusaidia nani kuanguka kwa upendo na au wakati wewe kuanguka kwa upendo na wao,
    Mimi kamwe mawazo itakuwa aina kuolewa vijana na miss nje ya “mambo ya kujifurahisha” katika maisha .. lakini sidhani i alifanya, I just pamoja wangu “mambo ya kujifurahisha” na mtu mimi upendo na hakuweza kufikiria maisha bila.

  57. GisselleJibu

    Hi mimi nina Gisselle Mimi natoka Honduras. mimi nina 18 Miaka ya zamani na mpenzi wangu ni 19. tulikutana 15 miezi iliyopita katika kanisa lake la New York! Ninaishi Honduras.. Kwa hiyo imekuwa umbali mrefu uhusiano. Mimi ni katika mwaka wangu wa pili wa chuo na hivyo kama yeye. Tumekuwa aliyesema kuhusu kufunga ndoa. Na baadhi ya jamaa zetu na wazee kutoka kanisa lake inasaidia sisi na kutuambia ni jambo bora ya kufanya. Bado nina salama kuhusu hilo.. Mama yangu ni kufungua pia kunihusu kufunga ndoa hivyo vijana na hivyo kama dada yangu. Tumekuwa kuomba tangu sisi kwanza walidhani kuhusu ndoa na uwezekano. Kama unaweza kuandika kwangu kwa barua pepe yangu i kushukuru!

  58. JenniferJibu

    Tulioana 21 miaka iliyopita. nilikuwa 19 na mume wangu alikuwa 21. Sisi inayotolewa karibu na kila mmoja na kwa Mungu. kids tatu baadaye sisi ni kuangalia mbele kwa ijayo 20.

  59. CharlesJibu

    Mimi nilitaka kusema asante kwa njia ya moja kwa moja mbele ya kwamba kuhubiri neno Mungu. Nimetazama 'Fallin’ video baada ya siku ya njia za na majaribu na kuhisi kana kwamba Mungu aliongea moja kwa moja katika nini mimi kwenda kwa njia ya. kushangaza Zawadi ya Grace kwamba sisi kushiriki haiwezi kupimwa au kuchukuliwa kwa nafasi. Asante sana kwa kufungua tena macho yangu kwa kitu hivyo kimsingi katika kutembea na Mungu. Pia kumwomba Mungu awabariki katika huduma yako.

  60. ChideraJibu

    Mara baada ya Mungu inaonyesha mtu na mtu ana shauku moja kwa Mungu kama wewe na tayari kutembea na wewe njia yote. haijalishi nini umri, mara moja utakapofika wewe kuoa. Jambo ni kukiri tu naye katika njia zote ambazo wako, yeye itabidi kufanya mapito yako (methali 3:6). Tu kuwa na shauku na upendo kwa Mungu, kwa wakati unaotakiwa yeye itabidi kutoa kwa msaidizi wako ambao utakuwa kusimama na wewe kupitia kila kitu. Je, si unataka sehemu, basi si sehemu na Mungu. Katika ALL ya njia yako kukiri kwake, he'ell kufanya njia yako moja kwa moja.

  61. StacyJibu

    Mume wangu ni 3/4 nyeusi na robo nyeupe.(Mimi ni nyeupe). mume wangu mimi got ndoa vijana pia mimi 18 kwenda 19 na mume wangu alikuwa 20. Watu alituambia si, tulikuwa na kufanya kosa na atatuma katika talaka. Hatukuwa kusikiliza tulipata ndoa na sasa wamekuwa 16 miaka. Mungu ni katika kudhibiti.

  62. jaysmithJibu

    Kevin–wewe kuonekana kama una mambo machache chini. Na ni kazi kwa njia yako juu. Endelea, mtoto! Mwishoni, kujua wewe mwenyewe nusu pamoja ni zaidi ya vattle, pamoja na mapungufu yoyote. baraka!

  63. TheRealHonestTruthJibu

    Naam kwa ajili ya watu huko nje kwamba wamebarikiwa kupata bahati Mufti sana na matatizo NO afya kwa wote na kuwa mke na familia na mengi ya fedha kwa hakika kuwa mengi ya kushukuru sana kwa kuwa kwa kweli wanapaswa kuwa hakuna sababu ya kulalamika wakati wengi wetu ni NOT kuwa na bahati kabisa hata kama wengi wenu hawakuwa kuolewa mdogo sana ambapo kuna mengi ya kwamba bado pamoja leo.

  64. RachelSanchezJibu

    Mimi na mume wangu alioa mapema mwaka huu. yeye ni 22, na nina 21. Mimi kupata aliuliza wakati wote sababu mimi ingekuwa “kutupa ujana wangu mbali” au kwa nini napenda hata kufikiria kufunga ndoa katika chuo. I kushangaza kupata maoni zaidi ya kuumiza kutoka kwa wanawake wazee ambao wanaonekana kuangalia chini juu yangu. Ni heartbreaking kwamba wengine hawawezi kutambua kwamba mimi kweli kweli kufurahia ujana wangu na mtu yangu zaidi favorite katika dunia. Ni huzuni wakati watu (vizazi hata wakubwa) kufikiri kwamba ni kikamilifu faini kwa watu katika 20s yao kulala karibu, lakini wakati wao kuolewa ni ya kutisha na ya kutisha. Sisi tu matumaini ndoa yetu inaweza kuhamasisha wengine kuchukua leap wakati wao wanaona tayari, bila kujali nini jamii inazungumzia yao.