Kwa nini mimi ndoa White Girl

Wakati mimi baada ya picha ya familia yangu juu ya kijamii vyombo vya habari, majibu ni daima furaha. ya kawaida ni, "Mwanao ni hivyo handsome!"Au" Ni familia nzuri!"Lakini moja ya majibu mengine ya kawaida ni, "Je, mke wako nyeupe?"Watu kuuliza mimi katika maonyesho wakati mwingine pia. Jibu ni ndiyo. Mke wangu ni mchanganyiko wa Hungarian, Italia, na Kipolishi-ambayo kwa watu wengi ina maana tu ndiyo, yeye ni nyeupe. Hii ni lisilo na baadhi, lakini kushangaza au hata kuwakatisha tamaa kwa wengine. Sidhani mtu yeyote lazima kutishwa au tamaa na ndoa interracial, lakini mimi bado alitaka kuzungumzia kwa nini mimi ndoa nje yangu "mbio.

uamuzi wa kufunga ndoa mtu kutoka background tofauti ya kikabila hakuwa mmoja mgumu kwa ajili yangu. Sijawahi alikaa chini na kuandika nje faida na hasara orodha. Ingawa kama mimi, ukweli kwamba mke wangu hajawahi kuona sehemu ya "Martin" itakuwa katika con jamii. lakini kwa uaminifu, Sikuwa agonize juu yake au kutafuta ushauri kuhusu iwapo ilikuwa OK. Nilishawishika kwamba alikuwa mwanamke kwa mimi kuolewa, ingawa yeye hakuwa nyeusi.

Baadhi kamwe kufikiria kuoa mtu ambaye si ukabila sawa na wao, hivyo napenda kukuambia kwa nini mimi.

matarajio

Kuwa mwaminifu, Mimi daima inatarajiwa kuoa mwanamke mweusi. Nimeona wanawake wa asili zote nzuri, lakini wasichana weusi walikuwa yangu "upendeleo." Lakini nilipofika juu ya chuo chuo wangu katika 2006, Sikuwa kutafuta mke wakati wote. Mimi nilitaka kukua katika imani yangu na kupata elimu bora. albamu yangu ya kwanza alikuwa tu kuja nje, hivyo mimi alikuwa na mengi ya mambo mengine ya kuzingatia. Lakini kama nilikutana na watu katika shule, sophomore aitwaye Jessica kweli hawakupata tahadhari yangu na tukawa marafiki.

Sisi mbio katika duru moja na sisi kuishia kujiunga na kanisa moja, hivyo tuliona kila mmoja kura. Na zaidi I got kujua yake, zaidi mimi ulitolewa na yake. Yeye kweli alimpenda Yesu na yeye alikuwa utayari huu childlike kufanya lolote Aliuliza. huruma yake kwa watu masikini alinipa changamoto na yeye alikuwa moyo wa unyenyekevu kwamba waliitikia Neno. Zaidi ya mwaka kwamba kwanza, I watched yake sadaka masaa isitoshe ya muda wake kuwahudumia katika kanisa letu. Juu ya yote ya kwamba, Mimi kupendwa kuwa karibu yake. mazungumzo yetu, iwapo mbaya au silly, daima ikatoka kwa urahisi. Hivyo mimi hatimaye ilianza kujiuliza, "Je, mimi kuoa msichana hii?"

mapendekezo

Jessica hakuwa na kuangalia kama Nilitarajia mke wangu baadaye kuangalia, lakini kwa uaminifu kwamba hakuwa na jambo kwangu. Je, si kupata vibaya, Nilidhani yeye alikuwa mzuri kutoka mara ya kwanza nilikutana yake. Na mimi nilikuwa kamwe kinyume na kumuoa msichana nyeupe. Mimi tu hakuwa na nadhani ingekuwa. Lakini kama mimi ilikua katika imani yangu na moyo wangu iliyopita, upendeleo wangu ulianza kubadilisha pia. upendeleo wangu mkuu ni kwamba mke wangu kuwa mcha Mungu, na Jessica alikuwa. Hivyo mimi wifed yake.

Kamwe kwa muda gani mimi najisikia kama alikuwa kutulia. Ni anahisi zaidi kama kutulia waache mwanamke mcha Mungu tu kutokana na kabila lake. Mimi kamwe alitaka kuthamini yangu upendeleo kwa mke juu ya kile inahitajika katika mke.

Kuna kitu lazima vibaya na kuwa na upendeleo, lakini tuna kushikilia kwao kwa mkono wazi. Najua baadhi ya watu ambao waache uwezo mke mcha Mungu kwa sababu hawana fit baadhi ya upendeleo random. Baadhi ya mapendekezo yetu kwa kweli si jambo kwamba mengi. Baadhi ya mapendekezo yetu inaweza hata kuwa wajinga, hivyo tuna kuwasilisha wote na maandiko.

Wakati wewe na mke wako ni katikati ya mgogoro, ngozi tone Haijalishi. Mwili aina na hali ya kijamii kuonekana duni. Unataka yao kuwa mcha Mungu na mnyenyekevu. Na kama mke wangu na mimi kuanza kuongeza mtoto wetu wa kwanza, Sikuweza kushukuru zaidi kwa ajili yake. Yeye ni mama ajabu na ushawishi mcha Mungu juu ya mwana-wala zangu ambao wana kitu cha kufanya na background yake kikabila. Ni sawa na kutaka mambo katika mke, lakini tuna kuwasilisha tamaa zetu kwa nini Mungu anataka kwa ajili yetu katika mke. Nini nilitaka na zinahitajika zaidi alikuwa mpenzi mcha Mungu, na kwamba ni nini hasa Mungu zinazotolewa.

HISA

195 comments

  1. CLLJibu

    Naam alisema Safari. Mume wangu ni White na nina Black na mimi daima kupata aliuliza nini alifanya mimi kuchagua mtu nje ya mashindano yangu. Mimi daima kujibu kwamba Mungu alichagua kwa ajili yangu na yeye alifanya kazi kama ya ajabu, bora kuliko mimi milele wangefanya peke yangu. Mungu ni mwema! Kuendelea kufanya nini kufanya! 116! Yesu kwanza hadi tuko chini ya ardhi!

    • ErickaJibu

      Shukrani kwa ajili ya uaminifu Trip Lee. Nakubali. Unaweza kuwa na upendeleo lakini una kufanya hivyo kwa mkono wazi kwa sababu kama Mkristo kujitolea kwako kwanza ni Kristo na mke wako ana kusaidia kwamba. sawasawa yolked…

    • WadsworthJibu

      Kubwa baada ya Safari.
      Nina matatizo ya kutazama blog yako kwenye simu yangu. kurasa kuonekana fasta kuzuia kushoto-kulia scrolling na maneno katika mwisho wa kila mstari inaonekana kukatwa kutoka screen yangu hivyo mimi wakati mwingine maana ya baadhi hukumu. Sina uhakika kama hii ni tatizo na browser yangu au labda technicality katika kuanzisha blog ya. Nilitaka kuleta it up tu incase kitu inaweza kufanyika kutoka mwisho wako.
      shukrani.
      Ubarikiwe.

    • MariaJibu

      Binti yangu anapenda muziki wako. Kwa kweli, Mimi ni lazima tukubali; Mimi pia:). Wakati yeye kwanza ilianzisha mimi ziara muziki pamoja na favorite zetu nyingine, lacris) Mimi nilikuwa na furaha tu kwa ushawishi wako wa Kimungu kupitia muziki wako. Lakini mimi vimebakia kiasi fulani ya tahadhari. Wanashangaa kama muziki wako wazi tabia yako. Kusoma Nina hakika kwamba wewe ni mtu wa Kimungu. Naomba baraka nyingi nyingi kwa wewe na mke wako nzuri na mwana adorable. binafsi kuzungumza, na kwa muda ambapo kuna maovu mengi, ukabila ni kwamba. Moja ni kweli bahati ya kuwa na mke (kama wewe ni mtu) ambaye anampenda Yesu na mtumishi kwake haki pamoja upande wenu.

    • Adam CravenJibu

      AMINA!!! Mimi kamwe kweli kuelewa kwa nini baadhi ya watu kupuuzwa mwanamke mcha Mungu tu kwa sababu hakuwa fit katika moja ya matakwa yao. Nina dada ambaye karibu kuweka upendeleo kabla furaha. Hatimaye alikwenda neno ajabu wa Mungu na kuomba kuhusu hilo na kuomba na hatimaye yeye got jibu yake na mimi sasa 2 wapwa na mungu mkuu kwa kuhofia ndugu mkwe!! Kamwe anapaswa kuweka mapendekezo yako kabla mungu kwa sababu kila wakati mtu wao ni kimsingi kutema katika uso mungu na mapendekezo yangu kabla!!

  2. CarinaJibu

    Kama Mungu husababisha, tunapaswa kufuata. Nadhani kibiblia akizungumza sisi wote ni jamii moja, kwanza kutoka Adamu na Hawa baadaye kila ukoo wa Nuhu. Inaweza kuchukua maelfu ya miaka na mamia ya vizazi ya kupata nyuma, lakini sisi wote kuanza kutoka sehemu moja. mbio One, makabila mengi.

  3. BrittaJibu

    Nakubaliana kabisa! Kabla alikutana na mume wangu Mimi daima preferred safi kunyolewa vichwa nyekundu, lakini mimi alikutana David. Alikuwa bald guy na ndevu ya kidevu muda wa kutosha kwa ajili yangu ya suka! Yeye alikuwa / ni kila kitu Mungu aliahidi mimi ningependa kupata katika mume, lakini kama mimi mara tu kutafuta muonekano fulani mimi ingekuwa alikosa jambo bora Mungu alikuwa kwa ajili yangu!

  4. EnaniJibu

    Asante Safari kwa makala hii ya ajabu. Kusema kweli na wewe, Mimi nilikuwa pretty kushangaa wakati mimi kupatikana nje kuhusu mbio mke wako. lakini, Naamini kuwa mipango ya Mungu kwa maisha yetu, hutofautiana mategemeo au unataka. hivyo, makala hii ina moyo mimi kuomba na kupata nia yangu haki; hivyo wakati mtu sahihi haina kuja pamoja njia yangu, Mungu akipenda, Niko tayari. Asante sana bro. Nakupenda na fam yako katika Yesu. Mungu akubariki.

  5. RachelJibu

    Wow. Mimi ni kushukuru kwa moyo wako wazi na waaminifu katika somo hili, kama mimi nina uhakika ni si kushughulikiwa kutosha! mume wangu na mimi ni sawa “mbio” lakini mimi naona utata huo hii tena mambo silly kama hali ya mtu kijamii (ni aina gani ya kazi wana), kama wana watoto, nini wao uliopita umekuwa, bila kujali hali ya hewa wako katika Kristo au la. Najua kwa ukweli napenda ve ndoa mume wangu bila kujali rangi yake, hali, au background. upendo na neema ya Mungu inashughulikia zaidi ya kila kitu na inafanya kuwa wote mpya na nzuri. Na kama ulisema, HE anajua tunahitaji zaidi ya sisi wenyewe. Asante kwa post hii!!

  6. CrystalJibu

    kabisa nzuri. I love kwamba zilizotajwa jinsi mapendekezo yako kubadilishwa wakati vipaumbele yako iliyopita. Mungu ni wa kushangaza, Ana bora sana kwa ajili ya kila mmoja wetu lakini tunahitaji kupata nje ya njia yetu wenyewe ili tuweze kuona, kupokea na kufahamu yao. Mimi ni mwanamke mweusi ambao hawakuweza huduma kidogo kuhusu mbio. Ombi langu ni kuona watu kama Mungu anavyoyaona na kutembea katika mapenzi yake. Hiyo ni. Yeye ni maker yetu, ambao ni sisi kuwa ubaguzi wa rangi?

  7. kulunguJibu

    Mkuu blog kwamba watu wanahitaji kusoma. Mimi ni Lebanon Armenian na mume wangu ni nyeusi na tulipitia na ni kwenda kwa mengi ya huzuni kutoka familia yangu.
    Mimi kamwe alikuwa na upendeleo wa ukabila. Kabla liliokolewa nilikuwa 3 mahusiano makubwa ya ukabila tofauti na baada ya mimi got kuokolewa na ilikua katika uhusiano wangu na Kristo ni wote kuhusu mimi ni nani “kuitwa” kuwa pamoja; ambao Mungu ana “aliyeteuliwa” Kwa ajili yangu.
    Kukua haikuwa sana upendeleo lakini mahitaji na familia yangu kuolewa ndani ya ukabila yangu lakini sikuwa huduma; i mara zote kuchukuliwa kondoo mweusi anyway…
    Kwangu mimi wote cha muhimu kujua matakwa ya Bwana ni kwa ajili ya maisha yangu na wakati mume wangu alinifunulia nilikuwa kama amani na kama kujua kwamba mimi alisimama chini yangu. Bado ni kuomba kwa ajili ya mioyo ya familia yangu kwa kuwa laini lakini mwisho kwamba mambo ni kwamba mimi ni katika mapenzi ya Mungu na njia zake na hakuna mahali pengine nataka be..I ni salama katika mapenzi yake.

  8. MichaelJibu

    Hii ilikuwa ni kubwa baada ya Safari. Sijawahi waliona nia ya ukabila yangu, Rico, lakini kama nimekuwa mzima zaidi katika imani yangu imekuwa wazi zaidi kwa mimi kuwa ngozi tone haijalishi kama. Hii ilikuwa kuonyesha upya kusoma na Namshukuru Mungu kwa sababu yeye alitoa wewe mwanamke kama muhimu kukusaidia kuendelea kumtukuza yeye. Shukrani kwa ajili ya uongozi katika ujumbe wako wote!

  9. jarredJibu

    mke wangu na mimi ni watu weupe. Bwana kusukuma sisi katika kupitishwa kwa mtoto wetu wa kwanza. Katika mchakato kwamba unaweza kuchagua unataka nini. Kwao ni kama kuokota nje puppy. Hata hivyo moja ya uchaguzi kupata kufanya ni kwa ajili ya mashindano ya. Hatuna tatizo na mashindano yoyote, Hata hivyo, ninakotoka? wao hate watu weusi. Hivyo sisi alichagua kupitisha mtoto mweusi kwa sababu ya wao na kwa njia hiyo wangeweza kutibiwa wakati sisi alichukua yao nyuma kuona babu yangu. Mimi mara nyingi aliyepigana na uchaguzi kwamba. Je tunafanya kitu sahihi? Walikuwa sisi kulinda mtoto wetu kutoka chuki kwamba, au walikuwa sisi kucheza Mungu katika maisha yetu wenyewe? Sisi ni vizuri na uchaguzi kwamba sasa, sababu ni zaidi ya, lakini unafikiri nini?

    • DeeDeeJibu

      jarred-

      Mimi kusoma post yako… Mimi ni mweusi, na ulipitishwa na wazazi wangu ambao ni nyeupe. Hata hakimu ambaye kubebwa kesi ilikuwa nyeusi. Mama na baba walikuwa neva kwa sababu sisi aliishi katika eneo ambapo mimi na moja ya yangu ndugu wengine iliyopitishwa inaweza kuwa kama linda kutoka chuki za watu. Kwamba kuwa alisema, wao kuaminiwa Mungu, na kamwe alikutana hali ya wasiwasi.

      Nadhani na kuamini kuwa wewe na mkeo hakuwa yaliyo bora kwa ajili ya familia yako. Kila hali ni ya kipekee na Mungu inatupa kipimo cha neema ya navigate maisha wakati ndogo na kubwa. kuwa na moyo! Nani anajua, labda utapata nafasi ya kupitisha tena na kuchagua nyeusi (au kabila nyingine) mtoto! Mungu alijua nyoyo zenu basi, na yeye anajua hata katika wakati huu.

    • CeceJibu

      Jared,
      Mimi kuja kutoka familia ambapo wazazi wangu nyeupe wamepitisha 6 watoto nyeusi. Nadhani ni waaminifu sana kwa nyote kweli kutambua kuwa kukubali nje ya rangi yako ina maana kuwa kukusudia sana kuhusu kuruhusu mtoto wako kwa uzoefu utamaduni wao, na kuchunguza weusi wao. Kama Mungu alikuwa kweli kuitwa wewe kujiingiza kuongeza mtoto mweusi, basi ni lazima kuwa rahisi kuwa na familia yako na ushawishi nje ya uamuzi ambao. Hata hivyo, maswali haja ya kuulizwa, ni uamuzi wa kupitisha zaidi kuhusu mimi, au mtoto ambaye anahitaji nyumbani? Naweza kuvumilia Upinzani wote kutoka kwa marafiki na familia kuja na kupitisha mtoto nje ya mbio yangu? Mimi kutarajia watoto kupatikana kwa njia ambayo majeshi yao kwa kuacha hao ni nani kuwa mwanachama wa familia yangu? Mimi kuacha nafasi kwa ajili ya mtoto wangu kuwa na uwezo wa kushindana kwa njia ya utambulisho wao wa kuishi kati ya dunia? Je jamii kuanzisha katika njia ambayo inapendelea zaidi maslahi ya mimi kuwa nyeupe mtu kupitisha juu ya mahitaji halisi ya mtoto? Jinsi ya kimaadili ni mchakato huu kupitishwa?
      Kupitisha mtoto ina maana wote mawazo ya kuhama, kimwili na kuhamia kama mazingira wewe ni katika haina upendeleo mahitaji ya mtoto wako. Mahusiano unahitaji kujengwa na wale wanakuja kwa mtazamo kwamba unaweza kamwe kikamilifu kusambaza taarifa hizo kwa (kuwa nyeusi). Tunaishi katika ulimwengu ubaguzi wa rangi, na kwamba ina kuwa alifanya hivyo na ufahamu na wewe na mtoto wewe kuongeza. Kama alichagua si kutambua kuwa, basi ni kwa njia nyingi ya kufanya tendo la dharau na wewe mwenyewe na mtoto wewe kupitisha. Adoption si kuhusu wewe kupata kuwaokoa nyeusi mtoto maskini. Ni kuhusu wewe kuwa motisha kutoka katika nafasi ya upendo na kweli wanaoishi nje moyo wa injili kupatanisha na kupenda jirani yako. Hii si kuhusu wewe, kama mtu mweupe.
      Kwa njia nyingi hizi ni baadhi tu maswali kadhaa unahitaji kuwa kufichua. Kama wewe si tayari kuvumilia hii na mengi zaidi, basi si kukubali mtoto mweusi alikuwa pengine uamuzi mzuri. I posted makala chini ya kwamba utapata swali mambo haya kwa namna ya ndani zaidi kwa kualika mbio katika mazungumzo na kupata mtazamo wa adoptees na uzoefu wao.
      Si kila hadithi ni habari ya mafanikio na mara nyingi nyakati hizo si habari kuwa habari. Mimi ni bahati kwa uzoefu wangu na familia yangu. Kwa njia nyingi, Nimekuwa nafasi na uwezekano nyingi sana za kuchunguza mimi ni nani na fursa nyingi, Hata hivyo, Najua kwamba inakuja na gharama na tunahitaji kuacha nafasi kwa ajili hiyo kujadiliwa.

      http://colorlines.com/archives/2013/08/gazillion_voices_explores_race_and_identity_in_adoption.html?utm_source=feedburner&utm_medium=feed&utm_campaign=Feed%3A+racewireblog+%28Colorlines.com%29&utm_content=FaceBook

  10. KaraJibu

    Haha! “upendeleo wangu mkuu ni kwamba mke wangu kuwa mcha Mungu, na Jessica alikuwa. Hivyo mimi wifed yake.” Best line katika blog. Furaha Mungu kuongoza wewe mke kubwa. :)

  11. John EvangelJibu

    Hi Safari!
    Muda mrefu msomaji & msikilizaji. Mara ya kwanza mtoa maoni. Mimi kwa kweli upendo makala hii.
    Familia yangu ni Nigeria, na baba yangu aliyenituma random maandishi wa Jumanne asubuhi katika 4:00 akisema “Kama unataka kuolewa, kuhakikisha kuwa mtu wake kutoka nyuma sawa na wewe ni. Ikizidi, nchi hiyo.”
    Bila shaka, Sikujua la kusema, kwa sababu tumekuwa kamwe kujadiliwa hii kabla. #Awkward.
    Najua kwamba mimi kumpenda mke wangu, wakati mimi niko tayari, bila kujali complexion, background rangi, vikwazo vya lugha, na yoyote ya tofauti nyingine inawezekana. jambo muhimu sana kwa ajili yangu ni kwamba yeye ni sehemu muhimu ya familia yangu – familia ya Mungu. Inatosha.
    Asante tena!

  12. rafikiJibu

    Asante kwa kushiriki moyo wako Safari. Sisi ni yote sawa wakati sisi strip ngozi. Mungu akaumba kila mmoja kwa usawa na ya kipekee kwa mujibu wa mpango wake maalum. Mungu awabariki na familia yako.

  13. JoshHaanJibu

    Kitu kibaya kama wewe alisema Safari kuhusu kuoa mtu wa mbio tofauti. Kitu muhimu ni kwamba aliyepata wewe au mimi kuoa kwamba upendo wa Yesu (Mark 12:30 ESV) na kwamba watakupenda nyuma na kwamba sisi upendo wake kama Mungu anakupenda Church. Mungu awabariki Safari na familia yako

  14. MichaelJJibu

    Awesome kuvunjika kwa jinsi Bwana ni kubadilika “macho ya mioyo yetu” kujipanga na “macho ya kichwani mwetu”. Siwezi kuhusiana na changamoto, hata kama Mimi si ndoa bado, kwa sababu mwanamke mcha Mungu aliye na hamu ya tafadhali yake Mwokozi ni muhimu zaidi kuliko sifa yoyote kwa nje. Hongera kwa nyote ni miaka na Mungu aendelee kubariki wengine.

  15. arthur simuchileJibu

    Sote tuna huo baba lakini tofauti mama damu hiyo ya jesus anaendesha kwetu,ngozi ni ngozi,lakini nini ndani yetu muhimu zaidi ,wonderfull Mr Safari Lee.may Mungu awabariki na familia yako kwa uongozi wako wonderfull.

  16. deidreBakerJibu

    Wow! Sikujua wewe alikuwa ameolewa na kwamba yeye ni wanawake wazungu, kama wanawake weusi na wanawake wa Mungu, Hongera kwa kupata upendo wa kweli! I love jinsi wewe alielezea kwa nini ndoa mke wako, na kwa kweli hakuwa na pia, lakini hadithi ni ajabu! hivyo kaka wewe na mkeo lovely Jessica, Napenda wavulana miaka mingi wengi! kuwa Mtukufu!

  17. ElizabethJibu

    Habari Safari,

    Unatoa maoni bora! Nina kujifunza kutoka makala yako kwamba haijalishi kuhusu tone ngozi lakini kinachohitajika ni jinsi mtu anatembea na Mungu na moyo wao!! Asante kwa kushiriki hadithi nzuri.

  18. Jimmy SorrellsJibu

    Umesema kweli kamili. Nini haina maana ni ubaguzi wa rangi. Kwa kuwa kuna mbio moja tu, kuwa ubaguzi wa rangi ni kuwa dhidi ya binadamu. Kuna watu makundi mbalimbali lakini mbio moja tu lakini hii inaonekana kuwa kupoteza hoja na watu mimi kujadiliwa kwa hata kama ukweli wake.

  19. JeffreyCravensJibu

    “Mimi kamwe alitaka thamani upendeleo wangu kwa mke zaidi ya kile zinahitajika katika mke.”

    Kama taarifa ya kweli na ya kushangaza. Baba yangu ni nyeusi, mama ni nyeupe, wamekuwa ndoa 35 miaka. Na baadhi ya miaka mbaya sana lakini katikati ya migogoro wale, “ngozi tone” dhahiri wengi hawakuwa jambo. Bwana amekuwa mwema na mwaminifu.

    safari, baada ya hii ni kuonyesha upya bro. Nina wiki mbali na kuadhimisha mwaka wangu wa kwanza wa ndoa mke mcha Mungu changamoto yangu ya kila siku na huruma yake. Pia hutokea kwa kuwa na latin, Kifaransa na Hawaiian heshima. Hivyo kusoma hii imekuwa appreciated.

    Asante tena, Jeff.

  20. WALTERJibu

    i kujisikia kufikiri sawa nje ya sanduku i ni nyeusi sitaki kuolewa katika jamii yangu wala i kuwa na sababu yangu mimi kama aina nyingine ya wanawake

  21. MichelleJibu

    Asante kwa kushiriki na kutoa mwanga juu ya hili. kama nyeupe, nyeusi, nk umefanya kuguswa na kile ni muhimu. roho ya ubaguzi wa rangi, hufanya sisi kwa muda mrefu katika maeneo mengi. Naamini sisi ni kuvunja kwa njia ya hata hivyo. Mungu akubariki & familia yako kukua.

  22. BachizzleJibu

    Nina mawazo, Mimi ni american asili ( Muhindi) Mimi naona ni jinsi gani na na kufanya safari. I alisoma katika Southern sem. na watu kuuliza mimi wakati unakwenda kuolewa? Mimi kujibu na “wakati ni haki na ni mimi haki”. Mimi kufungua macho yangu na mimi kusema “nataka mke mcha Mungu itakuwa hivyo katika upendo na Yesu kwamba yeye itabidi kuheshimu neno lake”. Na mbio suala linajitokeza lakini i wanasema ni vigumu kupata mke anayemheshimu Yesu ni neno ambao ni raia american kama mimi kwa sababu ya masuala ya kiutamaduni na mvuto wa pentacostalism na mfumo matriarchial katika asili utamaduni american. Shukrani kwa ajili ya maneno yako

  23. KrihJibu

    Nilifurahia kusoma makala hii Trip. Mimi ni shabiki mkubwa wa yako, lakini mimi kama ukweli kwamba wewe ni wazi juu ya suala la mbio. uaminifu, mbio bila kujali linapokuja suala la sisi kuoa nani. Kitu pekee ambayo inapaswa jambo ni kama ni Mkristo, na kama ni iliyokaa na mapenzi ya Mungu kwa maisha yako. Nje ya mambo muhimu, rangi au rangi ya ngozi ni tofauti katika jinsi ya kuangalia. Mimi tarehe nje ya mashindano yangu. Mimi ni nyeusi na ex wangu ni Kikorea / White. Ilikuwa kamwe suala kwa ajili yetu, lakini Nakumbuka wakati sisi tunapata stares na wengine. Ni uzoefu kuvutia, lakini hakuna negativity (ambayo ilikuwa mengi) bila kuacha mimi kutoka kufanya urafiki na mtu mwingine nje ya ukabila yangu au kuoa kwao. Hiyo ilikuwa kamwe suala hilo na mimi, familia yangu au rafiki. uhakika ni, sisi sote tuna upendeleo wetu, lakini tunapaswa kuzingatia kile Mungu anataka maisha yetu ya kwanza. Nice kuona kwamba mazungumzo haya ni mazuri.

  24. twinkleJibu

    Namshukuru Mungu kwa sababu wewe aliandika makala kwa sababu kama wanawake single Mkristo, Naelewa umuhimu wa kuwa wazi kabisa na kile Mungu anasema, ikiwemo ni nani yeye inaruhusu kuingia katika maisha yako na hata inachukua nje yake. Ninashukuru kwa taarifa kwamba umefanya “tuna kuwasilisha matakwa yetu ya kile ambacho Mungu anataka kwetu katika mke”. Hili ndani ya yenyewe hunisaidia kwa karibu mbali njia yangu ya kufikiri na alipoona ili kuzingatia kile Mungu anataka kwa ajili yangu na maisha yangu. Mimi ni mweusi na kuwa preferenced watu weusi; Hata hivyo Mungu ni kazi ya moyo wangu katika eneo hilo tangu nilipokuwa mwanzo kumtafuta kuhusiana na mume utauwa. Fikiria kuhusu jinsi watu wengi kweli kuchagua mtu mbaya kuolewa au hata miss nje ya ambao Mungu ana kwao kwa sababu ya wao juu ya vikwazo / mapendekezo. makala kuu! Ina kweli heri yangu na nina uhakika wengine wengi.

  25. skateboardJibu

    Kuwa kutoka Afrika na biracial, Nimekuwa kushughulikiwa na migogoro kuhusu interracial dating kura. Naweza kwenda na kuwa mtoto mzuri wa Mungu na nini baadhi ya kufikiria makosa au mrefu dharau. Preciate wewe kuongea juu ya hili! Hope mume wangu ni kama kukubali yangu kama wewe na mke wako walikuwa na kila mmoja! 116!

  26. JONJibu

    baada nzuri nadhani kwamba mengi ya nyakati ni si lazima kwamba sisi wanapendelea rangi fulani au kabila, ni nini kutumika. By wewe kuwa Mkristo na kumruhusu Mungu kufungua macho yako umepata kitu yako nzuri. Congrats bro.

  27. Daniel TroutmanJibu

    Nadhani ni baridi na akili ya kuandika hii post. Inasaidia watu na upendo hamjui makundi madogo kama rangi au utaifa. 1 Corinthians 13 haisemi chochote kuhusu mbio; ni mazungumzo juu uvumilivu, unyenyekevu, na hekima. ups kubwa kwa post kubwa!

  28. mapenziJibu

    haki juu ya! Hii ni baraka. Nimekuwa aliuliza, kuonekana nyuso tamaa, na Nimesikia folks kuzungumza kwa nini / jinsi mimi makazi au akawa “kuchapwa”. I kuomba kwa mwanamke mwenye kumcha na Yeye aliyenituma yake. Mimi kumpenda mke wangu ambaye pia si nyeupe (Mimi ni mweusi). yeye & watoto wetu ni baraka yangu kubwa kwa Mungu na Nisingependa ni njia nyingine yoyote. Asante kwa uaminifu wako wazi. Upendo haina ipitayo yote.

    kujivunia 116!

  29. MejaJibu

    hadithi kubwa Trip na congrats. Mimi unataka Ingekuwa na wazi kwamba uchaguzi wako wa mke na kitu cha kufanya na kitu kuwa makosa na au kukosa katika mwanamke mweusi. hadithi majani utupu kwenye eneo hilo. pia, ni lazima ieleweke kwamba labda uchaguzi wako wa kanisa na shule kuweka wewe katika nafasi ya kuwa karibu wachache wanawake weusi. weusi wengi kuishi kama wachache katika maeneo yote ya jamii na hii ina athari kwa ndoa za mashindano. Mimi binafsi bila upendo na kuona wanawake weusi na wanaume quality nyeusi, lakini siwezi kubishana na kile alichokiunganisha Mungu. Bora anataka wewe na familia yako b

  30. SeanJibu

    Mke wangu & I ni nyeupe… tuna 3 watoto nyeupe na 1 mwana wa Afrika (Ethiopia). Sisi kupata baadhi ya maswali sawa na stares isiyo ya kawaida, lakini tunajua waliokuwa wamechaguliwa na Mungu kuwa familia!
    Nashukuru uaminifu wako na uwazi kwa mapenzi ya Mungu kwa maisha yako… ambayo nadhani ni wazo kuu la makala yako – Kutafuta mapenzi ya Mungu badala ya upendeleo wetu!
    Dhana Biblia inaweza “kunakiliwa & pasted” kwa kila nyanja ya maisha waumini… na lazima!

    shukrani Tripp!

  31. JHollaJibu

    safari,
    Nina unga kwa nia yako kwa kushiriki yako “sababu” kwa kuoa nje ya mashindano. Mawazo yangu ya kwanza, kama mtu ndoa na mwanamke Asia, mara kwa nini kuhisi haja kuhalalisha huu kwa mtu yeyote. Bila shaka, mgodi na mke wangu’ ngozi tone ni sawa, asili yetu na malezi ni hivyo mbali na kila wengine, mtu yeyote angeweza kusema “kwa nini kumuoa?”Kama ilivyoelezwa, mkeo, ni mke, msaidizi, ingine (kama mke wangu ni kusoma, “BORA”) nusu ya kwamba imetoa. Mungu huleta wale katika maisha yetu kwamba sisi haja ya kuwa na, ili kutoa changamoto kwa sisi kufanya sisi bora. Basi nini kama mtu inaonekana tofauti na mimi kwa nje. Kama wewe, tunapaswa wote kuwa kutafuta wale walio na Mungu kutafuta moyo yaani sifa mazuri mtu anaweza kumiliki.

  32. kuwaJibu

    kubwa baada. Kusema kweli naamini kwamba wakristo wengi zaidi wanawake hasa single Mkristo (mimi mwenyewe pamoja) itakuwa ndoa au inaweza tumekuwa ndoa mapema kama sisi got kuepuka baadhi ya mawazo yetu ya kina kifupi. Hivi karibuni tu nimeanza kuomba Mungu Nataka ur bora. Tuna imani baba yetu wa mbinguni kwamba anajua tunahitaji. Jambo kuu maishani mwangu ni Nataka mume anayemwogopa Mungu na I love jinsi u alisema kuwa Jambo kuu yanachukua mbio hata kama Mungu atatubariki kwa tamaa za moyo wetu. Kubwa baada n Mungu awabariki

  33. NicoleJibu

    Kazi kubwa ya si tu kuonyesha mwenyewe, lakini kufanya hivyo kwa njia ambayo wengine wataelewa. Wakati sisi kuanza na mabadiliko ya mtazamo wetu juu ya maisha kwa ujumla, tutaona mengi ya nini cha “kutarajia” ina chochote cha kufanya na mapenzi ya Baba. karibu sisi ni na yeye, zaidi na zaidi yetu “matarajio” mabadiliko kwa kuwa kuanza line up na mapenzi yake na si yetu wenyewe. God Bless wewe na familia yako. Kuendelea kufanya unachofanya ndugu yangu katika Kristo. Black, nyeupe au zambarau, rangi halina dhima yoyote linapokuja suala la mwili wa Kristo chenye kuunganisha. Nimekuwa heri na mtu wa ajabu wa Mungu, ambao hutokea kwa kuwa ukabila yangu mmoja, lakini zaidi kuliko kitu yeye ni mtu baada ya moyo wa Mungu ambao ni mambo ambayo yote katika kitabu changu.

  34. AndreaJibu

    shukrani Safari! Ni kweli got me kufikiri kuhusu mapendekezo yangu na jinsi wakati nimekuwa naendelea silaha urefu na baadhi gents nzuri tu cos I hakuwa na wanadhani wao kuvutia. Points na masuala ya kiburi. Lakini kwa kweli moyo na maoni kusaidia mahusiano interracial. Napenda familia yangu pamoja maoni haya. Kama mimi kuoa mtu mweusi, itakuwa si rahisi.

  35. JasonJibu

    Nadhani ni vizuri kwamba wewe inaonekana rangi ya zamani ngozi na ukabila. Siwezi kusimama wakati watu kushikilia na ile na wanataka kukaa ndani ya rangi yao kwa sababu yeyote ile. Sisi ni watu na vivuli tofauti ya ngozi yote walioathirika na dhambi. msichana wangu Kihispania na mimi nina nyeusi lakini mimi kamwe kuangalia yake na kuona mwanamke Kihispania, Mimi kuangalia yake na tu kuona mwanamke, bila kujali rangi ya ngozi au kabila.

  36. MrsHendrixJibu

    Amina. Mimi heri na majibu yako. Mara tu kuwa na uhusiano na Kristo, mapenzi yake inakuwa mapenzi yetu na mapenzi yake ilikuwa kwa ajili ya wewe na mke mkeo lol…. (kama kwamba hata mantiki). Aliunda yake hasa kwa wewe katika kinyume chake. Yeye pengine upatikanaji wa samaki mengi ya Flack kwa kuoa “nyeusi” dude, lakini Bwana alijua nini hasa nyinyi wawili zinahitajika. Kumtafuta kwanza na mambo yote mtazidishiwa wewe (ikiwa ni pamoja na mke wa kulia).

    Kaa ndugu Heri na wanaendelea kuwa baraka kwa wengine na pia.

  37. Leilani BaileyJibu

    God Bless Union Safari yako.
    Asante kwa kushiriki uzoefu wako binafsi.
    Mungu Ndoa agano hayana rangi au rangi. Upendo wake wa milele inazidi wote..

  38. StacyJibu

    Nimefurahi uliichapisha. Kama matokeo ya ndoa mbili kwa ubaguzi wa rangi na mke wa mtu ambaye haionyeshi ama wao :) mada hii ni ya kweli na mimi. Mungu amenibariki kupita kiasi na mume wangu, na ni Inaniuma kufikiri kuna watu wale huko nje ambao kukataa kile ambacho Mungu kwa ajili yao kwa sababu ya mwenyewe ujinga zao / ubaguzi wa rangi.
    Favourite line: “Hivyo mimi wifed yake.” LOL!

  39. NatalieJibu

    Nini makala kubwa, na Im glad kuwa kuna watu huko nje kama wewe ambao ni kufungua mazungumzo kuhusu mada kama hii na kuwa kweli na hayo, kwa sababu kuna siku zote inaonekana kuwa unyanyapaa unaotokana na uhusiano interracial.

    Mimi ni Kichina na mume wangu ni nyeusi, na mapambano tumekumbana katika safari yetu pamoja wamekuwa mgumu na mtihani halisi. Tulifunga ndoa vijana tu kama wewe na mkeo, nilikuwa 21 na alikuwa 24. Tuna 2 binti pamoja, na wakati Im nje peke yake pamoja nao, Mimi utapata kusimamishwa katika barabara na wageni Itakuwa kama “ni nyeusi daddy?”

    Zaidi ya mapambano yote imekuwa na familia yangu, kwa kuwa kamwe walidhani kwamba Ningependa kuolewa na mtu mweusi. Tulikuwa na harusi ndogo na zaidi ya nusu ya familia yangu alikataa kuja. Lakini Mungu ni wa ajabu kwa sababu kwa njia ya yote hayo, imani mama yangu ulikuwa na misukosuko, mawazo ndani ya familia yangu lilikuwa limebadilishwa. mume wangu ni kukubaliwa sasa, na mama yangu bila kumtambua kuwa mtoto wake katika sheria sasa (ambayo ni mpango mkubwa kwa ajili yetu!) Bado kuna njia ndefu ya kwenda, lakini sana imeingia kwamba mimi kutoa Mungu utukufu wote. Hifadhi hadi Safari, wewe ni msukumo kwa wengine na mimi kuomba kwamba Mungu ataendelea awabariki, familia yako na huduma yako.

    PS: Unahitaji kuja chini ya kutumbuiza katika London, Uingereza muda!!

  40. LoganSharpJibu

    vizuri sana alisema. Mke wangu ni Mhispania, Mimi ni nyeupe. Mbio kamwe akaenda katika mawazo kwa ajili yangu kwa sana nini alisema wakati alikutana na mke wako; Niliona shauku ya mke wangu kwa ajili ya Mungu, hamu yake kwa waziri kwa wanafunzi na sisi walifurahia nyingi sinema hiyo na muziki na kuomba kwa kila mmoja wakati wa dating. Mimi si kupata nini watu wanadhani ndoa interracial ni “weird”.

    Asante kwa kushiriki kwamba na mashabiki wako na kutoa faraja.

  41. NatashaJibu

    Hii ilikuwa ni ya kutisha! Asante kwa kugawana safari. upendo wa Mungu hana upendeleo fulani lakini ukombozi. hadithi Wewe ni baraka.

  42. LeonMartinezJibu

    ushahidi Beautiful! Uaminifu huu alizungumza na mimi na ingawa Mimi sio alikuwa upendeleo wa rangi au kitu kama hicho, bado kuhakikishiwa kwangu kwamba Mungu itatoa kile tunachohitaji, si lazima wanataka. Wewe ni msukumo wa kweli na ushahidi hai wa nguvu kubadilisha maisha ya Mungu. Mungu akubariki na kidogo yako nzuri fam!

  43. ReewantaeJibu

    makala ajabu, safari! Mara ya kwanza mtoa maoni hapa!

    Wewe ni hivyo juu ya hatua unaposema, “Mimi kamwe alitaka thamani upendeleo wangu kwa mke zaidi ya kile zinahitajika katika mke.” Wakati mwingine, Najisikia kupuuzwa kama kike kwa sababu ya utu wangu na temperament ni njia fulani. Mimi ni nini unaweza wito “weird” au “tofauti” kulingana na watu wengi najua. Baadhi guys kama msichana ambaye kidogo zaidi katika mtindo tawala au mtu ambaye kidogo kijamii zaidi na wakubwa kuliko mimi. Wakati mwingine, Nadhani labda mimi nina kufanya mwenyewe chini inapatikana kwa mawazo yangu kidogo kubagua. njia hizo si kwa msingi wa rangi, lakini zaidi juu ya background ya mtu au hali yao ya usafiri… kwa sababu mimi wapanda basi shule, na mimi kufahamu ni wakati guy inajaribu flirt na mimi kwenye usafiri wa umma. (Wazo ni kwamba, kama kama mtu kuendesha basi au treni, wewe hawana uwezo wa kupata gari na gari moja, una fedha kidogo au ni matumizi yake juu ya mambo mabaya, na hivyo kuwa na hawana biashara kujaribu kuzungumza tamu kwangu. LOL… lakini hii si sahihi pia.) Mimi kuomba kwamba Bwana nisaidie kukaa katika mapenzi yake kwa maisha yangu, ili wakati utakapofika ili kwamba mtu fulani kupata “jambo zuri,” Mimi itakuwa tayari. :)

    Mungu akubariki, bro.

  44. JuniJibu

    Mimi kabisa kukubaliana kwamba mbio inapaswa kuwa moja ya wale mapendekezo mkono wazi, lakini Sikubaliani kuwa ni, au wengine upendeleo’ ni maana wakati wa kushughulika na migogoro. Kwa bahati mbaya, katika uzoefu wangu, nini nilihisi alikuwa wazi mkono upendeleo, na kumpa kwa ajili ya mtu wa kimungu mbele yangu,akawa chanzo kubwa ya mvutano katika ndoa yangu, miaka mingi baadaye, wakati mume wangu alipata mengi ya uzito, juu ya kile tayari kuchukuliwa mara sura overweight. Nilikuwa daima imekuwa kuvutia na aina zaidi ya riadha, hivyo wakati mimi ilikuwa inakabiliwa na zaidi uzito, mimi kukubali, Nilikuwa kingono akageuka mbali. Ambayo imesababisha migogoro, na migogoro alifanya mapendeleo yangu kuwa mlima. Badala ya kuwa mwili upendeleo rahisi mimi kuweka kando kwa ajili ya picha kubwa ya mtu wa ajabu wa Mungu yeye ni, migogoro sisi walikuwa kuwa kunihusu kutokuwa na shauku kuhusu ngono, umesababisha hisia kwamba mimi 'aliacha’ jambo ambalo lilikuwa hazionekani muhimu na muhimu, na sasa ilikuwa inakabiliwa na kuwa na awatendee kupenda mpenzi na mtu mimi naweza kujibu kimwili. neema ya Mungu tu umeleta sisi kupitia hivi sasa, lakini, uaminifu, mwili wake bado ni zamu kubwa off, na mimi bado napenda alikuwa Hung juu ya upendeleo wangu na kusubiri mtu ambaye inafaa aina nilipo, pamoja na haja yangu kwa mume Godly

  45. SheilaTurnerJibu

    Kama mtu binafsi mbalimbali wakakimbilia, Mimi alimfufua watoto wangu kuangalia tabia ya mtu binafsi wakati wa kuchagua mpenzi / girlfriend na chini kuhusu rangi ya ngozi. Kwa sababu hiyo wao tarehe watu kutoka jamii zote na zimekuwa wazi kwa tamaduni. maoni yangu daima imekuwa kwa muda mrefu kama wao kutendewa kwa heshima na upendo wao, ambaye ni mimi kukuambia kwamba huwezi kuwa na mtu kwamba kulingana na rangi ya ngozi.

    Mimi kusema kwamba sehemu favorite ya blog hii ni kauli hii hapa hapa, “Mimi kamwe alitaka thamani upendeleo wangu kwa mke zaidi ya kile zinahitajika katika mke.”

    haki kwamba kuna sums it up!!!!

  46. EricJibu

    Habari njema! Yeye ni hata “nyeupe”! Na wewe ni hata “nyeusi” safari. suala Hayo ni bunk. Msifuni Mungu sisi ni wote wa mbio moja Adamu. Hata kama sisi ni makabila tofauti, sisi ni kupatanishwa katika Kristo! Amina bro. makala nzuri. Blood One. Mwana One.

  47. JessicaJibu

    ajabu! Shukrani kwa ajili ya kuandika hii. Wewe ni kama faraja, na mimi kumtukuza Mungu kuna wanandoa utauwa kama wewe na mke wako huko nje. pia, Nina hakika kwamba pamoja, una uwezo wa kuwafikia watu wengi zaidi kuliko unaweza kuwa na uwezo wa mbali. Weka Reppin Yesu.

  48. kutaja: Kwa Yeye Ndoa White Girl kwa Trip Lee | 9jagirl4real

  49. LeesaJibu

    Hii ilikuwa ili kutisha ya kusoma! moyo sana. Mimi mwenyewe kushughulikiwa na maoni disppointing na rasist. mume wangu ni nyeupe na nina nyeusi. Sote kutoka kwa ulimwengu kabisa diffrent. Mimi kamwe mawazo napenda kuoa nje ya mbio yangu. Hata vainly aliomba ya kwamba Mungu umeniona mtu nyeusi na dreads lol. Lakini namshukuru Mungu yeye mwenyewe alijua yaliyomo bora kwa ajili yangu na kubarikiwa si kwa tu wazungu lakini mfalme wangu duniani! Kwa kuwa tumekuwa ndoa mimi kweli kuelewa nini maana ya upendo katika vyombo hivi duniani. Bila kusema biz wetu wote lakini sisi kuwa zinakabiliwa na masuala ya uzazi na namshukuru Mungu kwa mume wangu kwa kuwa imeendelea kuhamasisha me. Tunapenda muziki wako na huduma yako. Mungu awabariki na familia yako!

  50. kaileybrownJibu

    Mimi ni nyeupe, na mume wangu ni nyeusi. Wakati i kuanzisha yake watu wengi kusubiri hadi yeye majani ya kusema “yeye is not kile i inatarajiwa!!” ni kutumika kufanya mimi mwendawazimu. kama, ambao ni wewe kuhukumu ndoa yangu. Sasa i tu shrug na kusema “yeye was not kile i inatarajiwa ama, lakini najua 100% kuwa yeye ni moja Mungu akatuma kwangu” nzuri yake ya kujua aproach yako. Na kama unajua mashabiki wako wa kweli kujua kwa nini yeye ni mke wako.

  51. TaylorJibu

    ****Trip Lee ****

    Hiyo “martin” Maoni ina me rolling juu ya sakafu Laughing…lakini mimi dhahiri kujisikia hii Blog nzima!! Man inaonekana juu ya Nje ya na Mungu inaangalia moyo. mara nyingi mke wangu quotes kwamba moyo wa mwanamke lazima hivyo siri katika Mungu. Hiyo mtu ana kutafuta naye katika Order kweli kupata yake…

  52. jakeJibu

    Wote ambao mliobatizwa katika Kristo mmemvaa Kristo, kuna Wayahudi au Wayunani, Scinthian wala mgeni. Hii ni kweli wazi katika maandiko matakatifu, Hata hivyo, wengi muumini bado “unrenewed” akili hiyo ni. Kwa ukabila bado ni suala. Nitaendelea kupandwa katika utungu mpaka Kristo aumbike ndani yetu yote.

  53. LeesaJibu

    Mimi ni si ndoa bado lakini mengi ya binamu zangu na wao ameolewa na watu kutoka jamii mbalimbali kutoka duniani kote. Ni hivyo baridi kwamba familia unaweza kuwa wa wengi ngozi tofauti rangi. Nadhani ndoa interracial ni mrembo kwa sababu inatukumbusha kwamba sisi ni watoto wake wote kwa usawa na uzuri iliyoundwa. Bwana huutazama moyo na hivyo lazima sisi kama binadamu katika urafiki na mahusiano ya kimapenzi.

  54. IAMDJLADYJJibu

    Hii aliongoza akanibariki kwa njia nyingi. Napenda kuona wanandoa interracial / ndoa! Ni daima imekuwa mapenzi yangu kama mwanamke mweusi kuolewa nje ya mbio yangu. Natarajia siku mimi kukutana mke wangu kujua alikuwa mkono ilichukua na iliyoundwa kwa ajili yangu! Tuna kupata kwamba mahali hapo juu pengine yote ambapo sisi kurejea kwa Mungu na kukubali kila ana kwa ajili yetu. Kuhakikisha ni sawa kuuliza au kuwaambia Mungu kile u wanataka au kama. Chimba hii Yeye tayari anajua. Bora bado Yeye anajua nini bora kwa ajili yetu. Hivyo tuna kukumbuka ya nini tunaomba au kuomba kwa. Nini u wanataka si mara zote kile u haja! Amini Mungu kufanya maombi yenu inajulikana na kumruhusu kufanya kile kufanya!

  55. AmandaBJibu

    Najisikia furaha wewe kuolewa Jessica. Yeye ni mtu wa ajabu kwa moyo wa ajabu. You mbili kuwa na ushawishi ajabu kwenye watu ndoa wanandoa ambao ni katika upendo na kila mmoja na Yesu. Tu asante sana kwa kuangalia moyo na si rangi usoni.

  56. PaulaJibu

    safari, kila siwezi kusema ni bora, Maneno hawezi kueleza furaha ya kuwa na kushiriki na uwazi kama kuhusu ni kwa nini ndoa mke wako, Hii ni kweli kwenda kuwasaidia wale kuona kwa mtazamo mwingine na ambao labda kutafuta ndoa katika siku za. kweli Mungu anajua nini bora kwa ajili yetu. Mei Bwana kuendelea kubariki familia yako!

  57. DmoneyJibu

    safari, asante kwa kuhubiri ukweli kwa limbukeni na kwangu binafsi. ingawa mimi ni im nyeusi daima pichani mwenyewe na mtu wa rangi tofauti. lakini i Mungu imekuwa polepole kukabiliana na mimi kwa kuwa kukubali wa jamii zote na kwamba jambo muhimu ni moyo wake huonyesha ile ya Kristo. THATS nini maana zaidi. Plus na upendo kamili na msaada wa kanisa langu nyumbani. sisi ni kamili ya wanandoa biracial na watoto mchanganyiko. plus i kuwa na marafiki wengi mchanganyiko kwamba kuna ifurikayo nchi lol. im fahari kwa utetezi na kuwaambia dunia wanachohitaji kusikia :)

  58. SPJibu

    Nilifurahia kusoma makala hii, safari. Zifikie karibu na nyumba. Mimi niko sasa ndoa interracial. Mimi ni mweusi (Jamaica, wenyeji wa Marekani, asili wanaweza kwenda juu ya) na mume wangu ni hungarian, kijerumani, nk-hivyo ni nyeupe. Mimi siku zote alijua Napenda kuoa guy nyeusi na sikujua nini mbio mume wangu baadaye itakuwa. Hivyo tu kama wewe, Nilienda chuo si kutaka tarehe lakini kukua ni Kristo mfuasi na kupata elimu na mimi alikutana na akaanguka katika upendo na maalum vijana nyeupe kiume.

    Tulipoanza dating, miezi michache katika sisi alijua tunataka kuolewa siku moja na sisi alifanya hivyo miaka michache baadaye. Nilipata pendeleo wa kutosha kukua katika eneo tofauti na kuwa na familia ambao walikuwa pia katika mahusiano interracial hivyo, rangi ya ngozi yake kamwe kudumu me. Nilimuona kwa kuwa alikuwa ni nani; mcha Mungu ambaye moyo wake alikuwa kamili ya upendo, unyenyekevu na wema. Yeye inaonekana nyuma rangi ya ngozi yangu na pia, kuangalia moyo wangu na kuona mimi kwa ambao mimi ni ndani. Hakuna shaka kwamba Mungu kutuleta pamoja. Siwezi kuwa na mkono-ilichukua mume bora kwa mwenyewe juu ya siku yoyote. Ndiyo, Nipate kuwa alikuwa mapendekezo yangu pia kama kwa nini nilitaka mume wangu kuwa, lakini ukweli ni, kweli Mungu alifanya nipe mengi zaidi kuliko mimi stahili na hivyo zaidi kwamba mimi kamwe alijua mimi hata alitaka.

    Kuna wakati akiwa interracial wanandoa inaonekana Awkward katika baadhi ya hali lakini mara ya mwisho mimi aliingia sote damu rangi sawa.

  59. JeffreyJibu

    “Kuna kitu lazima vibaya na kuwa na upendeleo, lakini tuna kushikilia kwao kwa mkono wazi.” Mkuu kunukuu katika kila mshipa wa uhai!

  60. MelodyeJibu

    Mimi ni kushukuru kwa watu ambao wako tayari kusikiliza na Mungu juu ya jamii katika maeneo yote ya maisha na kuruhusu mawazo yao wapate kufanana na mapenzi yake na njia yake. Nadhani mara nyingi hatuna hata kutambua sanduku na vigezo kwamba sisi mahali katika sisi wenyewe. Familia yangu ilikuwa kijeshi hivyo tumekuwa colorblind kwa sehemu kubwa kila kukua. Hata hivyo katika mapendekezo South na imani utawala mkuu, mara nyingi… Mimi hata alikuwa karibu rafiki guy katika chuo kuniambia kwamba nilikuwa mazuri, smart, kushangaza msichana yeye d milele inayojulikana lakini kamwe tu mawazo yeye d tarehe ___( kuingiza mbio hapa)___ msichana. Kuvunja moyo wangu. hah na mimi hata kama yeye kwa njia ambayo. Nina furaha wewe mwenyewe kuruhusiwa kuanguka katika upendo na ni kwa upande kwa utii kufungua hadithi yako hadi wengine.

  61. JasonJibu

    Hesabu 12:1-11…Hakuna haja ya kuhalalisha mwenyewe kwa watu bro, kutafuta zinaonyesha wewe mwenyewe kwa Bwana kupitishwa. moyo safi & uaminifu kwa Bwana wetu Yesu kufuta malipo yoyote au maneno ya mtu yeyote anaweza Spek dhidi yako.

  62. kangstawillzJibu

    safari Yo u ni man.I pia kufanya same.lol.I kuoa katika Bwana na rangi ya ngozi ya mbio,e.t.c si jambo kwa muda mrefu kama yeye utauwa one.GOD kubariki u mtu.

  63. LindseyJibu

    Wake ili kuhamasisha kusoma hii. Mimi ni nyeupe na mume wangu ni nyeusi, na tunaishi katika kitongoji zaidi Mhispania. Tuna 2 wasichana nzuri lakini kama unaweza kufikiria sisi kupata mengi ya inaonekana. familia zetu wenyewe inaweza kuwa pretty mbaya wakati. Lakini jambo muhimu zaidi tumejifunza ni kwamba hata kama kuna tofauti za kitamaduni (hasa linapokuja suala la kuongeza watoto), jambo muhimu zaidi ni kuweka mioyo yetu na tamaa na Yesu.

  64. FortuneLawrenceJibu

    Mimi hivyo heri na post yako Safari!
    Nina swali ingawa. Mimi ni African(nyeusi) mwanamke na Napendelea wavulana nyeupe na nyeusi. Hiyo ni hasa kwa sababu mimi si hivyo starehe na baadhi ya mila katika nchi yangu. Lazima niseme, Napenda watu weusi mengi lakini kama nilivyosema, nchi yangu ina baadhi ya imani ujinga. Je, unaweza kusema nimekosea katika kufanya upendeleo kama?

  65. JuliaJibu

    Kubwa makala Safari. Napenda nini alisema juu ya mbio kutokuwa suala. Mimi ni nyeupe au angalau kuangalia kwa watu wengi. Mimi kufufuka katika nyumba biracial…mama yangu ni Italia na Rico na baba yangu ilikuwa nyeupe. Mimi sasa dating ajabu nyeusi mtu ambaye hana tatizo na mimi kutokuwa mbio sawa na yeye. Yeye anaona mimi kama nzuri. Black wanawake kwa upande mwingine kuniona kama tishio. Wao wanaona mimi kama nyeupe…lakini hawajui tu ukweli. Ni lazima si jambo nini mbio una mambo ambayo yote ni kwamba 5he mtu u kuoa ni muumini pia. Asante tena kwa makala.

  66. DanielJibu

    Nilikuwa kutumia mistari ya tamaa na aina hii ya ndoa. “Adamu na Hawa walikuwa uwezekano mkubwa rangi sawa / baba Samson alitaka yeye kuolewa mtu kutoka watu wa Israeli / baba wa Isaka alijitahidi sana kupata mke kutoka kati 'watu wake’ ya Isaac, nk…”

    majadiliano My juu ya mada hii walikuwa katili, spotty na - kabisa kusema ukweli - hazina msingi.

    Na kisha Mungu iliyopita moyo wangu akanitia katika hali ambayo mimi na uchaguzi bali kwa kuegemea yake. Alinifundisha umuhimu wa imani kwake. Na hiyo ni nilipoanza kuthamini wale walio karibu nami ambaye pia imani katika yeye. Nilitoa karibu na watu wa Mungu - bila kujali utamaduni background - akaanguka katika upendo pamoja na wanafunzi wake kwa sababu ya neema, imani na upendo wao alionyesha.

    Na hiyo ni jinsi hii American kuishia kuoa nzuri, utauwa Brazil msichana. Imekuwa 10 miezi na Mungu ametufundisha wote sana! Imekuwa ni uhusiano tamu ambayo imeonekana tena na tena: njia ya Mungu ni bora, wakati dhana yetu ni kuweka kwa mtihani.

  67. TracyJibu

    Mimi daima kujiuliza jinsi mtoto anahisi kuwa mchanganyiko. Najua mimi napenda wanataka kuwa kikamilifu mbio moja au nyingine. Itakuwa si jambo ambalo, Kichina, Eskimo, Hindi nk. Ni swali Mimi sijawahi kusikia kushughulikiwa.

  68. ELVISNIXON.comJibu

    kubwa baada

    caveat One:
    Wahungaria ni Magyars. Magyars ni watoto dhuria ya Attila Hun (kwa hiyo, neno Hungarian) ambao ni mara nyingi hujulikana kama “Mongolian hordes” -Attila bado ni moja ya maarufu ya wavulana majina katika Hungary- kama ilivyo Arpad- kwa hiyo wao ni,kitaalam, Asia.

    Hivyo ni hata zaidi tofauti / tamaduni kuliko wewe walidhani!

  69. BrendaFJibu

    Hiyo ilikuwa kushangaza! mbio yake uaminifu hata bonyeza kwangu mpaka nikaona post. Mimi ni nyeusi na mume wangu ni nusu nyeusi na nyeupe (ingawa inaonekana Mhispania) na mimi kupata utani wakati wote kutoka kwa watu kusema kwamba i si kama watu weusi. Oh na wala waache kuona watoto wangu. BOL! Ni mara ya kuchukua mara mbili. Nimekuwa ndoa 7 miaka na bado ni funny kwa siku hii. Mungu awabariki familia yako mtu!

  70. TAMARACJibu

    Amina! Asante! ushuhuda wako huenda duniani kote… Watu wanahitaji kuwa. Mungu akubariki!!
    Ujumbe kutoka Ujerumani, Ulaya!

  71. KeinyaJibu

    Nashukuru post sana. Mimi ni katika ndoa interracial pamoja na mume wangu na mimi wote wana hadithi kuhusu jinsi watu ambao wanaweza kujua sisi na kuhisi kama wanajua sisi pretty vizuri namna fulani kujifunza mambo wenzi wetu inaonekana kama au katika kesi yangu anaona picha ya watoto wangu (kwa sababu hawakuweza kupita kwa kuangalia yake peke yake mpaka unajua wao ni sehemu nyeusi basi unaweza kupata baadhi ya vipengele kidogo) na mara anaona ni lazima uwezekano hawana baba mweusi na hiyo ilikuwa matarajio yao. pia, watoto wangu kwa ufasaha kusema lugha nyingine ili kweli inachanganya watu tangu jina letu mwisho ni Lawrence. Kuna hadithi nyuma ya kwamba pia kwa sababu ni chotara pia (sio tu nyeusi). Hata hivyo, Mimi upendo na ukweli kwamba kuguswa juu ya hili kwa sababu kwa baadhi ya, ni kama mpango kubwa na hata mapambano kama kuna baadhi ya nguvu ya kimbari mvuto na shinikizo katika ulimwengu wetu (vyombo vya habari, wapendwa wetu hata, marafiki, nk). Hisia zangu ni pamoja na yako na wengine wengi ambao walitoa maoni. Asante!

  72. KeinyaJibu

    Japo kuwa, I LOVE wimbo “jambo zuri” kuhusu mke wako. Ni kweli ni nzuri na inanifanya kufikiria uhusiano wangu mwenyewe. Thx kwa muziki kubwa mno! :)

  73. DebbieJibu

    Mimi ni furaha ya kusoma hii na kuona kuwa wengine kushiriki hisia zangu kama hizo katika ndoa na “mbio”, Mungu akubariki!

  74. JasonJibu

    1 Samuel 16:7…Majaji Bwana kwa moyo, hivyo kwa nini dont sisi? Tunapaswa kufanya Bwana asema hivi kiwango chetu, si kile mwili wetu anataka / wala viwango vya ulimwengu huu. Kwa kesi hii, kwa mtazamo wa mtu, kiwango mke ni Mithali sura 31, si ngozi tone / si kiwango kidunia ya kuoa ndani ya yako mwenyewe “mbio / ukabila.”

  75. TonyJibu

    Nashukuru kwa sababu mimi nina Afrika Marekani na mke wangu ni Rico. mbio yake ilikuwa kamwe sababu kwangu, kwa sababu ya moyo wake kwa ajili ya Bwana. Kwa sasa tuna mtoto msichana. Wakati mimi kuangalia mke wangu na binti sioni Rico mwanamke, au mtoto mchanganyiko. Mimi tu kuona baraka mbili kubwa katika maisha yangu (tofauti na kumpokea Yesu). Wakati mwingine mimi hata kusahau kwamba sisi ni interracial wanandoa na familia. Ni si hasa rahisi wakati wote kwa sababu ya watu wengine, lakini mimi bila kuwa ni njia nyingine yoyote. Bwana kuendelea kubariki wewe na familia yako!

  76. AndrewJibu

    safari, asante sana kwa hili. Mimi ni nyeupe, na kutoka Cincinnati na wapi i kukulia mimi alikuwa ni tu nyeupe mtoto katika kambi. Mke wangu alikuwa na malezi tofauti kabisa. yeye alikulia katika vijijini Nebraska kama Mexican. Siwezi hata kuanza kueleza baadhi ya hadithi angeweza kuniambia kwamba yeye na kaka zake alikuwa na kukua kwa sababu ya chuki, ubaguzi, na gorofa ya nje ujinga wa watu yeye alikuwa akiwa na.

    Alihamia Nati kuwa karibu na mimi. Alihamia huko kufikiri yeye bila kuwa na kuweka na, sikia, au uzoefu mambo akaenda kwa njia kukua. Wow, walikuwa sisi wote kutishwa! mambo ya watu kusema kwetu katika maduka, kwenye bustani, au tu nje ya kula. Unaweza kudhani tulikuwa show, “Ungefanya nini.” Ni mapambano, upendo wetu naendelea sisi imara, rafiki yetu alikuwa nyuma yetu, na Mungu wetu naendelea sisi pamoja.

    Sasa walifunga ndoa 11 miaka na 4 watoto nzuri ya kuonyesha kwa ajili yake. Pia sasa katika huo mji mdogo wa vijijini ambako alikulia. chuki ni chini, lakini inaonekana bado kuna. Jambo sisi daima kusema / kufanya wakati sisi uzoefu hizi “mashambulizi” sisi kuinua wale “kushambulia” sisi katika sala. Biblia inazungumzia upendo adui yako kama wewe mwenyewe, na ingawa mimi si kufikiria watu hawa kuwa adui yangu, dhana ya maandiko bado ni sawa.

    upendo, sisi tu haja ya kuonyesha kila mtu upendo. Hakuna jambo rangi au background ya mtu, Mungu anawapenda, na tuna kuwa kama Kristo, hivyo sisi pia tunapaswa kuwapenda.

  77. AzazeliJibu

    Ajabu Makala Safari lee. Kama kwa bado niko single lakini tangu i ilikuwa kidogo i alikuwa na maslahi katika kuoa mwanamke nyeupe kwa sababu mbili za wajomba zangu alioa wanawake nyeupe. Nilipookoka Sikuona tofauti yoyote kati ya nyeusi au nyeupe lakini kwa muda mrefu kama sisi ni kufanya mazoezi ya Imani hiyo.

  78. Andrew AlmondJibu

    Ajabu baada ya Safari. Nimekuwa wanajitahidi sana hivi karibuni na maswali dating kama vile ambao ni lazima tarehe, na wakati, na kwa nini, na jinsi ya kusubiri juu ya Mungu kwa mambo ambayo yote hivi karibuni, na baada hii ilikuwa kugusa hisia sana. Shukrani kwa ajili ya kugawana.

  79. JennaJibu

    baada ya ajabu! safari, una familia nzuri, na mimi asante kwa kugawana moyo wako. Ingawa mume wangu na mimi ni wawili nyeupe, sisi kukulia tofauti sana. Yeye ni kweli nchi mvulana na binafsi kutangazwa redneck. Mimi daima waliona vizuri zaidi duniani watu weusi, kama mtoto mdogo. Nilikuwa kamwe kinyume na kuoa mtu mweupe, lakini mapendekezo yangu walikuwa dhahiri lengo la kuelekea kwenye watu katika utamaduni wa hip-hop. Mara nyingi watu kuuliza sisi jinsi sisi kuishia pamoja, na watu wengi ni kutishwa ili kujua mume wangu ni nyeupe. Yeye si kile alikuwa envisioned mwenyewe kukua, lakini kila kitu mimi zinahitajika katika mume na baba kwa ajili ya watoto wetu. Bwana kweli heri yangu, na siwezi kufikiria maisha yangu njia nyingine yoyote!

  80. kutaja: Orodha | Uhusiano wa Rasilimali Kit

  81. RGJibu

    Tena moyo wako au upendeleo lakini kile Mungu alipanga / taka. Ni ajabu jinsi Mungu riziki ni wazi. Mimi ni Wenyeji wa Marekani ambaye alikulia katika reservation na mume wangu ni Mexican. Sote kukulia katika majimbo tofauti lakini sisi waumini katika moja Mwenyezi Mungu ambaye alipenda ambapo alitaka sisi kumtumikia na kuhusu sisi kukutana. Sasa wanaishi karibu reservation katika hali ya nyumba yangu. Nilisali (kama Mkristo mpya akiwa na umri wa 8) kwamba Mungu atatumia mimi katika kanisa langu nyumbani na mimi kamwe kuwa inajulikana kuwa Mungu kukua kwangu katika mke Mchungaji wa hii alisema kanisa! Hata hivyo, Mimi ni heri kujua kwamba hiyo yenye nguvu Mungu aliyeumba dunia inaweza pia kutumia sisi ili kuonyesha upendo wengine zake kuu na neema. Kuja kwenye upande wa mume wangu kama msaidizi wake wa kushiriki injili na watu yangu.

    Hii ilikuwa ni faraja kubwa kwangu. Na ni kubwa kusikia jinsi Mungu anaweza kubadilisha moyo kufanya mapenzi yake! Kuendelea kufanya kazi yake!

    Asante kwa nyimbo na ukweli wewe kuingiza. familia zetu anafurahia muziki wako. Hasa wana vijana wangu.

  82. halfNhalfJibu

    Mume wangu ni Mexican, na mimi nina filipino. najua 3 lugha na kujifunza chache zaidi. rafiki yangu bora ni nyeusi na mume wake ni Arabia. Inashangaza kuona mchanganyiko wa jamii katika makanisa na hata katika vikundi.

    Kwa kweli sisi tu kuangalia maudhui ya tabia ya mtu. Ni nadhifu kujifunza lugha na kuona yote ya tamaduni nzuri. Katika Kristo hakuna Myahudi, greek, Mwanamume au mwanamke.

  83. mattJibu

    Moja ya yangu ya aibu zaidi “upendeleo” kuangalia nyuma ilikuwa kwa ajili ya mke wangu kuwa Denver Broncos shabiki.

    Shukrani, Mungu aliniruhusu kukua katika ukomavu kabla kuletwa stunner yangu na mimi.

  84. MariaJibu

    Mimi ni nyeupe, Nina mimba, mwaka wa kwanza wa shule ya matibabu kwa mans nyeusi mtoto. Wakati wa miezi mitatu mjamzito, Mungu alinipeleka rafiki – kahawia Hindi mtu. Sisi tulikuwa wote tu ya kuanza matibabu shule yetu ya kazi. Kile alikuwa juu ya kufanya mara mambo ya kutosha. Alipowaambia wazazi wake kunihusu wao kutishia kusitisha msaada wote, ndugu zake alikataa kuzungumza na mimi. Baada ya mwaka mmoja na nusu ya kufunga ndoa bado tuko katika shule, kuongeza mtoto wetu, na bado watu kuchanganyikiwa. Mungu ni nzuri, katika moja ya nyakati ngumu sana katika maisha yangu, yeye alinipa rafiki, mcha Mungu, kwa upendo mimi, wote wa me, me + mtoto. Hapa ni mtu halisi. Hapa ni kwa Baba mwenye upendo sana na neema.

  85. Aleshia RobinsonJibu

    Hii ni wanafiki lakini ninapoona wanandoa interracial katika umma nadhani kitu ya hiyo isipokuwa kwa ninapoona mtu Black na msichana zisizo Black. Sina hata flinch kama makamu wake chake lakini najua kwamba kwa vile alikuwa Black katika jamii hii ni vigumu kuliko wengi. Nilikuwa nafanya kazi katika hoteli pamoja na wanaume Black na wakati wageni kutibiwa mimi kwa heshima na waumini niweze kufanya kazi yangu kwa ufasaha, wao flipped kubadili na Black wafanyakazi wenza yangu moja kwa mbele yangu. Mimi naweza kutoa taulo kwenye chumba yao lakini wageni hakutaka kufungua mlango kwa ajili yao. Mimi naweza kuangalia wageni katika kwa urahisi lakini waliulizwa “Sijui. Je, unaweza kushughulikia hii?” Mimi naweza kusimama nje ya mapumziko bila kujisumbua lakini polisi kusimamishwa naye ili kumuuliza “Je, ni wewe guys kufanya?” Watu kuhukumu na kutibu watu Black tofauti na mimi si figured kwa nini. Hivyo wakati mimi kuona mtu Black na mtu mwingine, mawazo yangu ya kwanza ni “Yeye ni kujaribu kufanya maisha rahisi kwa yeye mwenyewe.” Mawazo yangu ya pili ni “Anataka watoto wake kuwa na sifa yake.” lakini hey, Nami ni nani kuhukumu? (Hata kama mimi kufanya) I uwezekano mkubwa kuolewa nje ya mbio yangu kwa sababu ya upendo wangu wa adventure hivyo kama nilivyosema katika mwanzo, hatua hii ni moja kwa moja wanafiki. Angalau ndoa yako kwa sababu za haki.

  86. Lynn BurgessJibu

    Nina unga Safari & Jessica Lee. Ushirikiano wa kanisa la kweli la Yesu Kristo na "interracial" ndoa ndani ya kanisa ni jibu la ubaguzi wa rangi katika utamaduni wetu. Kuna mashindano moja tu, binadamu, "Mwanamume na mwanamke aliwaumba ..." (Mwanzo 5:2a), na hakuna mahali, Maandiko Matakatifu yasema kuolewa wale wa ngozi yako sawa tone au sura jicho.

  87. TionaJibu

    Shukrani kwa ajili ya makala! Kama moja nyeusi mwanamke anayempenda Mungu na kutaka kuishi maisha yangu kwa njia inayompendeza yeye na huonyesha upendo wake kwa wengine, I have kuomba kwa bidii kuhusu mada hii. wanaume moja katika makanisa Mimi walihudhuria na wengi wamekuwa wanaume zisizo nyeusi. Wakati mwingine nahisi kama mimi chini ya totem pole, mashindano dhidi nyeupe, wanawake Asia na Rico kwa muda mrefu, inapita nywele na sifa ya kuwa mimi kamwe kuwa na. Hata katika kuangalia kupitia baadhi ya maeneo ya Kikristo dating, Mimi niliona kuwa asilimia kubwa ya watu wenye sifa imara zinaonyesha nia ya kiasi pretty makabila yote isipokuwa Mmarekani.

    Makala yako ilikuwa ya kutia moyo kwangu na doa juu ya. Mimi uaminifu Mungu wa kutoa katika maeneo yote ya maisha yangu, ikiwa ni pamoja na mahusiano yangu. shukrani!

    Shukrani kwa ajili ya uaminifu wako!

  88. bibiJibu

    wengi, miaka mingi iliyopita wakati mwanangu kongwe ilikuwa juu 2, tulikuwa kuendesha gari kwa njia ya sehemu nyeusi ya mji na alisema kwamba watu wote walikuwa weusi na aliuliza nini ilikuwa kila mtu mweusi. Nilijaribu kuelezea kwamba muda mrefu uliopita watu walidhani ilikuwa bora zaidi kama watu wote nyeupe aliishi katika eneo moja na watu weusi wakiishi katika eneo moja. I zaidi alisema kuwa sasa tunajua haina tofauti yoyote yale rangi ya ngozi yako ni. Kwa vinywa vya watoto wadogo……alisema, “Yeah, Jambo muhimu ni kwamba tulipata ngozi!”

  89. kusikiliza ndekaiJibu

    zinagubika mwanamke Mungu kwa kuhofia ni bora unaweza milele kufanya kuwa na furaha ya familia. vizuri alisema safari unayotafuta kwa wanawake ni mbali zaidi kuliko kile ambacho unapaswa kuonekana kama muhimu.

  90. kutaja: Jumamosi Shout-Outs: SBTS, Kukata Ni moja kwa moja, & Links Wizara | H.B. Charles Jr.

  91. KailaJibu

    I love kwamba zilikuwa wazi na waaminifu na chapisho hili. Najisikia kama kitendo cha ndoa interracial na dating ni mada watu kuna haja ya wazi zaidi ya kujadili kwa sababu katika kila kizazi Najisikia kana kwamba watu kuwa na tatizo na hilo. Kutoka mtizamo wangu nadhani ni nzuri ya kuona jinsi upendo haibagui.

    Lakini pia nadhani uwazi wangu kuelekea ni kwa sababu mimi daima mzima katika jamii ambapo ilikuwa si mbio moja tu na wazazi wangu kamwe kukulia mimi chuki mtu yeyote kwa sababu ya ngozi zao. lakini, Nilifanya uzoefu baadhi slack mwaka wangu junior wakati mimi alichukua rafiki yangu bora, ambaye alikuwa nyeupe, prom sababu bibi yangu mzaa baba si uzoefu wa watu weupe. Hata hivyo, majibu yake hakuna mabadiliko ya mawazo yangu juu ya nani mimi lazima au haipaswi tarehe.

    Mimi kamwe alikuwa na upendeleo juu ya kile mbio I tarehe. lakini, wakati familia yangu aligundua nilikuwa mpenzi na alikuwa mweusi, walishangaa. Walishangaa kwa sababu familia yangu ya haraka imekuwa wanaoishi katika eneo kudhibitiwa nyeupe kwa nyuma 10 miaka na wao walidhani kwamba ingekuwa sway mahusiano yangu.

  92. danielJibu

    Hii ilikuwa baada ya kutia moyo sana. Mke wangu ni nyeusi / El Salvadorean. .. na mimi ni mtu wa Kikorea…. Ni haijasikika kabisa ya utamaduni wa Kikorea kuolewa nje ya mashindano ya Korea achilia nyeusi / latina mwanamke. Kama isiyo ya kawaida interracial wanandoa tuna wanakabiliwa mashaka sana, lakini kitu pekee cha muhimu Kristo na dhamana yetu katika Kristo kwa njia ya urafiki na uchumba na sasa katika ndoa yetu.

    Mimi kamwe kweli kuchapisha kwenye mambo kama hii lakini hii post gani kuzungumza na mimi na kuthibitisha azimio langu katika jinsi mimi halmashauri wengine ambao ni katika harakati za kutafuta mke katika makabila yao.

  93. KevinJibu

    Nadhani hii ni hadithi ya ajabu. I love jinsi uwazi una sababu wengi wetu kujaribu kuficha mambo kama kutaka upendeleo, lakini i upendo jinsi alisema inatubidi kuziwasilisha. Naomba kwamba Mungu anaendelea kuonyesha mimi mambo kama haya kwa sababu mimi kwa kweli wanaamini kwamba itasaidia yangu kuweka moyo na macho yangu ya Mungu na neno lake na sio tu muonekano wa wanawake karibu nami.

  94. MJJibu

    STELLAR! Kuliko kwa kushiriki upendo hadithi yako. Vijana, wanafunzi wa chuo na vijana wanakabiliwa na uhaba mkubwa wa mifano hiyo! Najua kwa sababu nimekuwa kuwa mlipuko kuzungumza kuhusu ngono, dating na mahusiano nao tangu 2003. Dhahiri kuwa kushiriki nao katika https://www.facebook.com/FMUniversity.

    Mungu akubariki, safari!

  95. zacharybrunotteJibu

    Mimi ni mtu mweupe na mke mweusi. Bado tuko katika mwaka wetu wa kwanza, lakini hakuna majuto! Tuna ngumi mtoto wetu juu ya njia na sisi upendo familia zetu kidogo. Kama Trip Lee, Mimi picha yangu kuoa mwanamke wa rangi yangu (Nadhani tu asili). Lakini mimi kamwe mara moja alihoji au mawazo ya kuwa ni “haki” au “vibaya.” Yeye ni wa Mungu. Thats mbio tu kwamba mimi kuangalia!!

  96. JennJibu

    safari,

    Nakumbuka wakati wewe na Jessica kwanza kuanza dating! I kubaki moyo kuona mbili kuendelea juu ya neema ya Mungu. Hii ilikuwa ni blog kubwa na nadhani inaweza kuwa kumkomboa kwa watu wengi kama wao kuchagua kuangalia moyo wa mtu badala ya nje.

    Jenn :)

  97. kutaja: Reading Mambo muhimu: 11/01/2013 – 11/12/2013 |

  98. JoelJibu

    Amina ndugu

    “Run kwa bidii na haraka kuelekea mkombozi na ukiona mtu, katika kona ya jicho lako mbio katika mwelekeo huo, unapaswa kuangalia pili”

  99. RachaelJibu

    Upendo kabisa hii! Mimi wanaoshiriki na wazazi wangu. wazazi wangu kuwa na masuala na ukweli kwamba mimi mwenyewe na hamu ya wavulana ya rangi tofauti. Hata kama mimi si mara zote imekuwa nia ya wavulana ya utauwa, kumekuwa wakati mimi alikuwa na haja ya mtu wa Mungu kabisa, lakini kwa sababu alikuwa si nyeupe wazazi wangu kabisa kufukuzwa kazi na wakikataza aina yoyote ya uhusiano nao. Mimi ni dhahiri wanaoshiriki nao, hopefully hii kufungua macho yao.

  100. MauriceJibu

    Kamwe kuona jambo kama hivyo. Sina ubaguzi wa rangi, lakini katika kuongezeka wangu, kulikuwa na dhana wao alitufundisha katika utamaduni wetu kwamba alisema kuwa wasichana nyeupe tu nakupenda na chuki familia yako. Wanapenda kuwa imefungwa katika. Hivyo mababu yangu daima alisema “kama unataka sisi si kuja harusi yako au la kulipa wewe ziara kwenye nyumba yako, kuoa msichana nyeupe. Kwa sababu yeye si kuruhusu sisi kupata karibu na wewe.”

  101. AbbyJibu

    Nakubaliana safari lee
    Nadhani kama wewe upendo wake wapenzi na mungu imeidhinisha nasema nini

    Nadhani ilikuwa Mungu kupanga kwa ajili ya wewe kukutana Jessica !

  102. kutaja: blog bakuli – 12/13/2013 :: Carey Green - podcast wazalishaji, mwandishi, msemaji, mwekezaji, ndoa & kocha wa familia, na shauku mfuasi wa Kristo.

  103. LivyJibu

    Ni funny. Mimi ni nyeupe (sehemu Rico, lakini hakuna mtu kujua kwa kuangalia yangu), na mume wangu ni nyeupe, lakini yeye ni kutoka nchi na mimi nina kutoka mji. Yeye ni kutoka kusini, na mimi nina kutoka kaskazini. Sisi si sawa kwa sababu tu tani ngozi yetu ni sawa. Sisi kutembea na kuzungumza na mchakato mambo katika mwendo tofauti, na familia zetu ni kweli tofauti, lakini sisi kupendana, na Mungu kutuleta pamoja. kitamaduni, ingawa, inachukua kurekebisha kwa wote wa kwetu. Hiyo, pamoja na kuwa sawa Yoked kutumikia Bwana, ni nini ndoa ni kuhusu! Furaha wewe alizungumza up!

  104. AmandaJibu

    safari! Kwanza kabisa, muziki wako ni nzuri na hofu msukumo. Napenda ujumbe kuhubiri katika kila wimbo mmoja. Kuendelea vipaji ajabu Mungu kwa ajili yako! mahusiano interracial na ndoa ni kabisa gorgeous. Ni lazima si jambo nini mbio moja ni, lakini kama wewe alisema, mke Godly. Mimi ni Caucasian, lakini wamekuwa kuvutia kwa watu wa Afrika ya Kaskazini maisha yangu yote. Familia yangu ni sana, sana, sana kukubali ya hii. :) Hata hivyo, Ninaweza kumwomba Mungu inapeleka me moja haki, aliye na mabwana na sifa kama Mungu. Ninatamani kwa mtu ambaye anasema wao upendo Kristo zaidi kuliko kunipenda, heshima, na tamu. Hii amefungua macho yangu ingawa kuwa wazi kwa jamii zote badala ya nyeusi tu. God Bless wewe na Jessica!

  105. TerriceJibu

    Hii ilikuwa ni makala kuu… i kweli kufurahia kusoma blog yako. Asante kwa kushiriki hadithi zako na kuwa hivyo uwazi. Bwana ni kutumia wewe kwa njia nyingi ajabu! Mungu akubariki!

  106. SkiJibu

    Wow, Makala hii ni ajabu! Utukufu kwa Mungu! safari, wewe ni mwandishi mzuri na pia. Nilihisi kama mimi kusoma romance riwaya au kitu wakati wa kusoma post yako. Kura ya akitabasamu na “awwwwww!” LOL Asante kwa kuwa na ushawishi utauwa kwa pande nyingi.

  107. LeisleyAbrahamsJibu

    Shukrani Safari hiyo ni njia bora imekuwa alielezea kwangu milele!!msichana rafiki yangu na mimi ni kuomba na kusubiri juu ya Bwana kwa step.I'm ya nyeusi kamili blonde Afrika na She ya white..I'm daima kupata maswali ya kwa nini i kama yake na si wasichana ngozi yangu lakini kila i kuona yake ni kwa mwanamke mcha Mungu kwenye moto kwa ajili ya Yesu, Loves Yesu zaidi ya yeye milele upendo mimi na hiyo ni kitu mimi haja katika life..You yangu kweli aliongoza mimi #wiseWordsTrip #NoWonderYouMyFavRapper

  108. kutaja: asubuhi Mashup 01/31 | theolojia Matters

  109. AprilciJibu

    Najisikia furaha kwamba alichukua muda nje ya kuandika hii. Chapisho hili ni aina ya random, kweli kamwe mawazo kuhusu hilo (heck, Mimi kamwe hata alijua ukurasa huu ulikuwepo mpaka leo). Hata hivyo, Nina furaha aliandika…Nadhani sehemu hiyo na kusababisha riba yangu zaidi ni mzima upendeleo suala. I alikuwa ameolewa na mtu kwa 5 miaka (tuna 3 watoto pamoja) ambao hakutaka kuolewa tena kwa sababu kwa maneno yake—Sikuwa upendeleo wake (yeye mara nyingi kutumia chokoleti / vanilla ice cream mfano kujaribu kuthibitisha madai yake–upendeleo wake alikuwa mwanamke mwenye um….”nzuri” mwili–Nitakuwa kuondoka wakati huo). kitu mambo ni kwa kweli anafanya rap Christian—(????). Hata hivyo, Nina furaha kwa kuona kwamba alikuwa anakwenda njia inayofaa—kuweka tamaa ya Mungu juu tamaa yako ya kimwili…..Hata hivyo, kuendelea Upendo mkeo kama Kristo Loves Church….Nitakuwa kuwalinda wote katika sala zangu…..

    Kwa dhati,
    Aprili C.
    Greenville NC

  110. OTHERJibu

    Yep. sababu Same i ndoa msichana nyeupe. Asante kwa kushiriki. kusoma vizuri. gracefully kuweka. Mungu awabariki na ndugu familia yako. Bwana asifiwe, foreal tho.

  111. TgirlJibu

    Naam, Nadhani watu ni kutishwa zaidi na ukweli kwamba chache NJEMA wanaume BLACK ni mke-ing White wanawake na si sisi MANY wanawake BLACK. Ni huzuni kuwa maoni ya kimbari kuwepo, lakini njia tu watu wanaona, katika hasa, wanawake- ambazo ni Black. Nina undumilakuwili mpenzi wangu ni Latino & Mimi ni Black na hiyo ni sawa (kwa wanawake Black tarehe nje ya rangi zao). Kwa upande mwingine, ninapoona heshima (ambazo ni chache sana) Black mtu na White / Nyingine mwanamke, I kuwa kama DANG mwingine mmoja wa ndugu zetu wamekwenda…sasa hiyo ni kusema kutoka ubaguzi wa rangi moyo au la. ni ni nini.

  112. kutaja: Married Man | Kichwa cha habari

  113. JeffJibu

    Hey Safari, shukrani kwa majibu bora na makini kwa swali gumu. Kama wewe mimi si kutafuta mke yoyote wakati mimi alikutana na Michelle. Alikuwa inapatikana na mimi nilikuwa inapatikana na tuliona dunia kwa njia hiyo hiyo. mbio yetu ni NOT jambo tofauti kuhusu sisi na imani yetu NI jambo ambayo huleta sisi umoja. I tu tarehe na wameoa wanawake weusi ambao mimi ndoa zaidi kwa ajili ya wajibu (mtoto) na utamaduni matarajio ya maslahi ya pande zote. Kwa kuwa sikuwa na uhusiano na Mungu mbali na ziara za mara kwa mara kanisa naamini nilikuwa mgonjwa tayari kwa ajili ya ndoa. Wakati rangi ya ngozi yetu ilikuwa sawa tulikuwa thamani tofauti sana na baada ya kutengwa na talaka Mungu alikuja ndani ya moyo wangu kuvunjwa kuniponya. Ninashukuru sana kwa ujasiri wa mke wangu kuangalia uwezekano na si yangu siku za nyuma yangu na kunipenda zaidi rangi ya ngozi. Watoto wetu na huduma yetu kanisa utaonyesha upendo wa Mungu kwa ajili ya watu kutoka kila matembezi ya maisha. uhakika ni Uingereza kama kusawazisha duniani kubwa na Yesu kama Bwana wa wote.

  114. JeffJibu

    Hey Safari, shukrani kwa majibu bora na makini na mada ngumu. Kama wewe mimi si kutafuta mke yoyote wakati mimi alikutana na Michelle. Alikuwa inapatikana na mimi nilikuwa inapatikana na tuliona dunia kwa njia hiyo hiyo. mbio yetu ni NOT jambo tofauti kuhusu sisi na imani yetu NI jambo ambayo huleta sisi umoja. Katika siku za nyuma nilikuwa tarehe na ndoa wanawake weusi nje ya wajibu (mtoto) na matarajio ya kitamaduni (familia) ya mapenzi ya pande zote. Kwa kuwa sikuwa na uhusiano na Mungu zaidi ya mahudhurio kanisa, Nilikuwa mgonjwa tayari kwa ajili ya ndoa. Wakati rangi ya ngozi yetu ilikuwa sawa tulikuwa thamani tofauti sana na baada ya kutengwa na talaka Mungu alikuja ndani ya moyo wangu kuvunjwa kuniponya.

    Ninashukuru sana kwa ujasiri wa mke wangu kuangalia uwezekano na si yangu siku za nyuma yangu na kunipenda zaidi rangi ya ngozi. Watoto wetu na huduma yetu kanisa utaonyesha upendo wa Mungu kwa ajili ya watu kutoka kila matembezi ya maisha na mahitaji yetu dhati kwa neema yake. Kingdom ni duniani kubwa la kusawazisha na Yesu kama Bwana wa mataifa yote. Sisi kuomba kwa ajili ya familia yako na tafadhali kuomba kwa ajili yetu pia.

  115. kennedyJibu

    Nilijiunga safari Mimi kamwe kufikiri naweza kupata mtu kama eneo fulani kila mara kwa lieying na kuwaibia watu nilikuwa kupuuza baadhi sms ikiwa na barua lakini u si wenye kushinda mpango wa Mungu kwa hiyo ilikuwa kama kusisimua kwangu mimi kusoma kuwa nyuma sera zangu alikuwa yoyote ambapo anipendaye lakini si tu ya kikabila yangu basi mimi got nyeupe American mwanamke ambaye hakuwa na huduma juu ya mbio,utamaduni tu mtu upendo & huduma ya juu yake “ambaye ni mimi” kwa Mungu kila inawezekana yeye ni wangu kweli uchaguzi.

  116. kennedyJibu

    Nilijiunga safari Mimi kamwe kufikiri naweza kupata mtu mkweli kama eneo fulani kila mara kwa lier na kuwaibia watu nilikuwa kupuuza baadhi sms ikiwa na barua kuwasiliana nao lakini u si wenye kushinda mpango wa Mungu huyu alikuwa kama kusisimua kwangu na mimi kusoma kuwa nyeusi sera zangu ni yoyote ambapo anipendaye lakini si tu yangu ya kikabila basi mimi got nyeupe American mwanamke ambaye hakuwa na huduma juu ya mbio,utamaduni nk… haki mtu pekee mtu & huduma ya juu yake “ambaye ni mimi” kwa Mungu kila inawezekana yeye ni wangu kweli uchaguzi.

  117. RyanJibu

    wanahitaji ushauri:
    Mimi dating msichana ambaye anapendelea wavulana nyeusi… na mimi nina nyeupe. Yeye huonyesha mimi kwamba yeye anapenda yangu mengi, lakini bado ukosefu wa usalama mkubwa kwangu. Natumaini siku moja kuoa msichana hii. Kuna kitu chochote kwa kusoma vizuri juu ya suala hili au aina yoyote ya ushauri?
    – shukrani

  118. MaleshiaJibu

    Ndiyo Safari! Mimi ni mmoja mweusi mwanamke na chuo kikuu kudhibitiwa nyeupe na aina hii ya mazungumzo daima huja juu miongoni mwa mduara wangu wa rafiki wa kike nyeusi. Ingawa nina mapendekezo kwa ajili ya watu weusi (Mimi ni wote kwa ajili ya upendo nyeusi), Mimi siku zote wazi kwa dating nje ya ukabila yangu kwa sababu huwezi kujua nani Mungu anaweza kutumia ili kuleta mabadiliko katika maisha yako. Naona watu kwa nani ni msingi utu wao, tabia, viwango vyake, na imani yao zaidi kuliko kitu kama mimi kupata kujua yao. Looks wala jambo na kuna baadhi ya miktadha ya kijamii ambayo yanaweza kutoeleweka kama wengine muhimu alilelewa katika utamaduni tofauti za kikabila, lakini mambo haya si dealbreakers. Kama kuna jambo lolote, wao itabidi kufanya uhusiano kuvutia zaidi. Hadithi yako ni upendo hadithi hizo nzuri ambayo mimi pia matumaini ya uzoefu siku moja. Yote katika yote, huwezi kusaidia nani kuanguka kwa upendo na, bila kujali kama nyeusi zao, nyeupe, njano, Barney zambarau, au Ninja Turtle kijani. Upendo ni ya kimataifa na ipitayo makabila yote. Sisi kama Wakristo wanatakiwa upendo kila hata kwa tofauti zetu. Wakati mwingine roho yako mate, match kweli, maisha mpenzi, na bora rafiki ni mtu ambaye ni kabisa kinyume cha umewahi ambao kufikiri mwenyewe kuwa na. Inanifanya tabasamu kusikia kuwa kumbatio jinsi walikuwa inayotolewa kwa Jessica kwa wanyenyekevu, huruma, na mchamungu mwanamke kwamba alikuwa na bado ni. muungano wako ni ushahidi wa kweli kwamba imani yako ya pamoja katika Mungu hupita tofauti zote. watabarikiwa.

  119. MarkJibu

    Hey, Nakuhisi. Nina Australia Aboriginal urithi na Mimi siku zote alitaka kuoa mwingine Koori (Aboriginal) lakini kwa sababu ya utamaduni na mababu dini ni kuifanya vigumu sana. Mimi kuishia kuoa Anglo Red kichwa. Lakini yeye anapenda Yesu na kwamba ni nini mambo.

  120. CeceJibu

    Mungu awabariki na familia yako katika jina la Yesu haijalishi nini kuongeza wewe ni ni mambo ya jinsi ya kutibu wewe na wewe ni mchungaji bora milele halisi

  121. EzraJibu

    Mwanzo 15:12-14
    "Na jua lilipokuwa likichwa, usingizi mzito kutua juu Abramu; na, ni, hofu ya giza kuu ikamwangukia. Na Bwana akamwambia Abramu, Jua hakika ya kwamba uzao wako utakuwa mgeni katika nchi ambayo si yao, wasitumike yao; na nao watateswa muda wa miaka mia nne; Na pia taifa kwamba, watakaowatumikia, nitawahukumu: na baadaye watatoka na mali mengi. "

    Kwa mujibu wa Wimbo wa Sulemani 1:4-6:
    "Mimi ni mweusi, lakini ninao uzuri, Enyi binti za Yerusalemu, Mfano wa hema za Kedari, Kama mapazia yake Sulemani. Msinichunguze, kwa sababu mimi ni mweusi, kwa sababu jua ameona juu yangu: wana wa mama yangu walinikasirikia; walifanya niwe mlinzi wa mashamba ya mizabibu; Bali shamba langu mwenyewe sikulilinda. "
    Hesabu Kinyume 12:10-15 inasema kwamba Mariam imelaaniwa na Mungu wakati yeye hudharau nabii wake, hivyo Mariam alikuwa uchi wa rangi yake au rangi kuwa nyeupe kama theluji. kejeli ya kipengele hiki ni kwamba wakristo wana aliuawa tamaduni nzima na Caucasians kudai wao ni alichagua watu, wakati Biblia ni Hebrew kitabu kuhusu Mungu wa Misri ambaye inabainisha kuwa Israel / Jacob kuzaa 12 Wana na kuzalisha kabila la Israeli ambao ni mweusi, kama wanachama wote wa Ukoo Mtakatifu.

    Najua mimi ni nani. Wala mimi si kinyume na watu Wanubi dating / kuoa watu weupe. Mimi kamwe kufanya hivyo, lakini tu kasi ya mchakato, hivyo amani ambayo inaweza kurithi ardhi badala ya kile sisi ni kudumu sasa.

  122. PKJibu

    Nina furaha nilipata post. Napenda zaidi watu katika mahusiano interracial walionyesha them9 kwa njia hii dhidi ya kuwa na kuweka chini makundi mengine ya watu. Kwa uaminifu, Bwana amekuwa akifanya kazi katika moyo wangu linapokuja suala hili. Nilikuwa huduma wakati wote kuhusu nani mtu alikuwa dating / ndoa na wa rangi akizungumza. Hata hivyo, baadhi kukutana hasi kwa wanandoa interracial na sasa kupambana nyeusi mwanamke harakati kushoto kwangu jaded. Lakini kumshukuru Mungu kwa neema yake, kwa sababu Yeye kurejesha moyo wangu na kufungua macho yangu kuona watu na ndoa njia sahihi – hata wale ambao kutoa wazazi kutothamini kabila mimi ni wa.

  123. auJibu

    Kile kusema ni ya kusikitisha sana .. I m kutoka sehemu ya mashariki ya dunia na yangu ndoa msichana nyeupe.
    yake ngumu tofauti cultrual.. Sisi ni kupata talaka.

    Familia yangu doesnt anataka kukutana na mimi na mimi kamwe hurekebishwa katika familia yake.
    Alikuwa wanawake kamili naweza milele na, sisi ni talaka kutokana na masuala ya interracial..

    wazazi wangu ni mgonjwa na wao unataka kutembelea Marekani na wao cant kuishi na mke wangu. Mimi ni mkuu wa boma hivyo mimi takecare ya familia yangu backhome.

    Im huzuni, ukiwa hivi sasa becuase yake kinachotokea sasa sisi ni kwenda kwa njia ya talaka .

    Mimi siku zote upendo wake

  124. zawadiJibu

    Wow. Hiyo ni nguvu sana, Ya kutia moyo na kufungua macho yetu kuona zaidi macho yetu ya kimwili kwa sababu watu wawili Mungu kuunganisha yao ili kutimiza kusudi lake.

  125. TheHonestTruthJibu

    Naam mimi ni nyeupe nzuri ya mtu na bado siwezi kukutana na mwanamke mzuri kukaa chini na kwa vile wanawake wa leo ni hivyo tofauti sana kuliko siku za nyuma.

  126. EricJibu

    Mimi kwa kweli nilikuwa chini ya uangalizi nini ukabila mkeo ni, lakini ni ajabu kusikia kushughulikia hili (au yoyote) suala hilo na unyenyekevu kama na poise. Asante kwa kutaka Mungu kwanza.

  127. BrookeJibu

    Kwa akaunti zote ni maneno inaweza kuwa na mkweli, kwa muumini au la. Lazima kusisitiza matumizi ya moja kwa moja kuelekea,” Mimi kamwe kumjali, kweli, nini ukabila mke wangu alikuwa na kuwa, kama mimi uchaguzi wa kwanza ingekuwa kuonekana kwake kama nyeusi.” kama wengi, Mimi stuggled katika Imani yangu kama kutafuta wajibu katika mapenzi yake, lakini mimi kuamini kwa kuwa ni mimi, naye akapitisha mimi haja za moyo wangu ( sio tu upendeleo wa binafsi) kwa sababu kwa ajili yangu, Naamini kuwa ni mahali ambapo mbali la kuwa na uvumilivu na / au Imani ni kuendeleza. Kama mimi kukubaliana na hadithi YAKO kama ilivyo ushuhuda wako, I usawa kushikilia akaunti ya kusubiri kwa ajili ya nini inaonekana haiwezekani kwa sababu kuongoza na tamaa, haja, sio tu unataka. Kwa kuwa maalumu zaidi: Napenda kimwili hupenda kuwa katika kampuni ya David Beckham, Chris Hemsworth, na Ben Affleck (wakati moja), lakini mimi hawana haja ya kuwaoa; si wakati moyo wangu tamaa uzuri, nguvu, tabia, na ujasiri wa ajabu zilizoundwa mtu mweusi! Alikuwa na sisi alibakia katika ulimwengu usio na dhambi, hii pengine bila kuwa na wasiwasi sana, lakini katika dunia walikuwa kama binadamu uzuri-alifanya imekuwa duni, kudhalilishwa, kurudiwa, disrespected, nk…Mimi wanaona hakuna haja si kukamilisha safari yangu pamoja naye kutumwa na yeye. na mwisho, Kwa ajili yangu, kutokana leo disconcerning mifano ya mtu mweusi, Nataka na haja mwanangu kuona kwamba kile mara moja alikuwa, (Mtu mwema kama baba yake kabla ya yeye kupita) bado na itakuwa tena…….

    Kwa dhati,
    B.

  128. MarwaJibu

    Ni furaha kubwa sana na baraka katika maisha yangu, i na mume wangu na kuanza bila mtoto kwa 8years sasa kutokana na kukosa uwezo wangu kwa ajili yangu kujifungua na ina hupona na matatizo ya kila siku katika nyumba yangu,hivyo i alitembelea rafiki wa kike katika Florida,na yeye alikuja na wazo la kupitisha mtoto ambayo i kamwe alikuwa katika akili,na sasa i got hakuna uchaguzi ya kutuma maombi ya mtoto na kwa mshangao wangu kila kitu akaenda kwa urahisi na leo mimi ni furaha kwa Hansom mtoto mdogo(hekima)i iliyopitishwa kutoka Inter nchi kituo cha mtoto kupitishwa.

  129. MaryJibu

    Hii inanifanya relief.That sana ulikuwa uamuzi mzuri wa kufanya. Huwezi kujua wakati mtu sahihi huja around.No kujali mbio mimi fimbo na kwamba kama American.That African Mimi daima kuwa katika eneo la faraja yangu kwamba naweza kwenda nje ya sanduku. Mimi kwa kweli kufahamu taarifa hii uliyotoa . Mungu awabariki na familia yako na wengi baraka nyingi zaidi katika maisha yako.

  130. MarcusJibu

    Kubwa ya nyote ambao ndoa wana wa Mungu. Tunapaswa kuoa watu ambao wanajua jinsi ya kupenda kwetu na kwamba WILL upendo sisi! Maelezo haya ni kwa ajili ya daters tu–si wenye ndoa; hivyo, kama wewe ni ndoa, kukaa ndoa, TAFADHALI! Kama wewe ni dating, kisha kuomba Mungu ili kuonyesha wewe ni nani anapaswa kuoa–kwa sababu hujui dhati! Watu wanaweza kucheza nzuri-nzuri / mnafiki vizuri kwa sababu mbalimbali na mjinga wewe, watu wanaweza kuwa wazuri(lakini si haki ya moja kwa barabara hiyo Mungu kwa ajili yako–NOT sambamba KIROHO–hata 2 watoto wa Mungu wanaweza kuwa na 2 barabara mbalimbali ambazo hazina line up; kumbuka mistari ya Biblia ambapo naamini wanafunzi wakawakemea mtu wa Mungu kwa sababu alikuwa haihusiani nao moja kwa moja; Yesu’ jibu inaonyesha kwamba watu wanaweza kuwa na misioni kukubalika kwa Mungu, lakini kuwa haziendani; kisha tena, Mungu akamwambia Hosea kuolewa kahaba–kama kumbukumbu yangu anayenitumikia usahihi). hivyo, kwa kuchagua moja sahihi(mara nyingine, mtoto wa Mungu anaweza kuwa mmoja vibaya kwenu), unaweza miss nje juu ya baraka ambazo zinaweza tu kuwa unlocked kwa moja haki. Unaweza hata kuleta laana na wewe; watoto wako huenda mgonjwa au baadhi inaweza kufa kabla; unaweza kuwa na mzazi inayokufaa mtoto; unaweza kuwa na kupata mimba au kupata mimba kwa muda mrefu; upendo mmoja kwa mwingine na kitu bado si sahihi; unaweza kupata mtu ambaye fooled wewe(kuna wachawi, wachawi, wanafiki, abusers vurugu, naggers asiyejali, cheaters, ascribers kufungua ngono au LGBT maisha, watu kiakili msimamo, ascribers kwa unyama–ambao tu kutumia mnyama familia kama cover, makufuru au agnostics–ambao wametumia dini kushinda wewe juu ya, waongo, kujienzi au ubinafsi, walevi na drugheads, conpeople na kupata fedha haramu, wapagani / Satanists, watu wavivu, kitoto–vibaya akizungumza, bila shaka, abusers matusi, cursers, watu ambao kamwe kutubu, wauaji Serial, pedophiles / watu uasherati, nk. huko nje).

    Unauliza Mungu, kwa sababu ana mpango kwa ajili yenu na kwa sababu(kama wewe talaka kwa sababu yeyote ile) ni imani yangu kuwa wewe si wanatakiwa kuolewa tena mpaka mpenzi wako akifa(au mapenzi tena kwa wale ambao ni hila). Wewe si wanatakiwa kupata aliyeachwa kipindi(ila kwa sababu ya uasherati ngono), lakini unapaswa kuwa bila ngono au ndoa ukifanya kwa sababu yeyote ile. Je, unaweza kusema kwamba kama wewe(ukipata Kutisha ya mke na huwezi kuchukua ni–ni lazima kutokea hata basi, lakini ni nini zaidi ya kwenda kufanya) au mke wako ni sababu kwa nini kupata talaka kuwa unaweza kwenda bila ngono ndani ya ndoa kwa kipindi hicho wanaweza kwenda nje mkuu wako wa mapenzi(kipindi hiki inaweza kuwa miongo kadhaa)?! Ndiyo maana amwombe Mungu WHO kuwaoa! Ni avoids dhambi baadaye(kwa sababu wewe wanaweza au kupata bahati, lakini anajua) na safari yako ya Kikristo imepanuliwa! Ndivyo ilivyo kwa Mungu hakujibu suala lako ndoa(watoto, pia) sala–kuruhusu wewe kuvuna nini wameweza kupandwa kwa kuchagua kuolewa kwa sababu binafsi tu?!

  131. MarcusJibu

    Juu ya suala jingine: kuna baadhi ya ndoa za(isipokuwa kama hamjui Mungu ina saini mbali juu yao–kumwomba kuwa na uhakika; wala nadhani) ambayo inaweza kuomba shida: 1. BMWF ndoa katika Amerika: tunaishi katika ulimwengu wa nyeupe maendeleo, lengo ubaguzi wa rangi! racists nyeupe ni fujo na ubaguzi wa rangi zaidi kuliko kundi lolote nimekuwa milele kuonekana! Na mtu mweusi ni adui namba 1! Wao kuweka mambo ya kuchukiza katika chakula, weusi na watoto wao unaweza kupata wachafu / kijidudu-laced kukumbatiana na kushikana mikono, inaelezea / laana inaweza kuwekwa kwenye mtu au watoto wake, cops wasifu na kutendewa vibaya kwa watu weusi zaidi hima kama ndoa BMWF ni kujitoa kama wewe wanatakiwa, wao humkana familia, wao “nepotize” Wanachama safi nyeupe familia(watoto, pia) na ubaguzi dhidi ya wanachama mchanganyiko(watoto) na mtu mweusi, wanung'unikiayo juu yao “maadui”, mashambulizi na / au kuua watu weusi, baadhi ya ndugu / dada mahusiano yatakuwa haba au watu wenye uhasama na karibu yote nyeupe na ndugu / dada-wakwe haitakuwa na au uhusiano havikidhi na wenzao weusi, walimu subtly villify, nk. Je, unaweza kufikiria uwezekano watoto wako kutokuwa / Uhusiano nafuu na familia zao wajawazito? Wakati wa Krismasi: nyeupe watoto kupata $150 zawadi kutoka kwa mwanachama huyu, lakini watoto wako kupata $25 zawadi au kitu. Je, unaweza kufikiria kama kitu kilichotokea kwa mpendwa wako(mume au mtoto) na kujiuliza ikiwa familia yako na kitu cha kufanya na hayo na si kuwa na uwezo wa kuthibitisha? Wengi wa vitu hivi inaweza kuwa inatarajiwa; lakini pia, wanandoa hao kukabiliana na mambo ambayo ndoa nyingine kukabiliana na, pia! Bills, ndani / huduma za mali nyumbani, matumizi ya familia(wakati mwingine zisizotarajiwa), kids majadiliano(MAALUM na inahitaji muda zaidi kuliko wengine–hata moyo mtoto wako kutambua kwamba wazungu ubaguzi wa rangi kuwaona nyeusi na kudumisha urari kwamba yeye / yeye anapenda wazazi na watu wote huo mtiririko), ajira, kutumia muda na rafiki yako ili waweze kubaki rafiki yako, nk. Kuna mambo mengi kinachoendelea ambayo inafanya ndoa furaha, kama Mungu hakuagiza hivyo!

    2. Ndoa ambako hakuna pengo kubwa katika falsafa ya dini au ambapo mambo muhimu ya mafundisho ya kidini ni kinyume au hauingiliani. Uliza tu mfalme Sulemani. Wakristo na Waislamu. Mkristo na Wabuda. Mkristo na Uhindu. Mkristo na atheism. Mkristo na Satanism(Illuminati, freemasonry, na wao madhehebu mengine na mahusiano). Kuwa na uhakika kwamba Mungu anataka huko kabla ya kuingia, kwa sababu Mungu anaweza kutumia kubadili mtu au mtu mwingine katika safari yako ambaye kusikiliza!

  132. JoshuaKirklandJibu

    safari,

    Mimi kwa kweli admire gari yako, uamuzi, nia, & imani. ukweli kwamba ugonjwa huu una wanakumbana wewe & kweli alifanya maisha kuwa magumu kwa ajili yenu ni kabisa mambo! Hata hivyo, wewe perserve & kupambana kupitia yote hayo & kuendelea kukamilisha mambo Mungu kuuliza wenu. Niliposikia kwamba Unashamed Ziara ya 2012 Ilikuwa ziara yako ya mwisho ya kundi, mawazo yangu alianza ajabu kwa nini wewe ni kunyongwa it up. Mara baada ya mimi aligundua kwamba ulikuwa na uchovu ugonjwa wako & kwamba ulikuwa staring tarajali ufugaji, Nilianza kuelewa kwamba Mungu alikuwa na makusudi mengine kwa ajili yako. Wakati Rise ilitolewa, Nilikuwa soooo msisimko! Man, Nilikuwa soooooo Hype! Kusema kweli, Maisha Bora na ya 1 Christian Hip-Hop albamu mimi kusikiliza & kununuliwa. Tangu wakati huo, Nimekuwa kuinasa kwenye hip hop muziki ambao sifa Yesu. Muziki wako imekuwa hivyo ushawishi mkubwa katika maisha yangu. Naomba kuwa uendelee kupigana kwa njia ya mapambano yako na athari ufalme! #116

  133. BlossomJibu

    hadithi ya ajabu. Nina furaha au. Mimi ni ndoa na ukabila yangu lakini hakuwa ila mimi kutoka huzuni maisha ninavyoishi. I tu naendelea ndoa yangu ya kulinda watoto wangu baadaye na Mungu anachukia talaka. Ninaishi kuzimu matumaini ya kwenda bandari.

  134. LaKiKIJibu

    Wewe ni nani kujaribu kuwashawishi ya uchaguzi wako? You, au sisi? Kama kweli ilichukua mkeo, kwa sababu ya Mungu makala hii bila kuwepo. Huna haja ya ruhusa. Ndiyo, Mimi ni uhakika kulikuwa na mengi ya wanawake Black Godly waliokuwa kama ajabu kama mwanamke ulichagua. Lakini hakutaka, wala alikuwa na maslahi. hamu yako ilikuwa kwa mke wako. Hii ni faini. Tu kuacha kujaribu kuhalalisha ni, kama ilivyo ujinga na condescending.

    I am guessing tu anasema kuwa cosign hali yako ya kuchapisha, lakini mimi kujaribu tena. mambo uhuru wa kujieleza!

  135. TiffanyJibu

    Nini juu ya Safari. Hii ni Tee. Mimi kwa kweli walifurahia makala hii. Hata kama mimi ni miaka ya nyuma. lol. Lakini uaminifu kuna sababu mimi nina kuona tu hii. mume wangu ni nyeupe na mimi pia alikua Kufikiria mwenyewe na mtu mweusi. Lakini Mungu aliniumba kuwa tofauti. Hata kukua nilikuwa baridi mtoto katika kambi, inayojulikana kama moja ya fellas. Kisha chuoni mabadiliko fellas cheo wakati walidhani nina cute. Lakini kwa sababu mimi nina afisa kwamba ilikuwa ni ngumu sana mtu mweusi kusaidia mimi kwenye. Hivyo mimi got heri katika 30. 3 Miaka mkubwa na nzuri msichana mdogo. Mimi nina mwomba dunia inaweza kuja pamoja na kujua upendo hana rangi. Mungu akubariki
    P.S. My Lil ndugu mke ni Asia, ndoa 9 miaka. mama yangu wito us kiwango sufuria yake ya upendo.

  136. MillzJibu

    Habari za asubuhi,

    Wote mke wangu na mimi kufahamu mazungumzo kama vile sisi kuhisi aina hii ya simulizi kama “touchy” kama wanaweza haja ya kushughulikiwa katika jamii yetu na muhimu zaidi kama Wakristo. Mimi ni kijana wa Kiafrika mwenyewe, mke wangu, ambaye ni nyeupe, ni miaka saba wenye umri chini ya I. Sote hupenda Kristo undani. Kama kweli tunaamini kwamba kwa sala Kristo alitupa kila mmoja. Sasa ni wazazi wa watoto wanne nzuri katika familia blended. Muungano huu Mungu iliyoundwa kwa ajili yetu shaka wala kuja na vikwazo yake tulipoteza marafiki na familia njiani kwamba bado kuomba kwa. Ukweli ni mpango wa Mungu kwetu ni kamwe kile sisi lengo. Na Biblia ni pomoni ya matukio vinavyozungumzia mpango wa Mungu wetu na ukamilifu wake Mungu. (Hosea / Gomer ni mfano kamili)

    Nadhani mtazamo ulimwengu wa vyama vya interracial kuwa uligubikwa na tapestry ya chuki, chuki, wengine mambo mengi waovu na maovu ambayo wanakumbana mawazo ya wanadamu tangu kuanzishwa wetu. Ni sababu Biblia ambayo ni kubwa zaidi upendo hadithi ya watu wote bado resonates hata baada millennias haya yote.

    Mke wangu na mimi uzoefu chuki hii kwanza mkono kutoka kwa tamaduni zetu na hata wengine si yetu wenyewe. Ni zaidi ya kuvutia wakati ni kutoka kwa mtu anayedai kuwa Mkristo au wale ambao kusindika ujinga wao wenyewe. Wakati mambo hayo kutokea kwetu sisi kuona kama baraka kwa sababu sisi kutambua jinsi tulivyo karibu na kusikia sauti ya Mungu na si yetu wenyewe. yeye (Kristo) katika zile nyakati sana hits sisi na Wagalatia 2:20, kisha ni tunatambua kupambana sisi kutaka kuwa si wetu kupambana. Je, iwe rahisi kusikia kuwa? Hapana kabisa, wao tu kuonyesha maswali zaidi kama: “Sawa, Siwezi kupambana nyuma lakini vipi kuhusu watoto wangu? Nawezaje kuwalinda na chuki ya kuona?

    Hiyo ni wakati wewe kutambua kuwa ndoa yako ilikuwa binafsi si tu, safari ya kimwili lakini moja ya kiroho.

    mke wangu na mimi ni katika mwaka wetu wa tisa kuhusu ndoa (Kuingiza makofi) na sisi si nguvu zaidi na zaidi umoja kwa sababu tunaona dhamira yetu sasa, inaweza kuwa mengi zaidi wazi. Wakati Biblia inasema sisi ni mwanga wa ulimwengu, kweli sisi ni! Na baadhi inaweza kuelewa kwamba, lakini unakuta wachache ambao wanasema wenyewe: “Yeah! Nini mbili zina Ninataka!”

    Kwa ndugu yangu Safari na familia yake ya ajabu na familia kupanuliwa nasema hii,

    safari yako ina ameanza ndugu yangu na dada . Kuwa imara katika Bwana na katika uweza wa nguvu zake. Atawaongoza mradi ni wewe kamwe kuacha kuonyeshwa kwake.

    Kutakuwa na vikwazo wengi najua kwa hakika pengine tayari uzoefu wao wanaishi katika Afrika. Lakini wewe ni mfano wa uzuri ya kweli ya Mungu wetu, na Bwana Yesu Kristo. Katika upendo na ndoa hii inaonyesha bora, kwa Biblia inasema mara nyingi kwamba “Kwa maana hakuna upendeleo wa mtu aliye na Mungu” – Warumi 2:11

    God Bless Wewe na wengine wote kwenye chapisho hili ambao majina jina Yesu Kristo

  137. DawnnJibu

    Bro, I hivyo kufahamu na heshima yenu kwenye chapisho hili. Nimesikia sehemu yangu ya haki ya sababu watu weusi kuoa wanawake wa tofauti ya mbio / ukabila. Hii ni moja ya nyakati chache Nimesikia brotha’ kueleza umuhimu wa ki-Mungu sifa juu ya kulinganisha ya kwa nini wanawake wa kabila moja ni bora kuliko wanawake wa kabila lingine. Na kweli ni kuhusu kusudi Uingereza juu ya upendeleo. Mei Mungu wetu kuendelea awabariki, mke na familia!

  138. Trinitee HudsonJibu

    ndugu yangu katika Kristo. Mimi ni hivyo heri na makala hii. Asante kwa kuruhusu neno kufundisha na kutatua masuala ya watu hawaelewi.

    Mimi ni moyo na msimamo wako katika ndoa yako lakini pia kuwahudumia kweli yako. Mungu awabariki na familia yako.