Kwa nini mimi aliandika kitabu

releases kitabu juu ya Oktoba 1, lakini unaweza kabla ili sasa hapa.

HISA

2 comments

  1. BreJibu

    Mimi ni shabiki wa yako na ni hamu sana katika muziki wako. Wewe ni kama msukumo kwangu mimi ni 17 umri wa miaka msichana THATS moto kwa ajili ya Mungu. Muziki wako ni muhimu sana kwangu, na mimi kukubaliana pia vitabu kuwa alifanya mimi kukua pamoja. Una hamu sana katika kusoma kwako.

  2. HumdaddyJibu

    Tayari kusoma sura ya kwanza, hawawezi kusubiri kwa kusoma mapumziko. Muziki wako daima imekuwa faraja kwangu na naamini kitabu itakuwa sawa!