Inapakia
svg
Fungua

Asante

Novemba 28, 20111 dk kusoma

Mimi nataka tu kusema asante kwa kila mtu ambaye aliomba kwa ajili yetu tulipokuwa kwenye ziara katika bara mkubwa wa Afrika. Bwana neema akajibu wengi wa maombi hayo, na kutumika wewe pamoja na sisi kufanya madhara katika nchi sita tofauti. ziara sasa kuja na mwisho na sisi ni inaongozwa nyumbani usiku wa leo.

Tunatarajia kufahamu maombi yako iliendelea kwa kusafiri salama na kwa ajili ya afya. wachache wetu wamekuwa hisia vizuri sana na tunataka kufanya hivyo nyumbani afya. Natarajia posting blog kukuambia wote kuhusu safari yetu. Hadi wakati huo sisi kufahamu maombi yako

Unapiga kura vipi?

1 Watu walipigia kura nakala hii. 0 Kura za kuunga mkono - 1 Kura za chini.
Imewekwa ndani:#shukrani,
svg

Nini unadhani; unafikiria nini?

Onyesha maoni / Acha maoni

11 maoni:

  • Daniel mtombosola

    Agosti 19, 2013 / katika 7:43 am

    thanks you for the manup prayer it changed alot of my friends here in Malawi

  • Moby

    Agosti 19, 2013 / katika 7:44 am

    Wish you came to Nigeria

  • Njerucathy

    Agosti 19, 2013 / katika 7:44 am

    It is such a challenge to see and witness how you live your lives poured out to Christ. Rich is your rewardmay He bless you and your families with abundant health, amina.

    Cathy. Nairobi kenya

  • Bradleydmv

    Agosti 19, 2013 / katika 7:44 am

    your welcome

  • Kristy Cothran

    Agosti 19, 2013 / katika 7:44 am

    Still praying. Thanks for your boldness. It’s an encouragement to all. Video blog and tell us how things were in Africa.

  • rebecca

    Agosti 19, 2013 / katika 7:45 am

    ya absolutely! been praying for yall a lot and will continue to do so as you arrive home.

  • Cera Ngunjiri

    Agosti 19, 2013 / katika 7:45 am

    i pray that you make it safe to your home:)i also thank God for you for the word that you’ve spread acros africa.u left a great impact here in Kenya u hav no idea.stay blessed Triplee n th 116clique

  • Josiah

    Agosti 19, 2013 / katika 7:45 am

    Pray that you guys continue to be strengthened as you serve Him, even us Paul was strengthened by the Lord (2 Tim 4:17). Really blessed by you guys in KE!

  • Boyd Lawrence Zimba

    Agosti 19, 2013 / katika 7:46 am

    You are amazing T)

  • Lusayo

    Agosti 19, 2013 / katika 7:46 am

    thanks for blessing us with your visit fam.

  • Alexsakala

    Agosti 19, 2013 / katika 7:46 am

    We in Zambia was blessed by you guys

Acha jibu

Desemba 3, 2014Na Trip Lee

Unaweza kupenda
Inapakia
svg