Kupanda Kitabu Excerpt: 7:00 A.M. Logic

Nilikuwa na umri wa miaka kumi na tano na maisha yangu mara kuwa akageuka ndani nje. Jina langu na kuonekana alikuwa iliyopita, lakini kila kitu kingine kuhusu mimi alikuwa na. Nilikuwa mtu tofauti kabisa kuliko mimi alikuwa mwaka mmoja au miwili kabla. Sina maana kama wakati watu kwenda chuo na upya kujenga wenyewe na nicknames mpya na haiba; I mean jambo muhimu walikuwa wamekwenda juu ndani yangu. Mimi nilikuwa na kuwa Mkristo. Nilihisi mpya. Nilihisi hai.

Nilijisikia vizuri kuwa nilikuwa na kutangaza kwa mtu yeyote ambaye itasikiliza, hasa marafiki zangu wa karibu na familia. Kila mtu jibu tofauti na mabadiliko katika me-baadhi kwa furaha, wengine kwa upinzani-lakini mazungumzo moja daima alisimama nje kwangu.

Nilikuwa kuzungumza na mtu mzee ambaye mimi sana kuheshimiwa, furaha kueleza mchezo wangu mpango kwa ajili ya kuheshimu Mungu na maisha yangu, hasa usafi wangu wa kijinsia. Nilijaribu kuwa shwari kuhusu hilo, lakini mara zote vigumu kushikilia msisimko yangu katika. Kama maneno leapt katika ulimi wangu kwa kasi unnatural, I got hisia kwamba hakuwa kama msisimko kama mimi nilikuwa. Alikuwa anajaribu kusikiliza kimya kimya, lakini kujieleza yake usoni alijibu kabla kinywa chake alikuwa na nafasi. Yeye alionekana nusu amused na nusu wasiwasi.

Yeye alinipa kuchanganyikiwa kuangalia na utulivu aliuliza, "Kwa nini kuchukua maisha kwa umakini, kijana? Mbona kujaribu kwa bidii ili kufanya kila kitu sahihi? Vijana ni wakati ambapo fujo up mengi, na hiyo ni sawa. Tu kufurahia mwenyewe, kujifunza kutokana na makosa hayo, na kupata mbaya wakati kupata zaidi. "

Mimi nilikuwa stunned. Baadhi wanaweza kuwa na kuchukuliwa kwamba ushauri kama ukombozi na waaminifu, lakini si kwamba walijisikiaje kwangu. Ni alijisikia yanayokwamisha na kupotosha. Nilijua nini alisema ilikuwa na makosa, lakini mimi nilikuwa mpya ya Kikristo na sikuweza kabisa kuiweka katika maneno.

Mimi inaonekana juu ya kwamba uzoefu kwa muda mrefu, lakini badala ya dampening moto yangu, Nadhani ni akageuka up joto. Sikujua mengi wakati, lakini nilijua inaweza si tu kukaa karibu na kusubiri. Mimi nilikuwa na kuamka na kuishi.

LOGIC YETU mbaya

Kuamka ni favorite yangu angalau sehemu ya kila siku. Siyo kwamba mimi si kufahamu siku mpya na fursa mpya, lakini kupata nje ya kitanda tu kamwe inaonekana rufaa. milele. Wakati ni kumi na moja usiku, kupata katika kitanda ni sehemu tu ya kawaida ya siku yangu. Lakini wakati ni saba asubuhi, kukaa katika kitanda ni kama kushinda bahati nasibu.

Kama ukiangalia iPhone yangu, utaona kwamba, cha kusikitisha, Mimi kuhusu kumi na sita kengele kuweka katika nyongeza kumi na tano dakika mapya tu kabla ya 7:00 a.m. Kwa nini? Kwa sababu kuna pretty much hakuna nafasi mimi itabidi kupata up baada ya kengele kumi na tatu. Wale ijayo mitatu idadi kumi na nne, kumi na tano, na kumi na sita-ni nafasi yangu tu kwa kweli kuwa siku.

Wakati mwingine nadhani mimi naweza kuwashawishi mwenyewe ya kitu chochote katika dakika hizo kwanza kusinzia wa kila asubuhi. Hii ilikuwa ni saa mbaya wake katika miaka yangu chuo, wakati kupanda nje ya kitanda asubuhi waliona kama kupanda Mlima Everest bila miguu yoyote. Mimi naweza kuwaambia mwenyewe kila aina ya uongo, kama, "Yeah, unapaswa kwenda darasani, lakini mapenzi ni kweli jambo?"Au" Najua tumekuwa marehemu kila siku kwa wiki tatu zilizopita, lakini nini siku nyingine?"Au" Labda rafiki yangu itachukua mtihani kwa ajili yangu. Ni thamani ya hatari. "Sad, najua. Hiyo ni nini mimi wito 7:00 a.m. mantiki.

uongo mimi aliiambia mwenyewe ni kwamba kukaa katika kitanda itakuwa vizuri kwa ajili yangu. Kwa namna fulani ziada dakika tano au saa za ziada ingekuwa kuboresha maisha yangu. Wakati mimi nina kimacho inaonekana wajinga, lakini katika wakati wale wa kwanza wa kila siku inaonekana kikamilifu mantiki.

Je, unaweza kufikiria nini dunia itakuwa kama kama hakuna mtu aliamka mpaka wao waliona kama ni? Biashara itakuwa mara, Shule atateswa, Serikali itakuwa hata zaidi chaotic kuliko tayari ni. Hakuna mtu bila kuwa na wakati wa kutosha kufanya kazi yake vizuri; na wakati kila mtu aliamka, nusu siku itakuwa wamekwenda. ukweli ni, bila kujali muda umeamua kupanda kutoka usingizi yako, wewe tu na masaa ishirini na nne kufanya kazi na. Kupiga snooze kifungo haina kweli kununua wewe wakati wowote wa ziada. kazi yako tu si kupata kufanyika.

Kwa bahati mbaya, wengi wetu wamepitisha 7:00 a.m. mantiki kama njia ya maisha. Sisi wakati mwingine simu yake kuahirishwa. Hatuna kujisikia kama kufanya kitu katika wakati, hivyo sisi kuamua kuiweka mbali mpaka baadaye. Wakati mwingine sisi kufanya hivyo pamoja na mambo madogo, kama kuchukua nje ya takataka, kusoma kwa ajili ya mtihani, kujibu kazi e-mails, au kurudi Mama simu.

Lakini uajizi haina kweli kutatua chochote, hivyo ni wazo mbaya kuchelewesha kazi ya kila siku mpaka dakika ya mwisho. Ni wazo mbaya zaidi kuchelewesha maisha yenyewe.

Unatarajia?

Hebu kuwa waaminifu. utamaduni wetu haina kawaida kutarajia mambo mengi kutoka kwa watu mpaka watakapokuwa na umri wa. (Mimi itabidi kuepuka kuwaudhi mtu yeyote na basi unaweza kufafanua zamani.) Kwa mujibu wa watu wengi, vijana si mara kwa jukumu kubwa au matumaini. Wanasema, "Wewe utakuwa kubeba mizigo ya wajibu kwa ajili ya mapumziko ya maisha yako, hivyo kufurahia ujana wako wakati unaweza!"Watu wanaonekana wanatarajia sisi kuchukua yote ya maisha lightly mpaka sisi kufikia kwamba kichawi, umri holela wa wajibu. Je, ni kumi na nane? Je, ni ishirini na moja? Je, ni thelathini? nadhani yako ni nzuri kama yangu.

Mimi nilikuwa na mazungumzo na waiter katika Phoenix usiku mmoja si muda mrefu sana iliyopita. Yeye hakuwa mdogo kuliko mimi, pengine katika miaka ya ishirini yake mapema. Yeye alikuwa kweli kirafiki kutoka kwa sasa mimi waliketi, na sisi kuishia kuwa na mazungumzo mazuri. Nikamuuliza kawaida maswali yote majadiliano wadogo: Unatoka wapi? Muda gani kazi hapa? Je, mate chakula yangu?

Kama yeye alijibu maswali yangu, ni wazi kuwa yeye d kununuliwa katika 7:00 a.m. mantiki. Yeye aliniambia kuwa yeye alikuwa tu aliishi katika Phoenix kwa miezi michache. Kabla ya kwamba alikuwa katika Nevada, kabla ya kuwa California, na kabla ya kuwa aliishi katika Pwani ya Mashariki. Katika hatua hii mimi alianza kujiuliza jinsi Ningependa kuelezea yeye kwa msanii wa polisi mchoro, tu katika kesi alikuwa mtoro wa aina fulani.

Lakini wakati mimi kumuuliza kwa nini yeye wakiongozwa kote sana, hapa ni nini yeye aliniambia: "Ni kwa sababu. Sitaki kukaa katika sehemu moja na kuchukua rundo la wajibu. Mimi nina vijana, mtu. Ni mara yangu ya kuchunguza tu, kuwa yakidhoofishwa pamoja na kundi la ahadi. Nani anajua, labda mimi itabidi kupata mwenyewe. "

Nilikuwa kusikitisha lakini si kushangazwa na majibu yake. Bila shaka kuna kitu kibaya na kusonga mengi au kujitambua, lakini yupo msimu mapema miaka ya ishirini-au wetu hata yetu vijana-wakati maisha kweli haina jambo? Tunapaswa kushikilia mbali juu ya kuhukumiwa, ahadi, na uzito mpaka baadaye?

UNAYEWEZA KUMWAMINI IT?

Nilisikia wimbo siku nyingine ambayo alitekwa mtazamo huu kikamilifu. lyric akaenda, "Sisi ni furaha, bure, kuchanganyikiwa, na upweke kwa wakati mmoja. "

Najua kuchukua Taylor Swift hana wamekwenda vizuri kwa ajili ya watu katika siku za nyuma (Je, mimi haja ya kuwakumbusha kuhusu Kanye?). Lakini mimi nina tayari kuchukua hatari na kuchunguza nini anasema katika wimbo wake "22." Mimi najua ni tu wimbo furaha, hivyo mimi sitaki overanalyze ni. Nadhani yeye amefanikiwa alitekwa hisia za wasikilizaji wake na roho ya umri. Lakini mtazamo ni makosa yote.

Ina maana gani, kama anasema katika wimbo, "kujisikia ishirini na mbili"? wimbo inaadhimisha aina ya carefree, mwanga, na rahisi ujana kwamba wengi wetu ndoto kuhusu. Kwa bahati mbaya, inapendekeza kwamba furaha hii na uhuru unapatikana katika kuchanganyikiwa, kuzunguka wakati mwingine duni. Hakuna mwelekeo, jukumu hakuna-tu machafuko na furaha. Ni kwamba 7:00 a.m. mantiki tena. Nani ana muda kwa ajili ya maisha wakati kuhisi ishirini na mbili? Swift hakuwa na kufanya mtazamo huu up; tumekuwa kuuzwa mantiki hii tena na tena. Lakini inaweza kuaminiwa?

Kama au si hii 7:00 a.m. mantiki ni ya kuaminika inategemea wewe ni nani na nini wewe viliumbwa kwa. Kama ungekuwa tu kuundwa kwa ukinaifu na starehe, kisha kuweka mbali maisha halisi mpaka baadaye inaweza kuwa chaguo bora. Kama uko kitu zaidi kuliko mtu mwingine kuangalia nje kwa ajili yako mwenyewe, kisha mantiki kwamba waiter vijana inaweza kuonekana pretty sauti. Unaweza kusubiri mpaka baadaye kuamka kama unataka. Lakini nini kama wewe viliumbwa kwa kitu zaidi?

*Hii ni Excerpt kutoka sura ya kwanza ya kitabu Safari mpya, kupanda. Don’t forget, wakati kabla ili Rise na Januari 26, utasikia kupata rundo la zawadi kwa ajili ya bure, including a bonus track that didn’t make it on the album. Hapa ni maelezo yote ili kuwakomboa zawadi yako: http://risebook.tv/preorder

HISA

18 comments

  1. teclaJibu

    woow thanks alot Mr Trip Lee for thisI made this resolution for 2015 that every night I will wake up at 3 and true I always wake up but am not sure I pray I usually comfort myself by saying the year is still young I mean people are still sending the happy new year greetings then I think am just 20 let me wait when am 30 and have a family, watoto, a job and a husband then I will have alot to pray forbut thanks for this piece how I wish I can get the whole book too sounds very informative. .. anyway God bless you !! :-)

  2. Yolanda DelacerdaJibu

    This is absolutely who I am RIGHT NOW! Cha kusikitisha, but no need to hide. I am a single mom, full time student, own a small business, currently a staff leader for a church we planted in September 2014 (staff unpaid), and work part time at a safe home for teenage girls who are victims of sex trafficking and yes even after reading what I do I am sure you’re already exhausted! I dare myself every night before bed to wake up at least by 5:00 a.m. and set all my alarms..(yes ALL I mean the five on my phone and then the one that has a connection)always to 5:45, 6:00, 6:15, 6:30, na 6:45…what time do you think I woke up today?!? 7:00!!! Ndiyo, I know I am so lazyBut really I am tiredmaybe too much on my plate, so I am going to cut some things down currently, but ultimately your post is so true. I would be way more productive in everything I’m involved in, most importantly I could give more time to God. How silly really it is to waste such precious time. kama 25 year old( mimi 25) or even as a 30 au 40 year old we should be living everyday with a purpose because we have one, to live every day not wasted and to share His word and embrace every moment possible to grow in Him through our every day life. Thanks for sharing and looking forward to your concert in Orlando!!!

  3. MindyJibu

    This post came at a perfect time, as my new year’s resolution was to be more disciplined, more specifically to wake up early and be in the Word every day so that my life is continually transformed by it. Thank you for the encouragement!

  4. mapenziJibu

    Mungu ni mwema. In the past weeks before school started back for my 5 year old son and he returned home from being with his mom for the holidays (even summer) every morning its ‘I’ll wake up in 20 mins,’ or whatever the excuse may be and hit the snooze button. Man before I got up for work I had already planned my entire day out and convinced myself as to why this extra sleep would help but every single time it would hurt me to stay in bed rather than help. A lot has happened in 2014 and I hit rock bottom bad! I’m just thankful God has shown me his mercy and grace to rebuild my life and start over and find the purpose he has for me on this earth because I don’t deserve it. Being more and more consistent in reading the word and understanding the our Lord and Savior Jesus is the living word it tells us that laziness, sleep, nk. will all lead to poverty, misfortune, and even death. A lot of sin has plagued my life and being lazy, getting that little extra sleep has held me back from the life God has for me. Nowadays I wake up 20 au 30 mins before my alarm and hear that voice telling me ‘get up start early’, or even at work ‘don’t put this off do it now, put more effort into what your doing you can do better.I have fought the Lord for too long and I see doing things my way is going to put me in an early grave. I’m still not where I wanna be but have learned to give in to the spirit and just listen no matter what I am being steered to do but I’m human and I have the urge to go back to my ways. I’m afraid of letting God down, I don’t think I can fulfill his purpose for my creation, yea I’m doing better today or right now, but can I be consistent everyday all day God-willing and do my part as a Christian. Its exciting to read and learn but for me it has been scary to think I can do what God wants consistently and I go back to I’ll get with ya God tomorrow because I messed up today. Man my friend pushed me a long time ago to change what I listen to and I promise I just started listening to you Trip for a week now and you have already been an influence on my life man. I appreciate it and apologize for the long post just gotta tell ya thank you for your music and the excerpt above it’s all adding to my testimony that God is real and even though I feel lonely being a single father here in this big state of Georgia with so many people, God will work through others whether they’re arms reach or you never meet em to steer me in the right direction.

  5. Leonel ArceJibu

    Your a talented artist my brother I look up to you I’m25 going to be 26 this May so I hope GOD uses me in a mighty way for his GLORY and riches plus i would like to do what you and other artist do preach the GOSPEL in a way that it doesn’t sound so religious and folks turn around and walk away but can be renewed and transformed and changed for the better because that inner voice that speaks within us telling those out there, there are those like us seeking of our purpose on what GOD wants and needs from us. Thanks for making this book can’t wait to get it I’m starting to like it already!

  6. JoelJibu

    “Kama ukiangalia iPhone yangu, utaona kwamba, cha kusikitisha, Mimi kuhusu kumi na sita kengele kuweka katika nyongeza kumi na tano dakika mapya tu kabla ya 7:00 a.m. Kwa nini? Kwa sababu kuna pretty much hakuna nafasi mimi itabidi kupata up baada ya kengele kumi na tatu. Wale ijayo mitatu idadi kumi na nne, kumi na tano, and sixteen—are my only chance to actually have a day.

    Haha. Kweli kabisa. I have the same problem. Vitu vizuri. I’m looking forward to the reading the book!

  7. JohnJibu

    Encouraged. I hit the snooze button may too many times. I want to live a life that points to a good God. I need to pray and get a plan soon. Asante, TL.

  8. JoAnnaJibu

    this is so true and profound. Have been struggling with the 7:00 a.m logic especially since starting university where it has become even more difficult to wake up in time.

  9. MelyssaJibu

    im not joking, I needed to read this so badly right now. I’m getting ready to go to a different country for a year to do missions and tell people about JESUS, but the days leading up my leaving (which are now only 9,) have been full of me in the 7:00am logic. The thing is, ingawa, that every morning when I don’t wake up and I end up sleeping entirely too late, I am so upset at myself! I know I have this 7:00am logic, but I’m not okay with it. I just don’t know what to do to change it. It seems like even when I truly do try, I still fail. Shukrani kwa ajili ya kuandika hii, safari. I am challenged.

  10. Brian AnthonyJibu

    Sifa Mungu! Can’t wait to read your new bookI recently had a heart transplant on 9/29/14, and I thanked God everyday for His blessing, my point, like your last book theGood Lifewe tend to put or faith and trust in the wrong things.. Mungu akubariki! #Unashamed #116 #DontQuit #CantwaittoreadRise

  11. DomeanicaJibu

    Thank you for allowing me to dive into this excerpt from your new book. I do believe this will enlighten our culture and even start a conversation. I know some younger christians that will definitely appreciate this honest perspective as well. God bless and pray nothing, but blessings in this endeavor.

  12. BurtonJibu

    Hmmm, 7:00 am logicI cannot say I’m NOT like this! Reading this made me think back to all the times that I wake up, look at the time, and say, “6:00? I think my first decision of the day will beto go back to sleep.I love my sleep! Not addicted, but don’t disturb me. I should instead say, “6:00? I think my first decision of the day will be to read God’s Word and pray.Thank you Trip for sharing this. So excited for your book, I’ve already pre-ordered it!

  13. JoshJibu

    Powerful stuff Trip. Thanks for sharing what the Lord has put on your heart in this regard. Your ministry is a blessing to many, Lord bless.

  14. Emmanuella JamesJibu

    Such a lovely post. I am such a big fan of your music. It inspired me soo much. Finding out that you are both a blogger and writer was mind-blowing, since I’m both and have been looking for someone to look up to. I really wish I could get a copy of your book.