Coulda Been Me

Moyo wangu ni nzito. Najua Mungu ni mwema, na kwamba Yeye ni katika udhibiti, lakini moyo wangu ni nzito.

Wiki iliyopita baada ya matukio katika Ferguson (na majibu yake kwenye vyombo vya habari kijamii), Nilihisi mzigo kuandika wimbo. Lengo langu lilikuwa si kufanya kauli yoyote grand au maazimio, lakini kueleza kwa njia hiyo kila kitu alifanya nami kujisikia. Hivyo mimi kuanza kuandika, na hii ni nini akatoka. kutokuwa kwamba aliunga mkono katika akili yangu ilikuwa: "Ni inaweza tumekuwa mimi."

Mimi nilikuwa post nzima tayari juu ya jinsi Wakristo wanapaswa kujibu kwa nyakati kama hizi, lakini baada ya habari kuhusu Eric Garner jana, Niliamua kusubiri na baada ya kuwa baadaye. Kwa sasa, Mimi nataka tu kusema kwamba nina moyo mzito. Mimi si nia katika mijadala au hoja sasa hivi. Mimi nataka tu uhuru wa kueleza jeraha yangu.

Mimi nina kuumiza kwa sababu kwamba video Eric Garner ni makubwa kwa kuangalia. Wakati mke wangu na mimi kwanza watched ni miezi iliyopita, sisi wote wakapiga. Uhai ni zawadi nzuri, na ni yanayotisha kuangalia maisha kwamba kuondoka mwili wa mtu - hasa wakati ni kuchukuliwa na watu wengine. Nilidhani, "Hakika watu hawawezi kupata mbali na kwamba. Angalau wao itabidi kujibu kwa matendo yao katika kesi. "

Nilidhani vibaya. Na kwamba machungu.

Mimi nina kuumiza kwa sababu ni hatari kwa kuwa mtu mweusi katika Amerika. Najua kwamba kauli peke yake ni kukera kwa baadhi ya watu, lakini ni objectively kweli.

Mimi nina kuumiza kwa sababu jamii nyeusi ni kuwaumiza, kiwete pamoja kwa sababu ya masuala mengi tata.

Mimi nina kuumiza kwa sababu ya ajabu kukimbia-ins Nimepata na cops katika siku za nyuma.

Mimi nina kuumiza kwa sababu kila mtu mweusi Najua imekuwa na sawa kukimbia-ins.

Mimi nina kuumiza kwa sababu cops mbaya kufanya ni vigumu kwa cops nzuri ya kufanya kazi muhimu wao tumekuwa kuitwa.

Mimi nina kuumiza kwa sababu mimi na kufundisha mwanangu kitu kimoja baba yangu alikuwa kunifundisha: "Watu kudhani uko tishio kabla wanajua chochote kuhusu wewe, hivyo kuwa makini zaidi kuliko rafiki yako nyeupe kufanya. "

Mimi nina kuumiza kwa sababu baadhi ya watu hawajali. Wao d badala kushinda hoja ya kuumiza na wale ambao kuumiza.

Mimi nina kuumiza kwa sababu mamlaka si kinga na dhambi na kuvunjika kuwa pigo sisi wengine. Wakati wale walioitwa kwa dhulma polisi wana hatia ya wenyewe, ambapo tumeelekea? Nafurahi kwa sababu mimi kuwa na mtu mkubwa kurejea kwa, na nina matumaini kwa sababu Mungu ataleta haki katika mwisho. Lakini hiyo haina maana mimi si kuumiza.

Mimi nina kuumiza kwa sababu misiba kupata chanjo vyombo vya habari si majanga tu. Kuna wengi zaidi.

Kwa marafiki zangu kwamba hawaelewi, tafadhali kuchukua muda wa kusikiliza na kutuunga mkono. Kuwa "mwepesi wa kusikia na mwepesi wa kusema" ni alama ya unyenyekevu na ukomavu. Kabla ya kupinga, kuchukua wakati na kusikia kutoka kwa wale ambao ni kuumiza.

Wengi wetu ni kuumiza kwa sababu tunafikiri kwa wenyewe, “Ni inaweza tumekuwa yangu.”

 

*Kusoma lyrics ya wimbo hapa

HISA

95 comments

  1. JeremiahJibu

    Nimekuwa kuwa mawazo sawa, na hata zaidi jinsi maisha inaweza kuchukuliwa mbali na mtu huyo anaweza kufa bila kujua Mungu. Ni kweli kukutisha yangu na machungu yangu pia <3

  2. MarcoJibu

    Kuwaumiza na wewe, i dont kuelewa hali 100% hakuna njia i inaweza. Mimi kuelewa Yesu na ambao tunapaswa kuishi kama. kutembea, wakijitahidi, kuwaumiza na kujitahidi kwa pamoja.

  3. SamJibu

    Asante kwa kushiriki moyo wako, na kwa kutumia vipaji yako kwa kuweka muziki. Ni sickens na inanihuzunisha si tu kwamba watu ni kuwa aliuawa, lakini pia kwamba wengi (ikiwa ni pamoja na Wakristo wengi wanaokiri) kukataa kuona uchungu na udhalimu.
    “Mimi nina kuumiza kwa sababu baadhi ya watu hawajali. Wao ni afadhali kushinda hoja ya madhara na wale kuumiza.”
    hivyo, kweli kabisa, safari. :(
    Ombeni, kuomba ndugu yangu & dada.

  4. MelissaMcKimJibu

    Mimi kwa kweli wanataka kununua wimbo huu!
    Asante Safari
    You alizungumza nini mioyo wengi wanaona
    Hii kuhudumiwa me
    Asante kwa kutumia zawadi yako na kugawana kwa sisi sote

  5. KirkJibu

    mimi ni Wenyeji wa Marekani kutoka CALERA, Oklahoma. Mimi ni Choctaw Hindi na baada ya kusikia Ferguson wiki kadhaa iliyopita na mimi kuelewa chuki na maumivu sababu ni vigumu kuwa mbio mbalimbali katika umri wa leo si tu ndio chuki kila rangi ya ngozi ni kuchukua uhuru wetu wa kukuza Mungu na tunapoteza kazi zetu sababu ya kuwa au ni mbaya zaidi lakini naomba kwamba dunia hii yatakuwa mazuri lakini mimi daima kumbuka Mungu ana mpango kwa kila kitu kama ni mbaya au nzuri sisi tu haja imani na kwamba ni kitu hatuna tena sisi hutegemea sana juu ya serikali badala ya leaning kuelekea Mungu !

  6. Joel Benjamin Neve KisiwaniJibu

    Mimi ni hapa hapa nchini Uganda lakini moyo wangu ni nzito na pia. Hivyo nzito. Eric Garner, Tamir Rice, Mike Brown. Hivyo nzito.

  7. DustinSimmonsJibu

    Nice kodi anayewakilisha maisha nyeusi ambayo ni muhimu na si kupuuzwa katika macho ya dunia. mfumo ambao tumekuwa kutegemewa wakati wa ziara yetu short Duniani imeshindwa sisi, mara kwa mara, kwa uhakika sisi kuwa na hofu kwa wapendwa wetu na kila mmoja. Nadhani tunaweza kuweka kila macho yetu juu ya Bwana na kukua watu karibu kama moja, watu wa Mungu. Muwe imara katika imani na bidii, GAWVI na Trip Lee! Neema na amani!

    – @Tandalus

  8. Neal_SpencerJibu

    Hey Safari,

    Mimi nilitaka kutuma ujumbe. Man, michache iliyopita wiki kuwa mgumu kwa ajili yangu pia bud. Mimi ni afisa wa polisi na imekuwa kweli ngumu kuona baadhi ya watu wangu favorite (wasanii, waimbaji, marafiki, nk) majadiliano juu ya polisi njia wana. Awali nilikuwa na hasira, kuchanganyikiwa, na tayari kubishana na dunia jinsi hawakuwa kuelewa jinsi mgumu kazi yetu ni, jinsi inatisha inaweza kuwa mara kwa mara… Mimi nadhani aliishi katika Bubble, kwa sababu zaidi mimi kusoma kuhusu suala, zaidi mimi aliongea na marafiki zangu, soma hali za y'all kuhusu jinsi tumekuwa kusimamishwa zaidi na polisi, alikuwa magari yako searched zaidi, kadhalika kadhalika… Mimi tu kupatikana mwenyewe kupata kweli huzuni kuhusu somo zima.

    Nina njia yangu mwenyewe ya kuacha magari. I kuwazuia kulingana na vitendo halisi sana 80% muda (usajili muda wake, bima, nk) kwa sababu hiyo ni yangu “colorblind” njia ya kuwasiliana na watu. kisha wengine 20% muda ni kama gari haina chochote cha kutiliwa shaka sana na wazi kwamba napenda kuamini mtu bila ya mafunzo ya afisa wa polisi kudhani ilikuwa weird kama kazi ya ujumbe huo nilikuwa. uhakika ninajaribu kufanya ni kwamba mimi kujaribu kufanya vizuri yangu ya kukaa bila ya upendeleo, ili Mimi si kuunganisha gari juu ya sababu inaonekana “sketchy” au kwa sababu mtu kuendesha gari inaonekana “kama nduli”. jambo ni, Mimi nina pretty furaha kuhusu jinsi nimekuwa kufanya kazi yangu, na kumsifu Mungu kwa kuwa. Nadhani ambapo mimi nina huzuni ingawa, ni kwamba mimi kuhisi hivyo ndogo katika suala hili BIG. zaidi mimi kujadiliwa, zaidi mimi kusikiliza yangu Black na Waarabu marafiki kuniambia kuhusu hadithi zao wa utafutaji sketchy na sababu kinachowezekana nk. zaidi Nilitambua Sikujua jinsi ya kusaidia tatizo hili.

    Najua nahitaji kuomba, na mimi kuwa kwa sababu najua kura ya cops nzuri huko nje ambao kujaribu bora yao na wanaopenda kazi hii kwa sababu haki… Lakini mimi nadhani kiburi binadamu katika mimi anataka kuwa na uwezo wa kutatua tatizo hili na kusimama bila kazi wakati suala hili inaendelea katika Amerika. Ni vigumu tu mtu… hivyo, Nadhani lengo la kutoa ujumbe huu ni kusema, Najisikia uchungu wako chipukizi. Najisikia maumivu ya wengi wa marafiki zangu ambao wamekuwa wanakabiliwa na kazi ya polisi sketchy. Na kwa maana / huchangia kwa, Nataka kuomba radhi kwa hali yoyote wasiwasi umefanya nimetoa mmoja wetu. Na sehemu ya pili ya ujumbe huu ni ombi sala, kuweka kichwa changu juu na kutafuta njia kwa bora ya jamii yangu, sehemu yangu ya kazi kwa kila mtu. Anapata kuvunja moyo unapoona tatizo na huna kujua jinsi ya kurekebisha.

    Quick mwisho uhakika, Napenda wimbo mtu. Ni kuletwa mimi machozi katika mstari wa nne ambapo alitoa kelele nje kwa cops nzuri. Shukrani kwa ajili ya mtu ambaye!

    Kwa upendo sana na heshima,

    Neal

    • DanielleJibu

      Hii kuguswa moyo wangu. Asante kwa wewe uwazi uaminifu. Mimi Salamu kwa kuwa Mungu kuogopa upendo mtu ambaye alichagua kuheshimu kiapo ulichukua kulinda na kumtumikia. Naomba unaweza kuwa baada ya mwanga katika taaluma yako na kwamba unyenyekevu wako Heshima na neema bila kuangaza juu ya maafisa wengine wa Polisi kwamba unaweza kuwa na nafasi ya kushiriki habari njema. Kwamba kupitia zaidi mabadiliko uanafunzi na uongozi bila kuwepo. Mungu awabariki mikono miguu na mdomo wa kushiriki ukweli huu siku zote za maisha yako. Sasa unajua lengo lako! #telltheworld #lovehard #overcome

    • Aj_cthingswell_FbAjHowardbentleyCaldwellJibu

      Wow! wimbo ni ubinafsi na kina kirefu na dhati sana lakini hiyo kumbuka kweli hit nafasi. wiki chache nyuma nilikuwa kupata gesi katika hali pampu kwamba kazi yangu inatuhitaji kupata gesi katika na napenda kuona mawakili kupata gesi pamoja na kila mmoja napenda kuona mimi ingekuwa subconsciously uliopo juu si nje hofu ya mtu ingawa kwa sababu mimi hakujua wao kuwa na hofu ya watu lakini ilikuwa tu kuwa hisia hii wasiwasi, kwa sababu ya kupanda juu katika 90 kuwa afisa wa polisi kweli inaonekana kwao kama mashujaa na kutokana na uzoefu kama safari ya sira na wote wa mada katika wimbo Visual yangu ya wao kuwa mashujaa kuwa milele iliyopita. Si kwa njia hasi ingawa kwa sababu mimi tu tu kuwaona kama nini kwa kweli ni mwisho wa siku.. mwanadamu.. Namshukuru Mungu kwamba kuruhusiwa mimi kuona kwao kwamba kwa sababu wewe sio kawaida kuona (vizuri mimi si milele kuona lol) raia katika vitabu Comic kuomba kwa mashujaa. Na hiyo ni nini kuzaliwa nje ya matukio hayo… Kwa sababu katikati ya mvutano yangu na hofu yao kuwa siku mbaya au hata hofu ya mtazamo wao wa mtu wangu katika hali ya gesi pampu na hoody (hata kama ni baridi nje), kuweka gesi katika alama ya kila van nyeupe (bila kujua kwamba mimi kutoa usafiri kwa watu wenye ulemavu wa akili kufanya kazi),alikuja huruma hii hisia mbaya kwa ajili yao kwa sababu wao kuwa na hofu ya mimi ni kuwa mtu mmoja kwa uongo mashtaka na / au kuwaonea kuigiza ya neno nje hofu kwa ajili ya maisha yao na sifa. Yake tu jacked juu hali hiyo ni wazi hila ya adui wa kusababisha mgawanyiko na kuweka sisi kutengwa ili mwili wa Kristo si kuwa juu ya nia moja Kwa sababu anajua nini kinaweza kutokea wakati hiyo ni hivyo. Lakini kidogo gani kujua kwamba wakati anafanya kwamba inajenga 23 mwaka wapiganaji wa zamani kiume sala ambao kushikamana na hakuna kitu zaidi au mdogo kuliko Bwana Yesu Kristo katika siku hizi za mwisho na maovu. Neal Natumaini na kuomba kwamba wewe tu kuwa wanyenyekevu na kwamba kila hali unaweza kuingia bila kujali hali huenda katika neema yako kama mtoto wa theMmost Mungu high. watabarikiwa!

  9. kevinJibu

    Hey safari.. hiyo haiwezi kuwa; wewe kusababisha Mungu got mkono wake juu yenu. I belive kwamba kila kitu kinachotokea kwa sababu. Hii ni fursa yako ya kuungana na watu zaidi basi milele kufikiria. watu wanatafuta majibu wao tu haja wao guy kuja pamoja na spred injili kupitia muziki, kujifunza Biblia au tu kukaa chini na kuwa na moyo kwa moyo zaidi kahawa. Nadhani kile ninajaribu kusema kama Andy Mineo kuweka “Sisi Livin katika ulimwengu wa giza jinsi gonna kujua kama hatuwezi kuweka utukufu wake juu ya kuonyesha kwa basi ni kuonyesha iwe nuru”.

  10. hiviJibu

    Shukrani kwa ajili ya muziki wako wote. Wewe na wote 116 click. Mungu kweli kwa kutumia nyie kuzungumza na mimi na wengine wa kizazi cha vijana, lakini kwa miaka mingi ijayo! Natumaini siku moja, Mungu akipenda, kutoka kwa kukusaidia nje katika vitongoji hivyo mbaya wewe ilivyoelezwa katika moja ya mahojiano yako.

  11. Quentin HollandJibu

    Nguvu wimbo…. moyo wangu ni nzito hivi sasa kwa kuwa baba wa 3 vijana wa kiume wa Afrika. Wanaona kwamba wana nafasi ya kuwa rais wa Marekani lakini pia kutambua wanaweza kuishi ili iwe katika hali fulani…
    Ni sawa kwa kuumiza. dunia ni kamili ya uchafu….
    maji (Roho) Mwana (Yesu) inaweza kuruhusu kitu nzuri ya kukua….. matumaini yangu ni katika yeye

  12. TjayJibu

    Mikono chini doa juu ya. Wimbo huu ni wazi anapata uhakika hela. hali ni undeniably kusikitisha na moyo wangu ni nzito. Mimi ni nyeupe kiume lakini alikua karibu watu wa rangi. Hata familia wa karibu ni wa rangi. Nililelewa katika moja ya vitongoji kali katika Riziki, chini kusini upande RI na ni pamoja na ufahamu wa udhalimu kinachotokea nchini kote. kwa “kulinda na kumtumikia” lazima juu ya maafisa kila akili kama kijani, bluu, nyeusi au nyeupe. Historia kurudia tu yenyewe kama watu hawana mabadiliko… Natumaini hii anakuja na mwisho na watu hawa wote ambao wamekuwa kuumiza katika mchakato unaweza kupata amani. #AllLivesMatter

  13. KenJibu

    Kubeba na u bro wangu, jus readin post yako na mimi katika machozi. Ima 25 Umri wa mwaka Mexican na binadamu mioyo yangu imekuwa hivyo burddened tangu kwamba mike kahawia wito, Popz yangu askari kuona mambo kama hii inanifanya wasiwasi lakini mimi kujua ni nani inashughulikia sisi. Kisha kuona hii leo mimi jus cryd bro na kuomba kuwa mfanyakazi kukulia kwa ajili ya mavuno. Ni yetu kizazi bro Letz kuweka kubwa katika yeye! Upendo u bro

  14. melddJibu

    Kukua, Sijawahi kuona kitu chochote kutokea ambayo kufanya mimi nadhani kwamba ubaguzi wa rangi bado alikuwa karibu. Nilipenda watu wote na mji wangu wote waliona sawa (au hivyo nimeona).
    sasa, Naona majanga haya yote&hasira. Sikutambua watu karibu yangu tena. Je haya yote yatokee? Nilidhani tulikuwa nyuma hii..
    Nilikosea.

  15. LenaJibu

    Nguvu: lyrically na kimuziki. Sina kwenda na maandiko, sisi ni wenye dhambi na kupungukiwa na utukufu wake. Lakini mimi ni msichana nyeupe. Kama vile Ningependa kufikiri rangi si muhimu-ni katika maeneo katika nchi hii na ulimwengu. Mwenye dhambi: ni coulda imekuwa me. Kama maskini msichana nyeupe: labda, lakini pengine si. Na kwamba ni ya kikatili na kusikitisha.
    I love jinsi wimbo huu wa mwisho: matumaini yangu ni katika yeye. Amani na kukubalika suala wakati matumaini yetu, imani, na upendo ni katika yeye.

  16. MiguelperezJibu

    Hii ni jambo zuri uliandika na hivyo kweli na mimi nina kushukuru kwamba waliitikia kile uzito juu ya moyo wako kuhusu masuala haya na ni kufunguliwa macho yangu zaidi na masuala ya unyanyasaji wa inayozunguka Mkondoni. ambayo nia ya kupuuza au kupuuza kama habari muhimu. Asante safari lee.

  17. MacJibu

    Tripp,

    Man, Mimi kusoma maneno yako usiku wa leo. Wao akinishambulia. Hii mzunguko wa matatizo ya nchi hii iko katika…cops jaded kulenga vijana wanaume weusi kwa sababu inafaa profile…vijana wanaume weusi kupata uchovu wa kuwa walengwa na msimamo na kusema kwa wenyewe…

    Unaona, asili yetu ya kuanguka unaleta tabia ya compartmentalize uzoefu wetu. Mtu kuumwa na kama mbwa kama mtoto, kawaida kukua na chuki ya canines kila…ama kama hofu au chuki. Hiyo inaweza kuwa hivyo kwa bidii ili kuondokana na, kwa sababu tunaruhusu hisia hizo…wakati mwingine kuendeleza kwao na kuwalisha na rationalizations ndogo ndogo.

    Tripp, Mimi ni nyeupe. Hadi mwaka wangu wa 4 daraja, Nililelewa kama moja ya wachache ndogo ya watoto nyeupe katika unategemea nyeusi kitongoji kusini mwa Illinois. marafiki zangu wote walikuwa weusi. kisha, sisi wakiongozwa na Tennessee. I got kupelekwa ofisi kuu ya mara tatu mwaka huo kwa mapigano na mtu imeshuka “N-neno”…KATIKA 4TH GRADE…watoto ilikuwa tayari kufundishwa kwa kuainisha na kuwadharau wengine….kwa sababu ya rangi ya ngozi. neno liliwahamakisha me…kwa uhakika napenda Punch wewe katika kinywa akisema kuwa. Bado infuriates mimi…Mimi nina mwomba badala ya ngumi sasa.

    Man, Nina ndugu wa kila rangi na kivuli wa ngozi….na, Unajua nini? I nina fahari yake. Familia yangu mti ni nini hasa hufanya America kubwa. Familia yangu NI American kiwango sufuria. Familia yangu ni ya ajabu na ninawapenda wote.

    miaka michache iliyopita, Nilikwenda kwa talaka nasty na kwa njia ya ujinga yangu, kuishia kutumia muda nyuma ya baa na sasa jinai rekodi. Nimeona kwanza mkono athari za cops mbaya. sasa, wakati wowote doria gari anapata nyuma yangu au askari anatembea nyuma yangu, Mimi ni mawazo, “Gani wao gonna kufanya wakati huu? Je, ni wao gonna kuvuta nje kuwapa sababu ya kukabiliana na mimi. Kwa sababu mara tu kuwa upo katika mfumo…wewe ni makosa ya jinai kwa maisha.” Na kisha mimi kutubu kwa kuwa nyembamba nia na bigoted. Wanasema moja tofaa mbaya magofu rundo, lakini Mungu hakuwa kufanya sisi kwa mfano wa apples…Yeye alifanya sisi kwa mfano wake. Hiyo got na hadhi ya mambo, haki?

    uaminifu, bro…baada ya kusoma maneno yako na kutafakari nao na kuangalia nyuma juu ya maisha yangu….ambayo inaweza tumekuwa me, pia.

    Sisemi kwamba mkiwa wepesi na kuchukua mbali na uzito wa maneno yako. Ni tu kinyume. Kuna tatizo, lakini suala nyeusi na nyeupe si nyeusi & suala nyeupe. Kila mtu ni tofauti na huchota juu ya uzoefu wao wa maisha kwa marekebisho mtazamo yao ya dunia hii kuanguka tunaishi katika. Tatizo ni dhambi. Sote tuko na hatia ya hiyo. Namshukuru Mungu kuna watu huko nje sasa hivi kwamba ni mtiifu kwa neno lake na ni kujaribu kusaidia kuponya. Nina wewe na wengine wengi katika sala zangu usiku wa leo. mengi upendo.
    ~ Mac

  18. MacJibu

    “Lakini hekima itokayo juu, kwanza ni safi, inapenda amani, mpole, wazi kwa sababu, imejaa huruma na matunda mema, upendeleo na dhati. Na matunda ya haki hupandwa katika amani na wale wafanyao amani.”
    James 3:17-18

  19. Stephlandry09Jibu

    Hata kama siwezi yanahusiana na hii kabisa tangu mimi nina vijana nyeupe mwanamke, hii kuletwa machozi kwa macho yangu. Moyo wangu umekuwa mzito kwa njia ya nje kwa ujumla kesi Ferguson. Shukrani kwa ajili ya kuzungumza juu ya hili na kubadilishana uzoefu wako.

  20. AaronCrimJibu

    Asante Safari, Nilipata hii kuwa na manufaa. Mimi mwenyewe ni nyeupe Kikristo kutoka Wv, Nimekuwa Jihadi zaidi ya nini cha kufanya matukio haya. Uhakika nini kufikiri, (kama kweli si walioathirika mimi moja kwa moja) Mimi hata hivyo imekuwa hivyo huzuni kuona watu wengi wa ndugu yangu na dada kuwaumiza na kugawanywa. Heartbroken kuona wengi wa wananchi wangu kuwaumiza. Asante tena tho huu umenisaidia kuelewa zaidi kidogo na itasaidia yangu kujua jinsi ya bora kuomba kwa umoja na amani. Mungu akubariki

  21. Jeanine PinkneyJibu

    Asante sana kwa wimbo huu. ndugu yangu walinitumia kiungo na im kweli kushukuru leo ​​asubuhi baraka hii. I kwa ni mwathirika, Nimepoteza mwanangu Rashad Pinkney Desemba 21,2013. Kwa vurugu zisizokuwa bunduki. Ni aibu jinsi inachukua maisha yetu wenyewe. Black uhalifu Black ni njia ya kawaida ya maisha katika jamii yetu. Wengi wa vijana wetu na muda wa thamani ya maisha. I kuumiza daima kwa sababu ya furaha yangu imechukuliwa, I kuumiza kwa sababu hakuna uwajibikaji, I kuumiza kwa sababu sielewi, I just kuumiza!!! Lakini mimi bado wanaishi kwa na kumpenda Mungu wangu!!!

  22. TerryMillerJibu

    Wajua, safari, Siwezi kusema chochote kwa njia moja au nyingine kuhusu kina mzima wa suala. Mimi ni mtu mweupe. Sioni ubaguzi wa rangi kama mtu mweusi hana. Mimi si aliishi kwa njia hiyo. lakini, nini mimi kujua ni, wimbo huu ni hit. Uwezo wa kuwa hit kubwa, nafikiri, kama kukuzwa kupitia njia sahihi. Hata hivyo, ya'll kuonekana mzuri juu ya hatua kwa hilo, hivyo tu kuchukua pongezi, dude. hakuna, Sidhani mtu lazima capitalize hali ya kusikitisha. lakini, kama unaamini ni nini umefanya inajulikana na kuonekana, kisha kukimbia nayo. Ni mambo halisi ya maisha wewe ni kuzungumza juu ya hapa. Nyote Kufikia wasanii wanapaswa kutoa albamu ya pamoja au mkusanyiko. Labda hata e.p. Lete ufahamu tija bila negativity yote wasanii kidunia inaweza kuleta kwa meza. Hata hivyo, kazi kubwa hapa!

  23. Jacqueline lugoJibu

    Moyo wangu mapumziko kwa njia ya dunia hii. udhalimu sana! Moyo wangu ni nzito. Mimi kusubiri siku ya wakati Bwana suala la kudai watu wake. Wakati hakutakuwa na maumivu zaidi. Hakuna mauaji zaidi. Hakuna machozi zaidi. Moyo wangu unaelekea kwa kila familia kuwa amepoteza mpendwa katika njia hizi kutisha na vurugu. Asante Safari kwa ajili ya maneno yako na moyo wako

  24. MelodyJibu

    Asante kwa kuchukua muda wa kuandika kuhusu hili. Ni mtazamo Sisikii mara nyingi na kwa kweli si alikuwa na kufikiria mpaka hivi karibuni.

  25. MikeJibu

    @alasdair uhakika yeye ni kufanya, ambao ni kujaribu pigo mbali kama alisema katika wimbo, ni kuwa polisi nyeupe na na kufanya kufanya uamuzi wa watu weusi ambayo si halali. Kuwa nyeupe na wanaoishi na upande mmoja wa familia yangu hiyo ni chuki, na upande wa pili kwamba ni American sehemu Afrika, Naweza kuwaambia kile Safari alisema ni kweli. Katika kesi ya Dillon Taylor, ambayo mimi kukubali ni moja ya mara chache Nimesikia ya kitu kama hii kutokea, inaweza kuwa kitu kimoja. Safari ni kusema kuwa bado kuna suala na ubaguzi wa rangi na chuki katika nchi hii, na ni kutokana na dhambi. tatizo kwamba si tu kwenda kwa njia moja, lakini wimbo huu peke yake ni kuzungumza juu ya suala muhimu zaidi katika upande wa kulia sasa, ambayo ni janga la vijana weusi ambao ni kudhulumiwa kwa kuwa fit stereotype. Wewe unaamini unataka nini, lakini tunaona suala, nasi kusimama juu yake, na kuumiza na wale kuumiza.

  26. LeanJibu

    Nadhani salama na hatari kuwa wanawake nyeupe na si mtu mweusi. Sina ubaguzi wa rangi lakini wengi ya uhalifu kwamba walikuwa commited juu yangu, familia yangu, na marafiki zangu, walikuwa na wanaume weusi. Napenda was not kweli lakini ni.

  27. ThebiggerpictureJibu

    Kwa nini yeye kupinga kukamatwa? Yeye lazima wamekufa, lakini haifai kuwa kupinga maafisa ama. hakuna, haikuweza kuwa wewe kama wewe ni kutii sheria. lazima maafisa kufanya mambo kwa njia tofauti? Hebu watu kuvunja sheria, kupinga kukamatwa na kwenda tu kuhusu siku yao? Wakati gani mwisho? Je, umeona takwimu za hivi karibuni? TATU TIMES ZAIDI WHITES kuuawa na maafisa wa polisi KULIKO BLACKS. TATU TIMES. Hebu kuwa kuzama katika. Sidhani weusi ni kuwa walengwa. Nadhani maandamano, uporaji na kuchoma vitu chini ni kwenda kufanya watoto nyeupe ubaguzi wa rangi (bc wao ni kuona yote ya tv na ni kwenda kufikiri weusi wote kufanya hivyo) na nadhani watoto nyeusi wanaenda kufikiri kwamba ni sawa na kutenda kama hicho. Usikate polisi sababu ya “wasifu.” Kuacha kufanya vitongoji nyeusi sehemu ya hatari zaidi ya miji yote. kila mtu (rangi zote) mahitaji ya kuacha kufikiri wao ni juu ya sheria na hakuna kitu kutokea kama kuivunja. (wimbo mzuri, ingawa… una ujuzi)

  28. MichellHJibu

    safari, hii ni njia ya kutatua suala, kuzungumza, kuonyesha hisia, kufungua na KUOMBA! si hating…Asante!
    Mimi ni wenye umri wa kati nyeupe mwanamke. Nina mtazamo tofauti sana. Mimi pia alikuwa wanasumbuliwa kama vijana nyeupe kike (unyanyasaji wa kijinsia mara kwa mara) , na kuteswa ubaguzi kwa njia nyingine. Kwa mfano kupitishwa kwa ajili ya ajira kwa sababu ya kuwa overweight hata mimi nilikuwa zaidi wenye sifa. lakini, Mimi kamwe basi ni kupata me chini kwa sababu moja tu nina kumvutia ni MUNGU, na hiyo ndiyo mimi kujaribu kufundisha watoto wadogo mimi ni karibu. Sisi wote ni wanakabiliwa na ubaguzi, Sisi wote, katika baadhi ya njia au nyingine. Lakini nini vijana wanaume weusi uso inahatarisha maisha yao, Nadhani ni hatua nyingi anajaribu.

  29. TwicebornJibu

    Dakika kabla Niliona tweet yako I posted juu ya FB
    “Wakati mwingine mimi kitabu TL yangu & kweli na kuomba.
    Sina kosa asiyekuwa wa kanisa lakini Wakristo baadhi ni hivyo inconsiderately Nonempathic #ButGod”
    Uko sahihi Brother Safari.. kusikitisha wake na mimi huzuni..
    Sitaki kujadili au wanasema.. Mimi kuomba tu kwa ajili ya amani na haki ya mtu.. #CrazyWorld

  30. JRJibu

    safari, Pole sana kwa maumivu yako binafsi na pia kwa ajili ya maumivu kubwa ambazo nzima ya Afrika ya Kaskazini / Black jamii lazima hisia katika mwanga wa sickening matokeo jana.

    Nyeupe Mkristo, Aidha, napenda kujiunga nawe kwenye mwito wa haki kwa wachache kama vile wenyewe. Na napenda pia kusema kwamba kama mimi watched kuwa video Eric Garner kuuawa miezi iliyopita, kwa dakika hizo chache tu, Mimi naweza kuweka mwenyewe katika viatu yake na kuhisi udhalimu.

    Kama Mkristo ambaye kazi kwa bidii katika maeneo ya kuongeza uadui wa kidini, Nadhani ni muhimu kwa sisi kuelewa kwamba kama kikundi chetu pia inakuwa lengo kwa maafisa wa polisi wahalifu, sisi wenyewe kutafuta katika jukumu sawa, pia. Ambayo ni sababu nyingine kwa nini sisi lazima vyombo vya habari ya haki.

    Hatuna budi kwa haki na usawa matibabu kwa kila – kwa hadhi ya binadamu. Ni lazima kukubali hali kama ilivyo. Kwanza kabisa kwa ndugu na dada zetu katika Afrika ya Kaskazini / Black jamii, lakini pia kwa ajili ya jamii yetu kwa ujumla. Hatuwezi kuishi katika nchi ya udhalimu. Sote kujifunza masomo mengi kutoka janga la mauaji Eric Garner ya. Asante.

  31. BenJibu

    Jambo kwamba mimi upendo zaidi kuhusu wimbo huu ni kwamba vikosi mimi kuhisi suala kwa njia ambayo maneno tu hawana. Asante sana kwa uaminifu kuwasababishia maovu moyoni mwangu na pia ukombozi wa Mwokozi kubwa.

    Kuomba kwa mkono wangu juu ya kinywa changu.

  32. PamelaJibu

    Asante kwa maneno yako, safari. I admire wewe kama mtu, raia, na waumini. Maneno yako daima kuguswa roho yangu na amenifanya kufikiri. Sala kwa sisi sote. mengi upendo.

  33. RyanHJibu

    Je stereotype kweli? Kungekuwa na stereotype kama kuna kitu cha kusaidia hutambulika? Sote tunajua lyrics ya wengi rap nyimbo siku hizi. moja kwa moja yake kutoka kuzimu, na sababu wale kusikiliza kuishi kama kuzimu. Ukiona utamaduni wa watu kusikiliza nyimbo kuhusu askari mauaji, kushughulika madawa ya kulevya, mauaji, kuiba, kuwa vurugu, kwa kukosa heshima, rahisi yake ya kuelewa kwamba wapate kuwa na tabia ya juu kufanya uhalifu wale wao ni kusikiliza. Je, kuna ushahidi wa takwimu kusaidia madai hayo? Ndiyo. Je kila mtu kushuhudia tabia ya uasherati na hii utamaduni wa kishetani rap katika kila mji? Ndiyo. Je idadi kubwa ya watu katika nyeusi huu utamaduni? Ndiyo. THATS sababu ya stereotype…Je, wao ni tu nyeusi? hakuna, bali kila rangi ya ngozi, lakini kudhibitiwa nyeusi. Hivyo wake suala utamaduni hapa na sio suala mbio, na ni tu hutokea kwamba utamaduni sisi ni kuzungumza juu ya ni maarufu nyeusi. Je, kweli kutarajia watu si ubaguzi, wakati ukweli wa mambo ni kwamba katika mengi ya matukio (hakuna si wote) haki yake? Kuwaambia kwamba kwa bahari katika Afghanistan ambaye anaona nini inaonekana kama guy huo ambao waliuawa chipukizi zake bora wiki moja kabla ya. You kumwambia kuacha hutambulika. Siyo ubaguzi wa rangi, yake adui wa Mungu wetu ambaye wamesababisha havoc juu ya kizazi hiki cha weusi kupitia hip-hop na vyombo vya habari. Kupambana BACK WATAKATIFU.

      • RyanHJibu

        Tunapaswa kukubali kwamba kuna tatizo hapa. Tunapaswa kukubali kuwa hii utamaduni wa hip-hop (wakati mimi kusema kwamba, Namaanisha rap kidunia kuwa ni wote juu ya kuishi mbovu) ina imevuruga jamii zetu. Tunahitaji kuacha kuwalaumu “ubaguzi wa rangi” kama sababu ya matukio hayo kutisha. Ukweli ni kwamba sehemu kubwa ya jumuiya ya watu weusi imekuwa kusukumwa vibaya na muziki. Yake si tu jamii nyeusi, yake dunia nzima, lakini kwa sababu wengi wa wasanii hao ni nyeusi, weusi urahisi kujitambulisha nao.

        Sisi wakristo wanahitaji kuwa ndio kushawishi dunia karibu nasi, kwa ajili ya dunia. dunia lazima kuona matumaini ya utukufu kwetu. Hii ni njia pekee sisi kuleta mabadiliko katika ulimwengu huu huangalia moja mbaya.

        Props na wewe Safari Lee kwa kushawishi jumuiya ya watu weusi na wengine wengi kwa njia ambayo inaongoza kwa maisha ya kweli. Ili sisi kamwe kupoteza upendo huu kwa ulimwengu kwamba walazimisha sisi kuutoa uhai wetu kwa ajili yao.

  34. Mwingine tu msichana nyeupeJibu

    Beautiful hisia, nzuri…Naipenda! Kuhubiri na kukumbuka uhuru wa kusema na vile, upendo beats yako, upendo kila 116 click muziki, kuhisi maumivu kwa ya'll, yep Mimi. Kamwe uzoefu maisha kama wewe, kuwa katika umaskini yeah, kuteswa kama ndio Christian, wametengwa katika shule matajiri ndio, kushambuliwa nyeupe katika weusi kitongoji n kuiba na bunduki kubeba ndio, kushambuliwa kwenye mabasi mji na weusi ndio, uzoefu PTSD kutoka uvamizi huu ndio, ulevi alichukua utoto wangu, matumizi mabaya alichukua hatia yangu na smokin kupalilia na wazazi wangu, ubora wa wetu wakati ndio, watetezi wangu mama-wito 911! Akina mama pua kuvunja, baba kuvaa hulisonga, tano kwa mwaka wa zamani msichana mayowe STOP! damu katika, Devils juu ya ardhi, Mimi ni msichana kubwa sasa. Alinivuta nje, ndio alifanya! Kutoka muck na matope! na ngono, madawa ya kulevya, kifo, udanganyifu, kushindwa, Yeye kuokolewa mimi, kwa kitu bora. Sisi wote kuhisi maumivu, hebu kupigania thang moja! Sote tuna ushahidi, kama ni rascism kejeli uana(crae),ulevi, madawa ya kulevya, mateso, utata kiwewe, lakini kuhubiri ukweli na upendo ndugu katika Kristo! Tunaweza kufanya? Kufanya unachofanya! Upendo mimi nakupenda! njia zote mbili, Wakristo kusimama! Upendo upendo upendo katika Bwana!

  35. BillJibu

    ndugu safari, Nilikutana na wewe katika Cedarville wiki kadhaa iliyopita, na siku zote alipenda na kukuzwa muziki wako. Majadiliano yako juu ya kuhubiri kubwa! Lakini natumaini utakuwa kufikiria upande wa pili wa sarafu. Wakati unaweza kusema kwamba 'Ni coulda imekuwa zako'…unahitaji kuelewa kwa namna moja kwamba inaweza kuwa mimi, na mimi nina umri nyeupe mhubiri mtu. Anatembea mitaa ya miji kubwa au miji ya vijijini, sisi wote wanaweza kuwa waathirika wa ubaguzi na chuki…tu kwa sababu ya rangi ya ngozi yetu…bila kujali tabia zetu au tunafanya nini kwa wakati. Ni ukweli wa giza ya kuanguka na dhambi.
    Lakini kwa upande mwingine….ni 'bila’ kuwa wewe ambaye alikamatwa na kuuawa katika mitaa ', sababu ingekuwa alijibu kwa afisa kama Wakristo, na kama mtu ambaye huheshimu na kumt'ii mamlaka ambayo Mungu alitayarisha, mtume Paulo alivyofanya. Kama kuchunguza mazingira ya kila mmoja wa watu hawa uliowataja, ni dhahiri kuwa walifanya uchaguzi wa kupinga, kutokumtii, vita au mashambulizi LEO aliyekuwa akifanya kazi yao kwamba wao ni kushtakiwa kwa kufanya uaminifu. Na wakati afisa inaweza kuwa na hatia ya upendeleo, chuki au chuki, kama mwathirika alikuwa kushirikiana na sheria, wao watakuwa hai na kuweza kutekeleza udhalimu wowote dhidi yao mahakamani. Sote ni chini ya udhalimu….na jinsi ya kukabiliana na ni….mara nyingi huamua matokeo….kama ilivyofanya katika kila moja ya kesi hizi kutisha.
    Asante kwa kuzingatia hili, na tafadhali jisikie huru sahihi yangu kama mimi vibaya, au kama ushauri wangu ni ya kibiblia au kinyume na mafundisho ya Yesu mwenyewe. Mungu awabariki ndugu yangu, na hebu kazi pamoja kwa ajili ya uponyaji….si kugawa.

  36. StephanieJibu

    Maisha ni ya thamani. Inanihuzunisha kuona jinsi maisha ya watu katika jamii yetu si uliofanyika katika suala sawa na jamii nyingine. Hakuna mtu anastahili kuwa kupigwa risasi au kunyongwa hadi kufa. Rest kuwahakikishia wale ambao wanadhani aina hii ya tabia itakuwa kupuuzwa na Mungu ni cha kusikitisha makosa. Kama mtu si kusimama kwa nini ni haki atakuwa na kujibu kwa High Wengi. Trip Lee….maumivu yako / maumivu yetu ni ya kweli bila shaka. Na Bwana atatusikia na kujibu kulingana. Sisi tu na kusimama imara katika yeye, na awe mtiifu kwa kufanya kile anachosema. Naomba kwamba kama watu sisi kuja pamoja katika Jina la Yesu katika hekima, nguvu na nguvu kwa ajili ya mabadiliko chanya.

  37. JacobJibu

    safari,
    Tumekuwa msukumo kwangu tangu nimekuwa kwanza kusikiliza na wewe. Na wakati mimi kwa ujumla upendo nyimbo zako, hii moja alifanya mimi kusikitisha zaidi kuliko kitu, na kwa sababu tu ya kuleta maafa ya kifo ambayo yalitokea. Ni ajabu kuwasha tv au kusoma habari na kuona kila kitu tunaweza kufanya makosa katika ulimwengu huu. Sijui chochote kuhusu kesi hizo haijatajwa mbali na yale ya vyombo vya habari anasema mimi, ingawa ni lazima niseme nina maoni fulani kwenye kila moja. Nini ni chungu kwangu ni kwamba hakuna mtu kutambua harakati ya nia na kutafuta ukweli na kuanzisha sheria, kwa kuwasha na kuwatenga wengine, zaidi hasa nyeupe watu kuwalisha na cops. njia ya mimi kuona, Kitu pekee kukuza ubaguzi wa rangi ni wale ambao kusimama kwenye jukwaa kwanza kutoa rangi zao na makosa yao. Mara ya kwanza, Mimi nilikuwa kwenda baada rundo la viungo vya hadithi Nimekuwa hivi karibuni kusoma mauaji kuhusu kutisha yaliyotokea hivi karibuni ya watu white skinned na mikono ya watu weusi kuwalisha, sio kwa sababu nilitaka kusema nyeusi watu kuwalisha watu kutisha au chini ya watu white skinned, lakini kusema kwamba kila mtu hapa ni mateso na wote waathirika. Wangapi nyeupe watu weusi na wewe aliuliza kuhusu sketchy kukimbia ins na cops? Mimi kuhakikisha wameweza alikuwa nao, cops kufanya makosa. Im anajaribu kuchukua upande hapa, hoja yangu ni kwamba wale tu kuweka ubaguzi wa rangi hai ni NOT wale allegiance kutenda nje ya chuki dhidi ya watu wa jamii nyingine, ni tendo moja ya binafsi motisha chuki, haki ni mali ya Bwana. Lakini wakati wote wa jamii au kikundi kuendelea kuamini kwamba ngozi zao inawafanya yoyote tofauti na wengine. Wale ambao wanaamini ngozi zao huwaruhusu kutenda au kuishi katika udhibiti wa watu wengine au kuwapa ruhusa maalum kwa kuwa na mashaka. mbio si uhalifu. Na ngozi yetu si sisi ni nani, kama sisi kukulia katika Afrika au Mexico, ngozi yetu rangi si utamaduni wetu au urithi. Sitaki kujua wewe kama Trip Lee mtu mweusi, na sitaki kujulikana kama Jacob mtu mweusi, au Jacob wazungu. Mimi ni Jacob, wewe ni Safari. Sisi tu kuendeleza hii ya kupanda ya mgao kwa kutambua kwamba ni hata pale. Lakini hakuna mgawanyiko. ndugu wote. dada wote. All wana na binti wa Bwana. Samahani wewe ni kuumiza mtu, shukrani kwa ajili ya wote umefanya aliongoza katika maisha yangu!

  38. BurtonJibu

    Hakuna kitu chochote isipokuwa ndugu kweli, hata kama niko nyeupe, Nataka kuingia katika jeneza kwa ya'll, na kuwa huzuni wakati hamtahuzunika. Nimekuwa kufuatia kwa muda mrefu na wimbo huu ni dhahiri moja ya favorites yangu! Upendo unachofanya kwa ajili yetu kwa njia ya Bwana Safari, kuweka it up.

  39. ShelbyJibu

    hey safari, shukrani kwa ajili ya kubadilishana moyo wako. Wakati mimi si kijana wa Kiafrika, na mimi wanaweza kweli milele kuelewa, Ninajaribu kuumiza na wewe. Shukrani kwa ajili ya kuleta up hatua hiyo maafisa mbaya wa polisi na kufanya ni vigumu kwa 90% Maafisa wa mema na mimi upendo wazo lako kwamba sisi wote ni thamani sawa katika sura ya Mungu na hapo ndipo matumaini yetu lazima. Grace na Amani Brother.

  40. TBrantJibu

    Najisikia wewe juu lyrics mtu. Tunasikitika kuwa hii imetokea kwako katika siku za nyuma na mimi kuwaumiza ninyi kuwa wale wote ambao wamekuwa taabu na unyanyasaji huu. Hai mapenzi na kutembea pamoja na watu wengine, maana ya kuumiza na wao lieni pamoja na, ni nini tumeitwa kufanya na wale walio katika mateso. Mimi kuomba sala kama Mimi sasa zinakabiliwa na mambo katika ngazi binafsi, lakini mimi itabidi pia kuwalinda na watu wanaohusika katika hili katika sala pamoja. Upendo wewe bro. Mei kamwe kukutana na wewe lakini nakupenda.

  41. AndrewJibu

    Sielewi #couldabeenme hii. Safari Nimekuwa shabiki kwa muda kabisa na si tu bali wasanii wengine Kikristo ambayo sasa amesema kuhusu kile kilichotokea katika Ferguson, Hata hivyo mimi kuwa kuchanganyikiwa hivi karibuni na kilio juu ya Ferguson.

    Mimi ni kwenda kuwa upfront mimi ni 25 umri wa miaka nyeupe kiume. Sielewi ni nini kama kuwa wachache katika Marekani. Sina najisikia yamewahi vunjwa juu kwa sababu ya rangi yangu. Sijawahi patted chini kwa sababu ya rangi yangu. Sijawahi inashikiliwa nyuma kwa sababu ya rangi yangu. Haya ni mambo ambayo mimi cant kusema Naelewa.

    Wakati sisi ni kuzungumza juu ya mambo mimi cant kuelewa inakuwezesha majadiliano juu tag #couldabeenme. REALLY?!? Ni inaweza kuwa wewe?!? Ungependa kuibiwa biri kutoka duka rahisi na basi si kusikiliza askari? Ungependa kupinga kukamatwa? Ungekuwa hit au kimwili kuuawa afisa katika sare?!?

    Tafadhali nieleze kwa nini ungependa kufanya mambo hayo!

    Unaweza kuona wakati Ninaelewa kwamba kamwe kujua nini ni kama kuwa wachache nchini Marekani Nimeishi nje ya nchi. Mimi aliishi katika Ulaya kwa 8 miaka. Wakati kutumia muda katika Ulaya nimeona kwamba kila nchi ina utamaduni tofauti. moja ya mambo ya familia yangu kupatikana kuwa alikuwa kuvutia sana mara wakati sisi kukutana na mtu mweusi katika Ulaya walikuwa kutoka Uingereza. Kila mtu mmoja alizungumza Kiingereza sahihi na walikuwa heshima sana na vizuri wamevaa. Hakuna hata mmoja wao walivaa suruali zao kuzunguka magoti yao.

    Unaweza kuona kuna utamaduni tofauti huko ambako ilikuwa haikubaliki kwa sababu vijana kutenda kama majambazi. Hapa katika Marekani kuna mifuko ya utamaduni ambako ni kawaida, hata kuwafanya wawe kutenda kama nduli. Kwa nini hii ni kesi???

    Je haya yote na kufanya na Ferguson?? Naam kila mtu ni wito huu Michael Brown mtoto mtoto mzuri. I mean yeye ni kwenda chuo! Naam tangu wakati ni kwenda chuo sawa kuwa mtoto mzuri? Lets kuangalia ukweli hakuwa mtoto mzuri. Alikuwa mwizi na matatizo maker. Mwishowe hakusikia mamlaka na hii hatimaye kusababisha kifo chake.

    Nini Sielewi Safari ni kwamba kwa hili kutokea, kwa kwa “couldabeenme” ungependa kuwa na kufanya vitendo hivi pia. Ungependa kuwa na kuiba dukani na kisha wakapigana askari kwamba kusimamishwa wewe baadaye.

    Mwishoni, kile kilichotokea ni huzuni! Hata hivyo hakuwa ni wewe. Ni asingekuwa me. Hiyo siyo kwa sababu mimi ni 25 umri wa miaka kiume. Ni kwa sababu napenda kuiba na mimi bila kupigana askari. Hayo ni masuala hapa. si mbio.

  42. MichaelJibu

    Grace, amani, upendo na rehema kwa Mungu wetu na Baba

    kwanza, Ningependa kumtukuza Bwana kwa wokovu na mtumishi kofia yako kaka. Unawakilisha Baba vizuri. Mimi ni heri kusema kwamba wewe ni msanii wa kwanza kuwa Mungu alikuwa kwa kiasi kikubwa matokeo ya kutembea yangu mapema wokovu wangu. Got yamehifadhiwa katika Desemba 2006 na nilikuwa hivyo kwa undani iliyoingia katika Hip Hop / Mjini utamaduni kuwa ni vigumu mpito tu kusikiliza ibada ya kisasa, “I Love Music”. Kufahamu mahojiano yako na ushauri kuhusu uelewa wa utamaduni kama linafanywa na ibada Biblia na jinsi hutofautiana.

    Bwana awabariki na kuongeza matunda yenu kazi!

    Bill mchungaji, neema na amani pamoja…ingawa mimi kukubaliana kikamilifu kuhusu kupinga kukamatwa Naamini kwa dhati kuwa kuna viwango yanayopaswa zinalindwa na kutekelezwa kwa ajili ya taratibu mbaya / vitendo.

  43. MichaelJibu

    Kabisa Nimesahau kutafakari juu wimbo. ndugu yangu mpendwa naamini wimbo huu kinazungukwa nini kweli hip hop na nini ilikuwa imeundwa kuwa…

    #CouldaBeenMe
    #Truthmusic
    #kupanda
    #Unashamed

  44. ZanderJibu

    Me binafsi Sikubaliani na wimbo huu. Inaonyesha ubaguzi wa rangi kuwa ni kweli katika america. Kila mtu analalamika kwamba wazungu ni ubaguzi wa rangi kwa sababu tu walivyofanya huko kazi. Kama ilikuwa mtu mweusi ambaye risasi mtoto (ambaye kufikiwa kwa maafisa bunduki) risasi naye chochote ingekuwa ya yamesemwa wowote. Tu maoni yangu na kuleta juu ya chuki :)

  45. whitneyJibu

    Hii ni jinsi gani Najisikia! Hii ni nzuri na safi kujieleza. Praying na na kwa ajili yako bro! Nakupenda na kufahamu wote wa huduma yako.

  46. BenJibu

    Safari nilitaka basi unajua mimi kuwaumiza kwa ajili yako na kuhisi mzigo wa kuwa sehemu ya suluhisho. Mimi ni mkurugenzi wa vijana katika kanisa miji na watoto wa kizungu, Nilitumia yangu Jumatano usiku utafiti nao jana usiku mbizi katika neno Mungu kuwasaidia kuelewa kwa nini kuna kuumiza pande zote mbili, jinsi kama waumini tuna basi upendo cover yote na ni lazima mwanga wa Kristo uangaze, namna ya lieni pamoja na wanaolia na kufurahi pamoja na wanaofurahi. Kisha alitumia usiku wa leo @ tukio kuitwa Imani Rx ambayo unaweza kuwa ukoo na, kutoa ujumbe huo kwa watu wazima. Najua barabara ya uponyaji ni mrefu kwa ajili ya wote waliohusika na tu kuwa halisi wakati sisi kuzingatia macho yetu kwenye King na kuishi kama Kristo. Mimi ni hivyo pole kwa maumivu pande zote mbili na nataka kujua nimekuwa na itaendelea kuomba mabadiliko ya moyo miongoni mwa wale macho kipofu. Kuweka kichwa yako juu, Mungu ni mwaminifu na nzuri, na kuendelea kufanya mambo Mungu amekubariki na, wewe ni maamuzi tofauti.

  47. OsakpoloJibu

    Asante sana kwa wimbo huu kwa sababu hiyo dhana pia imekuwa kwenda kwa mawazo yangu. kama 21 umri wa miaka nyeusi kiume Boston Nashukuru kwamba niweze kutafuta watu kikristo kama wewe.

    Asante tena.

  48. AngeliqueJibu

    Je tumekuwa moja ya yangu 4 wana! Asante Safari. Naomba kwamba watu wataacha kujaribu kushinda hoja na kwa kweli kusikia moyo wa watu wetu.

  49. GageGuestJibu

    teip lee moyo wangu hawakukanushi pia baada ya kutazama video ya karibuni ya mtu Gettin chocked kifo.

    I kimakosa kuhukumiwa wewe guys juu wanaongea. Mimi inaonekana katika nje ya watu wa dini kuona badala ya amri ya kupendana. Nasikitika kwa ndugu katika Yesu Mimi kuhukumiwa kimakosa.

    Najua kwamba mimi sina kamilifu na nahitaji Mungu upendo kila siku. Amekuwa graceful kwangu. Yeye kuepushwa maisha yangu leo ​​na ya kutisha mashambulizi ya wasiwasi. Mimi nilifikiri alikuwa anaenda kufa lakini hakuwa kuruhusu.

    Mimi nina kwenda tofauti mwenyewe kutoka maudhui yangu yote ya kijamii (kufuta yao) kuwa karibu na kutembea na Yesu katika Roho na Kweli!

    Kama utataka kuzungumza au una ushauri namba yangu ni 580-509-5059

  50. Mauricio ArriagaJibu

    Je, unaweza kuomba kwa ajili yangu bro kweli napenda kufahamu ni Najisikia Iike nahitaji zaidi wa mungu kwa sababu sina kutosha yake mimi nina 13 umri wa miaka kijana kutoka Kerman California na wewe guys ni nafasi yangu mtindo Mimi kikristo lakini mimi kuendelea kwenda nyuma na dhambi na mimi nina uchovu wa mbio katika dhambi Nataka kubadilisha maisha yangu Nataka kuwa kiumbe kipya wewe unaweza omba ili mungu hana kazi ya mimi ili niweze kuwa bora ya kikristo <3 it coulda been me who got shot we never know when we gonna die we never know when god is gonna call our name and say its time for you to go that's why we should always be ready we need to say every night and every time you go out god if I don't want up or I don't come back home pleaz accept me into your throne of glory and eternal life <3

  51. Denzel Patricks Ny Jr.Jibu

    Sijawahi kusikiliza wimbo lakini lyrics tu inasema yote na najua ni vizuri wimbo sababu hiyo ni nini kufanya bora. Mungu awabariki zaidi
    #Nakuombea
    #LongLiveBlacks
    #We'reAllTheSame

  52. NicholasTracyJibu

    Mara ya kwanza, nilipoona machapisho haya, Sikuweza kupata. I pretty much tu walidhani ilikuwa annoying, na mimi si pia kujivunia hilo sasa. Baada ya kusikiliza wimbo huu na Derek Minor ya kutolewa hivi karibuni, Mimi nilikumbushwa neema ni sehemu kubwa ya hii, na sehemu nilikuwa kukosa zaidi. Sikuweza kuchukua muda wa kufikiri juu yake kwa mitazamo tofauti. Kama kati ya darasa nyeupe guy kuhudhuria chuo kikuu, Nilikuwa na wakati mgumu kuelewa kwamba sisi inaonekana katika njia tofauti na wengine, wewe na mimi. Hata hivyo, mara moja mimi alichukua muda wa kufanya hivyo, macho yangu yakafunguka na mahali tofauti na mahali Nimekuwa katika maisha yangu yote. Nataka dhati kuomba msamaha kwa kutochukua huo kuona mambo kwa mtazamo wako, na nataka kuhimiza kila mtu kwa njia ya yote haya kwa neema katika akili. Ni muhimu. Nawashukuru kwa posting wimbo huu, Derek Minor kwa kutoa wake, na wote wa wafanyakazi 11Six waliosema kuhusu suala hili na kushiriki hekima yao.

  53. KentrelJibu

    Trip Lee upendo sana na wimbo huu mtu hakuna uongo. Sisi zinahitajika aina hii ya wimbo wa kuvuta vichwa vyetu nje ya gutter, na kuona nini Mungu anataka tufanye. Mimi ni juu ya dhamira yangu ya kufanya wimbo kama mtu huyu. Mungu atusaidie kwa wakati huu mgumu.

  54. EdwardJibu

    Mimi ni mchungaji wa kanisa la mji mdogo Arkansas na mimi si kupata kusimamishwa na polisi bila sababu yoyote……..tena. Ambayo ina daima imekuwa si kesi. Mimi na kaka yangu walikuwa kusimamishwa na kumwambia ya kutoka nje ya gari katika gunpoint na wote tulilofanya ni gari katika mji katika kaskazini Wisconsin. Tulikuwa 19 au 20 miaka. Miaka mitano ya awali sisi tulifika nyumbani na gari la polisi polepole trailed nasi kwa vitalu tatu au zaidi kabla ya kuacha sisi. Walisema sisi inaonekana kama baadhi ya watuhumiwa katika wizi.

    Nikasema haina kutokea tena kikamilifu kwa kuamini kwamba bado anaweza na kwamba viumbe unaweza haraka kwenda vibaya sana.

    Mimi kuletwa Mkristo Hip Hop kupitia KAA na mimi kusikiliza maneno katika nyimbo zako wakati wote. “kupanda” ni baridi, baridi, baridi.

    Maneno yako kusema ukweli kuhusu Kristo kwa ujasiri na 116.

    Nashukuru taarifa hii ujasiri ambao unaangalia picha kubwa na si tofauti na kulenga tukio moja.

    Wakati alisema kila mtu mweusi unajua ina uzoefu huu…Mimi ni mmoja wao.

    Kuwafikia mimi wakati wowote.
    Kuendelea kuhubiri ndugu.

  55. OtiatoMargyJibu

    Nini rafiki tuna katika Yesu; ALL dhambi zetu na masikitiko kubeba, yote ni kwa sababu hatuna hakuna kubeba kila kitu kwa Mungu katika maombi.. Ni ngumu LAKINI Mungu anaweza kukatiza kama sisi kutoa helplessness yetu kabisa kwa neema yake ni zaidi ya kutosha. Tunaweza kuuliza maswali mengi, swali utambulisho wetu nk, lakini kukosa majibu yote Mungu tayari zinazotolewa katika neno lake kama tu sisi tutafute sura. Kama sisi wamewahi zinahitajika Mungu, ni sasa kwamba imani ni, kama tunatambua mifumo sisi imani ya kulinda sisi kushindwa. Mungu ni kimbilio na nguvu msaada utakaoonekana tele wakati wakati wa lazima… matumaini yetu ni katika Bwana, Mungu wa Biblia kwa njia ya Yesu, Bwana wetu na Mwokozi na Mfalme wa amani, ni kwa sababu hizi Alichukua nafasi yetu kufa ili sisi ni kukubalika kwa wapenzi na kuwekwa huru bila kujali tofauti zetu. Hatuna haja ya kusubiri kwa tukio jingine kuepukika kwa kiwango hiki, hebu kurudi kwa Mungu, upendo wetu wa kwanza. Sisi kushoto kwake lakini Yeye kamwe kushoto yetu. Yeye ni kusubiri, kuponya majeraha yetu na wa mavazi nasi katika mrahaba hivyo sisi ni heshima kama watoto wake si unyonge kama watumwa ambao wana haki hakuna. Mungu akiwa Baba yetu, sisi ni mali yake, Yeye ni wajibu Baba tunahitaji kwake! Ana kila tunahitaji ikiwa ni pamoja na haki za binadamu!

  56. Sammychris68@gmail.comJibu

    Ya si tu katika american, inajitokeza kila mahali duniani kote…I kushuhudia ambapo ndugu kuteketezwa ndugu wenzake alife na petroli kwa sababu ni ya kikristo wakati yeye ni muislamu, ambapo 3 Mwanafunzi asiye na hatia ambapo kuweka ablaze kwa uhalifu wao kufanya si katika portharcourt Nigeria, ambapo kujiua mabomu unafanyika, ambapo askari kuuawa raia wote katika jamii kwa sababu za kisiasa, Nigeria ni moja ya nchi ambayo mambo ya ajabu ambayo ni kutokea katika bibble hutokea. Tunahitaji maombi ur duniani kote…Kuishi na waislamu si rahisi.

  57. MargureteMensaJibu

    Whatev. Hapa ni pendekezo: quitcherb * tchin, kukua na kuchangia kitu chanya kwa jamii badala ya ubinafsi katikati yako hisia. Wao ni hivyo kadri alikadiria.

  58. MarchaunaJibu

    Alikuwa na haki ya kusikia wewe katika WinterJam Spokane, Washington na alikuwa sana heri na muziki wako. Aliingia nje tovuti yako leo na kuona post yako kuhusu Ferguson. Asante kwa kushiriki. Mungu hivi karibuni tu kufunguliwa macho yangu ukweli wa ubaguzi wa rangi na ubaguzi nchini Marekani na katika Kanisa. Yeye kuvunjika moyo wangu, na mimi ni kujaribu kujifunza kama vile naweza hivyo siwezi kuwa na Biblia, Mungu-kuheshimu mtazamo. Tangazo lako aliyenigusa kwa undani na inanipa kitu kushiriki na ndugu na dada ambao mioyo na macho si kufunguliwa bado. Kuwaombea Rev 7 Kanisa na kwa Roho Mtakatifu kuleta hatia kwa watu wake katika “West”. Tafadhali kuchoka au kukata tamaa lakini…Mwili wa Kristo anahitaji ujumbe wako, maono, na uchu.

  59. LJibu

    safari, Asante sana. Asante kwa kupenda wengine wakati wameweza kuwachukia ninyi. Asante kwa ajili ya kupokea moyo wa Kristo kwa kanisa lake – moja umoja – na kutembea kama yeye, wakati ni ngumu na wakati ni rahisi. Mimi namheshimu wewe na familia yako na kina tumeenda kumpenda Yesu vizuri. Asante.

  60. KathleenJibu

    Mimi tu mashaka hela hii na wanataka kusema kwamba majibu yako ni halisi, kutoka kwa moyo na ufahamu. I kushuhudia hasara yenu na kuhisi uzito na wewe. Siwezi kuhusiana na kiasi ya sababu ya jinsia yangu. Hebu wanaangalia siku wakati sisi kupata watu kwa misingi ya nini ndani na kutafuta uzuri yaani kuna.

  61. MargureteJibu

    sawa, hivyo mimi kuona jinsi hii huenda. kwanza, Mimi nadhani maoni yote posted kuwa katika neema ya yako kusikitisha sappy kilio mtoto wimbo au hawapati posted. Kisha inaonekana si wewe au mmoja wa yako (chanya) kutoa maoni anapata kejeli ukweli kwamba literally maelfu ya binadamu hufariki kila siku duniani kote kutoka kwa mtu juu ya vurugu mtu bado moja juu ya uzito, pumu mtu mweusi akafa kupinga kukamatwa, hutokea kwa kupata hawakupata juu ya kamera na sasa tuna ya utakatifu yake, alicheza kadi mbio, alilaani polisi kila taifa kama overly kuingilia kwa nguvu na wito wa maandamano ya kitaifa. Tu swali moja: kama mtu binafsi hii alifanya kazi kama vigumu kufanya hai mwenyewe na familia yake katika sheria, halali vinginevyo kimila mtindo badala ya shughuli haramu haramu inaweza bado kuwa hai leo? Angalau tungekuwa zimeachwa binafsi yako sappy huruma.

  62. WhiteVictimJibu

    Mimi ni mtu mweupe ambaye anafanya kazi na vijana kutoka jamii mbalimbali na asili. Kwa sasa, 80% wa kundi ni nyeusi na wimbo wako ukikukosesha me. Mimi kununuliwa nakala nyingi za CD yako kwa kutoa kwa kundi lakini si zaidi. hasara ya wimbo wako “Ni inaweza kuwa mimi” ni kwamba ni kweli kusema, “Ni inaweza kuwa YOU” (wazungu) ambao wangefanya hii kwangu (mtu mweusi). Wewe ni whitewashing suala halisi katika moyo na ndiyo SIN. Kama msanii Christian unapaswa kujua bora lakini unafanya nini wengine wanafanya: wewe ni kuwekeza kwenye vifo vya watu wengine kuuza muziki wako na kupata pesa. Wewe ni kujua tofauti na Al Sharpton. Tafadhali soma hadithi ya ubakaji & mauaji ya nyeupe wanandoa Channon Christian, 21, na mpenzi Christopher Newsom, 23 katika mikono ya watu ambao kilichotokea kwa kuwa nyeusi. Habari hii kamwe alifanya vichwa vya habari kwa sababu vifo kutisha ya wazungu bila ya kuuza magazeti au rap nyimbo. Ni inaweza kuwa wewe lakini ni dhahiri kilichotokea kwao. hivyo, kwa nini wewe kuimba kuhusu hilo. matumaini, utaruhusu huu kwa posted na kubaki posted.

    http://www.knoxnews.com/news/local-news/horror-of-christiannewsom-killings-in-focus

  63. TomJibu

    Wow. Ni lazima kuwa na huzuni kuwa mwathirika maisha yako. Taabu hakika anapenda kampuni, ingawa.

    Wimbo wako karibu amenifanya kujisikia pole kwa mwenyewe pia kuzingatia kila kitu kuumiza milele kufanyika kwangu. Nini tofauti kati yako na mimi? Mimi kuchagua kujifunza kutoka nyuma, na kuendelea na. Labda Nilikuwa vibaya. Labda nilikuwa kudhulumiwa. Nani anajali.

    Mimi ni nguvu zaidi kuliko ile.

    p.s. Mimi ni nyeupe kiume, na mimi pia wamekuwa na makabiliano na vyombo vya sheria kama kijana kamwe mara moja kutozwa. Namshukuru Mungu kwa kila moja ya hali hizo na jinsi mimi kujifunza kutoka kwao.

  64. ThomasJibu

    Trip Lee ni mwanga-kuwalisha, hawezi kupita nyeupe. Mke wake na watoto pia ni nyeupe kuangalia. Jinsi gani yeye kudai alikuwa kweli nyeusi au kuwa na uzoefu sawa na watu weusi.

    Ndiyo mimi nina nyeupe na hata najua kwamba maisha ni ngumu kwa weusi wenye ngozi nyeusi.

    Kuja Bwana Yesu!

  65. LoriJibu

    leo, tangu mauaji ya maafisa wawili NYPD, Hatimaye walidhani kwamba napenda kutafuta video ya Eric Garner_I kuangalia ni, Mimi naweza tu kushughulikia kuitazama mara moja; Mimi ni kabisa katika dis-amini!! machozi ni inapita….jinsi fucking kuthubutu cops, jinsi dar yao !! Mimi ni hivyo pole kwa familia Eric ya, na rafiki. Naelewa kwamba alikuwa kweli mtu mkubwa, nzuri, kutoa nafsi. RIP Eric Garner.

    Mimi ni White kike, mapema yangu 50, Sijawahi aliishi katika miji kama ambapo Eric alifanya. Nina pendeleo kwa njia yoyote; Mimi hufanya kazi kwa bidii, na mapambano ya kufanya mwisho kukutana; Nimekuwa vibaya katika maeneo ya kazi; kweli kudhulumiwa, fired, juu ya tukio zaidi ya moja; Nina haki hakuna, hakuna anayejali, EEOC, ni crock ya ….! Katika maisha yangu, Mimi kuwa na kukimbia katika au mbili na afisa wa polisi cocky; lakini, Mimi pia alikuwa na uzoefu na maafisa wengine kadhaa wa polisi. Hakuna udhuru nzuri ya kutosha kwa ajili ya hatua kuchukuliwa dhidi ya ERIC; alikuwa SO kukiukwa, na kimsingi kuuawa mikononi mwa afisa wa polisi cocky. Siwezi kuelewa kushindwa katika mfumo wetu wa mahakama; I just kutikisa kichwa yangu, Sijui nini cha kufanya; wakati wa kuangalia habari, na kusikiliza stories_it repulses me! wazazi wangu kukulia mimi kuona rangi(s)… sisi wote ni mmoja; hatuna wote wanatoka nyanja mbalimbali za maisha; wengi wetu kuwa na mapambano, mapambano wengi katika maisha; lakini damu hiyo inapita mishipa yetu. Ingawa, Sijawahi juu ya “upande mbaya wa sheria;” ndugu yangu ina, yeye naye ni White, alifanya muda gerezani(10yrs) uhalifu baadhi ndogo ndogo kwamba walikuwa barugumu kabisa nje ya uwiano; amekuwa nje kwa muda wa 15yrs sasa; ilimbidi ambapo ankle bangili kwa muda(2yrs,) ili kwamba ilikuwa sababu ya cops ndani kupata kujua yake vizuri, na Hassle yake, mara kwa mara, wakati huo. Imekuwa ni 15yrs, na masuala NO, na yeye bado anapata hassled leo, ni pathetic; yeye bado ni kulipa kwa ajili ya uhalifu, ingawa yeye pia kukamilika wakati wake. Si tu tatizo Black, ni wote wa tatizo letu. Kuna mambo mengi mabaya na kila kitu leo, na kimsingi, kweli huna haki…kwa sababu kama hatuwezi kufanya hivyo kwa njia ya haki basi sisi ni kosa, na kuadhibiwa kwa njia fulani au nyingine. Ingawa, kuna watu wengi katika dunia hii mbaya, moja kwamba wanamdharau maisha ya mtu mwingine, wezi, majambazi wa rangi zote; tunahitaji maafisa wa polisi wa kusaidia kupambana na uhalifu; wao hatari huko anaishi siku nyingi; lakini udhibiti wao, kiwango chao cha nguvu, ukosefu wa kusikiliza watu, hisia zao za cockiness; ni zaidi daima kesi ya wewe ni hatia, mpaka kuthibitika wasio na hatia, na watu wote wa taifa hili ni kuwa kutibiwa kama wao ni chini ya ile ya afisa wa polisi(“sheria rasmi.”) INAPASWA STOP! wetu “kubwa” taifa, sio kubwa sana kwa wakati huu…kuanzia na serikali, yameanza kujionyesha polisi.

    Back to Eric, tena, Samahani sana, na huzuni kwa familia yake na marafiki. I misfortunate sana tukio…Natumaini kwamba kwa uvumilivu familia yake kupata baadhi haki, bila shaka ni kamwe kuchukua nafasi ya Eric.

    Amani iwe nanyi nyote.

  66. AJJibu

    Mimi wala hata kujua wapi kuanza. Hiyo ni hasa jinsi mimi kuhisi na mimi si hata wa Marekani lakini kuwa nyeusi, kujua kwamba watu ni kuwa wamevamiwa na kisha hata kuuawa na mamlaka ni moyo inayoumiza, na kisha kujua kwamba mamlaka hiyo ni kupata mbali na hayo inafanya vigumu kuamini katika mfumo wa sheria yoyote, kweli. I sympathize na familia husika na walioathirika, wote kutoka waathirika au wahusika upande.

  67. Trusted Online Katika IndonesiaJibu

    Mimi kufurahia kusoma makala kwamba kufanya watu wanadhani.
    pia, asante kwa kuruhusu mimi kutoa maoni!

  68. maelezo ya muzikiJibu

    lakini, alikaa kweli na muziki wake na kuishi muda wa kutosha kuandika juu ya 800 nyimbo na kusikia Halisi yake akipanda
    kutoka ya kwanza viti mstari wa kwaya kusimama, ambapo ni awali alikuwa
    amepigwa marufuku. Kwa kompyuta nguvu, baadhi vipaza sauti, workstation digital audio, na kidogo ujuzi,
    mtu yeyote anaweza kurekodi na kusambaza muziki. lakini
    kisha, ujio wa mtandao, broadband, muundo iliyoshindiliwa redio na zaidi
    wachezaji portable vyombo vya habari imesababisha mabadiliko mapinduzi katika sekta hii.